Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 18
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 3 lần trong 3 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Thanh lý cực nhiều đầm công sở zara basic , mango suit ..... giá rất rẻ

Quảng cáo
    Chào cả nhà ! em lại thanh lý váy đầm công sở đi tiệc linh tinh leng teng , hic giờ em hết đi lam rồi ở nhà làm osin cho mấy bố con nó ! buồn chán nhưng vì mục đích cao cả của tương lai con em chúng ta em đanh hy sinh vậy ! em lôi hết váy đầm của em ngay xưa và hiện tại vì em co sở thích mua sắm ko điểm dừng nên hay tha về những cái ma em co khi còn không nhớ mua ở đâu hồi nào nữa! Các chị mua đồ em thì biết rùi , đồ em chuẩn – chất – độc và quan trọng là cực kỳ rẻ ạ ! em xác định giao lưu với các mẹ là chính nên giá em để lại là rất hạt dẻ rùi nên các mẹ đừng mac58c cả nữa nhé !em tên hương nhà em ở phú nhuan , nick yh : yuuriloves ! ( em online suốt nên chat thoải mái ạ! )đồ cua em đa số là size s hoac m em nang 53 kg cao 163 , v1 34b - v2 68- v3 91) mặc vừa chuẩn .sdt của em : 0933781969 các mẹ thắc mắc gì cứ call truc tiếp cho em hoặc sms đều ok het ! thanks mọi người đã đọc

link tổng hợp đây ạ !http://www.flickr.com/photos/68946153@N04/( em cập nhật thường xuyên ở đây em nào còn em nào hết , em nào chuẩn bi thanh lý nữa em sẽ ghi chú đầy đủ để tiện theo dõi
    1// đầm mango suit cực xinh , o trên là thun sọc ngang , phần dưới váy chất kaki không co dãn form mặc rất đẹp , xinh xắn em này lên dáng rất tây nhé ! có túi hai bên mặc đi là hay đi chơi đều ok hết ! 340k size s

hinh 339 by mecuquay, on Flickr

hinh 328 by mecuquay, on Flickr

2/ đầm MERONA ! SIZE S , cực xinh và quyến rũ phần cổ cách điệu rất hay nhé ! vừa quý tộc vừa thanh lịch ạ !em này rất tiểu thư và form rất đẹp nhé ! 250k

IMG_0654 by mecuquay, on Flickr
    IMG_0655 by mecuquay, on Flickr

IMG_0655 by mecuquay, on Flickr

IMG_0654 by mecuquay, on Flickr

3/ đầm zara basiccực đẹp , chất vải linen dày dặn mặc lên form chuẩn không cần chỉnh , đẹp sang trọng lịch sự đi làm hay đi party đều ok hết , em yêu em này lắm lắm mà giờ không đi làm nữa nên tiếc lắm hic , nhìn bộ nút của nó thui là chết mê chết mệt rùi , em này em mua 450 k lậnbán 320k size s không co dãn em mặc lên vừa vặn nhé ! còn mới tinh

IMG_0678 by mecuquay, on Flickr
    IMG_0677 by mecuquay, on Flickr

IMG_0515 by mecuquay, on Flickr

4/ đầm zara basic dáng công sở , thun dày dặn co dãn form lên chuẩn ôm gọn người che bụng , tạo dáng thon gọn tốt ! dây kéo sau lưng , màu cát cháy rất tôn da nhé ! đi làm là hết sẩy ! con macao nhé 280k
    IMG_0691 by mecuquay, on Flickr
    IMG_0697 by mecuquay, on Flickr

om/6221/6290966194_bd95e4a506.jpg[/img][/url]
    IMG_0698 by mecuquay, on Flickr

IMG_0693 by mecuquay, on Flickr
    5// Quần tregging dòng REVETED by LEE - hiệu này thì quá nổi tieng rui a ! Em co 5 em size m tầm size 27- 28 gia 240k .Quần có gân chạy dọc ống quần làm cho chân thon gọn và kéo dài ra như chân mẩu ấy , thun dày dặn co giãn cực tốt có dây kéo hai bên ống rất style nhé ! Măc đi làm hay đi chơi đều đẹp hết ! từ 48 :> 55 kg măc ngon lành nhen Form lên chuẩn mặc gọn người và che bụng tốt có thể mac voi ao somi bỏ trong quần để đi làm vẫn rất rất dẹp , em cũng lấy 1 cái để mặc :

hinh 358 by mecuquay, on Flickr

hinh 361 by mecuquay, on Flickr

hinh 360 by mecuquay, on Flickr
    6/ đầm quây zara basic cực đẹp mặc ên eo ót đàng hoàng , rất rất đẹp ,chất thun dày dặn co dãn tốt size m v1 > 34b mới bon chen được nhé 280k

hinh 335 by mecuquay, on Flickr

hinh 351 by mecuquay, on Flickr
    7/đầm banana 170k chất thun dày dăn , form cực đẹp, size s , tam 48 den 55 g vua nhe

1320162026613118876_574_0 by mecuquay, on Flickr
    8/đầm zara basic công sở , thun dày dặn ,cực tôn dáng , màu be mặc lên rất sáng da nhé size s
    Mua gần 400 , để lại 280k còn mới tinh chưa mặc lần nào hết

