Toàn quốc: Chăn Đệm Minh Minh - Chăn Ga Đệm Giá Siêu Yêu Chất Lượng Bền Đẹp, Uy Tín 10 Năm Lamchame.

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi ikily, 7/11/2011.

1. bo_hai_ha

bo_hai_ha Bắt đầu tích cực

Ðề: Chăn đệm Minh Minh-Ga gối hè 150k, Đệm sales off tới 50%,Nhận đặt đệm các cỡ- Freeship

E quan tâm đến chiếu mây. Mà hàng của nước nào hả mn?

2. ikily

ikily Minh Minh-Chăn ga gối đệm

Ðề: Chăn đệm Minh Minh-Ga gối hè 150k, Đệm sales off tới 50%,Nhận đặt đệm các cỡ- Freeship

Chiếu mây hàng TQ loại 1 đẹp nhất thị trường mẹ nó nhé. Nằm mát và rất thích. Giặt thoải mái, dễ vệ sinh nhất là khi nhà có trẻ con. Cảm ơn mẹ nó nhiều.

3. ngoc_fet

ngoc_fet Nhà Dế - Linh Đàm

Em bảo sang nhà chị xem bộ chăn ga mà mãi chưa đi đc :)

4. ikily

Sang đi em ơi, đợt này hè nên chị đang sales cực mạnh tất cả mặt hàng. Welcome em và tất cả mọi người!

5. Mysuzi

Mysuzi Thành viên tích cực

ảnh bị hỏng hay sao ấy, em ko xem đc ảnh mn ạ

6. ikily

Mình đang sửa lại đây mẹ nó ơi. Up mấy trang kia chán quá, cứ 1 thời gian ảnh lại bị mất. Thế nên mọi người vui lòng vào website để xem mẫu nhé: changademminhminh.com nhé.
    Cảm ơn mẹ nó nhiều

7. MeChipTom

MeChipTom Thành viên chính thức

Cho e xin giá đệm PE mút xốp ép loại 1.8x2m, cao 14cm, 2 bộ chăn gối hè loại giá bình dân thôi ạ+ 1 chiếu điều hòa 1,8x2m và 1 ga chống thấm cùng kích cỡ với ạ. Vừa túi tiền sang tuần e qua bác chở luôn đến làng Ngọc Hà cho e. Tks bác!

Sửa lần cuối: 8/6/2014
  8. chuchuotcon

chuchuotcon Bắt đầu nổi tiếng

đang có nhu cầu mua đệm, vào ngó nghiêng xem có cái nào vừa tiền để sắm nào, nhà tớ muốn cái đệm mềm vừa phải, chủ top tư vấn giúp với, có cái nào to to một tí thì tốt

9. ikily

Loại mút xốp cty họ chỉ sản xuất loại 10cm là dày nhất bạn ạ. Mà nằm 10cm là vừa, sau này bạn có đi mua ga cũng dễ vì loại dày thường phải đặt ga riêng đấy.
    Loại mút xốp hàng cty có bảo hành 1m8x2mx10cm giá 1tr2 bạn nhé.
    Chăn ga loại cotton VN giá 450k/bộ chăn ga gối
    Chiếu điều hòa m8x2m gồm 2 vỏ gối nữa giá 270k/b loại 1 đẹp nhất trên thị trường.
    Giá trên mình đã giảm tối đa cho mùa hè rồi. Mẹ nó lấy thì alo mình nhé. Hy vọng mẹ nó ủng hộ. Cảm ơn mẹ nó nhiều lắm.

10. vinataba1

vinataba1 Thành viên tập sự

Mình muốn đặt 2 tấm đệm PE kích thước 40x200x10 cm thì giá bao nhiêu hả bạn?

