Toàn quốc: Phương thuốc chữa bệnh Gút (GOUTTE) cực kỳ hiệu quả

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi bocua2thangcu, 3/4/2009.

1. bocua2thangcu

bocua2thangcu Thành viên tập sự

Chào các bạn!
    Tôi chắc là có nhiều người có phụ huynh bị gút (GOUTTE) giống tôi, hoặc xung quanh mình, hàng xóm hay nơi làm việc, đâu đó đều rất dễ bắt gặp người bị bệnh gút. Nhìn họ hoàn toàn lành lặn mà lại đau đớn, không bước đi nổi... thì khổ tâm vô cùng. Papa của tôi cũng đã từng bị căn bệnh này và tôi đã đi tìm đủ mọi cách để chữa cho cụ. May thay tôi đã gặp được một ông thầy, lúc đó ông đang nghiên cứu về thuốc chữa gút, tôi lấy về cho papa tôi dùng, vừa dùng vừa điều chỉnh thuốc. Và đến nay, đã sau 02 năm rồi, papa tôi đã vĩnh biệt được căn bệnh quái ác này, cảm giác thật hạnh phúc vì mình đã làm được một việc có ích!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi bocua2thangcu
    Sửa lần cuối: 20/6/2011
    bongxu2012cucu09 thích.
  2. muitet

muitet Thành viên tập sự

chào anh
    nha e ở Tuyen Quang ở huyện Sơn Dương rất gần huyện Định hóa ở Thái Nguyên anh cho e xin địa chỉ của ông thay thuốc ở Định Hóa được không? vì xuống Hà Nội chỗ anh ở để mua thì xa quá, có bệnh thì vái tứ phương bố e ch­ứa ở nhiều noi và tốn kém rất nhiều nhưng chưa khỏi
    rất mong đc sự giúp đõ của anh. Chân thành cảm ơn anh

3. bocua2thangcu

bocua2thangcu Thành viên tập sự

Về thuốc chữa bệnh gout

Sửa lần cuối: 20/6/2011
  4. Mebeomeo

Mebeomeo Thành viên sắp chính thức

hay nhỉ,nhưng mèo tưởng cái món này cứ nhịn ăn nhịn uống chứ,đặc biệt cai rượu cai bia,thịt mỡ thịt chó lòng mề,vì các thứ đó có đạm cao mà

5. bluestar18

bluestar18 Thành viên tập sự

thuoc chua benh gut

anh co the cho toi biet dia chi nha ong thay lang do duoc ko xin cam on anh rat nhieu:)

6. binhngo

binhngo Thành viên tập sự

pac nao bi gut thi lien lac voi toi...có thuoc nam cho cac pac vung lan can HP

DT:0904150081..gia re..uong khoi!

7. mevitchip

mevitchip Thành viên tập sự

Nhà em ở HN. Có ng nhà bị goute lâu năm chưa khỏi. Bác ơi làm thế nào để lấy được thuốc àh? Ship qua bưu điện đcj không ah?
    Email của em: mevitchip@yahoo.com.vn

8. BoXuka

BoXuka Thành viên mới

Nhiều người thích tranh thủ quảng cáo trong topic của người khác nhỉ? Ở bên WTT chắc bị band nick rồi.
    Nếu thật sự bài thuốc đó chữa khỏi được Gút thì tôi ngã mũ kính phục thật sự, phục cả tính đơn giản và giá cả của nó bạn ạ. Với giá đó thì thật sự nói là quá rẻ nếu chữa khỏi được căn bệnh này. Có lẽ thời gian sẽ trả lời cho chúng ta.

Tuy nhiên có một thắc mắc thế này: người nào bị Gút thường hay uống thuốc Tây, dùng một thời gian dài thì thuốc Tây để lại 2 tác dụng phụ cực kỳ khủng khiếp là Suy thận và Ung thư. Khi bị suy thận thì người đó lại không được phép uống thuốc Tây nữa. Vậy bài thuốc bạn đang nói đến có khả năng giúp phục hồi lại quả thận bị suy đó hay không? Vì khi suy thận thì cũng không có được uống rượu, đặc biệt nếu trong thành phần thuốc chẳng may có hóa chất hoặc chất bảo quản gì đó bởi mình được biết bây giờ có rất nhiều nguyên liệu được nhập từ TQ qua tiểu ngạch, tư thương nên ko rõ chất lượng thế nào, về VN thì không khí nóng ẩm, dễ mốc nên họ có đưa cả chất bảo quản vào nữa.

