Trang 1/16 123456711 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 151
    Nơi Cư Ngụ
    Hanoi
    Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 5 lần trong 5 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Hiếm muộn và vô sinh-phòng khám hay ở đâu???

Cac chi oi,

Co chi nao lay chong sau 2-3 nam moi co con khong?
    Co chi nao da tung chua tri thanh cong o phong kham hay bac sy nao chua? Chi giup cho em voi.[/b]

Các đề tài tương tự:

Nơi Cư Ngụ
    Hanoi
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 16 lần trong 16 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Re: Hiem muon va vo sinh - phong kham hay o dau???

Trích Nguyên văn bởi 3Candles
    Cac chi oi,

Co chi nao da tung chua tri thanh cong o phong kham hay bac sy nao chua? Chi giup cho em voi.[/b]
    3 candles ơi mình chưa khám ở những phòng khám này bao giờ, nhưng mình nghĩ bạn nên thoải mái tinh thần, đừng căng thẳng quá! Vì nhiều khi mình cứ nghĩ là có cuối cùng lại không có, nhiều khi không nghĩ đến thì lại có đấy bạn ạ! Mình có quen mấy trường hợp cả vợ chồng lấy nhau mấy năm liền không có con, đi chữa trị khắp nơi rồi; rồi đến khi chán không muốn chữa nữa thì lại có con đấy. Chúc 3candles sớm có tin vui nhé !

Nơi Cư Ngụ
    Hanoi
    Click:

Cám ơn
    1
    Điểm đánh giá
    0

Chị ơi, tinh thần đúng là vấn đề khó vượt qua nhất đấy chị ạ. Trong sách cũng khuyên là nên để tinh thần thoải mái...nhưng cứ đến ngày đấy vẫn căng thẳng và đến kỳ thì hồi hộp mong đợi lắm. Hiện nay đa phần em tự mua sách về đọc...chưa giám đi khám chữa ở đâu cả...sợ đó chị.
    Mấy tháng nay chắc do tinh thần nên em toàn bị chậm vài ngày đến hàng tuần...

"Ba là cây nến vàng+Mẹ là cây nến xanh+Con là cây nến hồng...Thắp sáng 1 gia đình"

Click:

Cám ơn
    11
    Được cám ơn 18 lần trong 10 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mình nghĩ bạn nên động viên cả ông xã đi khám thì mới có hướng cụ thể và tích cực được. Nguyên nhân thì có rất nhiều mà. Mình có một địa chỉ cho bạn đây, bạn thử đến đó xem thế nào nhé. Số 16 ngõ 51 Nguyễn Viết Xuân. (Bạn đi đến cây xăng ở đường Trường Chinh, rẽ vào đường Lê Trọng Tấn, đến ngã 3 thì đi thẳng là vào đường Nguyễn Viết Xuân. Ngõ nằm bên tay trái). Ở đó chuyên chữa trị những trường hợp hiếm muộn và vấn đề về nội tiết của phụ nữ. Mình không nhớ chính xác tên của bác sỹ, nhưng đó là một bác sỹ rất giỏi về nội tiết của Bệnh viện C, nay về nhà mở phòng khám riêng. Con trai và con dâu của ông cũng đang công tác ở BV C. Mấy người quen của mình đều khám ở đó cho đến khi sinh nở.

Chúc bạn sớm có tin vui! Bạn hãy thoải mái tinh thần và hy vọng vào một điều kỳ diệu bạn nhé!

Nơi Cư Ngụ
    Phan Thiềt - Bình Thuận
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Cac chi oi,

Bạn ơi, vợ chồng mình lấy nhau 4 năm, khám đủ chốn: Người nào cũng nói bình thương.Vợ mình lo lăm..Rồi nhờ người bạn chỉ cho ông Thầy ở Chợ ông Tạ, TP HOCHIMINH- Vợ mình uống 16 thang thuốc của ổng (50.000/thang), bữa nay Vợ mình có bầu 4 tháng rồi bạn a. Rất nhiều người theo ổng đã có con đậy Gia đình bạn mình: Cả 03 chị em đều có vấn đề: Tới ổng đều đã có con hết rồi đó;
    DC mình không nhớ rõ số nhà: Bạn đi đường CMT8 hứơng từ QI về, nhìn bên phải, sẽ gặp đường PHẠM VĂn HAI, rẽ vào đi khoảng 150m sẽ thấy tiệm thuốc CAO CHÁNH ĐƯỜNG hay Cao Sanh Đường gì đó: Nằm sát bên trụ sở Công an phường là đụng Nhớ đi cả hai vợ chồng để ổng bắt mạch bốc thuốc nha. Chúc BẠn Thành cồng Nhưng nhớ là tinh thần vợ chồng phải thoải mái mới OK Đươc. TỐt nhất là uống thuốc xong, khoảng một tuần, canh ngày hai vợ chồng đi nghỉ ở đâu đó cho thoải mại Đảm bảo sẽ hiệu qủa :P

Nói thêm là VỢ mình bị ứ dịch vòi trứng: đã bị cắt hết một bên rồi đó bạn a. Cố gắng lên bạn nhẹ

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 1 lần trong 1 bài
    Điểm đánh giá
    0

Tớ thấy mẹ Tí Bông giới thiệu BS Mai ở đê La Thành tốt lăm để tớ tìm lại ĐC rồi post sau nhé.

BS ánh, phó GĐ bệnh viện phụ sản cũng tốt, trước tớ khám thai cúa BS này. ĐC 35 Vạn Bảo.