11. ikily

Đệm này dài 2m nên phải cắt từ tấm 1m6x2m ra bạn ạ. Cỡ 1m6x10cm thì giá là 850k/tấm mẹ nó nhé. Mẹ nó đặt làm ghế phải ko? nếu lấy 2 tầm như nhau thì có thể mua 1 tấm đệm rồi mình gia công cắt làm đôi ra là ok. Như vậy mẹ nó chỉ cần mua 1 tấm size m6x2mx10cm rồi mình sẽ gia công cắt ra thôi. Sau đó đặt may cái vỏ đệm là ok. Mẹ nó nghiên cứu đi rồi nhắn mình nhé. Cảm ơn mẹ nó nhiều

12. ikily

Mình nhắn bạn rồi nhé, hy vọng bạn ủng hộ shop. Cảm ơn bạn
    Đợt này hè mình đang giảm giá kịch liệt các mặt hàng trong shop, mời các mẹ có nhu cầu qua xem và ủng hộ. Xin cảm ơn.

13. ikily

CHĂN GA ĐỆM MINH MINH- Chữ TÍN hàng đầu - uy tín 4 năm trên lamchame và các website khác

Tổng kho các mặt hàng Chăn, Ga, Gối Đệm từ bình dân đến cao cấp, đáp ứng mọi nhu cầu của khách hàng.
    - Cam kết giá cả hợp lý với chất lượng tốt, cạnh tranh nhất thị trường HN, các mẹ có thể tham khảo thoải mái rồi hãy so sánh
    - Tiêu chí LÃI ÍT nhưng bán được SỐ LƯỢNG NHIỀU.
    - Cam kết bán hàng công ty đảm bảo chất lượng, ko bán hàng gia công, ko rõ xuất xứ. Đổi trả lại sản phẩm nếu do lỗi nhà sx
    - Nhận đặt CHĂN GA ĐỆM theo kích cỡ yêu cầu của khách. Bán buôn giá tốt nhất.

------->Nếu topic này không hiển thị hết ảnh, mời cả nhà vào website để chọn mẫu nhé:
    http://changademminhminh.com

Các mẹ hãy like fanpage facebook của shop để có cơ hội nhận miễn phí 1 bộ ga gối cotton HQ nhé:
    https://www.facebook.com/pages/Chăn-ga-đệm-Minh-Minh/239881579480560

Địa chỉ: Số 1 ngõ 41/10 đường Hồng Hà, Phúc Xá, Ba Đình HN (đối diện cây xăng Yên Phụ)
    ĐT: 0983.902.399
    Website: changademminhminh.com
    Facebook: Chăn ga đệm Minh Minh

Ưu đãi đặc biệt, em FREESHIP nội thành Hà Nội (bán kính 5km) cho mọi đơn hàng, tùy từng đơn hàng có thể freeship hoàn toàn, người giao hàng có thể mang 1 số mẫu khác nhau cho mọi người chọn [/SIZE]

Chiếu mây điều hòa thông minh, mang đến cảm giác mát mẻ sảng khoái và giấc ngủ thật ngon cho mùa hè nóng bức.
    Hàng loại 1, loại đẹp nhất trên thị trường, gồm 1 chiếu và 2 vỏ gối, đủ size m2xm9, m6x2m và m8x2m nhé các mẹ, 250k-270k/bộ tùy size

Chiếu trúc nữa nhé:

Đệm nước Mimosa, mùa hè trải lên đệm hoặc chiếu nằm cực thích, có tác dụng massage toàn thân, an toàn cho bé không sợ viêm phổi như 1 số mẹ vẫn lo đâu nhé vì nhiệt độ rất dễ chịu vừa phải, thích hợp cho trẻ em, người bệnh nằm 1 chỗ:

Size đệm nước là 75x90cm giá 150k, size to 90x1m8 giá 250k/c

HOT HOT HOT:
    Mua trọn bộ chăn ga gối đệm cưới giảm giá shock + quà tặng, giá chỉ từ 3 triệu trở lên.
    - Đệm bông ép bảo hành 5 năm chất lượng cao, bền đẹp chiết khấu lên tới 35% so với giá công ty
    - Chăn ga gối phủ chần bông vi tính 3 lớp cotton HQ mẫu mã đẹp
    --------------->Tặng ngay 2 ruột gối bông HQ trị giá 200k, 1 ruột gối ôm trị giá 100k!!!

