Toàn quốc: DAUTAY2009: Tớ TL rất nhiều ZARA, FCUK, MNG, BCBG, WAREHOUSE, updated thêm ở page 101

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi dautay2009, 17/10/2011.

1. dautay2009

dautay2009 Thành viên kỳ cựu

Tớ đã xóa hết những item sold rồi, nên toàn bộ ở bài này đều còn hàng nhé các mẹ, tớ đang muốn thanh lý nhanh dẹp topic nên để giá hợp lý, nhiều cái bằng giá order nhưng cũng nhiều cái để giá lỗ hơn order nhiều để thanh lý nhanh, các mẹ ủng hộ nhé

341: Zara size S, chất và form rất đẹp, tớ mặc chật nên pass lỗ nhé, new tag, 550k kfs
    [​IMG] [​IMG]
    340. Tớ lười nên hôm ni mới post, vì váy đẹp nên tiếc, váy Zara hot, đẹp cực luôn, tớ mua về định để dành diện Tết, mới nhận được hàng mặc thử thì kéo khóa lên được 1/2, size M mà form nhỏ như size S, tớ rất thích váy này nên mua lúc mới sale, giá cao $49.99, tớ đặt nhà chị Ngân nhé, 1400k
    331. Áo MNG, giá web đang 17.99e, tớ mua lúc off nên rẻ hơn chút, áo họa tiết trái dứa rất xinh, chất vải thì đây là một trong số những áo thun có chất vải đẹp nhất của MNG, tớ cao nên mặc hơi ngắn không quen, trẻ quá, tớ tly lỗ, size XS Đức, 350k
    328. Váy Ann Taylor, mua mà cứ cất tủ giờ lôi ra pass luôn, hãng này tớ nhận hàng chưa thấy không hài lòng lần nào, từ form váy, kiểu dáng và chất liệu, size S, 550k
    308. Áo MNG, kết hợp chân váy xinh, áo size S của Euro tương đương XS Mỹ, nhưng form to, vì có size XXS nữa, mặc kết hợp chân váy rất đẹp, tớ mặc chỉ hơi kích tay thôi, order 450k, pass 200k

226. Chiếc váy BCBG yêu thích của tớ nè, treo lên cho đẹp nhà, váy này cực kỳ đẹp và sang, đường cắt váy quá đẹp luôn, váy này sale cũng trên $100, tớ thích quá nên quyết định mua luôn, che được v2 nhé, 2500k :)

208. Váy mua web piperlime, trang này bán toàn hàng đẹp, váy này nhìn đẹp, đằng sau váy màu đen nhé, váy ở ngoài đẹp hơn web nhiều lắm, nhất là chất vải đẹp lắm, váy may có lót bên trong nên form đẹp, size XS, 750k tly luôn 450k
    207. BCBG mua ở ideeli, váy này mặc đi chơi nhìn rất nhẹ nhàng, phần đằng trước may ly dài từ vai xuống và may nhíu nhẹ rất dễ thương, váy hãng này chất vải đẹp rồi tớ không quảng cáo nữa, váy bao giờ cũng trên $100 là rẻ nhất, vày này giá web là $178, XS, tly lỗ luôn 450k
    198. FCUK, hãng này tớ không quảng cáo nữa nhé, thời trang cao cấp của Anh, form mặc rất đẹp, size 4, tớ thanh lý bằng order và freeship nhé, giá web $188 đấy, 1150k, giá fcuk thế này rẻ lắm rùi ý, tly lỗ luôn 600k
    188. Váy ren đẹp cực luôn, order web piperlime bán hàng hiệu, mặc lên nhã nhặn, tớ thanh lý mà tiếc lắm, size S nhưng form nhỏ, tớ mua cùng váy ren hồng ở dưới nhưng tiếc giờ mới thanh lý, váy xinh lắm luôn, 850k tly xuống cong 550k
    186. Quần Levis tớ mới nhận, lần đầu order size số lẻ nên trật size, chất vải đẹp, mặc lâu phai màu không dãn, cực thích, size 5 =27, cho v3 94 nhé, ỏder về gần 1tr2, pass 800k
    184. Váy Ann Taylor, hãng ni tớ không quảng cáo nữa, tớ rất ưng chất vải của hãng này, chưa cái nào về mà không đẹp cả, vì váy toàn từ $100 trở lên mà, tớ thanh lý giùm chị bạn nhé, chị ấy mặc không vừa, phần eo xếp rất đẹp, xẻ tà nhưng máy nối bên trong nên không hở chân đâu, váy này ở ngoài đẹp hơn web nhiều, size XS, 500k

119. Áo thun H&M chất vải đẹp, mịn và mát lắm nhé, áo này đằng trước thấp hơn so với đằng sau nên mặc quần jeans nhìn hay lắm, size 38 nhưng dòng DIVIDED nên form hơi nhỏ nhé,250k
    116. Váy AnnTaylor rất đẹp, chất vải và kiểu dáng rất rất đẹp luôn, váy này mặc sang lắm, phần trên ngực mặc lên form đẹp,mặc không hề bị xẹp đâu, còn có phần dây thun điều chỉnh co dãn V1 của váy, tớ để dành mãi nhưng giờ dọn tủ thanh lý 1 loạt váy tớ iu thích nhé, không mặc được do mập quá, size 4US nhé, 1350k---> tly lo con 950k

108. Váy Zara rất đẹp, tớ thích váy này lắm nên đặt cả 2 size về để vừa cái nào thì mặc, váy chất vải rất đẹp, phần áo chất vải vừa không mỏng, phần chân váy dày dặn, đẹp lắm, tớ thanh lý size S nhé (nhiều váy thanh lý luôn size S) 1200k

17. Áo Tommy Hilfiger cực đẹp, tớ đặt ở web ideeli, chất vải rất mịn, áo cực ấm, có dây kéo và khóa bấm xịn, tớ đặt về mặc thử thấy nóng quá, Đà Nẵng lại không lạnh nhiều nên tớ thanh lý nhé, giá web là $225, size 4, màu Burnt oảnge, 1200k----> 850k
    31. Váy FCUK, hãng này tớ khỏi phải quảng cáo rùi, chất liệu và kiểu dáng đẹp mê luôn ý, Fcuk thường kiểu dáng đơn giản nhưng mặc lên người thì rất đẹp, tớ order màu pha xanh nên đắt hơn 10 bảng đó, tớ mặc bị ngắn, váy này mặc lên rất đẹp nhé, size 6UK, 1500k---> 1050k

Xem thêm các chủ đề tạo bởi dautay2009
    Sửa lần cuối: 24/2/2017
  2. memonhon

memonhon Thành viên rất tích cực

Ðề: TL Hàng order web Mỹ, Anh, Đức: Túi Pele da thật, ví NW, Kenneth cole...

mình thích cái ví 9w, mẹ nó fix giá cho mình với nhé, có free ship kg?

3. dautay2009

Bạn ơi tớ để giá hợp lý rồi mà, nếu bạn lấy tớ sẽ freeship CPN cho bạn nhé, tks bạn

