Toàn quốc: Đệm điên, Chăn điện nhập khẩu Hàn Quốc mang ấm áp cho mùa đông Việt Nam,giá cả hợp lý!!!

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi hai_bobi81, 4/10/2011.

1. hai_bobi81

hai_bobi81 Thành viên tích cực

Chào cả nhà, Lại một mùa đông nữa đang về. Sáng nay mình đã cảm nhận được mùa đông lùa trong gió.
    Và lại thêm một mùa đông nữa mình có mặt giới thiệu sản phẩm Đệm Điện Hàn Quốc cho Mùa đông ấm áp, đến với mọi gia đình
    . Đệm điện nhập khẩu Hàn Quốc với mẫu mã sang trọng, nhiều mầu sắc hợp với mọi lứa tuổi. kích cỡ hợp lý , tiện dụng an toàn và tiết kiệm. Hiện tại mình mới nhập về mấy mẫu để chào hàng, up lên để mọi người tham khảo , thời gian tới sẽ có nhiều mẫu mới phong phú về mầu sắc và chất liệu hơn để mọi người lựa chọn

Giá hiện tại dao động từ 950k-1600k cho từng chất liệu đệm

Thời gian đầu mình sẽ dành chương trình khuyến mại giảm giá 10% cho 50 khách hàng đầu tiên mua hàng. nếu các bạn lấy số lượng nhiều sẽ đc giảm giá thêm 5% nũa
    Mong mọi người ủng hộ

[​IMG] Mẫu 01
    [​IMG] Mẫu 02
    [​IMG] Mẫu 03
    [​IMG] Mẫu 04
    [​IMG]Mã 05

Cách sử dụng đệm điện

Chăn điện dùng để dưới ga hoặc dưới chỗ nằm chứ không phải dùng để đắp. Chất lượng thì đã được rất nhiều người công nhận là rất tốt vì dễ sử dụng tốn ít điện năng chỉ 37W. Không bị khô như điều hoà không bị hơi nóng phả vào mặt như quạt sưởi và điều hòa. Nhiệt độ ổn định không bị tác động bên ngoài .

01- An Toàn
    . Thứ nhất: Nó được trang bị một CONTROL điều khiển tự động bằng CHIP điện tử , với cấu trúc có thể chống lại sự thay đổi bất ngờ của nhiệt độ gây ra bởi tác động bên ngoài hay va chạm....Một cầu chì được thiết kế bảo đảm tự động dừng hoạt động của cả hệ thống, đảm bảo tự động loại trừ hoàn toàn các nguyên nhân gây ra nguy hiểm. Sử dụng dòng điện 1 chiều lên không lo hở điện

. Thứ hai: Dây toả nhiệt bằng phương pháp cảm ứng nhiệt được thiết kế đặc biệt khác hoàn toàn với phương pháp toả nhiệt của dây mai xo. Đồng thời tự động cảm nhận lệnh điều khiển từ Controller.
    .

Thứ ba: Các đường toả nhiệt bằng phương pháp cảm ứng nhiệt được định vị một cách hợp lý trên toàn bộ bề mặt tránh được sự tập trung một cách cục bộ, cùng với sự kiểm soát tự động ở tất cả các bộ phận để chống lại sự tăng nhiệt độ quá mức và ngắt mạch khi cần thiết.
    02. Công dụng:
    . Đảm bảo độ ấm tuyệt vời cho cơ thể vào những đêm đông giá rét.
    . Loại bỏ ẩm thấp nơi giường nằm, đảm bảo cho giường nệm luôn khô tháo và ấm áp dù cho không khí có trở nên lạnh lẽo về đêm.
    . Giúp cho máu, khí huyết lưu thông tốt khắp cơ thể.
    . Đệm sưởi ấm rất tốt cho sức khoẻ, đặc biệt cho người già và những người bị các chứng đau lưng mỏi cơ, thấp khớp...

03. Tiết kiệm và kinh tế.
    Đệm sưởi ấm không tiêu tốn nhiều điện năng (30W - 150W). Trong điều kiện trung bình (60W), giả sử dùng 10h/ngày, chi phí cho 1 tháng dùng đệm sưởi là:
    (60W x 10h x 30 ngày) x 1.500đ = 27.000đ/tháng
    Dùng đệm sưởi vừa cho ta cảm giác dễ chịu, ấm áp mà người dùng vừa thở được không khí trong lành về đêm.

