Khác: Chậm kinh 10 ngày nhưng vẫn cho 1vạch khi thử Quick stick

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi xinthathu, 6/4/2009.

1. xinthathu

xinthathu Banned

Em chậm kinh hôm nay là ngày thứ 10 rồi nhưng thử que thử vẫn 1v ,buồn ơi là buồn,chán hết cả người,hơn 1 năm chưa có con sao nó dài thế,càng mong lại càng mất tích,có mẹ nào cùng hoàn cảnh không?cùng chia sẻ với em nhé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi xinthathu
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. MeVoiCoi

MeVoiCoi Bắt đầu tích cực

Me no oi! minh cung dang mong tung ngay day. con phai doi khoang 10 ngay nua moi thu que xem da co chua. minh canh trung cung da 3 thang roi ne. Hi vong la que thu cua ban bao ket qua sai. Mong ban va minh cung som co tin vui nha!

3. xinthathu

xinthathu Banned

Mẹ nó ơi! ơn trời cao thấu hiểu mà cái que thử đó nó kém chất lượng mà có thật thì trời ơi đáng ăn mừng chứ nhỉ?mình thì cũng uống đủ các loại thuốc rồi mẹ nó ạh,chẳng ăn thua gì đang chuẩn bị đi khám tại Hà Nam cơ,nghe nói có bà ấy chửa và khám giỏi lắm,cầu trời cho em gặ thầy gặp thuốc em chữa cho con về với e các bác ạh.Buồn nẫu cảl òng

4. MeVoiCoi

me no oi tui cung o Ha Nam ne.nhung gio tui dang lam viec o Nam Dinh. Me no co dia chi cua ba lang do chua? Hien me no dang o dau vay?

5. Mẹ Huyền

Mẹ Huyền Bắt đầu tích cực

Hoặc có thể các mẹ thử thai sai quy cách cố vui lên nhé,con cái là phải thoải mái mới có được.

6. xinthathu

xinthathu Banned

Mình quê gốc Hà Tây lấy chồng BẮc Giang,bà này sở dĩ mọi người ở dười nhà ngoại gọi về là bà lang này đã nổi tiếng chuyên chữa trị từ lâu,nên thúc hối mình về quê để kiểm tra.
    Nghe đứa bạn cùng học mình cũng lấy chồng hơn 2 năm mà chưa có con cũng chạy chữa mất khá tiền cũng chẳng có kết quả gì sau đó bà ấy chữa cho bây giừ có rồi và nhiều người dưới mình chữa bà ấy đều có ngay,em huy vọng mình cũng may mắn như các mẹ ấy nhỉ?
    Mẹ nó đợi vài ngày nữa nhé,em đi về em sẽ nhắn tin lại cho mẹ nó
    Hy vọng báo cho mẹ nó tin lành

7. MeVoiCoi

uh.Cố lên nhe! Mình có nghe nói có 1 bà ở Làng Xái - Bình Lục - Hà Nam đó. Không biết có phải người mà mẹ nó cần tìm không? Nếu đúng thì xuống đến nơi phải hỏi thăm cho kĩ vì có nhiều ngưởi giả danh bà đó lắm. Mong sớm nhận được tin tốt lành từ mẹ nó. may mắn sẽ mỉm cười với vợ chồng bạn thôi!

8. xinthathu

xinthathu Banned

Cảm ơn mẹ nó nhiều nha,mình về đó nhưng có lẽ điện thoại cho bà ấy lên tận nhà luôn,vì bà ấy sẵn sàng lên đến nơi mà,bà ấy nghe nói hay lên cho quê minh.Đợi tin nhé

9. MeVoiCoi

Mẹ nó ơi! tui đổi nick thanh MeVoicoi rui.Tui có 2v rùi đó. Mẹ nó về nhanh cùng ăn mừng với vợ chồng tui ne! Mong mẹ nó sẽ mang tin vui về...

10. qhuy159

qhuy159 Thành viên tập sự

các chị ơi cho e hỏi với, e và vợ em quan hệ với nhau sau đó vợ e có uống thuốc tránh thai khẩn cấp, vài ngày sau chúng e quan hệ nhưng có đeo bao và xuất ra ngoài, chúng e quan hệ như thế vài lần,hiện nay vợ e đã trễ kinh 8 ngày rồi, nhưng bọn e thử thì que thử vẫn cho 1 vạch, không hiểu vợ e có e bé không ạ, mong mọi ng trả lời jup em

11. xinthathu

xinthathu Banned

trứoc hết xin chúc mừng mẹ voicoi nhé,mấy ngày đi khám bệnh nay em mới vào đây đọc tin của các mẹ đấy,
    Đúng là bà ấy ở Bình Lục -Hà nam,nghe nói nhiều người chữa bà ý,bà ấy tên là Hằng,có mẹ nao cần SDT lienhệ ko mai mình mang cho,nay quên mất rồi,mình chưa có kết quả gì đợi mình uống thuốc song có KQ mình báo cho mọi người nha

12. MeVoiCoi

Mẹ nó có về tận nơi không vây? Nhớ uống thuốc cho đúng giờ nghen!

13. táo mèo ngọt

táo mèo ngọt Tớ là Mẹ Nhót

Hic, em cũng chung cảnh ngộ với các chị rùi. Em mới cưới có 5 tháng thôi, tháng này e chậm 10 ngày rùi mà thử thì có 1V. Chẳng là em cũng chưa định có bé năm nay đâu nhưng vì MC em xem tử vi bảo 2 VC em khó khăn về đường con cái nên em cũng sợ, nên cứ mong mãi :)

14. MebeThuan

MebeThuan

Ban ơi đừng vội buồn. Trường hợp mình đây này, chậm 12 ngày mà thử vẫn 1 vạch, đi siêu âm bác sỹ bảo chưa thấy gì cả... Đúng 5 ngày sau, mình thấy sốt ruột nên lại mua que thử về thử, thấy đã 2 vạch mờ rồi. Thế là sau khi chậm 17 ngày thì mình mới thýa lên vạch đó. Kết quả là bé Cò nhà mình bây giờ đây....

15. táo mèo ngọt

táo mèo ngọt Tớ là Mẹ Nhót

Hôm nay em đã 11 ngày, em mới thử 1 lần hôm châm 3 ngày, giờ này vẫn chưa dám thử lại, định chiều đi siêu âm luôn cho chắc.... hi vọng :)

16. me To~m

me To~m Thành viên chính thức

cũng tùy từng người đấy bạn ạ. Như mình, chậm nửa tháng, thử mãi vẫn chỉ 1 vạch, Quickstick đấy nhé. Tức mình đi kiểm tra máu cho khỏi sốt ruột thì đúng là chưa có gì. chắc cũng do mình mong có em bé nên thế. Tùy từng người bạn ạ, nhưng mình cũng chúc bạn chủ topic được như mebethuan và cứ thoải mái tư tưởng nhé. càng áp lực thì càng ko tốt cho mình.

17. cunkhomgia

cunkhomgia Thành viên tập sự

Mình cũng rơi vào trường hợp như bạn. Chậm 10 ngày mình thử cũng ko thấy, 12 ngày thử lại vẫn 1 vạch, đến ngày thứ 15 thử lại mới lên 2 vạch.
    Hy vọng bạn cũng giống mình ! Chúc bạn may mắn!