4. rancon

rancon Thành viên tích cực

em vi 9w con nguyen tag kg ban, fix gia cho minh nhe

5. dautay2009

Phần hàng đã SOLD :)
    118. Váy Asos, chất vải và kiểu dáng đẹp, váy này mặc nhìn style lắm nhé, tay áo xếp ly rất đẹp, size 4US tương đương 8UK, 1350k -----> sold
    2.Quần short MNG, chất đẹp cực, cái này đặt cùng với quần short MNG ở dưới, tớ cũng cancel không kịp, nhưng tớ tiếc quá cất định để dành nhưng giờ tớ quyết định thanh lý cho gọn tủ, size 32, V2< 72,73cm, V3< 91cm -----> sold
    http://i249.photobucket.com/albums/gg206/hangnga276/image_zpsa4544b9e.jpg
    http://i249.photobucket.com/albums/gg206/hangnga276/image_zpsab0d5f10.jpg
    http://i249.photobucket.com/albums/gg206/hangnga276/image_zpsff2fadc8.jpg
    166. Áo thun H&M màu be, chất thun đẹp, co dãn tốt, ren may ở cổ và tay áo đẹp lắm nhé, size XS
    87. Áo thun Pullandbear, web hết hàng nhanh lắm, tớ đặt thử về mặc nhưng form nhỏ, tớ mặc ôm không vừa, size S nhưng chỉ tương đương XS của hãng khác, chất vải thì rất mịn và đẹp, 200k
    255. MNG hàng mới nhất, web hết sạch hàng luôn, váy chất vải rất đẹp, phối kiểu sang, mặc đơn giản nhưng sang không sợ lỗi mốt nhé, S euro tương đương XS Mỹ
    92. Váy Zara, váy này mặc lên rất tôn dáng, chất vải đẹp nhé, size M nhưng form nhỏ tương đương size S, bạn nào <53 kg thì vừa nhé, 550k
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    299. Áo Zara, kiểu xinh, đằng trước hơi ngắn so với đằng sau, mặc với jeans hay short quá đẹp luôn, mát mẻ, size S//s249.photobucket.com/user/hangnga276/media/2014-04-18_095614_zps63a1f8a7.png.html][​IMG][/URL]
    288. Chân váy classic, đơn giản không lỗi mốt nhé, size M mà form nhỏ tớ cũng không vừa...hic, nhận về đã không có tag nhé, 480k
    339. Áo Zara, chất rất đẹp, size S, tớ mặc hơi ngắn
    293. Skirt H&M, năm nay chân váy kiểu xòe bồng được ưa thích, tớ cũng tậu em này về mặc nhưng lại không vừa V2, còn 1 đoạn ngắn không kéo lên nổi, size 36, váy này tớ mua giá new là $49.95, giờ web vẫn giá new nhé, mặc đi làm hay đi chơi đều đẹp, có thể kết hợp với nhiều áo tùy mặc đi chơi hay đi làm, thanh lý 950k ----> tớ giảm giá lỗ 800k
    295. Váy ASOS, chất vải đẹp, kiểu độc đáo và hay lắm nhé, có thể mặc tách rời thành áo crop top và chân váy khi đi chơi, lại mặc nối liền áo với chân váy khi đi làm, tớ cực thích váy này đấy, đang canh size lớn hơn để mặc -----> sold
    251. Áo khoác Zara tớ rất thích, vì chất vải đẹp, form dáng trẻ trung, vừa rồi tớ order hai cái áo lạnh về, nhưng để dành 1 cái áo phao mặc, cái này tớ post lên nhé vì size S tớ mặc hơi kích, size S -----> sold
    225. Váy maxi của Zara đẹp cực luôn, năm nay váy midi và maxi rất được yêu thích nhé, váy này tớ đảm bảo ở ngoài đẹp hơn web rất nhiều lần, mặc xinh cực luôn, cổ váy kín nhé, chất vải rất đẹp, tớ mua để dành mãi, ox vừa mua tặng cho một cái maxi của warehouse nên quyết định thanh lý, bạn nào thích váy maxi thì đừng bỏ qua váy này nhé, size S -----> sold
    214. Váy Zara màu nhẹ nhàng, tớ mới nhận hôm qua, mặc chật, kéo dây kéo lên được mà không thở nổi, tớ vừa phải canh lại size M, váy mặc xinh và tôn dáng lắm nhé. Tớ order nhà chị Ngân web Mỹ đợt sale lần 2 ấy nên giá cao, nên thanh lý bằng order, freeship luôn, size S 1200k (tớ đặt được cả size XS luôn nhé, rẻ hơn size S nhiều, nhưng mùa sale nên nhận hàng đã bị đứt tag, nhưng hàng mới nhé) -----> còn S -----> sold
    [​IMG][​IMG]
    65. Áo Zara cực đẹp, web hết hàng nhanh lắm, ren đẹp cực luôn, tớ mua cho em tớ nhưng không vừa, có khóa kéo ở sau, size M nhưng form nhỏ -----> sold
    121. Áo MNG, chất vải mặc mát, phần chân áo thêu rất đẹp, form to, size XS -----> sold
    98. Áo jeans Zara, mua về tặng xã nhưng không vừa, áo form đẹp, chất vải đẹp, size S -----> sold
    68. Quần jeans skinny Calvin Klein, nhưng dáng không quá ôm đâu, form và chất vải đẹp, màu blue, giá tag $60, size 32, dành cho v2 khoảng 86-88cm -----> sold
    67. Quần short Calvin Klein, tớ đặt cho xã nhưng bị rộng, quần form và chất vải rất đẹp, mềm, mát lắm, có belt kèm theo, giá tag gần $70, size 32 dành cho v2 khoảng 86-88cm, quần màu đen nhé -----> sold
    154. Tớ lục tủ thanh lý nốt đồ không vừa nhé, váy len H&M, màu đẹp lắm, mùa đông lạnh có thể kết hợp thêm quần tất vẫn rất đẹp nhé, size XS -----> sold
    176. Váy MNG, tớ mua bên web Anh lúc sale 30%, chất vải đẹp, màu đẹp, nhưng mấy cái váy dáng xuôn năm ni của MNG form lộn xộn, nên tớ đặt 2 size về xem vừa cái nào, mặc vừa XS, nhưng ngắn đối với tớ, nên tớ thanh lý, váy này thắt belt nhỏ xinh lắm nhé, size XXS form to (không kèm belt) -----> sold
    179. Áo khoác nam Zara, đẹp lắm, mặc mùa đông ấm lắm nhé lại đẹp nữa, màu này dễ mặc và kết hợp với quần nhé, size S -----> sold
    204. Váy Anntaylor, size XS, tớ mặc v2 hơi to nên mặc không đẹp, váy này màu đẹp, thích nhất phần cổ váy, may mặc nhìn xinh lắm -----> sold
    209. Váy warehouse, tớ canh mãi mới có để mua về mặc, năm nay váy dáng xuôn thẳng được sử dụng nhiều, váy phối đẹp, chất vải của warehouse không chê được, váy này xinh nhất ở phần line chân váy, may cong rất xinh, đằng sau dài hơn một tý, tớ mặc v2 xấu, treo lên không ai vợt tớ để dành mặc, size 10uk -----> sold
    234. Váy này thấy các mẹ thi nhau mua, tớ thấy không đẹp nên không để ý, sau đặt thử ai dè hàng về chất vải quá đẹp luôn, đẹp hơn web rất nhiều lần, nhưng form nhỏ, dòng TRF, size S -----> sold
    231. Blazer zara size S, chất và form quá đẹp -----> sold
    [​IMG][​IMG]
    229. Váy đẹp tuyệt luôn, hết hàng rất sớm ở web, tớ may mắn vợt được nhưng về không vừa, màu Navy blue nhé, các bạn khen váy này lắm đấy, kèm belt, mặc đi làm hay đi chơi đều đẹp, XS -----> sold
    245. Áo thun zara chất dầy chứ không hề mỏng, mềm như mấy cái áo khác, áo này ở ngoài đẹp lắm chứ không xấu như web đâu, size S -----> sold
    235. Váy cực kỳ đẹp, chất đẹp cực luôn, tớ đặt cả size S và M, về check thử xem vừa cái nào mặc, nhưng S về không vừa nên thanh lý, size M tớ chưa về, mặc rất đẹp, đặng sau chỉ hở chút gần eo thôi, tớ rất thích kiểu này -----> còn size M, nhưng form nhỏ -----> sold
    227. DRESS WITH DETAIL ON SHOULDERS AND WAIST, màu xanh quá đẹp, mặc xinh cực luôn, XS, S (tớ mặc S hơi ôm, đang thiếu tiền nên post luôn lên đây :) -----> còn size XS (hàng về đưt tag nhưng new nhé) -----> sold
    [​IMG][​IMG]
    222.FLORAL DRESS WITH FULL SKIRT size XS, một trong những chiếc váy được yêu thích của Zara, tớ để dành size S mặc rồi, xinh lắm nhé -----> cần tiền pass luôn S, XS -----> sold
    [​IMG][​IMG]
    269. Tớ đang cần áo mặc đi làm nên năm nay áo nào của Zara tớ cũng có 1 cái để mặc, cái này tớ mặc hơi kích ở tay, chất vải và màu sắc rất đẹp, áo đẹp hơn web nhiều lắm, size S -----> sold
    281. Áo Zara kiểu rất đẹp, đóng thùng chân váy quá đẹp luôn, size S, tớ thích quá mà mặc vào hơi kích v2 nên đóng thùng không được, đẹp nhất đằng sau, mặc bra không dây kéo xuống tý là không hở đâu -----> sold
    [​IMG][​IMG]
    284. Váy dorothyperkins, lầm đầu tớ mua váy hàng này nhưng rất hài lòng, chất vải dày đẹp, kiểu váy này năm nay đang được ưa chuộng, form váy lên đứng rất đẹp, size 8UK nhé, tớ mặc chật v2, chứ váy này tớ mua mặc đi làm đấy -----> sold
    285. Váy mua ở web piperlime, váy vải và màu sắc rất đẹp, tớ mua để dành mặc hè nhưng giờ mặc thử thì v2 to xấu nên thanh lý, váy màu sắc này mặc hè mát, trẻ trung lắm nhé, size XS -----> sold
    287. Áo zara, đằng sau toàn ren, size S nhỏ nhất -----> sold
    290. Tớ thích chân váy này cực luôn, nhìn rất style, nhưng mặc lại kích V2, đóng thùng đẹp cực luôn ấy, size S -----> sold
    298. Jeans Zara, form và chất vải đẹp, ở ngoài đẹp hơn web nhé, quần jeans Zara thường form trẻ trung, chất liệu đa số 98% cotton nên mặc thích lắm, nhưng tớ cao mặc cứ thấy chân ốm quá, màu đen, size 4 tương đương 36, 8uk -----> sold
    303. Chân váy H&M, chất vải đẹp, dày dặn nhưng mặc lại nhẹ lắm, dáng điệu, mặc kết hợp áo sơ mi đơn giản cũng vẫn đẹp, bản đai chun co giãn nhé, tớ mặc v2 hơi kích, size S, giá đang là 12e, gần 550k tớ pass 490k nhé -----> sold
    317. Áo len Zara, cổ đính hạt, tớ thấy các mẹ bán áo này chạy, chất len nhẹ, mịn, đóng thùng chân váy cũng đẹp, size S -----> sold
    306. Chân váy Zara, chất vải đẹp, dày dặn, co dãn, form mặc đẹp, size M, size S nhỏ nhất nhé -----> sold
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    313. Áo Zara, tớ mua một loạt áo về mặc đi làm nhưng size M tớ mặc vẫn hơi kích, chất vải và kiểu rất đẹp -----> sold
    320. Tớ lục tủ còn ấy áo tớ thanh lý nốt vì đang cần xiền :), áo sơmi Zara size S chất đẹp, tớ không vừa, áo có màu sọc nhẹ rất đẹp -----> sold
    322. Váy midi color block, mùa hè mặc rất thích, đi chơi hay đi biển quá đẹp, tớ vừa tậu thêm em maxi nên pass bớt, size 10UK -----> sold

323. Váy H&M đẹp đẹp, canh mãi size 36, mặc xinh mà v2 to nên hơi xấu, váy mặc de thương lắm luôn, nhất là phần vai ý, size 36 -----> sold
    324. Quần Gap mới nhận nhà chị Gấu, chất đẹp không chê được, kiểu ngắn xinh, đi giày cao gót nữa thì đẹp lắm, nhận về đã không có tag gì cả, nhưng new nhé, tớ mặc không vừa, size 26, 650k (bằng giá order có lỗ chút rồi nhé) -----> sold
    325. Tớ thấy rẻ nên mua 1 loạt áo này cho người nhà, còn dư size S và L, chất đẹp, size L dành cho 72,73kg trở lại nhé, 250k -----> sold
    330. Chân váy MNG vừa mới nhận, tớ đang ghiền mua skirt về mặc đi làm, cái này xinh và chất vải đẹp, kiểu cũng hay nữa, skirt may kiểu quần, nên mặc lên không ai biết là quần đâu nhé, phần đai ở eo may gấp lại và có 2 cúc bấm nữa, nói chung đẹp lắm, tớ lại không vừa nên phải thanh lý, đảm bảo rẻ hơn giá tớ nhận hàng, size 6US=10UK, 400k -----> sold
    348. Váy Zara kid size 13-14 tương đương size S, dáng xuôn, màu đẹp, mặc đi chơi nhẹ nhàng xinh xắn, chất vải rất đẹp, 480k -----> sold
    350. Váy warehouse cực đẹp, đẹp hơn wev nhiều, web asos vẫn đang có giá 75£, tớ đặt size 12 về mặc rộng đã thanh lý, giờ sz 10 vẫn hơu kích 1 tý nên thanh lý luôn nhé -----> sold

