Toàn quốc: Chăn ga gối thêu- ZARA HOME, Hàng xuất 100%, Thanh lý hàng xuất dư, lỗi! Siêu tiết kiệm

Thảo luận trong 'ĐỒ DÙNG GIA ĐÌNH' bởi zarahome, 25/12/2011.

?

Các mẹ có hài lòng về sản phẩm Chăn , ga, gối ZARA HOME nhà zarahome không?

1. Rất hài lòng

15 phiếu
    88.2%
  2. Bình thường

2 phiếu
    11.8%
  1. JAL

JAL Thành viên chính thức

Ðề: Chăn ga gối zarahome - hàng xuất châu âu - giá quá rẻ

thấy mẹ nó gửi link, mình cũng bon chen ngó vào....tưởng nàng gì bán ga gối Zara lẻ bộ trước đây.Theo mình bán hàng giá đó phù hợp với đa số chị em trên này. Còn ai có điều kiện hơn thì....

Mình là phụ nữ, mình cũng quan tâm đến việc nội trợ trang trí cho gia đình... Về ga gối thì theo mình loại vải cotton (ko nói về loại vải tổng hợp nhé) thì cotton Prima và cotton Egyptian (với mật độ sợi cao) là loại hàng tốt nhất. Nó có ưu điểm là dù là cotton thấm hút, thông thoáng nhưng nó có mặt vải rất mịn (gần như lụa,satin, mắt thường khó nhìn thấy sợi vải) nên nhìn sang trọng và quan trọng là ko giữ vết bẩn, ít bám bụi.

ThuAnh, nhim04zarahome thích.
  2. zarahome

zarahome Chăn,gối thêu tay cao cấp

Cảm ơn mẹ nó có những chia sẻ rất là hữu ích nhé. Hàng Zara Home thì các mẹ đã biết chất lượng vải đều rất tốt. Và phong cách họa tiết khá đơn giản nhưng rất sang trọng.
    Nhà mình đã gần 30 năm làm gia công cho ZARA HOME. 1, 2 năm vừa rồi có mẹ Thuanh mua hàng lẻ nhà mình khá nhiều. Đa phần là các hàng không đồng bộ. Nhưng hiện các sản phẩm của mình đang bán là những sản phẩm có chủ đích, đầy đủ đồng bộ. Nên các mẹ sẽ lựa chọn được sản phẩm đẹp và phù hợp với mọi phong cách của gia đình.
    Chúc các mẹ nó lựa chọn được bộ sản phẩm chăn, ga, gối ZARA HOME như ý nhé! Cảm ơn các mẹ đã lựa chọn và tin dùng sản phẩm của nhà em.

Sửa lần cuối: 7/1/2012
  3. o_ma_mi

o_ma_mi Đủ quyền lập Họ

Ô Ô lá la la la:D
    Ngày nào e cũng đi qua 29D nè. Nhưng ở đấy hình như cả cho thuê nữa í. E cũng có 1 chị khách hàng ở 29D. hihi.
    2 chị em mình gần nhau thế mà lỡ vụ ủng hộ nhau....Tiếc 10 kí trâu nhà chị quá đi....E thì cũng mới mua ga gối, đồ cưới nè:D

4. zarahome

Đúng rồi. Mình có cho mấy bạn sinh viên và đi làm thuê nữa. Nhà mình thì làm phòng vé máy bay đó. Có gì ủng hộ luôn khoản vé máy bay nhé. Khi nào rảnh mời mẹ nó qua nhà mình ngắm nghía tí đồ chăn ga gối nhà em làm xem ưng thích không nhé!

5. Chuot*con*cua*me

Chuot*con*cua*me Bột rau, coffee AN, Tiêu sạch, mật ong rừng

^^ Cảm ơn chị nhé, hi hi
    Chè Thái là chuẩn nhất rồi đấy chị ạ
    Nhưng chị cố nốt đi, mua chè Shantuyet suối giàng đb ấy, uống ngon & đẹp nc lắm
    xứng đáng đồng tiền bát gạo luôn ^^

6. Hat Do

Hat Do Thành viên tích cực

7. Puppy09

Puppy09 Thành viên mới

bạn ơi có cả đồ trẻ em nữa ah. Up lên cho xem cái nào

8. zarahome

Chị ơi. Nhà em có đấy chị ạ. Chị cho địa chỉ nhé. Em ship free cho chị! Cảm ơn chị đã ủng hộ em ạ. Nếu chị thấy ưng ý giới thiệu giúp em thêm các chị khác nữa với nhé. Em chúc chị năm mới vạn sự như ý!

