Trang 1/6 123456 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 52
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 2 lần trong 1 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Phương thuốc chữa bệnh Gút (GOUTTE) cực kỳ hiệu quả

Chào các bạn!
    Tôi chắc là có nhiều người có phụ huynh bị gút (GOUTTE) giống tôi, hoặc xung quanh mình, hàng xóm hay nơi làm việc, đâu đó đều rất dễ bắt gặp người bị bệnh gút. Nhìn họ hoàn toàn lành lặn mà lại đau đớn, không bước đi nổi... thì khổ tâm vô cùng. Papa của tôi cũng đã từng bị căn bệnh này và tôi đã đi tìm đủ mọi cách để chữa cho cụ. May thay tôi đã gặp được một ông thầy, lúc đó ông đang nghiên cứu về thuốc chữa gút, tôi lấy về cho papa tôi dùng, vừa dùng vừa điều chỉnh thuốc. Và đến nay, đã sau 02 năm rồi, papa tôi đã vĩnh biệt được căn bệnh quái ác này, cảm giác thật hạnh phúc vì mình đã làm được một việc có ích!
    thay đổi nội dung bởi: bocua2thangcu, 06-20-2011 lúc 08:22 AM

2. Những người sau đây 2 đã cám ơn bocua2thangcu về bài viết hữu ích này

bongxu2012 (07-17-2012), cucu09 (12-22-2011)

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 3 lần trong 3 bài
    Điểm đánh giá
    0

chào anh
    nha e ở Tuyen Quang ở huyện Sơn Dương rất gần huyện Định hóa ở Thái Nguyên anh cho e xin địa chỉ của ông thay thuốc ở Định Hóa được không? vì xuống Hà Nội chỗ anh ở để mua thì xa quá, có bệnh thì vái tứ phương bố e ch­ứa ở nhiều noi và tốn kém rất nhiều nhưng chưa khỏi
    rất mong đc sự giúp đõ của anh. Chân thành cảm ơn anh

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 2 lần trong 1 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Về thuốc chữa bệnh gout

[QUOTE=muitet;566699]chào anh
    nha e ở Tuyen Quang ở huyện Sơn Dương rất gần huyện Định hóa ở Thái Nguyên anh cho e xin địa chỉ của ông thay thuốc ở Định Hóa được không? vì xuống Hà Nội chỗ anh ở để mua thì xa quá, có bệnh thì vái tứ phương bố e ch­ứa ở nhiều noi và tốn kém rất nhiều nhưng chưa khỏi
    rất mong đc sự giúp đõ của anh. Chân thành cảm ơn anh
    [
    thay đổi nội dung bởi: bocua2thangcu, 06-20-2011 lúc 08:23 AM

Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 7 lần trong 7 bài
    Điểm đánh giá
    0

hay nhỉ,nhưng mèo tưởng cái món này cứ nhịn ăn nhịn uống chứ,đặc biệt cai r*** cai bia,thịt mỡ thịt chó lòng mề,vì các thứ đó có đạm cao mà

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Thumbs up thuoc chua benh gut

anh co the cho toi biet dia chi nha ong thay lang do duoc ko xin cam on anh rat nhieu

Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

Default pac nao bi gut thi lien lac voi toi...có thuoc nam cho cac pac vung lan can HP

DT:0904150081..gia re..uong khoi!

Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

Nhà em ở HN. Có ng nhà bị goute lâu năm chưa khỏi. Bác ơi làm thế nào để lấy được thuốc àh? Ship qua bưu điện đcj không ah?
    Email của em: mevitchip@yahoo.com.vn

Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 8 lần trong 6 bài
    Điểm đánh giá
    0

Nhiều người thích tranh thủ quảng cáo trong topic của người khác nhỉ? Ở bên WTT chắc bị band nick rồi.
    Nếu thật sự bài thuốc đó chữa khỏi được Gút thì tôi ngã mũ kính phục thật sự, phục cả tính đơn giản và giá cả của nó bạn ạ. Với giá đó thì thật sự nói là quá rẻ nếu chữa khỏi được căn bệnh này. Có lẽ thời gian sẽ trả lời cho chúng ta.

Tuy nhiên có một thắc mắc thế này: người nào bị Gút thường hay uống thuốc Tây, dùng một thời gian dài thì thuốc Tây để lại 2 tác dụng phụ cực kỳ khủng khiếp là Suy thận và Ung thư. Khi bị suy thận thì người đó lại không được phép uống thuốc Tây nữa. Vậy bài thuốc bạn đang nói đến có khả năng giúp phục hồi lại quả thận bị suy đó hay không? Vì khi suy thận thì cũng không có được uống r***, đặc biệt nếu trong thành phần thuốc chẳng may có hóa chất hoặc chất bảo quản gì đó bởi mình được biết bây giờ có rất nhiều nguyên liệu được nhập từ TQ qua tiểu ngạch, tư thương nên ko rõ chất lượng thế nào, về VN thì không khí nóng ẩm, dễ mốc nên họ có đưa cả chất bảo quản vào nữa.
    Phong cách sống khỏe mạnh!

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    2
    Được cám ơn 35 lần trong 32 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mình cũng biết biết 1 phương pháp chữa Bệnh gút rất hiệu quả do 1 bác sỹ giới thiệu và đã có nhiều ng sử dụng hiệu quả rồi

Đặc biệt danh cho những người bị Gút mà do tính chất công việc mà ko thể Kiêng khem được.

Thuốc được làm từ một số thành phần từ đá vôi + 1 số thành phần khác nữa, thuốc gia truyền chuyên chữa các bệnh về khớp bao gồm cả hỗ trợ bệnh gút tối thiểu về các triệu chứng.
    Nếu mà nói thuốc chữa lành hẳn ngay thì ko có phương pháp nào đâu
    chỉ có thời gian kiêng khem và dùng thuốc + 1 số thực phẩm dinh dưỡng hỗ trợ
    thì sau 1 thời gian sẽ bệnh sẽ giảm đi.
    Ai quan tâm thì Mail cho tớ: anhthanh2802@gmail.com
    Mình sống ở Hà Nội

Rất vui nếu có thể giúp được nhiều người bệnh gút.
    thay đổi nội dung bởi: [D]r_[T]hành, 04-17-2012 lúc 10:00 AM
    Camera giám sát chuyên nghiệp và Hội nghị truyền hình trực tuyến của C.ty VDC / VNPT
    Mr. Anh Thành - Mobi: 093 222 8966
    Mail: anhthanh@vdc.com.vn YM: anhthanh2802@yahoo.com
    http://camera.vnn.vn || http://vmeet.vnn.vn

Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 8 lần trong 6 bài
    Điểm đánh giá
    0

Nhưng bạn mình nó giúp bố nó khỏi cả Gút và suy thận độ II sau 8 tháng điều trị đấy. Tất nhiên là không phải theo cách mà bạn nói.
    Phong cách sống khỏe mạnh!

Trang 1/6 123456 cuốicuối

Các đề tài tương tự

1. Thanh lý: Linh tinh đồ Mỹ : Máy xay Magic Bullet, đồ kỹ thuật số, thuốc cho bé, toy...
    By helena in forum ĐỒ CHƠI, ĐỒ DÙNG VÀ DỊCH VỤ CHO BÉ
    Trả lời: 40
    Bài mới gởi: 07-31-2009, 01:15 PM

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