342. Áo Zara, thấy rẻ mua về đóng thùng quần jeans cũng rất đẹp, nhưng vừa trong thử không vừa, size M nhưng form vừa thôi, tớ lại thích rộng thoái mái khi đóng thùng, mùa sale nên khi nhận không thấy tag -----> sold

346. Váy Zara, năm nay váy midi đáng được ưa thích, váy này tớ cũng để dành 1 cái mặc rồi, cái này size XS tớ không vừa nên pót lên đây, mặc thu đông đúng đẹp luôn -----> sold
    329. Váy Asos cực hot, rất có canh size, giờ web hết sạch hàng rồi, form váy đẹp sang, năm nay kiểu này đang rất được ưa chuộng, tớ thích qua nên lùng xục mãi mới đặt được giờ về không vừa, giá web rất caosize 10uk -----> sold
    343. Áo Zara đẹp lắm, mặc nhẹ nhàng, mát, đóng thùng chân váy đẹp lắm, size S -----> sold
    347. Váy H&M chất rất đẹp, váy mặc xinh, đi làm đi chơi đều được, tớ thanh lý giùm em, size 36 -----> sold
    300. MNG, quần này mấy bữa hot lắm nè, chất và from cực kỳ đẹp luôn, quần form nhỏ nhé, size 10UK
    336. Áo Zara này đẹp, kết hợp ba lỗ ở trong mặc hay hay, tớ thấy teen quá nên pass nhé, size S
    326. Váy warehouse, màu sắc đẹp lắm, tớ thích màu sắc nhã nhặn thế này mặc trẻ trung, mùa hè lại mát mắt nữa, dáng váy dễ mặc, tớ đặt nhà chị Gấu nhé, size 10UK, mặc xinh lắm, thanh lý bằng order, tớ lỗ chút rồi nhé -----> sold
    333. Váy Zara, tại thấy các mẹ khen dễ thương nên cũng gửi link, chứ tớ biết không vừa rồi, váy công nhận đẹp cực luôn, phần sau không quá mỏng như web, mặc lên xinh như tiểu thư ấy, size S -----> sold
    335. Thêm em váy hot luôn hết hàng, tớ nghiện order nên gửi link xong mới ngó kết quả, tại thật ra đặt Zara Mỹ khả năng mua được hàng cũng không cao vì hết rất nhanh, thế nên giờ đem pass,tớ thấy váy này các mẹ gửi link nhiều lắm, size S -----> sold
    338. Áo Zara hot, tớ đi mua hàng, thấy 1 bạn mặc áo này đẹp quá, về lùng xục các web đều hết hàng, web Mỹ thỉnh thoảng có hàng nhưng hết rất nhanh, giá còn cao nưa, tớ thấy có bạn thanh lý 850k, tớ thì rẻ hơn nhé -----> sold
    337. Tớ ship hàng mới thấy có áo Zara này, tìm mãi ảnh mới ra, áo xinh, nhất là phần tay áo đẹp lắm nhé, màu xanh nhẹ nhàng, size XS, -----> sold
    327. Tớ mới nhận tức thì mấy váy này, hic, toàn váy đẹp, canh size hoài mới được, bây gờ toàn là hết hàng thôi, tớ thanh lý bằng giá hoặc lỗ chút ít rồi đấy, váy Zara này web hết hàng ngay từ mùa sale, chất đẹp, may hoa văn ở tay nhìn cũng hay lắm, size S nhở nhất, dòng TRF, váy tớ size M, tớ đặt giá new nhà Tinny nhé -----> sold
    97. Váy Zara, váy này mặc lên xinh lắm nhé, nhất là phần cổ và tay áo, váy chất vải đẹp chứ không phải thun cotton đâu, tớ mặc váy này hơi ngắn, size XS -----> sold
    315. Váy Zara TRF size M, size S nhỏ nhất, váy này hot lắm, form rất đẹp, tớ mặc v2 to nên không đẹp -----> sold
    241. FANTASY FABRIC DRESS size S, quá đẹp, treo cho đẹp nhà chứ chưa muốn pass :) -----> sold
    206. Váy Next, váy chất dày đẹp, lên form dáng xinh lắm, tớ thấy đẹp hơn web rất nhiều, hàng của next tớ thấy bao giờ cũng đẹp, phần tay áo may đẹp lắm nhé, váy này mặc đi làm và đi chơi đều xinh, size 8uk -----> sold
    314. Chân váy Zara, tớ mua của mexentoc, đẹp cực, chất vải và kiểu dáng không chê được, tớ thích quá nên có size XS vẫn quyết định mua, vì nghe nói form XS nhưng chuẩn lại co dãn tốt, nhưng về chật, thanh lý bằng giá mua, 570k, không free ship -----> sold
    319. Áo Zara này mặc lên style lắm, kết hợp với short và quần jeans đẹp lắm, lên dáng đẹp, chất vải đẹp luôn, khôgn chê được, tớ định để dành mặc nhưng cứ treo lên xem mẹ nào thích không, size S -----> sold
    301. Váy màu navy đặt web Anh, chất vải rất đẹp, dáng xuôn mặc dễ thương lắm, web này khi đặt tớ chỉ thấy có size 10 thôi, tớ mua về nhưng nhiều dáng xuôn lại chán nên thanh lý
    243.Áo màu sắc rất đẹp, mát, mặc mùa hè xinh lắm luôn, size S, tớ đã canh mua M -----> sold
    211. Váy Zara này ở ngoài màu nhẹ nhàng, xinh lắm ý, mặc rất tôn dáng, váy này ít được yêu thích bằng mấy váy khác nhưng khi hàng nhận về thì màu sắc, form dáng quá đẹp luôn, tớ đang mặc size M rất đẹp nhé, XS -----> sold
    212. Áo khoác xinh cực, tớ đặt size S chật nên đã phải đổi sang M rồi, thanh lý bằng order nhé -----> sold
    109. Váy Fcuk, hãng này chất vải đẹp, giá cao lắm, vày này mặc rất xinh, đẹp hơn web rất nhiều, tớ rất thích váy này vì chất vải rất đẹp nhưng tớ mặc thì ngắn quá, size 4US nhưng form nhỏ, màu dinner blue đẹp lắm (màu thứ 2 trong ảnh nhé) -----> sold
    279. Váy Zara này hot lắm nè, ít khi thấy có ở mục sale và hết rất nhanh, chất rất đẹp, có độ co gián, tớ canh mãi mới có được và mua chịu ship, nhưng về thấy ngắn so với tớ, size S -----> sold
    282. Bộ sưu tập mới 2014, tớ mua về mặc mà bị chật, chất vải đẹp, mặc xinh lắm, size S -----> sold
    289. Chân váy Zara, chất thun dày, mịn, đẹp, size S -----> sold
    239: Áo PRINTED COMBINATION TOP size S, rất đẹp nhé, tớ vợt cả 2 size định mặc đi làm, nhưng mà tay áo ngăn quá không hợp, S và M -----> còn size M -----> sold
    237.Váy Zara siêu đẹp, chất vải đẹp và mặc sang lắm, tớ còn thấy đẹp hơn mấy cái váy hoa, váy này hết ngay từ đầu mùa sale, nên không có size của tớ, thích quá nên có size XS mua luôn, bạn nào có size M đổi cho tớ nhé -----> sold
    275. Váy Asos rất đẹp, váy này thấy các mẹ order rất nhiều, nhìn trẻ trung, tớ đặt size 8uk, giá tag là 120 bảng luôn -----> sold
    270. Áo Zara, size XS, tớ đang mặc áo này đây, ở ngoài rất xinh nhé, kết hợp chân váy hay quần jeans đều đẹp -----> sold
    224. FCUK, ox tớ đi Anh về mua tặng, đẹp cực kỳ luôn, mặc lên rất sang, chất vải và phối màu đẹp, chân váy dập ly, tớ mặc méo dây kéo lên được có 1 đoạn thôi, tiếc ngẩn ngơ, chính vì xã mua tặng nên chủ quan, nghĩ sẽ vừa không thanh lý nên cắt tag luôn khi cầm trên tay, chiều nay lấy ra mặc diện Tết thì không vừa, giá xã tớ mua £60, web Anh hết sạch, chỉ còn web mỹ hiện đang sale còn $169, mẹ nào thích vợt giùm tớ nhé, tớ thanh lý lỗ tý nhé, 1950k -----> sold
    Tớ nhận hàng size 10 order web Anh nhà chị Gấu, chịu ship web, canh mãi mới có size nhưng về lần này kéo dân keo lên được nhưng ôm khít, tớ đành phải thanh lý, giờ tớ rất muốn mua size 12 nhưng hết sạch hàng, tớ đa số mặc size 10UK nhưng váy này form hơi nhỏ, 10UK, giá lần này giảm hơn vì web hết hàng nhé, thanh lý bằng order 1700k -----> sold
    297. Áo Zara, xinh lắm luôn, màu sắc dễ thương, mặc mát và rất đẹp, size M -----> sold
    307. Áo zara rẻ nên tớ mua về mặc, ở ngoài đẹp, mặc short hay jeans đều đều lắm nhé, không mỏng như web đâu, size S, màu trắng và cam -----> sold
    312. Áo Zara chất đẹp lắm, đằng sau cài cúc nhé, size M -----> sold
    292. Tình hình là tớ đang cần chân váy mặc đi làm nên đợt vừa rồi tớ đặt lia lịa về, nhưng size Zara quá lộn xộn, tớ đặt về 1 loạt mà vừa có 2,3 cái, còn lại thanh lý, cái này size S nhỏ nhất, chất rất dày và đẹp, kiểu xinh nữa -----> sold
    215. Váy mới nhận, đẹp cực kỳ, chất vải dày dặn và lạ nhé, tớ mua mặc Tết nhưng size 8UK tớ mặc chật, tại thích quá mà hết size 10, giờ có size 10 thì web đắt hơn 10p, tớ vừa đặt lại vì quá đẹp luôn, thanh lý bằng order và freeship -----> sold
    238. Váy Zara này màu sắc, chất vải, kiểu dáng xinh cực luôn, chính vì thế mà lúc sale ít khi web post hàng, size S nhỏ nhất, váy này size M nhưng form nhỏ như size S, đảm bảo mặc xinh cực, tớ không vừa chứ không để lại mặc vì đẹp quá, ở eo là ren, phần trên may xòe rất xinh -----> sold
    213. PRINTED DRESS, chất vải giống váy 203, quá đẹp luôn, rất xinh, đẹp hơn web nhiều nhé, size S, tớ mặc vừa size M đấy -----> sold
    253. Quần jeans Zara, cực đẹp, ở ngoài đẹp hơn web nhiều nhé, tớ thích quá nên có size 4 cũng mua, mà về kéo lên không nổi, bạn nào có size 6 đổi tớ nhé -----> sold
    252. Áo voan kính, đẹp lắm, áo này mặc kết hợp với áo ba lỗ ở trong nhé, size S -----> sold
    286. Áo H&M hot lắm nè, tớ mua lâu rồi, để dành mặc mà quên, dọn tủ lấy ra mặc thì không vừa nữa, tà tước hơi ngắn tà sau rất xinh, áo này hàng sale không có hàng bao giờ đâu -----> sold
    280. Áo Zara, chất vải, màu sắc xinh cực luôn, size XS tớ không vừa -----> sold
    256. Váy Zara đẹp cực, các mẹ thi nhau mua váy này nhé, ở ngoài kiểu dáng trẻ trung,chất vải đẹp, màu cam xinh hơn web rất nhiều, váy kèm belt, size XS,S -----> sold
    151. Skirt Zara, chất vải và kiểu dáng rất đẹp nhé, tớ mua về mặc đi làm, vì nhìn váy này đẹp lắm nhưng đặt về v2 hơi kích nên thanh lý nhé, size S -----> sold
    276. Áo rất đẹp, mặc kết hợp như web đẹp cực luôn, tớ mua về mặc thử thấy kết hợp như web đẹp nhưng trẻ trung quá nên tớ thanh lý -----> sold
    278. Váy hot luôn, các mẹ thi nhau vợt váy này, tớ thì có mặc áo chất này rồi, màu sắc rất đẹp, mặc mùa hè tuyệt lắm nhé, tớ cũng đặt thử size XS nhưng mà tớ mặc lộ V2 quá -----> sold
    139. Áo H&M, chất vải đẹp, tay áo và toàn bộ đằng sau thân áo là ren rất đẹp nhé, tớ thích áo này nên mua đủ các các màu về mặc, tớ thanh lý bớt cái này nhé, màu này mặc đẹp lắm, size 170 tương đương size S -----> sold
    268. Áo Zara, chất rất đẹp, phối len cổ lọ, kiểu nhìn hay hay, size S -----> sold
    271. Canh mãi mới được quần này mặc thì về bị ngắn, tớ cao nên mặc hơi ngắn không quen, chất vải và màu sắc đẹp cực luôn, size S -----> sold
    240. LONG DRESS WITH LACE TRIMMING size S, canh size hoài mới có được, váy này mặc xinh như tiểu thư ấy, mặc chụp hình thì xinh cực nhé -----> sold
    249. Váy đẹp cực kỳ, chất vải rất rất đẹp, cổ áo sang, lúc đầu không có size tớ mua size M, nhưng do đợt sale gửi link tùm lum nên về dư một cái size S, tớ post lên đây mẹ nào thích vợt nhé, đảm bảo mặc đẹp lắm, tớ mặc size S đẹp lắm, size M -----> sold
    247. Tớ canh rất lâu mới được váy MNG này, vì rất thích màu sắc và chất vải, mặc mùa hè thì quá đẹp luôn, nên vừa xuất hiện size tớ chịu ship mua luôn, nhưng khi nhận hàng mặc không vừa, từ hồi MNG đổi size tớ phải tly khá nhiều, size S euro tương đương XS Mỹ và Đức -----> sold
    203. Váy Zara mới nhận, váy này cực hot nhé, chất vải rất đẹp, tớ thích váy này cực nhưng đặt size XS, S về ôm khít quá, size S nhưng XS mặc vẫn vừa vì chất thun có độ co giãn, tớ đặt nhà chị Ngân nhé, sale đợt đầu vì hết hàng nhanh lắm, giá mua sale $60, váy này mặc Tết thì đẹp lắm nhé, tớ đã canh mua được size M rùi, XS (tớ vừa nhận đấy) -----> sold
    218. Áo MNG, chất vải và phối màu đẹp, tớ mua về mặc kết hợp chân váy đóng thùng đi làm, nhưng lại bị kích tý ở tay nên thanh lý nhé, size XS euro, tương đương xxs mỹ và đức nhé -----> sold
    219. Váy MNG chất vải rất đẹp, đấy là một trong những váy mà tớ ưng nhất về chất vải của MNG, vì đang cần đồ mặc đi làm nên tớ đặt váy này khi giá cao, tớ đặt size S nhưng về lại tương đương XS của Mỹ, Đức nên đành phải thanh lý, váy mặc rất đẹp và tôn dáng, co dãn thích lắm, tớ canh mãi mới được size M để về mặc rồi :) -----> sold
    221. Áo Zara xinh cực luôn, web chỉ còn size M, dòng TRF, tớ mua về mặc nhưng không vừa, áo này chất vải màu sắc xinh lắm, mặc đóng thùng đi chơi hay đi làm đều đẹp -----> sold
    230. Váy đẹp cực luôn, từ chất liệu và màu sắc, tớ đang mặc size M nhé, dòng TRF nhưng form chuẩn, mặc rất xinh, phần cổ nhìn sâu nhưng mặc lại không hề hở bra, đảm bảo các mẹ mua váy này không tiêc đâu nhé, size S -----> sold
    232. Tớ quyết đinh post váy này lên nhé, ở web nhìn xấu quá chứ ở ngoài đẹp lắm váy này lại hết size cực nhanh, canh hoài không được đâu, chất vải và lên form đẹo, size S (tag còn nhưng rất dễ rơi vì phần tờ giấy móc vào sợi gây bị rách ra) -----> sold
    233. Áo Zara này size S form nhỏ nên tớ không vừa, chứ áo zara nhiều cái tớ mặc S còn hơi rộng, chất vải đẹp, mặc xinh, size S -----> sold sz S
    201. Warehouse, tớ order 2 váy này về mà không vừa, chất vải cực đẹp, nhưng tớ mặc vào V2 hơi to nên không đẹp, váy warehouse mặc rất thích nhé, 8UK -----> sold
    224. FCUK, ox tớ đi Anh về mua tặng, đẹp cực kỳ luôn, mặc lên rất sang, chất vải và phối màu đẹp, chân váy dập ly, tớ mặc méo dây kéo lên được có 1 đoạn thôi, tiếc ngẩn ngơ, chính vì xã mua tặng nên chủ quan, nghĩ sẽ vừa không thanh lý nên cắt tag luôn khi cầm trên tay, chiều nay lấy ra mặc diện Tết thì không vừa, giá xã tớ mua £60, web Anh hết sạch, chỉ còn web mỹ hiện đang sale còn $169, mẹ nào thích vợt giùm tớ nhé, tớ thanh lý lỗ tý nhé, 1950k -----> sold
    223. Váy xinh cực kỳ, váy này tớ mua lúc mới sale nên giá còn cao lắm, vì thích nên không chờ sale thêm, mà chờ sale thêm thì cũng không còn hàng nhé, váy hết hàng rất nhanh, chất vải đẹp, mặc lên xinh cực luôn, nhưng lại hơi ngắn so với tớ, size S -----> sold
    185. Áo này tớ thấy đặt nhiều nên tớ cũng bon chen, canh size rõ lâu mới được nhưng về mặc không hợp, hơi ngắn, size 36, 10uk -----> sold
    138. Váy H&M, tớ thích màu này lắm, chất thun cotton mát pha ren đẹp nhé, tớ V2 to nên mặc không đẹp nên thanh lý nhé, size XS
    216. SHORT DENIM JACKET, size S tớ mặc kích -----> sold
    156. Váy MNG chất vải đẹp, mát, kiểu dáng đơn giản, phối màu đẹp, tớ thấy mặc đi chơi kết hợp túi sách to một tý trông style lắm nhé, size XS -----> sold
    210. Váy Zara TRF, PRINTED POLKA-DOT DRESS WITH BELT size S, xinh xắn, dễ thương lắm luôn, chất vải đẹp -----> sold
    202. Váy Warehouse size 10uk nhưng form hơi nhỏ, đẹp cực luôn, váy này đợt đó sale còn cao nhưng tranh nhau đặt vì ở VN bán toàn gần 3 triệu tui, váy này mặc rất xinh, đằng sau không quá mỏng như web đâu -----> sold
    158. Váy MNG xinh xắn lắm, chất vải đẹp, mặc lên rất dễ thương, tớ nhìn thấy hơi ngắn nhưng thích quá nên vẫn mua, về mặc thấy xinh lắm, vì size MNG năm ni lộn xộn, cái này tớ mặc vừa size XS nên thanh lý size XXS nhé -----> sold
    115. Váy Zara đẹp lắm nhé, tớ rất thích váy này nên canh size khó cực luôn, vì size nhỏ luôn hết hàng, khi web up hàng thì sold out nhanh lắm, chất mềm mại, phần dưới chân váy đẹp lắm, xẻ tà cao và may ren bên trong lót vải đẹp. Tớ mặc chật nên để dành miết giờ dọn tủ thanh lý luôn, size M nhé -----> sold
    171. Váy MNG, chất vải đẹp, mặc lên dễ thương lắm, tớ mặc hơi ngắn nên thanh lý, size XXS nhưng form khá to, tương đương XS đấy -----> sold
    173. Áo sơ mi H&M, tớ thanh lý giùm em tớ, cái này ở ngoài đẹp hơn rất nhiều so với web, chất vải mềm mại chứ không cứng như hình, phối màu đẹp lắm, size 36 -----> sold
    168.Váy Zara, chất vải và cách phối màu rất đẹp, váy dáng xuôn năm nay được sử dụng nhiều, váy này ở ngoài mặc đẹp hơn web nhiều lắm, rất sang nhé, che bụng tốt, size M
    180. Blazer Zara, giá tag gần 70p, tớ thấy sale còn mỗi size XS nên đặt thử nhưng về không vừa, nên tớ thanh lý nhé, 520k -----> sold
    106. Quần jeans MNG form dáng rất đẹp, chất vải đẹp, tớ thường mặc 32 bữa nay mập nên order size 34 nhưng kéo lên không nổi, quần này đẹp lắm, giá web sale hiện còn 18e nhé, màu đen -----> sold
    113. Váy Zara, chất liệu mặc mùa hè rất thích nhé, váy này phần tay áo kiểu cánh dơi, may rất xinh, phần tay áo xếp ly rất đẹp, size S, -----> sold
    160. Áo len Zara, chất đẹp, dầy dặn, mặc màu đông ấm nhé, áo này mặc với jeans hay tregging kết hợp với boot thì đẹp lắm, áo này size S nhỏ nhất nhé, tớ thích kiểu này nên order 2 cái nhưng về ĐN không lạnh lắm để mặc, tớ thanh lý luôn -----> sold
    200. Warehouse, size 10UK -----> SOLD
    205. Váy Gap, đẹp cực luôn, chất dày dặn, kiểu dáng xinh lắm, tay áo xếp ly đẹp, giá web hiện tại vẫn new $70 mà hết sạch size nhỏ rồi, tớ thích quá nên đặt về diện Tết, size 4 nhưng không vừa, vì lần đầu mua đồ Gap mặc, váy này trên web được feedback toàn là khen thôi nhé -----> SOLD
    123. Váy MNG dáng xuôn, màu sắc trẻ trung, chất vải đẹp lắm, mặc lên xinh cực, size XXS nhưng tương đương size XS, bạn nào hay mặc XS vẫn vừa nhé -----> sold
    187. Quần Levis này tớ order nhà chị Ngân, được tư vấn size rồi nhưng vẫn không vừa, hơi chật v2, quần rất đẹp, levis mặc thích, lâu phai màu lắm nhé, k dãn đâu, size 3=26, giá web đang $46
    157. Áo H&M, áo đẹp và hết hàng rất nhanh, tớ thích áo này lắm, nhưng mặc hơi chật và ngắn, size 8UK tương đương size 34 nhé -----> sold
    131. Áo H&M, chất vải đẹp, áo này hay sold out rất nhanh, cổ đính hạt rất đẹp, áo này kết hợp với chân váy đẹp lắm, tớ mặc áo nào của H&M cũng hơi ngắn, size 10 tương đương size 36
    113. Váy Zara, chất liệu mặc mùa hè rất thích nhé, váy này phần tay áo kiểu cánh dơi, may rất xinh, phần tay áo xếp ly rất đẹp, size S, -----> sold
    44. Váy H&M, chất vải mát và đẹp, tớ mua về nhưng bị chật, size 34 -----> sold
    128. Quần jeans Levis Modern Rise Demi Curve Bootcut Skinny Jeans đẹp cực, tớ canh sale mới mua mà về thì hơi chật, quần chất vải và form đẹp, giá web hiện đang bán là $78, size 27 nhé -----> sold