9. zarahome

Ơi. đợi nhà em mấy hôm nữa nha. Quả thực là dạo này tiếp các mẹ trên LCM suốt qua nhà xem đồ nên không có time mang đồ đi chụp mẫu được. Mẹ nào nhiệt tình qua nhà em xem cho thoải mái nhé. Đảm bảo các mẹ sẽ không phải ra về tay không đâu. hi2!

10. ThuAnh

ThuAnh Thành viên tích cực

ừ,chị nhớ e rồi,vì hồi đó tới giờ chị lấy hàng của mấy nơi,nhg chỉ có e là con gái giao hàng sao chị k nhớ được,mà hàng Zara này chị đâu chỉ lấy mỗi nhà em,có nhiều nhà sản xuất mà em ơi,xưởng em đâu nhận hết các kiểu mẫu bên hãng gửi sang,nên nhờ người quen chị cũng biết được mấy nơi sản xuất nữa. Hàng nhà em Và hàng mấy nơi kia chị bán hết lâu rồi,vì hồi đó hàng nhà em ít quá, chị bán lẻ tẻ thì mệt quá,các mẹ thì hỏi nhiều mà toàn hết hàng với k có hàng, thành ra rất ngại,rồi dần chị quyết định chuyển sang làm nhà hàng,dù sao cũng ổn định hơn em ạ. Dạo này lại có hàng nên em bon chen phải k? hehe. À chị cũng ghé website nhà mình rồi,nhưng e phải cẩn thận nhé,em lấy tên ZARA và trên web rồi up hình lên vậy là vi phạm bản quyền đấy,nếu công ty đại diện hãng ở bên này họ biết thì họ sẽ thăm hỏi e đấy,đặc biệt khi e định knh doanh rộng như vậy( làm hẳn web và up hình). xưa có cty web bảo chị làm mà chị đâu có dám vì đã từng bị bên hãng thăm hỏi rồi,hehe. Thậm chí nếu mình là nơi gia công cho họ mà tùy tiện bán ra thì liệu họ có còn kí hợp đồng với bên cty Việt Nam_ nơi mà kí với nhà em k?chỉ là đôi ý kiến chân thành,e cứ cân nhắc cẩn thận và chúc e đắt hàng.
    p/s:Nhắn mẹ e chị cảm ơn,chị và cháu vẫn khỏe,nhà hàng thì dần đi vào ổn định hơn rôi,hiện khách Tây nhiều hơn khách Việt mặc dù chị muốn phục vụ người mình hơn,khi nào mời em và gd qua ăn nhé. Cơm Phố Cổ 16 Nguyễn Siêu nhé!

zarahome thích bài này.
  11. zarahome

Vâng. Làm sao tránh khỏi được hả chị chị. Hi2. Cứ cho các mẹ các chị dùng thoải mái sản phẩm nhà mình đi. Được cái nhà mình làm trực tiếp, nên em tận dụng được nguồn nguyên liệu nhập còn dư, nên giá sản phẩm làm ra mới rẻ như vậy ạ. Chứ trong điều kiện bão giá như hiện nay mà tìm kiếm được sản phẩm có chất lượng thực sự, tương xứng với đồng tiền bỏ ra hiếm lắm chị ạ. Em thấy một số nơi khác cũng làm các sản phẩm thêu tay như bên em. Mở thương hiệu, sản phẩm, cửa hàng, quảng cáo....rồi bán cho các mẹ, các chị. Họ tính cả giá đầu vào của những cái đó nên giá bị đẩy lên cao rất nhiều. Nên em thấy em bán cho mọi người các sản phẩm nhà em qua online như thế này thực sự thấy đồng tiền của mình mới có giá 1 chút.
    Còn về các vấn đề về thương hiệu hay gì đó thì kệ nó chị ạ. 100% những sản phẩm chính hãng trên thị trường thường vẫn có những kênh phân phối khác như em đang làm.
    Về việc thiết kế và làm cái website để mọi người tiện theo dõi thôi chị ạ, chứ có gì to tát đâu chị. Em tự mày mò thiết kế web và up ảnh thôi. Mua cái domain mất mấy trăm/ năm thôi chị ạ.
    P/S nếu cửa hàng ăn nhà chị cần thiết kế 1 web thì spam em nhé.
    Em cảm ơn chị với những góp ý chân thành nhé. Chúc chị đắt hàng với lĩnh vực kinh doanh mới nhé.