04 . Chú ý khi sử dụng :
    - Không được để công tắc bên dưới đệm
    - Khi bật công tắc làm nóng: Không cuộn, quấn đệm sưởi vào người hay gấp lại
    - Không để trẻ nhỏ ngủ 1 mình mà không có sự kiểm soát của người lớn
    - Không để các thiết bị điện khác như tivi, bàn là… các vật sắt nhọn lên đệm
    - Nên cho đệm sưởi vào túi giặt trước khi cho vào máy giặt.

Mọi chi tiết liên lạc xin gọi số : 0915247354 MR Quang
    ( Vận chuyển hàng miễn phí trong khu vực nội thành Hà Nội )

Xem thêm các chủ đề tạo bởi hai_bobi81
    Sửa lần cuối: 16/10/2011
  2. hai_bobi81

Ðề: Đệm điên, Chăn điện nhập khẩu Hàn Quốc mang ấm áp cho mùa đông Việt Nam,giá cả hợp lý

Em mới có ảnh mới,các mẹ tham khảo nhé

3. lyly84

lyly84 Bắt đầu nổi tiếng

Ðề: Đệm điên, Chăn điện nhập khẩu Hàn Quốc mang ấm áp cho mùa đông Việt Nam,giá cả hợp lý

Chúc mẹ nó đắt hàng nhé. Khi nào có xiền sẽ hỏi thêm mẹ nó tính năng ra sao.

hai_bobi81 thích bài này.
  4. hai_bobi81

Cảm ơn mẹ nó đã ủng hộ em,mẹ nó cứ tham khảo đi có gì alo cho em

dieuanh2910 thích bài này.
  5. TranThanhNga

TranThanhNga Thành viên nổi tiếng

Chào bạn hai_bibo81, đề nghị bạn không được lấy các mẫu ảnh của người khác để đưa vào topic của bạn. Nếu cần đối chất mình sẽ nhờ Mod xử lý theo nội quy.

6. hai_bobi81

Xin hỏi bạn, ảnh mình đăng bạn bảo là của bạn vậy mà mình vào topic của bạn lại không thấy hình nào giống vậy mình không hiểu bạn bảo giống là giống ở đâu. Mình cũng không thấy bạn có ảnh loại nhung và vải kẻ 2 mặt hoa tím như bạn nói. Topic mình lập từ ngày 4/10 và up thêm hình ảnh vào ngày 5/10 vậy bạn up hình ảnh vào ngày nào vậy ? Mình đã xem lại topic của bạn và mình thấy ngày 7/10/11 bạn mới thông báo là có hàng mới về và up hình ảnh mẫu . Vậy không hiểu lý do gì bạn bảo mình lấy ảnh của bạn. Bạn bán loại sản phẩm này trước mình thật nhưng cũng không nên chơi kiểu ăn không nói có vậy chứ. Bạn không nhờ Mod mình cũng sẽ nhờ Mod vụ này.

7. TranThanhNga

Nếu không bán hàng liên doanh thì đề nghị bạn không đưa ảnh hàng chụp đệm sưởi mẫu số 5 vào. Đó là hàng của hãng Kona sản xuất, thương hiệu Kore. Đây là công ty vốn 100% hàn Quốc, máy móc và công nghệ của Hàn Quốc, bảo hành đầy đủ. Bạn không bán vì bạn không có hàng, vì chỉ lấy ảnh của người khác đăng lên. Hay đã trót đăng ảnh chụp hàng của hãng Kona Việt Nam rồi thì cứ chào bán đi, tớ để giá đại lý cho.

8. hai_bobi81

Bạn nên xem lại ảnh đi, mẫu số 05 là hàng của hãng Woori, đây là hàng sách tay, và mẫu này hiên nay mình cũng không còn nhiều chứ không phải hàng liên doanh như bạn nói đâu. Mình cũng không lấy ảnh của ai cả, tất cả đều là ảnh mình chụp và đưa lên cả. Còn có 1 mẫu hàng liên doanh có người gửi bán lên mình ko đánh mã số và mình hầu như cũng không bán đc. Vì vậy cám ơn nhưng mình không muốn bán hàng liên doanh.