    131. Áo H&M, chất vải đẹp, áo này hay sold out rất nhanh, cổ đính hạt rất đẹp, áo này kết hợp với chân váy đẹp lắm, tớ mặc áo nào của H&M cũng hơi ngắn, size 10 tương đương size 36
    172. Blazer H&M, màu be đẹp cực, áo form rất đẹp, tớ mua size 34 về mặc hơi kích nên đã đặt size 36 rồi, áo này khoác với váy thì đẹp lắm luôn, tớ thấy giá rẻ nên đặt mấy màu về kết hợp với váy, giá web đang là giá new nhé, size 34-----> sold
    169. Áo Zara, tớ thanh lý giùm em tớ, áo rất đẹp, ở ngoài đẹp hơn web nhé, em tớ mua lúc sale giá còn cao nhé, size S -----> sold
    184. Váy Ann Taylor, hãng ni tớ không quảng cáo nữa, tớ rất ưng chất vải của hãng này, chưa cái nào về mà không đẹp cả, vì váy toàn từ $100 trở lên mà, tớ mặc chật nên thanh lý, phần eo xếp rất đẹp, xẻ tà nhưng máy nối vên trong nên không hở chân đâu, size XS -----> sold
    183. Váy cực đẹp, ở ngoài đẹp hơn web rất nhiều, chất ren đẹp cực luôn, size S mà form vừa nên bạn nào mặc XS vẫn mặc được, tớ chỉ hơi kích chút v2, nên post không ai vợt là tớ để dành mặc :) -----> sold
    164. Áo len Pull and bear, size M, áo này size S là nhỏ nhất nhé, áo này mặc khoác ngoài rất đẹp, nhất là phối hớp với quần jeans, ĐN không lạnh nên tớ lục tủ thanh lý hết -----> sold
    163. Váy MNG đẹp lắm, tớ giữ mãi giờ mới quyết định thanh lý, vì váy rất đẹp từ màu sắc đến chất liệu, phần dưới dập ly, váy này mặc lên nhẹ nhàng và rất xinh xắn, size XXS nhưng form hơi to nhé, tớ thanh lý mà vẫn tiếc lắm ý -----> sold
    102. Áo khoác Zara, chất vải và form áo rất đẹp, tớ mua về mà ĐN không lạnh để diện nên thanh lý nhé, size S -----> sold
    170. Váy Zara, tớ thích váy này, tuy váy này nhìn kiểu đơn giản nhưng một bên tay áo may rất đẹp, màu sắc đẹp cực luôn, rất thích hợp cho mặc đi chơi và cà phê, váy này size S là nhỏ nhất, nên tớ đặt size M, nhưng về mặc hơi kích V2 nên tớ phải thanh lý -----> sold
    117. Váy Ann Taylor chất vải màu sắc rất đẹp, tớ mua váy này giá web sale còn rất cao vì tớ thích quá mà :), hãng này giá web cao lắm, hàng nhận về rất đẹp nhé, size 8US tương đương size M nhé -----> sold
    137. Áo nam H&M, chất vải mát và đẹp lắm, size M COLOR="#FF0000"]-----> sold[/COLOR]
    177. Áo cardigan Zara, chất len dày, mịn và đẹp, năm nay màu xanh này được Zara sử dụng khá nhiều, size S nhưng form vừa, tớ mặc hơi ôm COLOR="#FF0000"]-----> sold[/COLOR]
    167. Váy H&M, chấy thun dày, đẹp, phần cổ và tay áo sọc ngang màu xanh, form xuôn dễ mặc, đằng sau có khóa kéo, size 6-8 tương đương XS, mặc mùa thu hợp lắm nhé -----> sold
    94. Quần jeans Zara, form và chất vải rất đẹp, nhìn trẻ trung nhé, size 8UK -----> sold
    126. Váy warehouse, tớ nhìn váy này trên web tớ rất thích, canh mãi mới có size để đặt, nhưng hàng về thì tớ mặc V2 không được đẹp lắm nên phải thanh lý, váy chất vải mát lắm, size M tương đương size 10-12 nhé, váy này size S là nhỏ nhất, bạn nào mặc size S là vừa váy này nha -----> sold
    105. Váy pullandbear, xinh và rất dễ thương, chất vải rất đẹp, tớ đặt áo len và blazer của Pullandbear thì rộng nhưng áo thun và váy lại bị chật, váy này phần cổ áo và tay áo xinh lắm, size S -----> sold
    111. Áo jacket pullandbear, rất đẹp nhé, chất jeans đẹp, form mặc lên xinh lắm, khoác với váy thì đẹp cực luôn, size S tớ mặc hơi chật -----> sold
    135. Áo len Zara, mùa hè rùi nhưng tớ cứ up lên mẹ nào thích thì mua để dành nhé, tớ đặt ở Anh về, size S về mà form nhỏ tớ không thử luôn, áo đẹp nhé, tớ đặt về đã không có tag, nhưng hàng new nhé, tớ chưa mặc thử luôn ấy, mùa hè nên thanh lý rẻ hơn cả áo sơ mi ý -----> sold
    152. Váy MNG, canh mãi mới có size, váy rất xinh xắn nhé, size XXS nhưng form to, tớ thấy váy này được khen nhiều lắm -----> sold
    155. Váy Ann Taylor, hãng này giá cao và đồ đẹp lắm nhé, váy này mặc thu đông thì đẹp cực, chất vải đẹp, may xếp ly ở eo đẹp lắm, có thể che bụng tốt, tớ mặc chật nên thanh lý nhé, size 2 tương đương XS -----> sold
    168. Áo H&M kẻ caro, tớ đảm bảo áo này ở ngoài đẹp hơn web nhiều nhé, chất vải đẹp lắm, form ôm, size 36 nhưng hơi nhỏ nhé -----> sold
    150. Váy MNG nhìn đẹp lắm, mặc lên dáng rất đẹp, web chỉ có sie XXS, tớ canh mãi mới được size XS, vì năm nay thấy form MNG khá to, nên nghĩ XS chắc vừa nhưng về thì v2 to quá mặc không đẹp, váy này mặc đi chơi hay đi làm đều đẹp nhé -----> sold
    90. Váy warehouse, chất vài đẹp mặc mát, hàng warehouse hết hàng rất nhanh, hãng này kiểu dáng và chất vải rất đẹp, váy kèm belt rất xinh, size 8UK -----> sold
    125. Váy warehouse chất vải mát, hàng warehouse rất được yêu thích vì chất vải đẹp và kiểu dáng trẻ trung nhé, váy size 10UK nhưng form nhỏ, size 8 vẫn mặc được, váy may phần eo xếp ly rất xinh, có kèm belt nhé -----> sold
    75. Áo len Pullandbear, tớ đặt về nhưng mới kiểm tra tủ có mấy cái như vậy rồi nên thanh lý nhé, chất len đẹp, giá web đang là 25.99e, nhưng hết hàng rồi, tớ thanh lý giùm em luôn nên có size S và M (size S nhỏ nhất) -----> sold
    73. Áo polo FCUK, thời trang cao cấp của Anh, tớ mua áo này cho xã nhưng xã tớ không vừa, hàng Fcuk rất đẹp, tớ mua về cái nào cũng thích hết, áo này mặc lên form đẹp lắm, size S, màu milk/linoleum nhé -----> sold
    13. Quần order web Old Navy, chất nỉ, mềm, mặc cực nhẹ, thích hợp cho mùa thu đông nhé, tớ mua 2 chiếc về mặc nhưng chỉ vừa size S, tớ thanh lý size XS nhé, quần thứ 2 ở file order nhé, màu rất đẹp -----> sold
    14. Áo thun Tommy Hilfinger, chất vải rất đẹp, form ôm mặc đẹp lắm nhé, vì áo đẹp quá nên tớ đặt về cắt tag luôn, nhưng lúc mặc thử thì ôm quá nên tớ thanh lý, áo new nhé, chưa mặc lần nào, tớ order giá web là $24.99, size S -----> sold
    16. Váy MNG cực đẹp, váy này chất vải đẹp lắm không nhăn nhé, váy có dây kéo và khoá bấm xịn kèm belt rất xinh, rất thích hợp cho mùa thu đông, trời lạnh có thể mặc thêm áo thun tay dài ở trong, giá web gần 90e, màu đỏ, size XS -----> sold
    103. Áo Zara, áo này đẹp cực luôn, đẹp hơn web nhiều, tớ mặc hơi kích nên thanh lý, size XS -----> sold
    91. Quần jeans Zara, tớ rất thích quần jeans hãng này bởi form dáng trẻ trung, chất vải thường là 98% cotton, co dãn tốt, mặc rất nhẹ, tớ đặt quần jeans hãng này về có cài vừa cái lại không vừa, lần này đặt về tớ mập lên ký nên đều phải thanh lý, size 6UK -----> sold
    149. Váy MNG xinh xắn, thích hợp mặc đi làm, váy kèm belt nhé, tớ mua về mặc mà ngắn với tớ nên thanh lý, size XS -----> sold
    82. Tớ vừa dọn dẹp tủ còn áo này tớ thanh lý nốt nhé, áo Zara chất vải rất đẹp, mặc mát, bo chun nên che bụng khéo lắm, vạt trước ngắn hơn sau một ít nên mặc lên nhìn rất xinh, tớ mua giá sale cao nhưng tớ thanh lý giá hợp lý nhé, size M nhưng form nhỏ, bo chun lại càng dễ mặc -----> sold
    136. Áo MNG rất đẹp, áo này của MNG bán hết hàng nhanh lắm, tớ nhớ đớt trước đi Anh, vào store của MNG, nhan viên mặc toàn áo này, tớ mua mà hết size nhỏ còn toàn size to nhất, nên về đặt onl thì còn size XXS, năm nay form MNG khá to, tớ mập mà mặc hơi kích nên đành thanh lý, tớ thích áo này mặc đòng thùng với chân váy nhìn xinh -----> sold
    134. Quần jeans MNG, đẹp hơn web nhiều, form ôm dáng, chất jeans đẹp lắm, ống quần thả xuống hay xắn lên như web nhé, size 32 Đức, tương đương 34EURO -----> sold
    72. Váy len MNG, vải len mịn, đẹp, mặc quần tất hay legging đẹp lắm, ai cũng khen váy này nhé, web hết hàng rùi, tớ đặt lâu rùi thấy đẹp định để dành, nhưng đang mùa sale nên dọn tủ thanh lý để shopping tiếp, màu xanh, size XS -----> sold
    159. Áo Zara tớ vừa nhận được, chất vải và kiểu áo nhìn đẹp lắm, áo Sơ mi Zara thường được làm 100% là cotton nên mặc rât thoáng, mát, áo này tớ mua sale giá cao, còn duy nhất 1 cái size XS, tớ thấy size Zara hơi lộn xộn, nên mua thử, vè thấy form khá to, size XS mà form như size S, tớ mặc hơi kích tý nên thanh lý -----> sold
    81. Áo Zara, nhìn đẹp lắm, áo này mặc thêm áo ngắn ở trong mặc đi tập thể dục, hay kết hợp quần short dạo mát thì đẹp lắm, size S -----> sold
    99. Váy Warehouse, thời trang cao cấp của Anh, hãng này nhìn trẻ trung, chất vải đẹp, hàng hết nhanh lắm, váy này tớ đã đi store của Anh nhưng chỉ có size 6, váy này form nhỏ lắm, tớ canh size 10 ở web nhưng về form nhỏ như size 8 nên không vừa, tớ thanh lý nhé S -----> sold
    89. Áo Zara rất đẹp nhé, chất vải 100% cotton nên mặc thoáng, mát, tớ để dành 1 cái mặc rùi, tớ thanh lý size XS nhé, màu dark navy đẹp lắm -----> -----> sold
