Toàn quốc: THANH LÝ HÀNG NEW 100% AUT Zara, H&M, giá gốc không lãi

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi pony35, 1/1/2012.

1. pony35

pony35 Thành viên rất tích cực

Chào cả nhà, phục vụ nhu cầu của chị em về đồ ZARA và H&M em nhập 1 số mẫu của 2 hãng về và bán
    hàng tất cả là AUTHENTIC từ ĐỨC và có sẵn ở HN nhé mọi người đến thử đồ thoải mái ;));)) không mua thì đến buôn cũng được :))

Đôi lời giới thiệu, những lời tri ân khách hàng: Em xin tự giới thiệu em là Pony, đã có " thâm niên" hoạt động trong LCM - ******** cũng lâu và đón nhận được sự ủng hộ của các mẹ trên LCM từ khi em nhận order đồ Đức ( có topic lên đến 1000 trang đó ạ ) cho đến bây giờ là bán hàng có sẵn. Với kinh nghiệm order hàng authentic đã lâu, em nhận thấy đồ nước ngoài không hề khó mặc, đắt đỏ và khó có thể phù hợp như đồ Trung Quốc hay fake - đây là quan niệm hoàn toàn sai lầm. Đồ authentic chất đẹp, kiểu dáng bắt mắt lại đến lúc sale thì còn giá rẻ hơn cả đồ fake và đồ TQXK hay VNXK ( rất nhiều hàng lên và nhái), vậy tại sao chị em ko tự thử và sẵm cho mình những món đồ auth này ạ? Vì có lợi thế là có người nhà bên Đức nên em có thể săn những mẫu hàng giá rẻ, chất liệu đẹp và phù hợp. Cùng với việc em có kinh nghiệm trong việc nhìn mẫu mã, nhận biết size chart và cũng có mắt thẩm mỹ 1 chút ^^ nên những hàng có sẵn dưới đây là đồ đẹp và được sàng lọc kĩ càng rồi ạ :d

Hy vọng em sẽ nhận được sự ủng hộ của mọi người ạ .

Cách mua hàng :

HÀNG TRONG ALBUM LÀ CÓ SẴN VÀ AUTHENTIC NHÉ.
    WE ♥ SHOPPING, WE ♥ SALE OFF.
    CÁCH THỨC MUA ĐỒ:
    _ Nhận ship CPN toàn quốc, người mua trả tiền ship, chuyển khoản cho mình trước số tiền và mình sẽ gửi hàng, khoảng 1-2 ngày đồ đến nơi
    ******ĐẶC BIỆT ƯU ĐÃI VỚI KHÁCH THANH TOÁN QUA CHUYỂN KHOẢN, TIỀN SHIP SẼ FREESHIP NỘI THÀNH CHO CÁC BẠN. VỚI NHỮNG KHÁCH Ở TỈNH XA TẠI HỒ CHÍ MINH - ĐÀ NẴNG THÌ TIỀN SHIP CHỈ MẤT 10-20K CHO HÓA ĐƠN HÀNG THÔI NHÉ, PHẦN CÒN LẠI SHOP SẼ TRI ÂN CHO CÁC BẠN AH.
    _ Đến xem trực tiếp:
    + Phùng Phương Thảo đc 16 ngõ 143 đê Trần Khát Chân, đi qua trường cấp 2 Hai bà Trưng đến ngõ 143, xuống ngõ rẽ xuống hẻm thứ 2 tay phải là nhà mình.Đt: 0122 64 61 898
    _ Đặt đồ gián tiếp:
    VIETCOMBANK: tên tk: Phùng Phương Thảo số tk: 0301000296914chi nhánh VCB Hoàn Kiếm
    + SACOMBANK : tên tk: phùng Phương ThảoSố tk: 020010677034Chi nhánh quận đống đa.

Hàng đã mua miễn trả lại và refund tiền, khách hàng xem xét kĩ khi mua hàng. Chỉ được phép đổi lại sản phẩm nếu ko vừa hoặc ko ưng ý thay thế bằng sản phẩm có sẵn khác.