Đọc sách để tìm hiểu, còn tớ nghĩ phải đi khám, kiểm tra xem 2 VC có bị sao ko, nếu ko sao thì tốt về 2 VC cùng thaỏi mái tư tuởng và tiến hành. Còn nếu có bệnh lý gì thì chũa trị kịp thời.

Nơi Cư Ngụ
    Hanoi
    Click:

Cám ơn
    1
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi QUANG HUY pt
    Cac chi oi,

Bạn ơi, vợ chồng mình lấy nhau 4 năm, khám đủ chốn: Người nào cũng nói bình thương.Vợ mình lo lăm..Rồi nhờ người bạn chỉ cho ông Thầy ở Chợ ông Tạ, TP HOCHIMINH- Vợ mình uống 16 thang thuốc của ổng (50.000/thang), bữa nay Vợ mình có bầu 4 tháng rồi bạn a. Rất nhiều người theo ổng đã có con đậy Gia đình bạn mình: Cả 03 chị em đều có vấn đề: Tới ổng đều đã có con hết rồi đó;
    DC mình không nhớ rõ số nhà: Bạn đi đường CMT8 hứơng từ QI về, nhìn bên phải, sẽ gặp đường PHẠM VĂn HAI, rẽ vào đi khoảng 150m sẽ thấy tiệm thuốc CAO CHÁNH ĐƯỜNG hay Cao Sanh Đường gì đó: Nằm sát bên trụ sở Công an phường là đụng Nhớ đi cả hai vợ chồng để ổng bắt mạch bốc thuốc nha. Chúc BẠn Thành cồng Nhưng nhớ là tinh thần vợ chồng phải thoải mái mới OK Đươc. TỐt nhất là uống thuốc xong, khoảng một tuần, canh ngày hai vợ chồng đi nghỉ ở đâu đó cho thoải mại Đảm bảo sẽ hiệu qủa :P

Nói thêm là VỢ mình bị ứ dịch vòi trứng: đã bị cắt hết một bên rồi đó bạn a. Cố gắng lên bạn nhẹ
    Thanh thuc chuc mung VC ban nhe.
    Cam on ban da chia se kinh nghiem voi minh, nhung VC minh hien dang song va Lam viec o HN. Tiec nhi.
    The truoc khi uong thuoc ong lang nay, VC ban da bgio nghi den phuong phap IUI (bom TT) hay TTTON chua? Vi minh thay ban noi la vo ban da bi cat 1 ben voi trung, thi kha nang thu thai tu nhien giam di 1 nua.

"Ba là cây nến vàng+Mẹ là cây nến xanh+Con là cây nến hồng...Thắp sáng 1 gia đình"

8. Người dưới đây đã cám ơn 3Candles về bài viết hữu ích:

longanh (07-23-2008)

Nơi Cư Ngụ
    Phan Thiềt - Bình Thuận
    Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

[quote="3Candles"][quote="QUANG HUY pt"]
    Cac chi oi,
    Thanh thuc chuc mung VC ban nhe.
    Cam on ban da chia se kinh nghiem voi minh, nhung VC minh hien dang song va Lam viec o HN. Tiec nhi.
    The truoc khi uong thuoc ong lang nay, VC ban da bgio nghi den phuong phap IUI (bom TT) hay TTTON chua? Vi minh thay ban noi la vo ban da bi cat 1 ben voi trung, thi kha nang thu thai tu nhien giam di 1 nua.
    Cam on Bạn, Trước đó, từ năm thứ 2, Hai đứa mình đã đi khám rồi: Phụ sản Quốc Tế, BS sản ở Tu ZDŨ..nói chung là đủ thự Lúc đó phát hêịn bị ứ dịch nhẹ: Điều trị bằng kháng sinh: Hết lại đi canh trứng, rồi ỊUI.nói chung là Loạn cả lên :P Tốn nhiều tiền lăm..mà chẵng được gì . Năm ngoái, tức quá, hai đứa mình đi nghỉ mát một trận: Từ Đà lạt vòng xuống Nha Trang..Về đến nhà là có Bầu, nhưng mới 2 tháng nó lại bị Hỏng Di Kiểm tra lại nữa: Nói bị ứ dịch "Trầm trọng" (BS của BV Đại học Y Dược) rồi xử lý bằng NỘi phẫu . 2 tháng sau gặp Bạn mình chỉ ông Thầy đó (Đã chữa cho cả 3 chi em nhà Bạn mình đều có con sau: 10-7-5 Năm). Mình tới thử Thế là Đươc. (Ly kỳ không bạn ??? :P ) O^ng Thầy này đã chữa cho rất nhiều trường hợp rồi đó bạn, tỷ lệ thành công khá cao . Bạn cố gắng thu xếp đi thử một chuyến coi sao> CHúc Thành công nha! (Kỳ này Tụi mình chẳng cần biện pháp can thiệp nào cả: tự nhiên Hoàn toàn đó bạn)

Nơi Cư Ngụ
    Hanoi
    Click:

Cám ơn
    1
    Điểm đánh giá
    0

VC Quang Huy oi, neu VC minh co dip thu xep vao HCM 1 chuyen thi nho ban chi giup ong thay Lang kia nhe. Cam on ban nhieu nhieu truoc nhe. XXX

Nơi Cư Ngụ
    Phan Thiềt - Bình Thuận
    Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

VC Quang Huy oi, neu VC minh co dip thu xep vao HCM 1 chuyen thi nho ban chi giup ong thay Lang kia nhe. Cam on ban nhieu nhieu truoc nhe. XXX
    Luôn luôn sẵn sạng MÌnh hiểu tâm trạng của các bạn: Giống mình lúc trứơc . Mong rằng các bạn cũng sẽ có cảm giác như VC mình lúc này : Đã lắm!!!

Trang 1/16 123456711 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