Trang 1/83 12345671151 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 822
    Nơi Cư Ngụ
    504 Trường Chinh, Đống Đa Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    161
    Được cám ơn 419 lần trong 340 bài
    Blog Entries
    1
    Điểm đánh giá
    0

Post Đại hạ giá măng muối chỉ 100k / thùng 12 lọ , NHANH TAY các mẹ ơi

Sản phẩm măng khô của nhà em hoàn toàn dùng công nghệ sấy tự nhiên qua rất nhiều công đoạn thủ công, không dùng hóa chất diêm sinh nên vẫn còn giữ được mùi thơm của măng. Màu măng hơi sẫm so với măng khô ngoài thị trường là đặc trưng để phân biệt măng khô mã trúc với các loại măng khô khác như măng vầu, măng lá, măng lưỡi lợn. Bảo đảm măng nhà em không hấp diêm sinh nên mùi măng rất thơm( như mùi ô mai) các mẹ có thể cảm nhận ngay.

Hiện tại nhà em đang áp dụng chương trình khuyến mãi mới : Đồng giá 100 k >> 1kg măng khô loại I chỉ 100k ! Nhanh tay cho 20 mẹ đầu tiên nào
    Măng vị ngọt, tính lạnh, có tác dụng thanh nhiệt, tiêu viêm, lợi tiểu. Nhiều nghiên cứu cho thấy, măng có tác dụng phòng chống ung thư. Măng có tác dụng tăng lực và tái lập sự cân bằng trao đổi chất đã bị mất đi do chế độ ăn có quá nhiều chất béo, đường, giúp phòng các bệnh lý tim mạch, thấp khớp, phòng chống bệnh béo phì, cân bằng lượng đường và lượng mỡ trong máu. Măng bổ xung số lượng lớn chất xơ mà cơ thể thiếu trong bữa ăn hằng ngày.
    Cách sử dụng : ngâm măng bằng nước sạch, tốt nhất là ngâm bằng nước vo gạo để măng chóng nở và thơm hơn khi ăn các mẹ nhé. Ngâm qua 6 tiếng rồi thay nước một lần. Ngâm liên tục trong vòng 4 ngày. Nếu các mẹ muốn bảo quản măng lâu thì sau khi ngâm luộc qua 30 phút rồi có thể bảo quản trong tủ lạnh. Mẹ nào muốn dùng măng ngay cho bữa tiệc : Hãy luộc măng ngay sau khi ngâm lần đầu ( 6 tiếng đầu ). Luộc qua một lần nước khoảng 1 tiếng, để măng trở về trạng thái tự nhiên rồi có thể chế biến măng làm món ăn như bình thường.

Sản phẩm thứ 2 nhà em để giá 100k trong đợt này là sản phẩm măng muối :

Măng muối 1 thùng 12 lọ, trước đây em vẫn bán với giá 23,5 k / lọ và đang tiêu thụ rất tốt, rất đều đặn.
    Nhưng hạn sử dụng măng muối chỉ còn tới 20/12/2012 ( còn hơn 6 tháng nữa ) mà số lượng sản phẩm còn khá nhiều nên em tổ chức đợt bán hàng để giới thiệu cho mọi người biết sản phẩm măng nhà em, em nói trước, ăn măng muối nhà em là nghiện đấy ợ
    Giá thành vô cùng là ƯU ĐÃI nhé ạ ::: Nhanh tay kẻo hết các mẹ nhé
    Giá bán lẻ của em nó là 15k/ lọ.
    Khuyến khích các mẹ khi mua sp với số lượng nhiều: Mua 5 lọ = 60k được tặng thêm 1 lọ
    Mua 1 thùng/12 lọ giá chỉ còn 100k

Các địa điểm xa hơn, em xin tính phí thêm 2k/1km thôi. [ Vợ chồng em tự ship, mong các chị ủng hộ ].

Nhà em nhận lấy buôn, các mẹ có nhu cầu nhập số lượng lớn để bán hoặc biếu tặng, liên lạc trực tiếp với nhà em để được nhập với giá buôn nhé ạ
    Mong các mẹ ủng hộ cửa hàng nhà em hơn nữa

Cửa hàng măng Thanh Huyền cám ơn sự đóng góp của các mẹ.
    Cám ơn các mẹ đã quan tâm
    Đây là ý kiến của các nhận xét về măng nhà em ợ

