Nên gửi trẻ dưới 12 tháng tuổi ở trường nào

Thảo luận trong 'Các vấn đề chăm sóc khác' bởi mother, 26/4/2009.

1. mother

mother Thành viên tập sự

:confused: Mình đang quan tâm tới trường uy tín cho bé dưới 12 tháng tuổi, giữ cả ngày, mẹ nào có kinh nghiệm vui lòng chia sẻ giùm mình nhé. Vui lòng chia sẻ luôn là mình cần chuẩn bị những gì cho bé và nên lưu ý những gì khi gửi bé yêu của mình. Mình hiện đang ở Quận 12, HCM.
    Xin chân thành cảm ơn!

Mẹ Nghé

Xem thêm các chủ đề tạo bởi mother
    Đang tải...

2. mother's pin

mother's pin Thành viên tập sự

Ðề: Nên gửi trẻ dưới 12 tháng tuổi ở trường nào

Chào Mẹ Nghé,
    Tiếc quá, muốn làm cử chỉ đẹp nhưng có lẽ không được rùi. Lúc đầu, mình cũng như Mẹ Nghé, lo lắng, tìm kiếm khắp nơi, may mà có người bạn khoe rằng: " bây giờ tớ sướng rùi, đã hết đau đầu, giải quyết được nỗi lòng, bé cún 4 tháng nhà mình đã có bến đậu, vừa yên tâm vì trường giữ ít bé lại vừa thân thiện nữa", vậy là mình chộp ngay, hỏi cho ra mới đc, bạn mình nói rằng " đã xem web socnau.com , họ giữ bé từ 4 tháng đến 5 tuổi, đã đi đến kiểm tra và khảo sát kỹ, lúc đầu gửi cũng lo lắng, tuần đầu ngày nào cũng ghé vào giờ trưa thám thính, sau đó thấy họ còn làm tốt hơn mình, thế là cứ yên tâm 18g00 mới đón về, vì họ có dịch vụ giữ sau 17g00, cho ăn chiều luôn chỉ đóng thêm 20k/buổi"
    Vậy là pin nhà mình thẳng tiến, lúc đầu cũng sợ, bây giờ mình cũng đón con vào 18g00 để về nhà chỉ chơi với con và làm 1 bình sữa trước khi đi ngủ, không phải sắn quần sắn áo, so bì với ông xã nữa, pin nhà mình bây giờ đã 10 tháng, khỏe và lí lắc lắm
    Hy vọng chia sẻ đc với Mẹ