9/ túi BETTY BARLAY _ em đặt mua của 1 chị ở hà nội hết gần 565 k + ship nữa gần 600k _ túi mới tinh tươm vì em chưa xài làn nào hết !thấy đẹp nên mua hic ( cái tật shopping quá đà không có điểm dừng là thế đấy chị em ) túi này to lắm đựng được rất nhiều đồ nhé mà trông vẫn gọn gàng và đẹp , da mềm mượt ,thích hợp đi du lịch trong ngày hay các mẹ có em nhỏ , các chị em thích túi to chứa nhiều đố linh tinh ,cac em sv đựng sach vở gì đấy .. 1 mình em túi này là đủ không cần túi nhở túi to lích kích , hàng tqxk xịn chứ không phải hàng chợ vớ vẩn đâu ạ , 380k , kich thuoc 39*29*17
    IMG_0763 by mecuquay, on Flickr

IMG_0764 by mecuquay, on Flickr

IMG_0765 by mecuquay, on Flickr

IMG_0767 by mecuquay, on Flickr
    10/

Hình ảnh này đã được thu nhỏ lại. Hãy click vào đây để xem hình gốc.

cặp siêu nhẹ miti còn mạc mới tinh như hình ngoài cửa hàng đang bán 400 mấy gần 500k đấy ạ ! con em còn bé chưa có dịp xài nên thanh lý rẻ 300k

IMG_0769 by mecuquay, on Flickr

IMG_0769 by mecuquay, on Flickr

thay đổi nội dung bởi: babyloves, 11-09-2011 lúc 09:49 AM

Click:

Cám ơn
    331
    Được cám ơn 423 lần trong 306 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Thanh lý cực nhiều đầm công sở zara basic , mango suit ..... giá rất rẻ

Hình như link ảnh bị hỏng bạn ạ

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    188
    Được cám ơn 287 lần trong 255 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Thanh lý cực nhiều đầm công sở zara basic , mango suit ..... giá rất rẻ

em cũng ko thấy hình chị ạ.................

cho thuê nhà khu vực Đồng Xa, Mai Dịch
    http://bit.ly/1oRpkoh
    Học tiếng anh, ôn thi ielts
    http://www.lamchame.com/forum/showth...3#post12941683

Click:

Cám ơn
    51
    Được cám ơn 46 lần trong 44 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mình cũng ko thấy hình nào bạn ạ.

Sữa ong chúa xách tay Úc giá rẻ nhất: 090.2211.860

Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

em up ảnh được rùi ạ ! ca nhà vào xem ủng hộ em nhé .................................................. .......................

Click:

Cám ơn
    2
    Được cám ơn 29 lần trong 27 bài
    Điểm đánh giá
    0

ha ha trong yh e có nick của chị rùi, chả hiểu sao, hình như đợt trc pm vụ giày C&K thì phải, c ở SG phải ko ạ, nếu e nhớ k nhầm, thích mấy cái váy nhưng hơi béo nên mún qua thử rồi mới lấy

Click:

Cám ơn
    52
    Được cám ơn 92 lần trong 76 bài
    Điểm đánh giá
    0

mẹ nó ơi váy 4 là size j đó? mới bao nhiều %? để e bon chen nào..............................................

KHÔNG CẦN NỐI MI, KHÔNG CẦN MI GIẢ, CHỈ CẦN DÀI MI TỰ NHIÊN: http://www.lamchame.com/forum/showth...5#post12671275

Nơi Cư Ngụ
    Bắc Ninh
    Click:

Cám ơn
    218
    Được cám ơn 168 lần trong 165 bài
    Điểm đánh giá
    0

đồ đẹp giá xinh nhưng mừ hết xiền hụ hụ mẹ cháu có đổi đồ thì tốt.

Click:

Cám ơn
    16
    Được cám ơn 191 lần trong 189 bài
    Điểm đánh giá
    0

3/ đầm zara basic dáng công sở , thun dày dặn co dãn form lên chuẩn ôm gọn người che bụng , tạo dáng thon gọn tốt ! dây kéo sau lưng , màu cát cháy rất tôn da nhé ! đi làm là hết sẩy ! con macao nhé 280k
    Dáng của chủ top chuẩn quá. Phải chi cái váy này lớn hơn 1 size thì mình ủng hộ đồng hương sài gòn rồi.

Thanh lý đồ được tặng:http://www.lamchame.com/forum/showth...-Gi%C3%A1-800K....

Click:

Cám ơn
    0
    Điểm đánh giá
    0

Quảng cáo
    Trích Nguyên văn bởi giangnac View Post
    ha ha trong yh e có nick của chị rùi, chả hiểu sao, hình như đợt trc pm vụ giày C&K thì phải, c ở SG phải ko ạ, nếu e nhớ k nhầm, thích mấy cái váy nhưng hơi béo nên mún qua thử rồi mới lấy
    Hic nhin em the chu cung beo lam chi ! Chi co vao sg thi lien lac ghe nha thu do nhe hịi thanks chi

Trang 1/2 12 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