Trích Nguyên văn bởi vuhai View Post
    Mình đã ăn măng nhà bạn rồi rất ngon.Mình cũng không biết là mình nấu ngon hay măng nhà bạn ngon nhưng chắc do nguyên liệu đấy. Măng này nếu có thời gian các mẹ ngâm lâu ăn sẽ rất ngon. Hết đợt này mình sẽ ủng hộ tiếp
    Trích Nguyên văn bởi ptn85 View Post
    Hnay mới comment được cho nhà e nhé, tại c quên mà e bít vì sao ko. C mua về ăn được 1bữa măng nấu vịt, thấy ngon quá nên hôm bố c lên thì c gửi papa mang về cho mẹ vì mẹ c thích măng mà. Cái quà kmại thì tối ax với anh trai c chén sạch rùi còn đâu hic, cứ k nhìn thấy là ko nhớ tới nó nữa. Chắc tết c mua mấy kg về biếu mọi người e ạ hihi.
    Trích Nguyên văn bởi lequangde View Post
    Ăn lâu rồi mà quên ko vào fb đây:
    Chị thì vụng chả biết phân biệt măng thế nào là ngon hay không ngon, Măng do mẹ chị làm , chả phải vứt đi gì nhiều, lúc ăn bảo là " đấy , ăn miếng măng như thế này mới ngon này" .Lại được khen quả canh măng,

Cảm ơn em nhiều nhé!

Vẫn còn 1 ít nữa, khi nào hết chị alo!
    Trích Nguyên văn bởi phongcattuong
    Trích Nguyên văn bởi gaume2011
    Em chào chị ạ. Em là Huyền chủ cửa hàng măng khô
    Em rất cám ơn vì lần trước chị đã order măng nhà em
    Em rất muốn hỏi ý kiến của chị về sản phẩm măng nhà em để em có thể rút kinh nghiệm nếu nó chưa ổn. Và chị có thể PR thêm cho sản phẩm nhà em nếu nó vừa miệng.
    Em rất cám ơn chị
    em ơi măng nhà em ăn ngon lắm, nhưng chắc không dùng hóa chất mà sấy khô bằng thủ công nên khi ngâm lên thành phẩm mầu sắc không được đẹp lắm
    Trích Nguyên văn bởi nbngoc181 View Post
    măng ngon, up chào mừng, mà hôm trc chị mới mua tới 2kg rồi, để gần hết sẽ ủng hộ hàng mới
    Trích Nguyên văn bởi lequangde View Post
    Hôm qua chị mua măng về, bạn ở cty mình người Lào Cai bảo măng này ngon đấy chị a, trên miếng măng có phấn trắng thế này là ko phải tẩy tiếc gì đâu. Nghe thế đã thấy yên tâm rồi. Lúc nào ăn sẽ cm tiếp nhé!
    Trích Nguyên văn bởi hongphuongmeomap View Post
    Em gái ơi măng ngon ko phải bỏ đi tý nào c về ngâm 1/2 để ăn dần ,hm qua làm món măng nấu vịt cho thêm 1 củ măng tươi vào cho sinh động nồi măng mà c cứ gắp măng khô chén thôi hihif ......măng muối cũng rất tuyệt nhé vừa độ ko chua quá và cũng ko cay quá ...ăn miếng măng dày thích nhỉ ...chúc em đắt hàng ...khi nào hết c lại oder tiếp
    Trích Nguyên văn bởi mecunech View Post
    Ăn măng lâu rồi, hôm nay mới vào fb vì dạo này bận quá.

Măng ngon và rất non, hầu như ko phải bỏ đi gì cả. Hôm nào ăn hết chị lại gọi nhé. Nhà chị ít người ăn cũng lâu lâu.......................
    Trích Nguyên văn bởi cinbaby View Post
    hihi, măng của e mềm và ngon lắm ^^. vote cho em gái xinh đẹp này . Măng khá non nên lúc làm măng nhàn lắm hì hì
    Trích Nguyên văn bởi Me Hai An View Post
    Em ơi, ăn măng 2 hum rồi hnay mí phít back đc. Măng nhà em nhìn mã xấu thế nhưng mừ ngâm lên thì trông màu đẹp lắm. Nói chung là măng ngon, bỏ đi phần già ít lắm, nhưng phải ngâm lâu và ninh cũng lâu cho thật mềm thì ăn tuyệt lắm. Có thể là măng ít hóa chất và đc xử lý ngâm phơi sấy kỹ nên nó vậy chăng. Lọ măng tươi thì chị chưa ăn, vì mấy hum nay lạnh, chỉ ăn măng khô thôi. . Ăn hêt chị sẽ lại order nhé. Chúc em đắt hàng nhé.
    Trích Nguyên văn bởi lebaoyen View Post
    Gái ơi, nếu nói về cho điểm măng muối. Nói như thế nào nhỉ, chị giơ cả hai tay, nếu được thêm cả 2 chân nữa nhé cho măng muối 10 ĐIỂM.
    Măng ngon lắm, độ chua vừa phải, cũng không quá cay. Măng mềm, giòn, chẹp chẹp lại xèm rồi. Kiểu này chả buôn bán được cứ ở nhà xơi măng của em mất.
    Ngon ngon ngon. Chúc e đắt hàng nhé
    Trích Nguyên văn bởi vanlt View Post
    hihi... tối nay về chị bắt đầu ngammăng em ạ, ngâm 4 ngày em nhỉ? nhìn qua thấy măng thơm và ngon quá ... thanks 2 em nhé...
    Trích Nguyên văn bởi huongsau82 View Post
    Hết c lại ói! Thanksss e!

