Trang 1/122 12345671151101 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 1212
    Click:

Cám ơn
    492
    Được cám ơn 342 lần trong 304 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default MỞ LAI: Bỉm PAMPERS UK giá tốt, bỉm siêu chất lượng

Em đã trở lại và lợi hại hơn xưaLike page FB để cập nhật tình hình hàng hóa hàng ngày!

Điện thoại e: 0934412786

Hiện bỉm không có thùng to như xưa ạ

Bịch bỉm sz 3,4,5 : 270K/bịch. Lấy từ 3 bịch trở lên.260K/bịch
    Các mẹ ủng hộ cho em nhanh nào! Cảm ơn các mẹ nhiều!

NÓI CHUNG THEO CẢM NHẬN CHỦ QUAN CỦA EM THÌ PAMPERS DÙNG THÍCH HƠN CẢ CÁC LOẠI BỈM NHẬT NỘI ĐỊA. ĐẶC BIỆT CÁC MẸ MÀ DÙNG CHO BÉ TRONG MÙA HÈ SẼ CẢM NHẬN SỰ KHÁC BIỆT KHI MÔNG BÉ ÍT KHI BỊ ĐỔ MỒ HÔI VÌ THIẾT KẾ ĐẰNG SAU MỎNG HƠN TRƯỚC CỦA PAMPERS.

Em xin trích phản hồi của một số mẹ ạ
    Trích Nguyên văn bởi dangquyen View Post
    Em ơi, c đã mua dùng thử Active Fit đây. Con chị tè rất nhiều, dùng các thể loại Goon, Merries,... vẫn tràn. Hôm nhận hàng thấy miếng bỉm mỏng mỏng đã hơi lo sợ lại thất bại, thế mà thật là kì diệu, hí hí, càng tè thì cái bỉm nó phồng lên, vẫn mềm mại, cái vật liệu thấm bên trong công nghệ gì đó, nó phân bố đều chứ ko bị dồn ứ, thằng bé ngủ cả đêm sấp ngửa các kiểu vẫn khô cong. Ôi chị mừng quá, 2 đêm rồi vẫn chưa dám ngủ tít mít vì còn canh em bỉm lv có tốt không, chắc từ hôm nay có thể kê cao gối ngáy khò khò rồi. Cám ơn các cô, mùa đông vừa đến thì tìm ra thần dược chữa mất ngủ này, sướng quá.
    Trích Nguyên văn bởi Mecuncon2007
    Em ơi chị đã nhận được bỉm nhà em, cảm nhận rất oke đúng là thích hơn cả bỉm nội địa của Nhật, nhưng có một tí rắc rối, bé nhà chị lớn rồi nên k chịu dùng bỉm mếng mà thích dùng bỉm quần cơ nên nếu có thể e đổi giúp chị sang loại quần được k? Nếu đổi được cho chị lấy loại BỈM QUẦN PAMPERS EASY UP SIZE 4(7-18KG - 24 QUẦN) 280k ấy. thank em!
    Trích Nguyên văn bởi hoanang1182 View Post
    Nhận được bỉm, dùng thử cho bé nhà mình rồi. Nói chung là rất ok, cả đêm mà sáng ra sờ vẫn khô ráo, ko bị tràn ra mép quần như mấy loại mà mình đã dùng. Hết bỉm mình sẽ order tiếp mẹ nó nhé.
    Trích Nguyên văn bởi CoZin309 View Post
    Bỉm này công nhận là thích thật, giá mà bỉm quần cũng giá ntn có phải tốt ko :P. Đùa tí thôi chứ bỉm xài sướng lắm. Bé nhà em đóng từ 8h tối, đến 8,9h sáng hôm sau mới dậy thay mà vẫn khô ráo, ko bị hăm và nhất là ko bị tràn ra ngoài. Mùa lạnh dùng bỉm này thì càng sướng vì ko sợ con bị ngấm ngược nước vào người gây ốm. Thanks mẹ nó nhé, em nghiên cứu tiếp vụ bỉm quần rùi order nha
    Trích Nguyên văn bởi fang_rong View Post
    Mình dùng thử bỉm cho bé rồi, bỉm mỏng và thấm hút tốt, đóng xong sáng ra mình còn sờ thử lên mặt bỉm thấy rất khô thoáng. . Giá rổ cũng ổn, chúc nàng đắt hàng nhé.