    93. Áo Zara, tớ mua cho em tớ nhưng không vừa, size L nhưng áo này form lại rất nhỏ, chỉ tương đương size S, áo chất vải và form rất đẹp -----> sold
    120. Áo H&M, chất vải đẹp và mát, phối màu đẹp trẻ trung, tớ thích mặc áo sơ mi caro đóng thùng với quần jeans vì nhìn khỏe mạnh lại đẹp nữa, áo size 36 nhé, tớ đặt sizec36 và 38, thanh lý size 36, tương đương size 10UK nhé
    96. Váy Warehouse, chất vải nhẹ, mát, mặc mùa hè thì thích lắm, vày này tớ canh size mãi mới có hàng đấy, nhưng đọt rùi mùa sale tớ đặt được nhiều đồ nên thanh lý bớt. Size 10UK nhưng form hơi nhỏ, tay áo nhìn rất xinh, kèm belt nhé COLOR="#FF0000"]-----> sold[/COLOR]
    104. Váy Zara, váy này tớ thấy hết hàng cực nhanh, vì lúc web sale đã thấy hết hàng rùi, màu ecru, size S -----> sold
    130. Áo H&M màu hồng dễ thương, chất vải đẹp, đằng sau cài dãy cúc xinh lắm nhé, tớ mặc hơi ngắn, size 10 tương đương size 36
    129. Áo H&M ca rô, tớ thấy áo này đẹp hơn web rất nhiều, chất vải đẹp và mát lắm, đóng thùng quần jeans rất đẹp nhé, size 8, tương đương size 34 -----> sold
    95. Áo Zara, áo này hết hàng rất nhanh, tớ canh mãi mới mua được nhưng về lại chật, màu light beige, size XS -----> sold
    112. Váy warehouse, váy này tớ để dành định mặc nhưng giờ thanh lý luôn, váy đẹp, chất vải rất mềm mại đẹp lắm, váy này web sale giá cao lắm nhé, và hết hàng cũng nhanh nữa, size 10UK -----> sold
    100.Váy Zara cực xinh, màu rose pink rất đẹp, mặc váy này xinh lắm luôn, size M nhưng form nhỏ tương đương size S nhé, váy này tớ mua sale vẫn còn cao lắm, tớ mặc ôm quá nên thanh lý -----> sold
    110. Váy warehouse, váy này tớ rất thích, tớ mập lên nên mặc không vừa nên phải thanh lý, váy này đẹp lắm, hết hàng rất nhanh, tớ mua giá sale cao và chịu ship web nữa đó, váy warehouse chất liệu đến kiểu dáng rất đẹp, đẹp hơn web rất nhiều nhé, size 8UK -----> sold
    84. Áo H&M, chất vải đẹp, mặc nhẹ và mát không hề mỏng đâu, áo này mặc lên nhìn xinh, tớ thanh lý cho em tớ, size 36 nhưng form hơi nhỏ, nên bạn nào hay mặc size 34 mặc size này vẫn rất đẹp nhé -----> sold
    85. Váy Zara chất vải rất đẹp, váy này đẹp lắm nên tớ để dành mặc, nhưng vừa rồi sắm nhiều đồ sale quá, giờ tớ thanh lý bớt chứ nhiều đồ quá, váy này mặc che V2 cực tốt nhé, size S -----> sold
    76. Áo blazer Pullandbear, thấy các mẹ hay mua áo màu đỏ, tớ cũng thích nên đặt thử nhưng về thấy không hợp nên tớ thanh lý, hãng này form dáng trẻ trung như Zara, chất vải đẹp nhé, size S (web để size S là size nhỏ nhất) -----> sold
    1. Quần short MNG rất đẹp, ở ngoài đẹp lắm, tớ mập lên nên mặc chật rồi, cancel không kịp nên phải thanh lý, size 32 -----> sold
    78. Váy H&M chất đẹp, hoa nhỏ dễ thương, form nhỏ nhé, chất vải đẹp co dãn, size S, đã đặt size lớn hơn nhưng về vẫn ôm quá, tớ không quen mặc ôm, bạn nào hay mặc 34, hay 36 vẫn vừa nhé -----> sold
    86. Tớ thanh lý áo Bershka này nhé, áo rất đẹp, kết hợp mặc với váy hay jeans thì đẹp khỏi chê luôn, size S nhưng form nhỏ, tớ không vừa, mẹ nào thích kiểu áo này thì đừng bỏ qua nhé, vì áo đẹp lắm -----> sold
    5. Váy Zara, size M nhưng form nhỏ, nên chật, váy này cực đẹp luôn, mặc lên rất xinh -----> sold
    80. Áo MNG nhẹ nhàng, vai và cổ áo pha ren đẹp lắm, mặc lên rất dễ thương, size S -----> sold
    36. Áo H&M style lắm, dáng xuôn rộng kết hợp quần jeans skinny hay short đều đẹp, áo này trên web sale mà giá vẫn cao lắm, lại rất khó canh được, tớ order mặc nhưng mà áo size XS nhưng kiểu của nó rộng quá, 450k (tớ đảm bảo thấp hơn giá tớ order nhiều rồi đấy nha) -----> sold
    26. Áo voan MNG, áo này ở ngoài cực đẹp, nhất là phẩn cổ áo và tay áo mặc lên xinh lắm, ảnh web mặc dìm hàng quá -----> sold
    50. Quần jeans Zara, chất đẹp, mặc lên ôm đẹp lắm, ở ngoài nhìn đẹp hơn ảnh web, size 36 nhưng phoom nhỏ chỉ tương đương sz 34 và size 2 MNG -----> sold
    12. Váy jeans MNG, chất vải jeans mềm và đẹp, váy này mặc đi làm thì đẹp lắm nhé, size S -----> sold
    66. Váy Pippa order ideeli, chất vải đẹp lắm, mặc lên dáng váy rất xinh, nhất là phần cổ và tay áo, giá web La $238, size 6 -----> sold
    83. Váy Kid của H&M tớ thanh lý giùm chị bạn tớ, váy mặc rất xinh nhé, nhìn yêu cực luôn, size 6-8 years -----> sold
    77. Áo Zara mặc nhẹ, chất đẹp lắm, mặc đóng thùng rất xinh, size của Zara lộn xộn quá, tớ đặt size XS và S, không vừa XS nên tớ thanh lý cái này nhé -----> sold
    70. Váy H&M, tớ cao nên mặc ngắn nên thanh lý nhé, váy này xuôn nên dễ mặc lắm, nhìn rất xinh, XS -----> sold
    79. Áo sơmi Zara, chất cực kỳ đẹp luôn, giống như jeans ấy, mặc đóng thùng quần jeans cực kỳ đẹp, tớ vừa size M, nên thanh lý size S nhé, đẹp lắm luôn -----> sold
    74. Váy H&M rất đẹp, váy này sold out trên web lâu rùi, tớ thanh lý giùm em tớ nhé, đặt web Anh lúc giá chưa sale là £24.99, váy này sale thì tớ thấy hết hàng luôn, chất vải và kiểu dáng rất xinh, tớ thích lắm mà không vừa, vừa rồi tớ nhờ mua ở store mà hêt sạch không có hàng luôn, giờ thanh lý đúng bằng giá web, size 10UK, bằng size 36EURO nhé -----> sold
    71. Váy H&M, cực kỳ đẹp, tớ đặt H&M nhiều rồi vẫn thích nhất váy này, cất để dành mãi, giờ post thanh lý vẫn tiếc, web cũng hết hàng lâu rồi, chất đẹp, đằng sau lưng trơn đen đẹp lắm nhé, size 36 nhưng form nhỏ, bạn nào mặc size 34 vẫn đẹp, tớ post nhưng không thanh lý được tớ để dành mặc -----> sold
    9. Áo cổ lọ Zara, chất đẹp, mịn, thun co dãn tốt, size M nhưng form bé, bạn nào nặng từ 50-53kg vừa nhé, màu dark navy -----> sold
    69. Áo len MNG màu xanh rất đẹp, chất vải len mịn, vừa chứ không dày, kết hợp với blazer xinh lắm, tớ mặc chật, XS -----> sold
    61. Váy MNG, màu sắc đẹp, mặc lên tôn dáng, và kiểu váy nhìn rất điệu, mặc đi làm thì xinh lắm, tớ mua về định mặc đi làm nhưng vừa mua được một loạt váy ưng ý hơn nên tớ lại post lên đây :), size XS nhé -----> sold
    52. Quần Jeans Zara, hãng này được các mẹ rất ưa thích, vì kiểu dáng trẻ trung và thời trang, quần jeans của Zara chất vải và phoom quần mặc lên rất đẹp, tớ mua về để mặc nên không giữ ảnh web, nhưng nhận hàng về tớ mặc bị rộng, size 38 nhưng phoom nhỏ bằng size 36 thôi, v2<77cm nhé, quần này tương đương size 28, 750k -----> sold
    60. Váy MNG, kiểu dáng trẻ trung, dễ thương, váy này web sale cái là hết hàng liền, mặc đi chơi hoặc đi dạo dịp cuối tuần nhẹ nhàng, thoải mái, chất mát, tớ qua Anh mua sắm nhiều nên giờ tớ thanh lý bớt nhé :)-----> sold
    42. Quần jeans Levis, tớ vừa mới nhận, chất cực đẹp, ở ngoài nhìn còn đẹp hơn trên web nhiều, tớ order về mặc nhưng bị chật, tớ thanh lý mà vẫn tiếc lắm vì tớ định order quần này size lớn hơn nhưng web hết sạch size rồi, size 25, V2<72cm, V3<90, 91cm, giá tớ order $47.90, nhưng được off thêm nên giờ tớ thanh lý 1000k (tớ vẫn lỗ phí CPN đấy :) ) -----> sold
    43. Váy Zara TRF new collection, tớ order lúc web chưa sale đâu nên giá cao, chất vải và màu sắc rất đẹp, mặc lên phoom váy đứng đẹp lắm, tớ mặc hơi kích 1 tý, size S, phoom nhỏ tương đương XS nhé (tớ để giá này vẫn còn lỗ phí CPN đó :) ) -----> sold
    4. Áo Zara cực hot nè, vừa rồi các mẹ đều săn lùng em này nhiều lắm, tớ lúc đầu cũng không để ý đâu, vì ảnh web không đẹp, nhưng vì các mẹ đặt nhiều tớ cũng đặt theo, đúng thật là nhìn ở ngoài quá đẹp, mặc lên xinh cực kỳ luôn, tớ mua về mà không dám mặc luôn ấy, vì đẹp lắm cơ. Nhưng giờ tớ mập lên nên không ních nổi vô nữa, áo này web chỉ có 2 size S và M nhé, size S nhưng form vừa không rộng đâu, áo dáng dài nên mẹ nào thích thì đừng bỏ lỡ áo này nhé, mặc kết hợp với váy hay đóng thùng quần jeans đều tuyệt vời -----> sold
    56. Váy MNG mặc lên rất xinh, đi làm hay đi chơi đều đẹp, chất vải và màu sắc đẹp lắm, size M -----> sold
    15. Quần jeans MNG, chất vải và form quần rất đẹp, tớ thích quần này lắm canh mãi mới được đấy, order về để dành mặc nhưng giờ tớ mặc không vừa nữa nên thanh lý, size 2 -----> sold
    10. Váy Zara, chất cực đẹp luôn, váy này đơn giản nhưng tôn dáng, che rất khéo V2 nhé, ở ngoài màu tươi và sáng hơn trên web, màu deep blue, size XS -----> sold
    6. Áo Zara rất đẹp nhé, ở ngoài đẹp hơn web nhiều, tớ mặc hơi bị kích nên thanh lý, dòng TRF, size M tương đương size S, mặc rất gọn và đẹp nhé (dành cho các mẹ từ 51-53, 54kg) -----> sold
    59. Váy Warehouse, thời trang cao cấp của Anh, chất vải và màu sắc cực đẹp, nhìn ở ngoài còn đẹp hơn web nhiều, váy lệch một bên vai nhưng lại kín đáo chứ không trễ nhiều, váy xếp ly ở vai và hai bên hông rất xinh, size 10UK tương đương size S, nhưng form hơi nhỏ, tớ hay mặc size 8 nhưng váy này mặc chỉ hơi rộng ngực 1 chút thôi, giá tag là £70 -----> sold
    Váy kèm belt nhé,belt kiểu dáng đẹp, riêng blet này web đã bán với giá £20 rồi đấy :)
    58. Váy Fcuk tay lỡ, chất thun cotton đẹp, co dãn, lần trước mình đặt 1 cái Fcuk size 4 về mặc thấy ôm quá, rút kinh nghiệm lần này đặt size 6 nhưng váy này form cũng nhỏ, bạn nào mặc XS và S đều vừa nhé, tay lỡ nên mặc mùa thu là đẹp nhất -----> sold
    8. Quần Zara, chất dầy và đẹp, mặc không bị lộ nhé, mặc thu đông, size S nhưng form nhỏ (V3 khoảng 90-92cm) -----> sold
    11. Váy Zara, rất xinh, phần ren ở sau lưng đẹp lắm, váy này tớ canh mãi mới được size S nhưng về mặc chật, form của Zara hơi nhỏ nhé -----> sold
    3. Áo Zara, ngoài ở còn đẹp hơn hình luôn, màu sắc và chất vải đẹp, XS -----> sold
    62. Váy Warehouse, thời trang cao cấp của Anh, đẹp từ chất liệu đến kiểu dáng, tớ thích váy này cực kỳ, tớ nhớ mua được chiếc váy này tớ đã phải canh liên tục, vì web cứ up hàng là hết liền. Váy sang cực kỳ luôn, kiểu dáng này thì lại không bao giờ lỗi mode nhé, kiểu rất lạ đằng trước, phần trước ngực váy đứt rời và được nối với lớp trong với phần đai eo rất đẹp, đằng sau thì hở vai hình chữ V sâu xuống nhưng không hề bị hở rộng ra hai bên vai đâu. Tớ đặt size 8 nhưng về ớ lại bị kích V2, vì dạo này hơi mập, tương đương XS -----> sold
    57. Váy FCUK đẹp ngất ngây, tớ thanh lý mà vẫn tiếc lắm luôn, canh sale hoài mới mua được váy này mà về mặc hơi kích V1, váy mặc không hở đâu nhé, lại cực kỳ sang nữa, bạn nào ngại mặc hở vai có thể khoác thêm áo ở ngoài vẫn đẹp lắm nhé, giá tag gần $200, size 2 -----> sold
    64. Áo sơmi Land'send, chất vải rất đẹp, kiểu cổ áo và tay áo nhìn rất xinh, ở ngoài còn đẹp hơn trên web nhiều nhé, tớ mua định đóng thùng quần jeans mặc đi làm nhưng giờ mập quá mặc hơi chât, tớ không thích mặc ôm lắm, size 4 (dành cho bạn <55kg) -----> sold
    48. Váy jeans MNG, chất vải jeans đẹp, mềm mại không quá dày, mặc đi làm và đi chơi đều đẹp, size XS -----> sold
    63. Áo Zara TRF, chất liệu và màu sắc đẹp, cổ áo xinh lắm nhé, đang rất được ưa chuộng năm nay, size S form hơi nhỏ tý nhé -----> sold
    34. Quần short jeans H&M, chất jeans của H&M mềm mại và đẹp, kết hợp với áo thun rộng hay áo sơmi kiểu style 1 tý thì cưc đẹp luôn, size 34 (size này nhỏ nhất rồi nhé), 450k -----> sold
    55. Váy MNG mặc lên dáng cực xinh nhé, màu và chất vải đều rất đẹp, tớ order định mặc đi làm nhưng về mặc thử thấy váy cổ tròn mặc đi làm hơi ngại, giờ tớ thanh lý nhé, -----> sold
    53. Áo sơ mi Bershka, chất vải của hãng này đẹp lắm, mặc mát nữa, tớ khẳng định là chất vải và màu sắc ở ngoài còn đẹp hơn trên web luôn, size L nhưng phoom nhỏ chỉ tương đương size M thôi, tớ hay mặc size XS mặc thử áo này thấy không rộng nhiều lắm, nên mẹ nào mặc size S hay M đều mặc đẹp nhé -----> sold
    51. Áo MNG tớ mới nhận, áo này đang hot lắm đấy, tớ cũng bon chen mua thử 1 cái về mặc, trước giờ tớ hay mặc style dáng áo dài,rộng rãi một tý, lần này lại muốn mua áo ôm kiểu này mặc thử nhưng về thì mặc ôm quá nên tớ thanh lý, áo này màu và chất liệu rất đẹp, size S (nhưng phoom hơi nhỏ, vì tớ hay mặc XS mà mặc size S thì thấy ôm lắm), màu rot -----> sold
    54. Áo sơ mi Bershka, áo này ở ngoài màu đẹp hơn nhiều, kiểu dáng dễ thương, đằng sau eo may nhíu rất xinh, size L phoom nhỏ tương đương M, mẹ nào hay mặc size S và M đều mặc đẹp nhé, 380k -----> sold
    49. Váy FCUK, tớ order ideeli, không phải red sale nên giá khá cao, chất thun cotton mặc lên ôm dáng rất đẹp, tớ nghĩ váy sọc ngang thế này thì không thể thiếu trong tủ quần áo đâu nhé :), tớ có mấy cái rồi nhưng vẫn rất thích, váy FCUK này mặc lên rất xinh, nhìn sang và tôn dáng lắm, nhất là phần cổ và tay áo, váy này thì mặc không bao giờ lỗi mốt đâu, size 4 nhưng là phoom ôm nên các mẹ hay mặc size XS và S đều mặc vừa nhé, tớ thanh lý đúng bằng giá tớ order ----->sold
    46. Quần jeans Bershka, mặc lên nhìn hay hay, kết hợp với áo thun và ba lỗ thì bụi và cũng dễ thương lắm, chất đẹp, tớ order về định mặc nhưng về thấy nhiều quá nên lại thanh lý bớt, size 34, -----> sold
    47. Panties Lasenza, chất cotton thoáng mát, mặc nhẹ giá web là 7/$27, vừa rồi tớ đặt cho chị bạn không được off tính ra giá là 100k 1 cái, tớ đặt đợt trước được off nên giá rẻ hơn, do sale nên tớ đặt nhiều quá giờ tớ thanh lý bớt 5 cái này nhé. Quần còn đầy đủ tag nhé -----> sold
    Tớ thanh lý 2 cái size S và 3 cái size XS, tất cả đều màu Rose Tan, màu thứ 7 theo thứ tự màu trong hình nhé
    52. Áo thun MNG, lần này tớ order áo thun MNG nào về cái nào cũng phải thanh lý, tớ thấy áo này phoom rộng nên đặt XS, nhưng về tớ mặc thấy hơi ôm nên không hợp lắm, áo chất cực kỳ đẹp, mặc lên rất xinh, vì thế tớ mua cả 2 màu luôn, size XS ----->sold
    20. Áo Espit, áo ni tớ mua về định mặc nên cắt tag luôn, nhưng do tớ có 1 cái y chang mua ở web NewYork & company nên cứ để đấy chưa mặc đến, áo xinh lắm, size S -----> sold
    45. Quần MNG, nhìn rất dễ thương, khi đi chơi mà đóng thùng quần này, xách thêm chiếc túi to nữa đơn giản nhưng cũng thời trang lắm, size 34, quần này không kèm belt nhé -----> sold
    32. Váy BCBG, chất silk rất sang, màu sắc chuẩn không chê vào đâu được, BCBG giá web khá cao mà rất ít khi sale, váy này tớ đặt trên ideeli không phải phải red sale nên giá cũng khá cao rồi, giá tag là $348, size 0 - tương đương size 2 nhé, vì phoom của BCBG hơi to hơn hãng khác :) -----> sold
    39. Áo vừa nhận ở web Anh nè, tớ hay mặc XS thỉnh thoảng size S, thấy áo cũng dễ thương, mặc kết hợp với quần jeans nhìn xinh lắm, web còn đúng size 8-10 tớ vẫn đặt, về nhìn thấy rộng, áo tớ không phải màu ở ảnh web mà là màu Fuchsia nhé (tớ nhìn thấy giống như hồng cánh sen đậm, nhưng nhìn tươi lắm :) ) -----> sold
    38. Quần short jeans H&M, dáng xuôn, size 36, V2< 74cm, V3<92cm, 450k -----> sold
    30. Quần jeans MNG chính hãng, hàng hot đấy, web hết hàng cực nhanh, quần cực đẹp và style nhé, hầu hết tất cả các web đều hết sạch hàng rồi, tớ săn lùng mãi mới được đấy, chất đẹp lắm, còn một cái duy nhất ở shop MNG online của TQ tớ mua luôn, nhưng về mặc hơi kích 1 tý, định order size lớn hơn nhưng web hết sạch hàng, size 34 (tương đương size 2 Mỹ) -----> sold
    29. Váy MNG, kiểu dáng đơn giản mặc xinh lắm, phần túi mặc nhô ra nhìn lạ, váy này mặc đi chơi, đi làm đều được, web hết tất hàng rùi, size XS -----> sold
    23. Áo Esprit, chất liệu và kiểu dáng đẹp, cái ni tớ order 1 cái về nhìn thích quá nên web còn size M tớ cũng lấy luôn, bạn nào mặc S vẫn mặc được size M nhé, vì dáng áo ni không phải mặc ôm đâu, mặc lên cực xinh, màu trắng và màu tím nha, 450k -----> sold
    37. Áo H&M, tớ canh mãi mới được áo này về mặc lại bị rộng, chất len mỏng, mặc áo này khoác thêm blazer thì xinh lắm nha, size S -----> sold
    25. Áo order web Pháp, la redoute, màu và kiểu mặc cực xinh luôn, khoác với váy nhìn iu lắm :), size 34-36 -----> sold
    24. Áo sơmi zara, màu trắng, size S, nhưng phoom nhỏ nên XS mặc vẫn đẹp (cái ni tớ mua đợt đầu nên sale vẫn còn cao nè) -----> sold
    40. Áo len H&M, màu sắc trẻ trung, mặc áo này kết hợp quần jeans nhét vào boot thì nhìn phong cách lắm, size 34 -----> sold
    35. Váy MNG chất liệu và kiểu dáng rất đẹp, với điểm nhấn phần eo và vai rất xinh nhé, tớ thấy váy MNG này là một trong những cái váy có chất vải đẹp nhất của MNG đấy, thích hợp cho mùa thu đông nhé, size XS -----> sold
    33. Hot...hot...hot... Jumpsuit Zara, đảm bảo không có cái thứ 2 nha, đẹp cực kỳ đẹp, size XS -----> sold
    27. Skirt Zara, váy ni mặc ở ngoài xòe dáng xinh hơn ảnh web, size XS -----> sold
    22. Áo H&M màu trắng, mặc lên cực xinh luôn ý, chất đẹp, size 34 nhưng dáng áo xòe nên size 36 vẫn mặc được nhé -----> sold
    21. Áo H&M màu hồng, size 38, nhưng phoom nhỏ, tương đương size M nhé -----> sold]
    19. Váy jeans MNG, chất vải jeans vừa phải, không quá dày, mặc đi làm và đi chơi đều đẹp, size XS -----> sold
    18. Áo VS chất vải đẹp, đường thêu đẹp, mặc với short hay jeans thì thời trang lắm đấy, size XS, -----> sold

