Trang 4/29 đầuđầu 1234567891014 ... cuốicuối
kết quả từ 31 tới 40 trên 287
    Nơi Cư Ngụ
    hà nội
    Click:

Cám ơn
    4
    Được cám ơn 14 lần trong 14 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Cẩn thận khi mua hàng thanh lý

Quảng cáo
    Cứ nhớ lại lời tin nhắn của 1 mẹ trên diễn đàn lại thấy ấm ức
    Chả là em có mua 1 túi Culth (mom có nick name là gì ý, em ko nhớ), khi đến mua em ko để ý lắm, vì thực ra thấy cũng ưng, nhưng mon giới thiệu là hàng da thật, em về dùng được 2 lần thì da ở túi bị vỡ, em nhắn tin hỏi lại và phàn nàn (trên tinh thần hoà bình) vậy mà mom đó tương luôn cho em 1 câu là: "em tưởng nhà chị ít tiền hay sao mà phải cần vài đồng bạc lẻ của em"...huuuuuuu.....làm em tụt cả hứng khí...400k của em mà mom nói vài đồng bạc lẻ...
    VÌ THẾ CÁC MOM MUA HÀNG TRÊN BOX THANH LÝ CẨN THẬN NHÉ!

Click:

Cám ơn
    27
    Được cám ơn 55 lần trong 49 bài
    Điểm đánh giá
    0

Những lời tâm sự của các chị em tại diễn đàn rất ý nghĩa và đáng lưu tâm, bản thân em cũng đang bán hàng thanh lý, sản phẩm có như nào mình nói như vậy, các mẹ thắc mắc gì mình cũng giải đáp nhưng em thấy các mẹ chưa thực sự tin tưởng đang còn nhiều băn khoăn.Em muốn mọi người tìm ra tiếng nói chung cho mục bán hàng thanh lý giúp những người như em và các mẹ khác bán hàng thành thật có chỗ đứng trên diễn đàn.Ai kinh doanh cũng mong bán hàng thật nhanh nếu ko bán được hàng tồn coi như lỗ vốn chứ chưa nói phải giảm giá thấp hơn cả giá nhập để bán cho nhanh. Em cảm ơn mọi người đã đọc những lời tâm sự này của em.

Nơi Cư Ngụ
    Cầu Giấy - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    5,651
    Được cám ơn 3,649 lần trong 1,895 bài
    Điểm đánh giá
    4 (100%)

Mình cũng chưa mua, chưa bán cái gì ở mục này. Nhưng xem ra nhiều vật dụng chúng ta nên trao đổi, cho tặng nếu k cần dùng đến nữa nhỉ. Hôm nọ thấy có mẹ mua phải đôi giầy xấu cũ và phải đối chất cũng thấy buồn buồn

Click:

Cám ơn
    31
    Được cám ơn 226 lần trong 187 bài
    Điểm đánh giá
    0

nói chung mua đồ thanh lý nên đến tận nơi xem nếu có điều kiện. Mình có 1 lần mua quần áo thanh lý 1 mẹ trên này: nào là hàng mới 90-99% vì chỉ mặc 1,2 lần, hàng mỹ ....chuyển khoản và nhận lại thì nói thật là trong tủ quần áo của mình chưa có cái nào cũ bằng hoặc hơn cái vừa mua thanh lý này cả. Cũng bực mình, nhắn tin cho mẹ ý. Mẹ ý hậm hực, nói gửi trả lại nọ kia. Mình thì không có thời gian nên mới cần ship hàng chứ có thì đã đi mua rồi. Cuối cùng làm rẻ lau

Click:

Cám ơn
    27
    Được cám ơn 55 lần trong 49 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi ebunba View Post
    nói chung mua đồ thanh lý nên đến tận nơi xem nếu có điều kiện. Mình có 1 lần mua quần áo thanh lý 1 mẹ trên này: nào là hàng mới 90-99% vì chỉ mặc 1,2 lần, hàng mỹ ....chuyển khoản và nhận lại thì nói thật là trong tủ quần áo của mình chưa có cái nào cũ bằng hoặc hơn cái vừa mua thanh lý này cả. Cũng bực mình, nhắn tin cho mẹ ý. Mẹ ý hậm hực, nói gửi trả lại nọ kia. Mình thì không có thời gian nên mới cần ship hàng chứ có thì đã đi mua rồi. Cuối cùng làm rẻ lau
    Bạn ko gặp may rồi .Mình thì luôn khuyến khích mọi người qua xem hàng, được thì khuân về, thuận mua vừa bán, ko o ép nhau làm gì.

Click:

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 2 lần trong 2 bài
    Điểm đánh giá
    0

Làm gì mà suốt ngày toàn thanh lý thế, có shop thanh lý quanh năm thế thì có mà ốm à

Click:

Cám ơn
    15
    Được cám ơn 56 lần trong 44 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mình nghĩ làm gì cũng nên có lương tâm mới tồn tại lâu được

http://thinhphatshop.mov.mn/
    Phone: 0128.714.2669
    Yahoo: thinhphat.tech

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 37 lần trong 15 bài
    Điểm đánh giá
    0

Một bài đọc hữu ích cho ai mua bán hàng trên mạng

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 1 lần trong 1 bài
    Điểm đánh giá
    0

bài viết quá hữu ích .............................

Click:

Cám ơn
    529
    Được cám ơn 2,032 lần trong 1,708 bài
    Điểm đánh giá
    0

Quảng cáo
    vài lời chia sẻ với các bạn: mình cũng mua thanh lý rồi và cũng đang bán thanh lý, về phần bán mình luôn muốn các mẹ đến nhà mình xem đồ, thử đồ ưng thì lấy ko ưng thì giao lưu cho vui, trước khi od một món hàng nào đó mình cũng mong các bạn đọc kỹ chi tiết về sp chứ có lần một mẹ mua bộ đồ của mình đọc ko kỹ, đến lúc mình mang đồ đến thì bảo ko lấy (bộ đồ chính hãng của Winny nhé! tức là về chất lượng ko có gì phàn nàn, vấn đề ở giá các mẹ ạ, giá sp là 455k mình thanh lý 300 giảm dc 155k vậy mà mẹ ý tưởng mình thanh lý 155k - đến khi mình mang đến bt là 300k mẹ ấy ko lấy), hôm đó rất bực mình nên mình đã bảo mẹ ý đưa 20k tiền xăng, cầm 20k đó chả vui sg, thoải mái gì khi mà ng ta như ném tiền vào mặt mình., nếu ko lấy thì người ta nghĩ mình có vd. còn về phần mua có nhiều mẹ bán hàng ko trung thực nên nhiều mẹ mua hàng về ko dùng đc hic hic mình cũng là một trong số nạn nhân đó.

Trang 4/29 đầuđầu 1234567891014 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