Về phương thức mua hàng

*FREE SHIP NẾU TRÊN ĐƯỜNG EM ĐI LÀM TỪ VIỆN 103 ĐẾN MỸ ĐÌNH. NGOÀI RA NHỮNG MẸ MUA 6 BỊCH HOẶC 3 THÙNG TRỞ LÊN CŨNG ĐƯỢC FREE Ạ! Hiện e đang nghỉ sinh nên sẽ ko đi ship hàng được vì vậy tất cả các đơn hàng sẽ đều lấy ship

*CÁC ĐỊA CHỈ KHÁC:

- PHÍ SHIP SẼ TẦM 15-25k TÙY VÀO ĐƠN HÀNG NHA CÁC MẸ. FREE khi lấy từ 2 triệu trở lên

*CÁC MẸ MUỐN QUA TẬN NƠI LẤY THÌ CÓ 2 ĐỊA CHỈ

- KĐT Xa la – Hà Đông – cách viện 103 khoảng 700m bên tay phải tất cả các ngày và các giờ tuy nhiên trước khi đến vẫn nên gọi trước cho mình (các mẹ qua xem PM mình cho địa chỉ cụ thể)

- Số 8 Tôn Thất Thuyết đối diện bxe Mỹ Đình - có thể đi vào từ Nguyễn Phong Sắc kéo dài. Muốn lấy hàng ở đây các mẹ order em từ hôm trước nhé! ( từ thứ 2-6 giờ hành chính)

*Ngoài ra các mẹ ở Thái Bình có nhu cầu thì order em sẽ chuyển hàng về.

3. ĐIỆN THOẠI LIÊN LẠC

- Vân( Em sinh năm 86): 0934412786 – tốt nhất các mẹ nhắn tin e sẽ gọi hoặc nhắn lại vì nhà e và cơ quan đều hay mất sóng mà nhiều khi e ko nghe đt được

Ngoài đặc điểm thiết kế thông minh đằng sau mông rất mỏng thì sau đây e trình bày đặc tính từng loại cho các mẹ dễ chọn lựa:
    1. Bỉm Simply Dry: mỏng nhất, nhưng thấm hút sẽ ko bằng các dòng bỉm khác nên sẽ rẻ hơn. Thích hợp dùng cho các bé phải thay nhiều và dùng vào mùa hè.
    2. Baby dry: chất lượng tương đương nhưng nhỉnh hơn bỉm Nhật về độ thấm hút, độ mỏng và mềm mại. Là loại bỉm thông dụng dùng được cho cả mùa hè và mùa đông. Giá cả cũng ở mức trung bình so với các dòng khác của Pamper UK
    3. Active fit: Là dòng bỉm sử dụng công nghệ cao cấp nhất nên thấm hút tuyệt đối dùng cho những bé tè nhiều, hay dùng ban đêm hoặc mùa đông. Tuy nhiên bỉm sẽ dày hơn Baby Dry (chút xíu xiu thui ạ) nhưng bù lại mặt bỉm làm dạng lưới nên vẫn rất thoáng cho bé.
    4. Easy up: Là bỉm quần độ thấm hút cũng cực tốt. Thường dùng để bé đi chơi hoặc các bé nghịch ngợm khó đóng bỉm dán. Tuy nhiên, bỉm có 1 đặc điểm là sẽ hơi dày hơn các dòng khác 1 chút xíu ạ.
    Dù thế nào thì mỗi loại bỉm cũng sẽ có nhược điểm riêng. Pamper UK thấm hút rất tốt nhưng khi bé tè nhiều sẽ phồng to hơn các bỉm khác 1 chút vì để nước không thấm ngược lại người. Vì có những mẹ không thích nên e phải nói ngay không sợ các mẹ mua về lại không dùng cho bé thì tiếc lắm ạ

-Cuối cùng e có 1 món quà nho nhỏ như lời cảm ơn các mẹ đã ủng hộ và ghé thăm topic của e. E xin được chia sẻ một số kinh nghiệm đảm bảo vô cùng có ích cho các mẹ ở TRANG 2

I- SZ 3 midi (4-7kg) HIỆN CÓ CÁC LOẠI SAU

BABY DRY thùng JUMBO 74 miếng/ thùng ( có 2 bịch nhỏ ): 500K ( lấy 2 thùng giá 485K)