Sửa lần cuối: 2/4/2015
  6. dautay2009

Bạn ơi tớ pam cho bạn rùi đấy, bạn check hộp thư nhé, tks bạn

7. dautay2009

Tớ đã sold ví NW này rùi nha :)

8. linhphuong_123

linhphuong_123 Thành viên tích cực

mẹ nó chụp hình các ngăn của Ví Kenneth Cole đc ko? Có để đc dt IPhone trong ví ko mẹ nó?

9. dautay2009

Bạn ơi tớ ship hàng cho bạn rồi đấy, tks bạn nha :)

10. dautay2009

Bạn ơi tớ đã pam cho bạn rồi đấy, bạn check hộp thư nhé, tks bạn

11. dautay2009

Tớ vào ngó nghiêng topic của mẹ nó rùi, công nhận mẹ nó có nhiều túi ví ghê cơ, tks mẹ nó nha :)

kusoncute thích bài này.
  12. dautay2009

Túi Pele nhìn đẹp lắm, ủng hộ tớ đi tớ giảm giá thêm chút nữa cho bạn...hihi

13. kusoncute

kusoncute Bắt đầu nổi tiếng

Hihi......hình như là chị em mềnh ai cũng đam mê túi ví vủng nhỉ:D:D:D
    Vữn thích em túi Pele quá:D

14. hugonina

hugonina Bắt đầu nổi tiếng

Túi pele này em cũng có 1 chiếc dùng miễn chê luôn càng dùng da nó càng đẹp

15. dautay2009

Mẹ nó thích thì lấy đi, tớ sẽ bớt thêm cho, túi đẹp lắm...hihi

16. kusoncute

kusoncute Bắt đầu nổi tiếng

Hờ...hờ.....mím môi vì cố gắng thực hiện lời hứa với bản thân....huhu....kiềm chế mua túi::):)(

17. chubby133

chubby133 Thành viên kỳ cựu

Ví Kenneth Cole này của mẹ nó nhìn ko rõ là da hay là vải nhỉ? mình vừa bị mất 1 ví KC nên đang có nhu cầu mua lại ví nào của cùng hãng.

mà mẹ nó ở Đà Nẵng à?

18. betomhum

betomhum Thành viên tích cực

Mình muốn lấy túi Pele này, bạn PM cho mình nhé, giảm cho mình chút chút nào

19. dautay2009

uh, vì túi làm bằng da thật nên dùng bền và đẹp em ạ :)

20. dautay2009

Tớ bữa nay cũng ít order hơn, vì tớ ngại thanh lý lắm rùi nàng ạ :)