Sửa lần cuối: 26/10/2011
  9. TranThanhNga

Thế hóa ra là bạn bán hàng mà không biết là đang bán gì, cứ có ảnh thì copy lung tung vào thôi. Chứ người ta gửi bạn hàng nhờ bán, bạn cứ đưa ảnh lên rồi lại "quảng cáo" là không bán, "không đánh mã số và hầu như không bán được" thì mất công cho người có nhu cầu thực quá.
    Thế mà hàng của hãng Kona thương hiệu Kore đấy mình lại bán rất tốt vì chính mình là người chụp hình, nhà mình đã dùng sản phẩm đó và bán được 2 năm nay. Hơn ai hết mình biết rõ về sản phẩm này, tất cả ưu điểm của hàng Kona sản xuất đã khắc phục được nhược điểm ở củ điện chuyển nguồn trước đây,có kẹp thêm chì có tác dụng tự ngắt điện khi dòng điện không ổn định; mẫu vải cotton và khổ rộng 1m5*1m8 lại rất phù hợp với thị hiếu của người Việt Nam, giá cả lại không cao bằng hàng nhập.
    Đấy, có lẽ là bạn không hiểu nhiều về sản phẩm bạn đang quảng cáo hộ người khác nên mình chỉ có đôi dòng diễn giải hộ sản phẩm "đệm sưởi Made in Việt Nam" thôi. Chúc bạn đắt hàng!

10. hai_bobi81

Cảm ơn bạn, mình sẽ tham khảo thêm để đưa lên đó phục vụ cho mọi người và với giá ưu đãi nhất. Mua từ 3 chiếc trở lên mình sẽ khuyến mại 5%/1 chiếc bạn à.

Sửa lần cuối: 27/10/2011
  11. hai_bobi81

bạn lên đọc lại nhé , mình có nói là hàng người khác gửi và mình không đánh mã số để phân biệt với hàng của mình và mình chỉ nói là hầu như không bán được chứ không nói là không bán. bạn nên đọc kỹ hơn trước khi vào topic của người khác để đưa ra những nhận xét không tích cực vậy chứ. Như bạn nói hàng của bạn là hàng Kona và bạn đã sử dụng và bán 2 năm nay, bạn thấy nhiều ưu điểm của nó và tốt hơn hàng nhập nhưng như mình theo dõi các bài của topic của bạn thì từ năm ngoái bạn đã giao bán hàng nhập của hãng Sunny Wisco bạn cũng như mình chác biết sản phẩm của nó ra sao , và bạn cũng trả lời trên topic của bạn là đường may kém dễ bong làm sô đẩy dây thủy tinh bên trong. và năm nay bạn cũng quảng cáo thêm hàng nỉ của hãng Emi. vì thế mình không hiểu bạn vào topic của mình để "khen" hay "chê" hàng của bạn nữa đây. Mình cũng nói là hàng của mình là hàng sách tay, và hầu như thị trường bây giờ cũng là hàng sách tay cả. Còn việc bạn dùng và bán hàng của hãng Kona là việc của bạn , bạn nên cạnh tranh công bằng thì hơn chứ không nên vào topic của người khác nói xấu để nâng hàng của bạn lên như thế. Chất lượng sản phẩm thì nên để cho mọi người đánh giá, chứ bạn và mình là người bán có nói hay thì người dùng cũng biết đánh giá vậy.

12. hai_bobi81

Em mới nhập hàng mới về loại da 1,35m * 1,80m năng 4kg hàng đẹp chất liệu tốt, hàng sách tay nhé.giá 1420000 vnd,đó là giá bán lẻ, còn các mẹ lấy buôn thì em sẽ giam bớt cho. Hàng mới về loại mới nên em chưa kịp up ảnh lên, các mẹ quan tâm alo cho em nhé.
    Thanks!

13. hai_bobi81

Miền bắc bắt đầu vào lạnh rồi, các mẹ có nhu cầu vào ủng hộ em với nhé, Thanks các mẹ nhiều, em thành viên mới nên cần được các mẹ giúp đỡ để tạo gian hàng trên lamchame.

14. Giang-Khôi

Giang-Khôi Thành viên rất tích cực

loại có kích thước nhỏ nhất là bao nhiêu thế bạn . Mình đang tìm loại nào có thể đặt vào cũi cho bé..................

hai_bobi81 thích bài này.
  15. hai_bobi81

loại nhỏ nhat là 1m*1m5 thôi, ko có loai cho vừa cũi đâu bạn à.