C ăn măng muối rồi, ngon lắm, giòn tan, nói chung là rất thích!
    Trích Nguyên văn bởi bong_va_tit View Post
    Đợt trước lấy của em 1kg, đúng là măng thơm như mùi ômai thật. Măng muối cũng ngon, chỉ ko cay lắm nên chị cho thêm mấy quả ớt vào. Đang định tết sẽ đặt măng nhà em đây mà hôm rồi đi lên nhà bác chị ở Tuyên Quang, lại được bác cho 1 túi to tướng mang về hihi. Lúc nào mà cần chị sẽ lại gọi em nhé.
    Đang có chương trình ăn thử gì đó, hôm nay mới 29/12 hihi, cho chị đăng ký thử phát nhé. Chiều chị đi có việc nhân tiện sẽ qua địa chỉ của em ở Trường Chinh nhé.
    Trích Nguyên văn bởi mekhanhchi307 View Post
    Nhà chị mới ăn thử măng muối em tặng theo măng khô ấy. Dễ ăn bố chồng chị khen ngon em ah, chị ăn thử thấy vị chua chua ngọt ngọt dễ ăn. Mẹ chồng bảo ngâm thử măng khô ăn luôn để xem ngon Tết lại mua thêm

Cảm ơn em
    Trích Nguyên văn bởi huong177 View Post
    Cảm ơn vợ chồng bạn về món quà cho TBH hqua nhé. Tớ mang về cho mẹ tớ, tối hỏi lại có ngon ko? Mẹ tớ kêu " Lần này thì mua ko phí tiền nữa rồi " Vì bt tớ toàn mua mấy thứ loăng quăng, hihi. Mẹ tớ bảo măng này nhìn đã biết là ngon rồi, giá lại rẻ nữa
    Trích Nguyên văn bởi giangbatkhuat View Post
    ngon lắm em ạ, chị thích măng chua lắm, ngọt,chua dịu ko gắt, thơm, miếng măng "ngấu" lắm.mà ko cay như măng yên tử.măng khô thì rất thơm, các mẹ nhà chị kỹ tính và khéo nấu ăn mà nhìn phát khen ngon ngay, thế là chị được cộng thêm vài điểm trong mắt mẹ chồng. hô hô hô!!! nhìn chung ai cũng bảo ngon thơm, giòn, hầu như ko có phần già.chị thì ưng nhất là sự nhiệt tình của vợ chồng nhà gấu, nhiệt tình, nhẹ nhàng, sẵn sàng giải đáp thắc mắc yêu cầu, sẵn sàng đi giữa mưa rét đưa hàng... cứ có tình iu thì ngại gì đúng ko, chân thành cảm ơn em nhé, hẹn 1 ngày ko xaaaa <3
    thay đổi nội dung bởi: gaume2011, 09-20-2012 lúc 11:44 PM

2. Những người sau đây 13 đã cám ơn gaume2011 về bài viết hữu ích này

bibibebe2410 (11-23-2011), Bingo yeu (10-28-2011), bishop (10-11-2011), buoidaxanh_bentre (12-30-2011), hachi_86 (10-13-2011), hongphuongmeomap (11-07-2011), huongsau82 (12-13-2011), lebaoyen (11-23-2011), mekhanhchi307 (11-10-2011), me_kieuanh (10-11-2011), phuongttt (11-08-2011), trangngoclinh (11-10-2011), vanlt (12-27-2011)

Click:

Cám ơn
    5
    Được cám ơn 34 lần trong 32 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Khai trương cửa hàng măng khô Thanh Huyền

vào mở hàng cái cho mẹ nó đắt hàng. Cho hỏi quà khuyến mãi là gì vậy ? Cửa hàng mẹ nó ngay gần nhà mình, hôm nào phải qua ngửi thử măng mới được, nghe quảng cáo mùi măng như mùi ô mai nghe hấp dẫn quá ^^.
    Chúc mẹ nó khai trương đắt hàng nhé

