Quán hát Las Vegas ở Lê Đức Thọ chán lắm các mẹ ạ!

Thảo luận trong 'Thư giãn, giải trí' bởi thitgacbep, 17/11/2011.

1. thitgacbep

thitgacbep co dinh: 0923 82 84 88

Em viết lên đây để lấy căm men của các mẹ về quán hát này. Trông ngoài rõ là hoành tá tràng nhưng cơ mà .... thôi rồi.....!:rolleyes:
    Chả là tối qua nhóm em đi hát ở đấy, em thì chả biết gì về luật lệ ở đây nên hí hửng mua quýt mang vào để mọi người cùng ăn, ai ngờ vừa vào đến thang máy mấy em nhân viên đã phủ đầu chặn luôn: chị gửi túi quả ở lễ tân đi ạ!:confused: em chả hiểu gì bảo sao lại thế? để mình cầm luôn lên cũng đc! (đúng là gà mờ!) thì em i' mới bảo là ở đây quy định k mang đồ ở ngoài vào ạ!

Nếu chị mang vào thì sao?

Nếu chị mang vào thì bọn em sẽ tính phí ạ!

Phí bao nhiêu hả em?

Dạ 200.000đ ạ!

Ôi, 200k cho 2kg quýt, cả bọn quyết định bỏ lại (vì ức chế quá)

Đấy là màn mở màn, đến khi vào hát thì ôi thôi, mic thì lúc lên lúc k, thay được cái khác thì rè. rồi thì cái màn hình thì hết sóng ngang lại muỗi đậu! [-( Có cả một bộ phận kỹ thuật ở ngoài mà khi hát vẫn chẳng tách lời. Rồi thì k có list cho khách chọn mà ai hát bài nào thì tự nghĩ ra, ghi ra giấy rồi chạy ra ngoài đưa cho phục vụ. Muốn next bài khác thì cũng phải chạy ra ngoài, rồi thì trong lúc hát thì bị chèn quá nhiều bài hát khác (chẳng có ai chọn) cứ như kiểu là câu giờ i' ạ, nhà em ra kêu thì họ bảo là trong các anh chị chọn bài nào thì em phát bài đó! Ai còn hơi đâu đứng cãi nhau với bọn nó nữa! Lại còn thêm phát đi phát lại 1 bài, em nhớ có bài phát lại những 4 lần! Thật chả ra làm sao! mà cũng 300k/giờ đấy ạ!

Em k nghĩ là chất lượng của nó lại kém như vậy, bởi cái tên của nó thật ấn tượng! Lần sau thì em cạch cái quán này, chán lắm ạ. Đã mẹ nào hát ở đây rồi chưa?

Xem thêm các chủ đề tạo bởi thitgacbep
    Đang tải...

2. giacmocothat

giacmocothat Bắt đầu tích cực

Ðề: Quán hát Las Vegas ở Lê Đức Thọ chán lắm các mẹ ạ!

Quán này ở đâu hả mẹ nó,nghe lạ quá!

3. thitgacbep

Ðề: Quán hát Las Vegas ở Lê Đức Thọ chán lắm các mẹ ạ!

Quán này ở đường Lê Đức Thọ (chính là đường từ Hồ Tùng Mậu ra sân vận động Mỹ Đình đấy). Trông cũng sầm uất lắm ạ, nhưng mà dở ẹc. Em note thêm là hôm đó nhóm em vào phòng VIP hẳn hoi đấy nhé, mà chất lượng còn thế,

4. vutungduong

vutungduong Đủ quyền lập Họ

thitgacbep thích bài này.
  5. thitgacbep

vutungduong thích bài này.