12. zarahome

Một bộ bao gồm: 01 vỏ chăn, kích thước chuẩn đang sẵn có là 220 x 220cm ( có thể đặt kích thước theo yêu cầu).
    01 đôi vỏ gối nằm : kích thước 50 x 75cm kích thước có sẵn ( có thể đặt theo yêu cầu)
    01 đôi vỏ gối tựa : kích thước 50 x 50cm ( tuỳ từng bộ có, bộ không có)
    01 ga phủ chun: kích thước 160 x 200cm, hoặc 180 x 200cm. ( có thế đặt theo yêu cầu)

Trươc khi order, bạn đo kích thước ruột chăn, gối để đặt cho chuẩn nhé. Thank bạn đã quan tâm! Chúc bạn mua được sản phẩm ưng ý nhất!

13. Đốp

Đốp Thành viên rất tích cực

Không có khăn trải bàn và vỏ gối tựa hả em?

14. zarahome

Nhà em có đấy chị ạ. Chị order loại nào ạ. Cho em kích thước nhé. Em có mẫu tại nhà, nếu chị rảnh, em mời chị qua xem nhé. Gối tựa em có vỏ gối thôi chị ạ!

15. haidangtrinh

haidangtrinh Thành viên rất tích cực

Cám ơn em Cương đã giao hàng tận nơi và còn bớt 20k để lần sau lấy chỗ đi lại nữa nhỉ, chị mới dùng vỏ chăn thôi, ga gối chưa dùng, nói chung okie em ạ, vỏ chăn ngoại cỡ nhưng rất vừa với ruột chăn, và vẫn nhớ chị đặt hàng 4 góc có dây buộc nữa. Thanks em

zarahome thích bài này.
  16. zarahome

Hi2! Chị ơi. Em cảm ơn chị nhiều nhiều nhé. Hôm sau em bấm máy gọi lại cho chị 2 lần nhưng USE BUSY nên em không hỏi được chị có hài lòng không. Nhưng nghe thông tin comment phản hồi tích cực của chị thì em yên tâm rồi. Hope trong thời gian tới chị ủng hộ em nhiều nữa nhé. Chúc chị và gia đình năm mới hạnh phúc, ấm áp yêu thương!
    Thân ái chị!

17. Lien Sen

Lien Sen Thành viên chính thức

18. zarahome

Bộ monica này nhà em có đủ bộ đấy chị ạ. Giá trọn bộ gồm 1 set vỏ chăn 220 x 220cm + 2 vỏ gối 50 x 75cm + 1 ga chun bọc 180 x 200cm ( không thêu) = 1,750,000đ chị ạ.
    Nền kem này đẹp lắm chị ạ. Còn nếu chị muốn chuyển sang nền vải trắng thì em đang không sẵn có, Chị phải order nhé.
    P/S. Bộ K002 này nhà em còn đúng một bộ thôi. Nếu chị ưng ý thì qua em ngay nhé. Cuối năm khách nhà em nhộn nhịp lắm ạ!

19. cmantkyn

cmantkyn trankongthanh.com

Chúc chị đắt khách nhé :D. thank chị đã ủng hộ

20. zarahome

Okie. Con trai mà đảm đang thế nhỉ? Có gì mình sẽ ủng hộ hết mình! Chúc bạn dịp tết này ship được trên 1000 giỏ quà tết nhé! :)