Chúc mọi người mua sắm hài lòng và vui vẻ ♥♥♥♥

MS1: Áo Zara voan kính đính đá toàn bộ trước áo và tay áo, đi chơi ban ngày hay tối đều nổi bật, nhìn trông lấp lánh sang trọng với những hạt nhũ kính li ti và đặc biệt là loại vải này đính rất chặt, giặt tay chỉ cần vò nhẹ là sạch áo nhưng cũng k sợ bong hạt ra nhé . Giá web 50euro, new 100% thanh lí 580k . Của mình màu trắng nhé:

MS2:: Có sẵn: váy sequin Pull and Bear đính hạt lấp lánh, váy dạng body 3 lỗ, tôn 3 vòng và là tâm điểm chú ý mọi lúc nhé.

Giá chỉ có 790k ====> 430k

MS3: Có sẵn: tshirt H&M chấm bi kẹp ngọt xinh yêu, mặc dáng body nhé các nàng, có thắt nơ sau lưng điệu đà.

Giá em nó vô cùng hạt dẻ, chỉ 330k ạ====> 150k

MS6: Có sẵn: Váy đỏ Zara pha nhũ bắt sáng màu đen, chất cotton mặc rất thoáng nhé. Thích hợp cho cả đi làm và đi chơi. Đằng sau khoét lưng nha.

Giá 750k thôi nhé, siêu hạt dẻ ạ -====> sale 400k

MS 7: Có sẵn: Cardigan size 13-14yrs Zara tương đương sz S nhé, mặc ôm dáng cực kì ạ. Hình họa tiết nơ nổi khắp áo, cúc khuyu bấm, bên trên có 1 chiếc nơ nhung rất xinh ạ.
    Chất len mát hợp thời tiết này nhé.

GIá 590k ạ ===> 400k

MS8: Quần xanh bạc hà Zara hot trend, ko bao h là lỗi mốt với màu pastel nhé.
    Giá 870k ===> giá 450k SOLD

MS10: CÓ sẵn: áo len trơn HM có 3 màu cam hồng và xanh lá.

mặc kết hợp với sơ mi, cardigan diện cùng jeans hay váy đều đẹp ạ.
    đồ đơn giản nhưng dễ mặc và dễ kết hợp.

có đủ size cho 3 màu. giá là 370k/c====> SALE CÒN SOLD

MS11: Có sẵn: găng tay da báo H&M , chất da lộn nhé. sờ cực mềm và đẹp mắt.
    nàg nào tay nhỏ nhắn thì đeo em này sang lăm lắm ạ.

Giá là 280k thui. ===> còn 180k

MS13: Quần cam có sẵn Zara , size 34, form mặc rất lên dáng, hợp với bạn nào đi chơi lẫn đi làm.
    Giá 555k ===> SALE OFF 300K

MS 14: giày cao gót H&M size 36, giá 490k, cao 5cm
    SALE còn 320k- CLICK VÀO LINK HÌNH ĐỂ XEM

http://sphotos-a.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash3/580372_269792379777618_520526879_n.jpg
    http://sphotos-c.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash4/303396_269793446444178_1841593803_n.jpg

Xem thêm các chủ đề tạo bởi pony35
    Sửa lần cuối: 28/11/2013
  2. pony35

Ðề: [Pony] Hàng có sẵn Mango, Zara, H&M.. giá rẻ và nhiều mẫu mã nhé!!!

LIST HÀNG ĐÃ BÁN :

MS1: SOLD hồng còn xanh và cam CÓ sẵn: áo len trơn có 3 màu cam hồng và xanh lá.mặc kết hợp với sơ mi, cardigan diện cùng jeans hay váy đều đẹp ạ.đồ đơn giản nhưng dễ mặc và dễ kết hợp.có đủ size cho 3 màu. giá là 370k/c.
    mS2: Có sẵn : váy Đỏ bordeaux đính hạt ( ở ngoài màu đỏ bordeaux xinh lắm nhé) body. tớ có đủ size S MVáy co dãn, đằng sau có khóa kéo và khoét lưng độc đáo rất sexy nhưng ko hở hang đâu ạ.( xem hình sau)Các nàng mặc cùng cardigan thì dịu dàng mà kết hợp với áo da thì lại cực kì cá tính :x Giá chỉ 650k nhé.
    mS3: Có sẵn: áo khoác cực ấm, ở ngoài màu vàng nhạt hơn chút nhé. Áo có lớp lót lông vũ, nên mặc ít đồ bên trong mà vẫn ko sợ rét đâu ạ. Diện Tết là chuