Trang 1/11 1234567 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 110
    Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    100
    Được cám ơn 77 lần trong 43 bài
    Điểm đánh giá
    -1 (0%)

Default Hoa vải giá bình dân mà lại đẹp tất cả đều do tự tay các bé nhà em làm....

Sắp tết rồi, các mẹ nhanh nhanh mua hoa nào kẻo gần tết nhà e làm không kịp.
    Nếu bạn thích hoa, nhưng không có thời gian để thay hoa thường xuyên, vậy giải pháp là gì? " Hoa bằng vải voan ": hoa bền đẹp không phải thay, không bám bụi nhiều nên lúc nào cũng đẹp như mới.
    Chắc các mẹ cũng đã quen với hoa vải nhà em 1 thời gian rồi phải không, em không phải giới thiệu nhiều nữa. Tết cũng sắp đến rồi nên giá cả cái gì cũng tăng, lúc giá nguyên liệu lên nhà em cũng tính đến chuyện tăng giá rồi nhưng suy đi tính lại nhà em quyết định giữ nguyên giá ban đầu. Nhà em giữ nguyên giá bán nhằm phục vụ các mẹ 1 năm mới nhà có 1 bình hoa mới nhìn nhà cửa trông có sức sống và đẹp hơn. Tiêu chí của nhà em bán hàng đợt này là :" Lãi ít bán nhiều"
    Hoa nhà em giá rẻ hơn giá thị trường bởi những lý do đơn giản sau:
    +) Thứ 1: Nhà em bán hoa tại nhà nên không mất tiền thuê cửa hàng, nhà e bán hoa vì muốn quay vòng vốn, để có vốn mua nguyên liệu tiếp tục phục vụ sự nghiệp yêu hoa voan của gia đình, và nếu sự nghiệp phát triển thì em sẽ tính đến mở cửa hàng.
    +) Thứ 2: Giá hoa nhà em bán được tính như sau: Tiền nguyên liệu + tiền bình + 50k tiền động viên

Vơi 2 tiêu chí đó em tin hoa nhà mình bán cho các mẹ là rất rẻ. Nếu mẹ nào có nhu cầu đặt hoa theo sở thích thì có thể gọi cho em. Khi đặt hoa theo yêu cầu mọi người ứng trước 100k làm tin cho e, và vì hoa đặt nên e k thể tính giá được phải đợi làm xong em mới biết giá mong mọi người thông cảm.
    Sau đây là mấy mẫu hoa nhà em làm 1 số có sẵn 1 số đã theo mấy chị về nhà.hjhj
    Vì tài chụp của em có hạn và chụp bằng điện thoại nên nhìn hoa không đẹp bằng thực tế. Em rất chào đón các mẹ đến xem tận nhà vì ngoài trông đẹp hơn rất nhiều. Khi qua nhớ gọi trước cho e để tránh tình trạng đến về không
    Bình 20 Và 21: 400k :2 Bình này rất to và đẹp, để bàn thì miễn chê luôn, em tin mẹ nó nhìn là kết ngay

http://nf3.upanh.com/b2.s8.d1/3985d5...ynghethuat.jpg.
    Bình 18: 700k (Bình mai đầu tay)

Bình 19: 700k (Bình địa lan (7 cành) này màu sắc nhìn ngoài rất đẹp và sang trọng. Em tin các mẹ đến xem sẽ thấy thích luôn )

Bình 15:500k

Bình 16: 400k

Bình 17: 300k

Bình 10:Bình này rất to giá 1400k. Bên ngân hàng đã đặt nên bên e làm nếu ai thích thì đặt em làm chữ không có sẵn ở nhà. Nhìn ngoài rất đẹp và sang trọng vì chụp bằng điện thoại nên màu đỏ hơi nhoè mong mọi người thông cảm cho e.

Bình 11:300k

Bình 12: Bình này 700k. Mẫu hoa đỏ này làm rất lâu mỗi 1 cành nhà e phải làm mất 2 ngày mới xong vì 1 cành rất nhiều hoa

Bình 13: 250k

Bình 14: 300k

Bình 1: 90k

Bình 2: 500k

Bình 3:200k

Bình 4:80k

Bình 5: 300k

Hoa vàng này treo cầu thang rất đẹp sẽ khiến cầu thang trở lên đẹp hơn rât nhiều
    Bình 6