Nơi Cư Ngụ
    HÀ NỘI
    Click:

Cám ơn
    3,391
    Được cám ơn 2,860 lần trong 1,839 bài
    Điểm đánh giá
    6 (100%)

cho c mở hàng 1kg măng lá nhé
    nhà c hay ăn quen của 1 em trên này,ăn thử nhà em 1 lần xem chất lượng thế nào,ngon c sẽ pm lên topic cho em đắt hàng nhé!
    được freeship phải k em?thế KM gì thế?tò mò quá hi hi

Click:

Cám ơn
    5,058
    Được cám ơn 3,750 lần trong 2,543 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Măng nhà mẹ nó nhìn ngon ghê, măng này nấu thì ngấm ngon lắm, mùa đông nhà mình tiêu thụ cũng ác, đánh dấu để ủng hộ mẹ nó.

Nơi Cư Ngụ
    Click:

Cám ơn
    161
    Blog Entries
    1
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi bishop View Post
    vào mở hàng cái cho mẹ nó đắt hàng. Cho hỏi quà khuyến mãi là gì vậy ? Cửa hàng mẹ nó ngay gần nhà mình, hôm nào phải qua ngửi thử măng mới được, nghe quảng cáo mùi măng như mùi ô mai nghe hấp dẫn quá ^^.
    Chúc mẹ nó khai trương đắt hàng nhé
    Cám ơn mẹ nó nhé, hôm nào qua cửa hàng em chị nhé, bí mật chị ạ

7. Người dưới đây đã cám ơn gaume2011 về bài viết hữu ích:

bishop (10-11-2011)

Nơi Cư Ngụ
    Click:

Cám ơn
    161
    Blog Entries
    1
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi me_kieuanh View Post
    cho c mở hàng 1kg măng lá nhé
    nhà c hay ăn quen của 1 em trên này,ăn thử nhà em 1 lần xem chất lượng thế nào,ngon c sẽ pm lên topic cho em đắt hàng nhé!
    được freeship phải k em?thế KM gì thế?tò mò quá hi hi
    Dạ vâng em cám ơn chị. Chị cho em cái info để em ship hàng vào ngày mai được không ạ ? có gì chị cứ nhắn tin vào số máy của em ở trên cũng được ạ. Cảm ơn chị nhiều ạ. Em cũng thích ăn sầu riêng lắm, hôm nào em phải thử mới được

9. Người dưới đây đã cám ơn gaume2011 về bài viết hữu ích:

me_kieuanh (10-10-2011)

Nơi Cư Ngụ
    Click:

Cám ơn
    161
    Blog Entries
    1
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi TM.Store View Post
    Măng nhà mẹ nó nhìn ngon ghê, măng này nấu thì ngấm ngon lắm, mùa đông nhà mình tiêu thụ cũng ác, đánh dấu để ủng hộ mẹ nó.
    Dạ vâng, măng nhà em chất lượng là chính chị ạ, mùa trước em bán cũng khá, năm nay em khởi động sớm hơn, hy vọng có hơn mong đợi. Chúc chị đắt hàng chị nhé

Nơi Cư Ngụ
    HÀ NỘI
    Click:

Cám ơn
    3,391
    Được cám ơn 2,860 lần trong 1,839 bài
    Điểm đánh giá
    6 (100%)

Trích Nguyên văn bởi gaume2011 View Post
    Dạ vâng em cám ơn chị. Chị cho em cái info để em ship hàng vào ngày mai được không ạ ? có gì chị cứ nhắn tin vào số máy của em ở trên cũng được ạ. Cảm ơn chị nhiều ạ. Em cũng thích ăn sầu riêng lắm, hôm nào em phải thử mới được
    em ơi,số 33b ( đối diện 33),ngách 16,ngõ 79 cầu giấy nhé( ngay gần ngã tư CG)
    đt:01.238.238.001
    TKS EM!

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 46 lần trong 46 bài
    Điểm đánh giá
    0

Nghe thấy có quà là thích rồi .Mở hàng cho megau2011 1 kg nhé. Mang cho mình đến 101 Láng Hạ nhé. Số ĐT của mình là 0988723757 mình tên Huyền

Click:

Cám ơn
    204
    Được cám ơn 326 lần trong 320 bài
    Điểm đánh giá
    0

Hôm nay mang giúp mình 1kg đến số 13, Lô 14A, Phố Trung Hòa, Trung Yên nhé!
    Tel: 0904158798
    Tks bạn.

Trang 1/83 12345671151 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