II- SZ 3 (4-9kg) HIỆN CÓ CÁC LOẠI SAU

BABY DRY thùng GIGA 180 miếng/ thùng ( có 3 bịch nhỏ ): 1180K

ACTIVE FIT thùng JUMBO 84 miếng/ thùng ( có 2 bịch nhỏ ): 640K ( lấy 2 thùng giá 620K) _TẠM HẾT HÀNG

SIMPLY DRY bịch 60 miếng giá 380K ( lấy 3 bịch trở lên giá 370K)

III- SZ 4 (7 - 18kg) HIỆN CÓ CÁC LOẠI SAU

BABY DRY thùng GIGA 152 miếng/ thùng ( có 4 bịch nhỏ ): 1180K

ACTIVE FIT thùng JUMBO 68 miếng/ thùng ( có 2 bịch nhỏ ): 640K ( lấy 2 thùng giá 620K)_ TẠM HẾT HÀNG

EASY UP (bỉm QUẦN)( 9-15kg) thùng 84 miếng (3 bịch) 930K)_ TẠM HẾT HÀNG

IV- SZ 4+ (9-20kg) HIỆN CÓ CÁC LOẠI SAU

BABY DRY thùng GIGA 135 miếng/ thùng ( có 3 bịch nhỏ ): 1180K)

ACTIVE FIT thùng JUMBO 66 miếng/ thùng ( có 2 bịch nhỏ ): 640K ( lấy 2 thùng giá 620K)_TẠM HẾT HÀNG

SIMPLY DRY bịch 47 miếng giá 380K ( lấy 3 bịch trở lên giá 370K)_TẠM HẾT HÀNG

V- SZ 5 (11 - 25kg) HIỆN CÓ CÁC LOẠI SAU
    BABY DRY thùng GIGA miếng/ thùng ( có 3 bịch nhỏ ): 1180K

ACTIVE FIT bịch 44 miếng 470K ( lấy 3 bịch trở lên giá 450K)_ TẠM HẾT HÀNG

EASY UP (bỉm QUẦN) thùng 75 miếng (3 bịch) giá 930K)

V- SZ 5+ HIỆN CÓ CÁC LOẠI SAU
    ACTIVE FIT bịch 42 miếng 470K ( chỉ có 2 bịch. Lấy cả 2 giá 450K)_ TẠM HẾT HÀNG

thay đổi nội dung bởi: himitsu254, 09-05-2013 lúc 10:07 AM Lý do: Update

2. Những người sau đây 15 đã cám ơn himitsu254 về bài viết hữu ích này

cmantkyn (11-10-2011), hieuloan2010 (04-21-2013), Hongtham (11-15-2011), kikile (03-10-2012), MẸ CHUỘT CHÍT (11-13-2012), meomimi (03-19-2012), me_pe_chit (02-09-2012), minh châu 89 (01-06-2012), Moon_Cua (10-06-2012), NguyenthiHuyen (03-11-2012), TIM (11-19-2011), viet_ngan (02-09-2012), vthuhien1985 (11-25-2011), xoaiuongday (01-05-2012), đĩa thể dục (01-16-2012)

Click:

Cám ơn
    86
    Được cám ơn 82 lần trong 68 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Bỉm pamper anh siêu khuyến mãi nhân dịp khai trương - có giá dùng thử

Em ơi mở hàng nhé. Chúc em đắt hàng.

Cho chị giá tốt nhất và số miếng mỗi loại trong từng bịch cho size 4, 4+, 5. Nếu size nào đó có các kiểu đóng gói khác nhau, thùng to thùng bé gì thì cũng cho chị giá hết để cân nhắc nhá.

Chị muốn thử cả mấy loại luôn:

Pampers Simply Dry - để dùng vài tiếng buổi trưa.
    Pampers Baby Dry - có thể trưa hoặc tối.
    Pampers Active Fit - dùng buổi tối
    Pampers Easy Up - dùng buổi tối mùa đông... ví dụ như vây.

Nhiều khả năng chị muốn dùng size 4+ và 5, nhưng nếu size 4 có khuyến mại tốt thì sẽ lấy thêm, tổng cộng khoảng 5-6 bịch các loại gì đó.

Em cứ cho chị giá rồi chị báo lại những loại chị muốn lấy nhá. Chị ở Hà Nội, sẽ pm địa chỉ cụ thể sau.

Cảm ơn em nhiều.

Click:

Cám ơn
    492
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Bỉm pamper anh siêu khuyến mãi nhân dịp khai trương - có giá dùng thử

Trích Nguyên văn bởi hapt View Post
    Em ơi mở hàng nhé. Chúc em đắt hàng.