Chăn hè thu chần bông vi tính 3 lớp, size 2mx2m2, chất liệu cotton thoáng, thấm mồ hôi, đẹp, bền và thích hợp cho tiết thu, nhiều màu sắc cho bạn lựa chọn.

ĐỆM BÔNG ÉP CHẤT LƯỢNG CAO CHÍNH HÃNG CÔNG TY BẢO HÀNH DÀI HẠN 5 NĂM, CÂN NẶNG CHUẨN
    ĐỦ CÁC KÍCH CỠ THEO YÊU CẦU

(giá có thể thay đổi theo từng hãng)
    Các mẹ nên thận trọng khi mua đệm không bảo hành mặc dù giá có thể rẻ hơn đệm nhà em từ 300-500k và thường là hàng gia công tại làng nghề nên chất lượng kém.

Một số cỡ phổ biến cho đệm BÔNG ÉP HQ bảo hành dài hạn 5 năm, mình nhận đặt mọi kích cỡ theo yêu cầu của khách nhé (kể cả đệm cũi cho bé), cỡ nào cũng đặt được.

Mình phân phối cả đệm Hanvico, Sông Hồng nhé, chiết khấu cao nhất có thể

Đệm Hanvico chính hãng công ty CHIẾT KHẤU 20% THEO GIÁ CÔNG TY CÁC MẸ NHÉ, giá này đặc biệt vì đảm bảo ko có 1 showroom Hanvico nào chiết khấu cho khách hàng đâu, các mẹ cứ check thoải mái trước khi order

Giá dưới đây áp dụng cho đệm bông ép HQ Hansun, Kore.. bảo hành chính hãng 5 năm trên toàn quốc, chất lượng và cân nặng bông theo tiêu chuẩn, thoáng và bền đẹp

*1.2m-5cm= 1050k-1150k ; 1.2-9cm= 1tr3-1tr4 (Giá chưa chiết khấu 1,8-2tr)
    *1m5x1m9x5cm = 1tr150- 1tr3. 1m5x9cm=1tr4-1tr550k
    *1.6m-5cm= 1tr2-1350k; 1.6m-9cm= 1tr5-1650k (Giá chưa chiết khấu 2,4-2,9tr)
    *1.8m-5cm= 1450k-1550k; 1.8m-9cm= 1650k- 1tr8(giá công ty chưa chiết khấu là 3tr-3tr5)

(Có đủ các size đệm từ 5cm-9cm-14cm-18cm)

----------------------------------------------------------------------------------------

Ngoài đệm bông ép ra còn loại đệm PE mút xốp ép siêu nhẹ siêu bền hàng VN, bảo hành chính hãng, chất lượng tốt mà giá siêu rẻ, gấp thành 3 tấm dễ di chuyển, vỏ gấm bền đẹp hoa văn hiện đại:
    -Chất liệu: PE nhẹ như đệm mút, cứng như đệm bông ép.
    -Siêu bền, giúp lưu thông tuần hoàn máu tốt.
    -Thoáng khí tốt, rất bền, mềm & êm.
    -Giá thành hợp lý phù hợp với nhu cầu của đa số mọi người.
    -Trong suốt, hơi có ánh mờ, có bề mặt bóng láng, mềm dẻo.
    -Chịu được nhiệt độ cao

Cỡ 1m2x1m9x5cm: giá khuyến mại = 550k, 9cm= 750k
    1m6x2mx5cm giá km = 650k, 9cm= 850k
    1m8x2mx5cm giá km = 750k, 9cm = 950k

(Có đủ các size đệm từ 5cm-9cm-14cm-18cm)

Ga chống thấm giảm giá còn 89k đồng giá cho các size đệm, tặng ngay khi mua đệm nhé cả nhà

Chất liệu: bông tấm PE ép, tạo độ đàn hồi cao, không lún, xẹp. Vỏ đệm sử dụng bằng chất liệu vải GẤM, độ bền cao, hình thức đẹp. Đệm vô trùng, thông khí tốt, thoát ẩm nhanh, có thể giặt được bằng nước, đảm bảo an toàn vệ sinh, phù hợp điều kiện thời tiết nóng ẩm ở Việt nam. Đệm có độ phẳng cao giúp sự tuần hoàn máu tốt, không gây cong võng cột sống, đặc biệt tốt cho trẻ em đang trong quá trình phát triển xương và cơ thể. Không gây mệt mỏi sau khi ngủ, giúp lấy lại trạng thái tinh thần sảng khoái sau giấc ngủ. Đệm có thể gấp gọn 3 tấm và sử dụng như sofa, nhẹ nhàng, dễ di chuyển.

Post 1 số mẫu mới về, các mẹ kéo xuống xem hết topic để xem hàng trăm mẫu cực đẹp và các chương trình khuyến mại nhé[/B]

S50. cotton nhung bóng cam

S51. gấm lụa tím

Mẫu mới về hè 2014:

Hàng chăn ga 3D chất liệu cotton lụa đẹp quá các mẹ ơi, mềm mướt và dày dặn, 1.2tr/bộ chăn ga gối

TH7. 3D hoa cúc xanh

TH13. 3D so 2- hoa trang to

TH14. 3D hoa ly bướm

TH20. 3D bướm xanh

MV1. nền xanh da trời hoa trắng to

MV2. hoa nhí đỏ đun

Một màu KS1. Xanh cốm pha kem (hàng trần bông)

S52. hoa mai cam

S53. Hoa to nâu đỏ

S54. lụa tím pha cotton trần bông

Các mẫu 1 màu phối dưới đây là hàng chăn ga phủ 1 lớp gồm ga phủ, vỏ chăn và vỏ gối. Vải kaki nhung rất đẹp, mịn và bền. Các họa tiết trên chăn là thêu tay rất kỳ công, tinh tế và độc đáo. Đảm bảo các mẫu này có 1 ko 2 các mẹ nhé. Ga phủ freesize dùng được cho các size đệm. Giá từ 1tr2/bộ trẻ em. Màu thật bên ngoài sắc nét đậm đà hơn trong ảnh nhiều ạ

T1. thêu vàng nhạt.

T2. thêu khủng long xanh cốm.

T3. Gấu vàng nhạt

T4. ô tô cam

T5. hươu xanh lá

T6. bướm xanh da trời

Bộ này là cotton đũi, cả bộ chăn ga gối đều chần bông nhé các mẹ, đẹp hơn ảnh vì em scan ảnh mờ quá. Còn 1 bộ thôi thanh lý nốt 1tr2:

Chăn đông: cỡ đôi 2mx2m2 ruột hơi siêu nhẹ siêu ấm, vỏ cotton lụa bền đẹp, giá từ 550k-950k/chiếc tùy mỏng dày và tuỳ loại vỏ nhé các mẹ:

1. [​IMG] [​IMG]

2. [​IMG] [​IMG]

3. [​IMG] [​IMG]

4. [​IMG] [​IMG]

RUỘT GỐI Bông hạt HQ hút chân không, ruột chăn, ruột gối Sông Hồng bông trắng tinh vỏ lót cotton mềm mịn
    Loại 1 hút chân không: 100k/chiếc
    Loại 2 bông hạt: 50k/chiếc
    Ruột chăn 1m6x2m loại dày hút chân ko: 450k
    Ruột chăn 2mx2m2 loại dày vừa 350k, loại dày đại hàn hút chân ko: 480k[/B]
    [/SIZE]

[​IMG][/TD]

Ruột gối ôm loại to nhất (100x60cm) 100k/chiếc loại bông tơ xịn, mềm mại và ko xẹp hay vón cục

Gối ôm trẻ em cả vỏ cả ruột 80k/chiếc (60x20cm),
    Gối vuông văn phòng hoặc dùng để sofa: 100k/đ ruột, 120k/đôi vỏ chần bông:

Các mẹ kéo xuống xem hết topic để xem hàng trăm mẫu cực đẹp và các chương trình khuyến mại mới nhất nhé

Các mẹ lưu ý giùm là trên thị trường hiện nay có rất nhiều hàng nhái GIỐNG Y HỆT CÁC MẪU VẢI HÀN QUỐC nhà em nhưng chất liệu xấu hơn (thường gọi là chất vải TC) và giá rẻ hơn nhiều (nhà em có nhiều mẫu vải TC này và vải Hàn Quốc giống mẫu nhau nhưng giá chênh lệch hẳn hơn 1 nửa luôn). Chính vì vậy khi các mẹ so sánh cần so sánh đúng chủng loại vải tránh comment ko đúng khi giá chênh lệch nhiều nhé. Hãy là những người tiêu dùng thông thái các mẹ nhé!!!

BỘ CHĂN GA GỐI GẤM LỤA SINGAPORE HOME DECO

Hướng dẫn giặt chăn ga gối:
    Chú ý khi giặt : Để sản phẩm được bền màu, ngay từ lần giặt đầu tiên, chỉ nên giặt 5 phút bằng nước lạnh (tuyệt đối không được ngâm sản phẩm với bột giăt hoặc nước xả vải trong lần giặt đầu tiên), quay bằng máy ở chế độ bình thường, không giặt chung với bất kỳ sản phẩm khác, trong lần giặt đầu ta có thể thấy nước phai ra chất màu nhạt, đây là điều rất bình thường có thể thấy.

Khi giặt xong , giũ phẳng sản phẩm rồi phơi lên dây để sản phẩm khỏi bị nhàu khi khô
    Không nên đem đi giặt khô hoặc sấy khô sản phẩm bằng máy , như vậy dễ làm nhàu hay bạc sản phẩm .
    Từ những lần giặt tiếp theo có thể giặt bình thường với lượng bột giặt vừa đủ sạch, như vậy sản phẩm sẽ giữ màu rất lâu bền

Bộ chăn ga gấm lụa Singapore home deco, cực xịn và đẹp, lụa mềm mát mịn, sang trọng, có đủ cỡ 1m6x2m, 1m8x2m và 2mx2m2. Xu hướng mới nhất và bán chạy nhất hiện nay nhất là cho những đôi uyên ương sắp cưới nhé.

Một bộ gồm:
    -01 ga phủ trần bông cotton HQ, một màu trơn chần họa tiết hoa văn đẹp và tinh tế
    -01 vỏ chăn lụa như ảnh
    -5-7 gối tùy mẫu

Giá từ 1tr9/bộ trở lên tùy mẫu các mẹ nhé. Em chụp qua ảnh nên dìm hàng quá, màu ở ngoài sắc nét hơn ảnh nhiều ạ, hơn nữa chụp flash nên ảnh bị lóa, các mẹ chịu khó qua tận nơi xem đảm bảo sẽ thích ngay