9. [D]r_[T]hành

[D]r_[T]hành Thành viên chính thức

Mình cũng biết biết 1 phương pháp chữa Bệnh gút rất hiệu quả do 1 bác sỹ giới thiệu và đã có nhiều ng sử dụng hiệu quả rồi

Đặc biệt danh cho những người bị Gút mà do tính chất công việc mà ko thể Kiêng khem được.

Thuốc được làm từ một số thành phần từ đá vôi + 1 số thành phần khác nữa, thuốc gia truyền chuyên chữa các bệnh về khớp bao gồm cả hỗ trợ bệnh gút tối thiểu về các triệu chứng.
    Nếu mà nói thuốc chữa lành hẳn ngay thì ko có phương pháp nào đâu
    chỉ có thời gian kiêng khem và dùng thuốc + 1 số thực phẩm dinh dưỡng hỗ trợ
    thì sau 1 thời gian sẽ bệnh sẽ giảm đi.
    Ai quan tâm thì Mail cho tớ: anhthanh2802@gmail.com
    Mình sống ở Hà Nội

Rất vui nếu có thể giúp được nhiều người bệnh gút.

Sửa lần cuối: 17/4/2012
  10. BoXuka

BoXuka Thành viên mới

Nhưng bạn mình nó giúp bố nó khỏi cả Gút và suy thận độ II sau 8 tháng điều trị đấy. Tất nhiên là không phải theo cách mà bạn nói.

11. w3.changagoi.com

w3.changagoi.com Banned

Nếu chữa được bệnh Gout thật , xin trao giải Nobel cho mẹ nó nhá

Em xin đóng góp vốn để mở công ty chuyên cung cấp thuốc này cùng mẹ nó luôn ý chứ

12. BoXuka

BoXuka Thành viên mới

Bạn mang giải Nobel đến tôi đi, tôi sẽ chứng minh cho bạn thấy người ta đã khỏi được hay chưa bằng tất cả các phiếu xét nghiệm sinh hóa trong 1 năm vừa qua.
    Ah, mà không phải cứ có tiền là mua được đâu bạn ạ. Vì tiền không mua được niềm tin, tiền không mua được thời gian, và tiền không mua được cơ hội.
    Vấn đề ở đây chỉ là quan điểm và tư tưởng của chính bản thân mình. Mọi người đang bị giới hạn bằng chính các bức tường do mình đặt ra. Mỗi ngày trên TG có 13 phát minh khoa học ra đời, đâu phải ai cũng có thời gian để tìm hiểu hết về chúng!

13. [D]r_[T]hành

Bệnh Gút ko thể chữa khỏi hẳn được đâu bạn ah`
    Chỉ là hạn chết Nồng độ Axit Uric trong máu một cách tối thiểu thôi,
    Chứ nếu mà gọi là chữa khỏi hoàn toàn thì ko thể bạn ah`
    Chỉ làm giảm thôi, bệnh Gút là phải ăn kiêng khem và hạn chế thôi
    Như mình quen một người Bị bệnh Gút 8 năm rồi nhưng mà ko thể chữa được vì do tính chất nghề nghiệp phải thường xuyên đi tiếp khách nên các triệu chứng của Gút cứ phát ra, Nhưng mà từ khi mình cho dùng 1 loại thuốc mà anh Bạn mình giới thiệu thì đã đỡ rất nhiều. ( Thuốc này đặc trị cho những người biết là Kiêng nhưng ko thể kiêng được các thức ăn nhiều đạm...)
    Sử dụng sau 10 ngày thấy đỡ rõ rệt, tất nhiên sau đó phải sử dụng 1 số loại thuốc hỗ trợ sau này nữa, Chứ bệnh GÚt ko phải bảo là chữa là chữa được ngay đâu, nó đòi hỏi phải có thời gian.:razz:

14. BoXuka

BoXuka Thành viên mới

Ah, bạn làm ở Herbalife!? Không thể nói 1 ca không khỏi là các ca khác không khỏi được, vậy nói thế nào khi bác ấy ăn được thịt chó, cua biển và uống được rượu mà không phải dùng thuốc?
    Nếu cứ đi dùng thuốc để chữa triệu chứng thì không bao h có thể khỏi được. Bạn có biết Gút do đâu mà bị, tại sao acid uric trong máu cao hay không? Bệnh nào cũng vậy, phải biết nguyên nhân và đi giải quyết nguyên nhân đó mới có thể cải thiện được. Giải quyết được nguyên nhân gây bệnh thì dần dần bệnh sẽ khỏi còn triệu chứng chỉ là biểu hiện của bệnh mà thôi!