Cho chị giá tốt nhất và số miếng mỗi loại trong từng bịch cho size 4, 4+, 5. Nếu size nào đó có các kiểu đóng gói khác nhau, thùng to thùng bé gì thì cũng cho chị giá hết để cân nhắc nhá.

Chị muốn thử cả mấy loại luôn:

Pampers Simply Dry - để dùng vài tiếng buổi trưa.
    Pampers Baby Dry - có thể trưa hoặc tối.
    Pampers Active Fit - dùng buổi tối
    Pampers Easy Up - dùng buổi tối mùa đông... ví dụ như vây.

Nhiều khả năng chị muốn dùng size 4+ và 5, nhưng nếu size 4 có khuyến mại tốt thì sẽ lấy thêm, tổng cộng khoảng 5-6 bịch các loại gì đó.

Em cứ cho chị giá rồi chị báo lại những loại chị muốn lấy nhá. Chị ở Hà Nội, sẽ pm địa chỉ cụ thể sau.

Cảm ơn em nhiều.
    Thanks chị! Hnay ku nhà em quấy quá e chưa tính toán lại theo kiểu tách lẻ bỉm ra được nên mai em sẽ trả lời chị. Xin lỗi chị vì chậm trễ.
    Mong chị ủng hộ nhà em dài dài

Click:

Cám ơn
    10
    Được cám ơn 92 lần trong 91 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mẹ nó ơi, Minh muốn mua Loại quần ý, size 6 nhưng sao thấy bạn DDR giá thùng to tính ra tieng quash lại day hơn giá bịch nhỏ ah?

Click:

Cám ơn
    492
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi NhimPanda View Post
    Mẹ nó ơi, Minh muốn mua Loại quần ý, size 6 nhưng sao thấy bạn DDR giá thùng to tính ra tieng quash lại day hơn giá bịch nhỏ ah?
    Giá mình bị nhầm lẫn chút. Mai mình tính toán lại và báo giá chuẩn lại cho mẹ nó nhé! Mai mẹ nó quay lại xem và ủng hộ mình nhé! Thanks!

Click:

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 83 lần trong 83 bài
    Điểm đánh giá
    0

Đánh dấu cái đã. Rổ giá có vẻ mềm hơn nhưng hình như em không có freeship nếu mua nh à?

1983' SHOP Zara. Pull&Bear, Hollister, Levis... http://www.lamchame.com/forum/showth...E1%BB%9Bi-quot

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    114
    Được cám ơn 522 lần trong 515 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Bạn ơi, mình cùng bán với bạn Vân, trả lời bạn nhé, bạn cứ đưa ra order cụ thể, nếu mua ít thì bọn mình không freeship được, vì giá của bọn mình đưa ra đã hợp lý lắm rồi, đồ này lại cồng kềnh nên vận chuyển cũng phức tạp, bọn mình lại đều có con nhỏ xíu. Nhưng nếu bạn mua nhiều bọn mình sẽ freeship trong 4 quận HN1 nhé.

BỈM PAMPER ANH- GIÁ TỐT NHẤT
    http://tinyurl.com/pamper-anh

Click:

Cám ơn
    50
    Được cám ơn 704 lần trong 692 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

up hộ cho đắt hàng. tập 1 mình toàn dùng loại này, đang chờ tập 2 mà chưa thấy gì, hihi xí chỗ ở đây để lấy KM đc k nhỉ

Thanh lý Giầy Boot xuất Nhật cho con:http://www.lamchame.com/forum/showth...2#post24654752

Click:

Cám ơn
    492
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi Mẹ QA View Post
    Đánh dấu để chị hỏi đứa e dâu có mua ko để order một thể. Chắc chắn c lấy nhiều lại đến lấy trực tiếp nên giảm giá cho c nhé.
    Chị là 1 trong 10 mẹ đầu tiên lại đến tận nơi đương nhiên sẽ có giá tốt rồi ạ. Cảm ơn chị nhiều!