L1. tím nhạt ghi

L2 hoa đỏ 7 gối

L3: Fendi

L4. vàng hoa văn ô vuông

L5. vàng ô vuông nhỏ

SJ. bóng cam Soju

Ever. hoa xanh lam - chỉ còn ga chun và 2 vỏ gối m8x2m

S50. đỏ đun xoắn trắng

TH. LV tím

L1C. hồng vỏ đỗ

L7. tím nhạt ghi

L8. vàng hoa ô vuông

L9. Vàng tươi ô vuông nhỏ

L10. vàng chấm bi

BỘ CHĂN GA GỐI COTTON PHA TƠ HÀN QUỐC XỊN ĐẢM BẢO KHÔNG PHAI KHÔNG XÙ KHI SỬ DỤNG

Các sản phẩm mã SU, S và HQ dưới đây với vải được nhập từ Hàn Quốc, vải cotton pha tơ lụa nên dai, mịn, ít nhăn và ko bạc màu (khác hẳn vải cotton 100% thường bạc nhanh và nhăn), kiểu dáng sang trọng và mang phong cách đặc trưng của Hàn Quốc.
    Có đầy đủ các loại như sau để các mẹ chọn mua (cả bộ hoặc mua lẻ đều ok):
    Một bộ ga phủ trần gồm những món sau
    01 Ga phủ trần/ hoặc chun trần
    01 Chăn trần bốn mùa ( 200 x 220 ) có thể lồng ruột chăn
    02 vỏ gối ( 45 x 65 ) + 02 vỏ gối tựa ( 45 x 45 ) hoặc 1 vỏ gối ôm (100x30)
    Chất liệu : Cotton tơ Hàn quốc cao cấp, không bạc màu, không bị xù lông

Giá từ 1tr5-1tr9 tuỳ cỡ (cỡ m2xm9, m6x2m, m8x2m) (đã chiết khấu) (giá công ty phân phối toàn quốc từ 2tr3-2tr5).
    Tất cả đều đủ cỡ 1m2x1m9, 1m6x2m và 1m8x2m nhé các mẹ. Ngoài ra có thể đặt may theo kích cỡ yêu cầu theo size giường.

-------> Khuyến mại ngay 1 đôi ruột gối nằm HQ bông hạt trị giá 200k khi mua bộ chăn ga phủ chần bông HQ
    Có thể mua riêng lẻ từng món. Không bắt buộc mua trọn bộ.
    ---------------------------------------------------------------------
    Bộ chăn ga gối 1 lớp ko trần bông thì giá khuyến mại là từ 800k/bộ trở lên tùy cỡ.

Có thể đặt may theo kích cỡ yêu cầu nhé các mẹ.

SU1. Angrybird2

S9A. bánh xe xanh tím

SU2. Bóng tròn đỏ đen mẫu mới

SU3. nền đỏ đun xoắn trắng mẫu mới

SU4. nen cam sọc hoa trang mau moi

SU5. ô tô máy bay vàng xanh seoul

E7. Chuột mickey donal

E8. Pororo

HQ1A. Bóng cam Soju

SU6. nền cam sọc nhiều màu mẫu mới

S0. nền nâu hoa cam

S1. Mắt na đỏ

SU6. nen cam mặt người

HQ36. nền hồng hoa trắng

S12. hoa to nâu đỏ

SU9. nền đỏ đun xoắn trắng seoul

S0. nền nâu hoa cam

S1. Mắt na đỏ

S2. Vàng, xanh tím than

S3. cẩm tú

S4. vàng nhạt bóng nâu mắt cáo

S5. nền nâu hoa trắng to

S6. Bóng tròn viền nâu đỏ rất trang nhã

S7. rèm tím

S8. nhũ hồng nhạt

S9A. bánh xe xanh tím

S9B. ô cửa sđđun

S10. nền hồng hoa trắng

S11. Satin xanh tím than

S12. hoa to nâu đỏ

S13. nền hồng hoa trắng

[/SIZE]
    [/SIZE][​IMG]

S14. Satin xanh tím than

S15. kẻ vuông hồng xanh to

S16. hoa tím nền vàng nhạt

S17. nền hồng hoa trắng

S18. nền hồng trái tim (đậm)

S19. nền ghi hoa đỏ
    [/SIZE][/SIZE]
    [/SIZE][​IMG]

S20. ô vuông vàng đậm

HQ05. Chicago

HQ10. hồng chấm bi nơ

S19. nen ghi hoa đỏ

HQ02. hoa đỏ hồng to

HQ18. kẻ xanh cốm nâu

S12. hoa to nâu đỏ

HQ19. kẻ tím

HQ28. nền ghi hoa hồng đỏ to

HQ14. mắt na đỏ

Gối tựa 45x45

HQ30. Nền trắng ghi hoa hồng to viền tổ ong hồng

HQ31- kẻ tím trắng sọc dọc

S7. bóng cam Soju

HQ35- hồng nhạt trắng ghi ô vuông

Chấm bi hồng xanh HQ

SU10. nền xanh lam hoa ever

Cotton satin

SU10. trái tim hồng đậm nhỏ

Tom Jerry

dâu tây đỏ

Ô tô Mc Queen

Angrybird
    Công chúa xanh

Tháp nghiêng 7 sắc cầu vồng

Gấu Pooh

Khí cầu xanh lá đậm- chỉ còn ga chun 1 lớp m6x2m và 2 vỏ gối

Mickey hồng- chỉ còn ga chun 1 lớp m6x2m và 2 vỏ gối
    Công chúa hồng
    Ô tô xanh da trời- chỉ còn ga chun 1 lớp m2xm9 và vỏ gối