Hoa ly này cắm để bàn hoặc cắm ban thờ đẹp và sang trọng khỏi chê
    Bình 7

Bình 8

Bình 9:300k

GIAO NHẬN HÀNG
    Vì dạo này nhà e có rất nhiều mẫu hoa nghệ thuật nên nhà e quyết định nhờ nhà bà ngoại bầy, vì thế các chị có thể đến Số 1- ngõ 168 Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội để xem hàng nhé. Đến nhớ alo cho em nhé
    E YẾN - 0973.376.799 ( trước khi tới gọi trước cho e)
    Đ/C: số 14/ngách 1/62/48 khương đình - phố bùi xương trạch - thanh xuân
    Nhà E nhận ship hàng toàn quốc, người nhận trả tiền ship.

thay đổi nội dung bởi: haiyen177, 12-02-2011 lúc 07:24 PM

2. Những người sau đây 3 đã cám ơn haiyen177 về bài viết hữu ích này

aqsavn (10-16-2011), Chuot*con*cua*me (10-19-2011), haitintin74 (10-12-2011)

Click:

Cám ơn
    138
    Được cám ơn 560 lần trong 232 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Re: Hoa vải giá bình dân mà lại đẹp tất cả đều do tự tay các bé nhà em làm....

Các bé nhà chị thật là khéo tay.
    Cũng đẹp lắm nhưng em ở Quảng Ninh.
    Chúc topic đắt hàng!

4. Người dưới đây đã cám ơn bqsonline về bài viết hữu ích:

haiyen177 (10-11-2011)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    100
    Điểm đánh giá
    -1 (0%)

Default Ðề: Hoa vải giá bình dân mà lại đẹp tất cả đều do tự tay các bé nhà em làm....

cảm ơn các chị nhé. Khi nào mua thì nhớ mua ủng hộ e nhé

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    254
    Được cám ơn 389 lần trong 331 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Hoa vải giá bình dân mà lại đẹp tất cả đều do tự tay các bé nhà em làm....

chị ơi chị ở đâu thế? nhìn lọ hoa tím đẹp quá....

7. Người dưới đây đã cám ơn MeSushj về bài viết hữu ích:

haiyen177 (10-12-2011)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    254
    Điểm đánh giá
    0

chị ơi, còn nhiều mẫu hoa ko? em ở ko xa chỗ chị nhưng ko có time đi, em định ngó nghiêng 1 lọ để trang trí nhà cửa Chị có mẫu nào up hình dùm em vs,...

p.s: Anh xã em hỏi lọ hoa tim tím kia là hoa gì hả chị

9. Người dưới đây đã cám ơn MeSushj về bài viết hữu ích:

haiyen177 (10-17-2011)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    100
    Điểm đánh giá
    -1 (0%)

e dag lam 1 so mau hoa moi.khj nao xog e se up len.con hoa c hoj la hoa tuong vy

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    100
    Điểm đánh giá
    -1 (0%)

e dag lam 1 so mau hoa moi.khj nao xog e se up len.con hoa c hoj la hoa tuong vy

Click:

Cám ơn
    80
    Được cám ơn 140 lần trong 128 bài
    Điểm đánh giá
    0

Chủ top mở lớp dạy làm hoa đi ạ, em là học viên đầu tiên. hihiihi .

13. Người dưới đây đã cám ơn hoamoclan99vn về bài viết hữu ích:

haiyen177 (10-12-2011)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    254
    Điểm đánh giá
    0

hihi, up sớm nhá, nếu tớ đặt mẫu thì khoảng mấy ngày có nhỉ? tại tớ sợ cái mẫu tớ thích lại có người khác thích trước.... mà hoa vải thì vệ sinh như thế nào nhỉ? nhà tớ ko ở mặt đường nhưng bụi bặm thì khinh khủng luôn....

15. Người dưới đây đã cám ơn MeSushj về bài viết hữu ích:

haiyen177 (10-17-2011)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    100
    Điểm đánh giá
    -1 (0%)

Trích Nguyên văn bởi MeSushj View Post
    hihi, up sớm nhá, nếu tớ đặt mẫu thì khoảng mấy ngày có nhỉ? tại tớ sợ cái mẫu tớ thích lại có người khác thích trước.... mà hoa vải thì vệ sinh như thế nào nhỉ? nhà tớ ko ở mặt đường nhưng bụi bặm thì khinh khủng luôn....
    Nếu bạn đặt hàng tùy theo độ khó và chi tiết của mẫu. chậm nhất là 4 ngày. Nếu bạn cần ngày mình sẽ ưu tiên làm luôn. Hj. còn vệ sinh hoa thì cứ lấy khăn ẩm lau. Hoa này hay ở 1 chỗ là bạn có thể tự chỉnh hoa theo ý của mình vì thân hoa làm bằng thép vì vậy khi lau không lo hoa xấu đi bạn nhé!

17. Người dưới đây đã cám ơn haiyen177 về bài viết hữu ích:

MeSushj (10-10-2011)

Trang 1/11 1234567 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