Click:

Cám ơn
    492
    Điểm đánh giá
    0

TRI ÂN KHÁCH HÀNG VÀ CŨNG LÀ QUÀ TẶNG NHO NHỎ CHO CÁC MẸ ĐÃ GHÉ TOPIC CỦA EM.
    EM XIN CHIA SẺ 2 KINH NGHIỆM RẤT THIẾT THỰC VÀ CỰC KỲ CÓ ÍCH TRONG VIỆC CHĂM SÓC BÉ VÀ GIA ĐÌNH

1. Bé bị côn trùng đốt bôi gì? Vừa hiệu quả, lành, lại rất rẻ?
    Kinh nghiệm này các mẹ ngoài Bắc rất ít người biết và ngay cả các mẹ trong Nam loại thảo dược này rất sẵn mà không bít ạ.
    Là DẦU MÙ U các bác a. Em toàn dùng cho bé nhà em thui. Hiệu nghiệm hơn dầu tràm rất nhiều. Ngoài HN em tìm mà không có toàn phải nhờ người nhà vào SG mua cho bôi thôi ạ. Các bác trong SG thì cứ ra hiệu thuốc mua loại mù u + mỡ trăn của cty tên MIPHARMCO 1 lọ bằng lọ thuốc mắt khoảng mấy khìn.
    Loại này vừa bôi được côn trùng đốt vừa bôi bỏng được vì tác dụng của mù u là chữa các vết thương lại có mỡ trăn nên bôi bỏng tốt lắm ạ.
    Em muốn chia sẻ vì thấy các mẹ cứ thi nhau mua mấy loại của Nhật. Em cũng có 1 tuýp bôi chẳng ăn thua gì. Bé nhà e thì mỗi khi bị muỗi đốt cứ sưng phồng lên thương lắm ạ! Một ngày các mẹ cứ bôi nhiều lần cho bé không ảnh hưởng gì đâu ạ. Người lớn bôi cũng có tác dụng ngay khi vừa bôi thấy đỡ ngứa hẳn luôn ấy ạ.
    Các mẹ cứ thử xem thế nào nhé!
    Tết này e có người nhà ra ngoài này. Mẹ nào có nhu cầu e sẽ nhờ mua cho ạ. Nhưng số lượng chắc hạn chế vì là ra du lịch lại cùng với các bé nên ko mang nhiều được ạ. ƯU TIÊN KHÁCH MUA HÀNG NHÀ EM Ạ!

2. Phương pháp làm giá đỗ rất dễ ko cần dùng máy

- Nguyên liệu : Đỗ + 1 chiếc rổ + 1 khăn bông sạch ( cũ cũng ok)
    - Ngâm đỗ khoảng 30 phút (trời lạnh thì nên ngâm nước hơi âm ấm)
    - Lót nửa khăn bông vào rổ rồi dàn đều đỗ lên. Nửa còn lại đậy lên mặt đỗ.
    - Bên dưới rổ đặt 1 chiếc chậu làm sao để rổ ko sát xuống đáy chậu.
    - Mỗi ngày 3 lần ngâm rổ giá đỗ vào chậu nước tầm 10-15 phút (Nhớ phải ngập đỗ)
    - Tầm 4-6 ngày sẽ có thành quả ạ.
    - Giá cực ngon, trắng, mập hơn cả giá làm bằng máy
    Chúc các mẹ thành công

thay đổi nội dung bởi: himitsu254, 12-22-2011 lúc 04:49 PM

12. Những người sau đây 4 đã cám ơn himitsu254 về bài viết hữu ích này

cht1510 (12-22-2011), Giang-Khôi (12-23-2011), meomimi (03-19-2012), THUYDUONG14166 (03-22-2012)

Trang 1/122 12345671151101 ... cuốicuối

Các đề tài tương tự

1. Toàn quốc: Bỉm pampers anh: Giá sale rẻ nhất diễn đàn, chất lượng châu âu hàng đầu
    By MeCunKay in forum ĐỒ CHƠI, ĐỒ DÙNG VÀ DỊCH VỤ CHO BÉ
    Trả lời: 3
    Bài mới gởi: 11-18-2011, 05:42 PM
  2. thanh lý bỉm Pamper L60 giá rẻ!
    By trausut10 in forum ĐỒ THANH LÝ
    Trả lời: 10
    Bài mới gởi: 10-21-2011, 11:38 PM
  3. Trả lời: 8
    Bài mới gởi: 01-10-2011, 02:38 PM
  4. Toàn quốc: Bỉm Pampers tím (pampers active) giá cực rẻ
    By Xuanhdao in forum ĐỒ CHƠI, ĐỒ DÙNG VÀ DỊCH VỤ CHO BÉ
    Trả lời: 177