15. [D]r_[T]hành

UHm` mình là nhà phân phối độc lập của Hãng Herbalife ( Hãng Dinh dưỡng số 1 thế giới hiện nay ;) ).
    Cái vấn đề nguyên nhân từ đâu mà bị bệnh gút thì có nhiều nguyên nhân lắm, Mình ko chuyên bên ngành Y nên mình ko am hiểu hết tường tận được
    Chỉ là do các trường hợp thực tế diễn ra và đọc sách báo mà mình biết thôi.
    Mình cùng nhau chia sẻ các kinh nghiệm điều trị bệnh gút mà...:D

16. bacutun

bacutun Thành viên mới

Việt Nam giỏi thật, chữa khỏi được bệnh Gout, và cả suy thận cấp II nữa. Còn có bác ở Quảng Ninh quảng cáo trên internet rằng, chữa HIV khỏi hẳn trong 9 tháng 10 ngày ... Mình cũng rất đồng ý rằng bây giờ với bệnh nhân Gout thì chỉ có thể cải thiện tình trạng bệnh bằng thực phẩm chức năng thôi, nó an toàn và tốt cho sức khỏe, chứ dùng thuốc Tây giảm đau tuy rất nhanh nhưng càng ngày bệnh càng nặng hơn.

17. [D]r_[T]hành

Bệnh Gút và Suy thận độ II làm gì chữa khỏi hoàn toàn được hả bạn
    Chỉ là mình dùng một số phương thuốc cho nó hạn chế xuống thôi.
    Còn vấn đề thực phẩm chức năng thì cũng tùy loại bạn ah`
    Trên thị trường VN hiện giờ có rất nhiều công ty kinh doanh mặt hàng này
    Nhưng mình phải biết lựa chọn những sản phẩm nào thực sự tốt và giá cả hợp lý nữa...

18. sun1812

sun1812 Bắt đầu tích cực

theo mình phải chọn sản phẩm của đơn vị nào có uy tín. mình thấy trên thị trường hiện có 2 sản phẩm mới là hoàng tiên đan và vietgout thì phải. đều là sản phẩm của việt nam. nghe bảo vietgout của trường ĐH Y Thái bình thì có vẻ có uy tín. nhưng cũng phải đợi phản hồi của người dùng xem sao

19. sun1812

sun1812 Bắt đầu tích cực

mà mình cũng mới mua vietgout cho bố mình dùng thử. cũng của 1 bạn trên diễn đàn này bán nè. khi nào dùng xong mình sẽ báo kết quả. phải đi thử máu mới biết. chắc mấy tháng nữa:p

20. bacutun

bacutun Thành viên mới

Một cơ hội vàng đấy bạn ơi. Nếu phát triển được bài thuốc có hiệu quả như bạn nói, thì nó sẽ mang đến cho người làm ra thuốc và người kinh doanh một núi tiền, không chỉ ở Việt Nam mà trên cả thế giới. Việc cần làm ở đây là mang thuốc đó đi kiểm nghiệm, xin cấp giấy phép sản xuất, nếu đủ năng lực sản xuất thì tự triển khai và đưa ra thị trường. Hoặc có thể giới thiệu với các công ty dược phẩm có uy tín, khẳng định hiệu quả của thuốc và chứng minh cho người ta thấy, rồi hợp tác sản xuất đưa SP ra thị trường. Với những công dụng và hiệu quả như thế, sản phẩm sẽ nhanh chóng có mặt trên toàn thế giới và tiền đến từ đó. Thế giới đang mong chờ những sản phẩm như thế này, và mình đã từng đọc báo thấy WHO hứa chi rất nhiều triệu đô để tài trợ phát triển các thuốc chữa hiệu quả bệnh Gout.