Mình cần xin con nuôi

Thảo luận trong 'Các vấn đề gia đình khác' bởi -Cỏ-, 7/11/2011.

1. -Cỏ-

-Cỏ- Thành viên tập sự

Mình rất muốn có con nhưng không có niềm tin vào đàn ông cũng như hạnh phúc gia đình do vậy mình muốn trở thành 1 bà mẹ đơn thân và tìm niềm hạnh phúc qua thiên thần nhỏ.
    Bố/mẹ nào có người thân/ bạn bè hay qua bất cứ mối quan hệ nào biết được bạn nào đó không đủ khả năng nuôi con hoặc không muốn nuôi con thì liên lạc với mình nhé. Mình mong được nhận nuôi bé từ 10 - 12 tháng tuổi.
    Số đt của mình: 0924719035, mình rất nghiêm túc và mong mọi người giúp đỡ mình chân thành.
    Cảm ơn bố/mẹ đã đọc tin

Xem thêm các chủ đề tạo bởi -Cỏ-
    Đang tải...

2. bôngxinh2212

bôngxinh2212 Thành viên nổi tiếng

Ðề: Mình cần xin con nuôi

nếu bạn có khả năng sinh con thì tự mình sinh ra một thiên thần sẽ rất vui và hạnh phúc đấy:D.và chẳng tội gì phải sống một mình mà nuôi con cho khổ cả mẹ lẫn con.trong gia đình có người chồng vẫn cứ khác bạn ạ.cái đơn giản nhất ví dụ như có chồng sẽ không bị quấy rối,bắt nạt.hehe...

3. Giangthao02

Giangthao02 Thành viên tập sự

Ðề: Mình cần cko con nuôi

E co e be gan 8tkang ai hjem muon muon xin con thj l.h giangthao1093@gmail.com
    chan thanh

4. skychiper

skychiper Thành viên tập sự

Bạn tự sinh cho mình 1 đứa là được thôi mà (nếu khả năng của bạn không có vấn đề), như vậy sẽ ý nghĩa hơn nhiều là bạn đi xin con của những ông bố, bà mẹ lầm lỡ khác. Sau này sẽ rất kho cho bạn cũng như cuộc sống của đứa trẻ sau này

5. nusigiangho87

nusigiangho87 Thành viên nổi tiếng

Muốn nhận con nuôi bạn có thể lên chùa hoặc tới bv xin chắc là được mà.

6. batxecaocap

batxecaocap Tìm anh - Anh ở đâu

Nếu được chị nên sinh cho mình 1 đứa chị à, dù sao con mình sinh ra vẫn có một cảm giác mà không điều gì có thể thay thế chị ạ.

7. Nguyễn Minh Cúc

Nguyễn Minh Cúc Bắt đầu tích cực

Nếu bạn ko có vấn đề gì về SKSS thì bạn nên tự sinh cho mình đứa con, đó sẽ là niềm hp hơn nhiều. Bạn cũng đâu nhất thiết lập gia đình đâu, làm mẹ đơn thân tuy vất vả nhưng nếu bạn thích thì nó ko là điều khó.

8. mecubo2014

mecubo2014 Thành viên đạt chuẩn

Cuộc sống mỗi người có một nỗi khổ thật, mình nghĩ bạn muốn nhận con nuôi và trở thành "bà mẹ đơn thân" thì không nên cho biết gốc tích của mình cũng như gốc gác của cháu bé vì mình gặp một trường hợp này rồi, có bà chị cùng cơ quan với mình ở nghệ an do vợ chồng hiếm muộn không thể có con nên anh chị xin nhận con nuôi của 1 đôi nam nữ sinh viên do yêu đương không có kiểm soát nên đã sinh ra 1 em bé đôi bạn sinh viên đó dấu gia đình và cho anh chị về nuôi nhưng đến khi gia đình đôi nam nữ đó biết thì bắt 2 bạn trẻ đó xin con về, khi đó bé được gần 2 tuổi. anh chị định không trả nhưng nghĩ thương đứa trẻ...và anh chị đã trả lại cháu, có cháu bé ở bên được 2 năm khi không có cháu anh chị ấy thực sự buồn . Vì vậy em khuyên mẹ nếu muốn nhận xin con về nuôi và để có cuộc sống mẹ con sau này thì nên xin ở trại trẻ mồ côi hay các chùa nơi đón nhận những cháu bé đã thực sự không còn được bố mẹ các cháu mang về nuôi nữa.

9. hautazanlove

hautazanlove Thành viên tập sự

Chào các anh chị ...

... Chuyện là thế này .
    Em cưới vợ gần 2 năm , và có với nhau 1 đứa con trai 10 tháng . Nhưng vợ em không còn muốn sống với em nữa vì cô ấy đang ngoại tình với một người khác . Cô ấy muốn em nuôi con , vì cô ấy không thể nuôi con vì điều kiện sức khỏe .
    Hôm nay em muốn lên đây tìm một gia đình hiếm muộn , không có con , để gửi gắm đứa con trai 10 tháng đó . Em không vì tiền bạc , nên các cô bác anh chị đừng bảo em bán con .
    Gia đình anh chị nào có nhu cầu nuôi con nuôi , xin LH gmail : 0955589563av@gmail.com hoặc yahoo nguyenthjenquan . em sẽ hồi âm lại ngay khi đọc được tin nhắn .
    Xin cảm ơn anh chị nhiều .

10. lehoan3008

lehoan3008 Thành viên kỳ cựu

em thấy chị nếu có thể thì nên sinh con của mình vẫn hơn ak! dù sao thì con mình vẫn hơn mà!