Pororo

Mickey Dolnan

Đỏ đun xoắn trắng

PHẢN HỒI CỦA KHÁCH HÀNG VỀ Ikily Shop, bán hàng vui nhất là được các mẹ hài lòng thế này. Cảm ơn cả nhà đã ủng hộ nhiệt tình và rất mong nhận được góp ý để shop ngày một tốt hơn

Rất mong mọi người tiếp tục ủng hộ Ikily Shop (u)

14. alo_xinh

alo_xinh Thành viên tích cực

[/IMG]http://i1181.photobucket.com/albums/x433/alotoinghe/25_420x383.jpg

mẫu này có ga và gối riêng k? ga mầu tím than ấy, giá cho m8x2mx20cm là bn?
    và ga chông thấm cho đệm này nữa, mình cần loại ga vừa ôm chặt k rộng thùng thình

15. thaovic

thaovic Bắt đầu nổi tiếng

Bạn ui giá đệm bông ép 1m8x2mx9cm là 1850k đúng k nhỉ??

16. Elisa93

Elisa93 Thành viên nổi tiếng

Chị ơi em quan tâm đệm hàng VN ạ, so với hàng Hàn Quốc kia thì có khác nhiều ko ạ? Chị inbox em nhé, tks chị.

17. ikily

Đúng rồi mẹ nó ạ. Mẹ nó cần thì alo mình để mình chuyển nhé. Đệm bảo hành 5 năm, bông đẹp. Tặng kèm 1 đệm nước nhé. Cám ơn mẹ nó nhiều

18. ikily

Em ơi đệm HQ chỉ là công nghệ HQ và chất lượng bông tốt thôi chứ là sản xuất tại VN. Nhà chị chuyên cung cấp các loại đệm sản xuất theo công nghệ HQ bảo hành 5 năm. Giá cả rất hợp lý và rẻ hơn nhiều so với đệm nhập khẩu, hơn nữa chất lượng cực kỳ đảm bảo.
    Em cần đệm cỡ nào? Nhắn chị để chị báo giá hoặc em xem giá trên trang 1 nhé. Cám ơn em nhiều

19. ikily

Mẫu này có ga gối riêng mẹ nó nhé. Ga m8x20cm loại 1 lớp là 470k/ga và 2 vỏ gối. Nếu lấy thêm vỏ chăn thì thêm 550k nữa. Vải HQ xịn ko phai màu và xù lông. Nếu lấy mẫu này hàng vải thường thì giá chỉ 180k/b thôi mẹ nó ạ. Nhưng vải xịn dùng sướng hơn nhiều và bền màu.
    Ga chống thấm 80k/c. Ga này ôm chặt ko rộng đâu mẹ nó ạ. Nhưng ga chống thấm lại chỉ dùng cho đệm 10cm thôi chứ đệm dày thế tớ ko có. Cám ơn mẹ nó và hy vọng ủng hộ shop.

20. ikily

Đệm vừa tiền thì mình có loại xốp nhựa ép siêu nhẹ siêu bền, ko cứng và ko mềm lún, nói chung mềm vừa phải. Loại to nhất của xốp ép là m8x2m. Nếu mình lấy 5cm thì giá 750k, 9cm thì giá 950k mẹ nó ạ. Đệm này rất bền, di chuyển dễ vì nhẹ và gấp 3 tấm rất gọn gàng. Hy vọng mẹ nó ủng hộ nhé. Cám ơn mẹ nó nhiều.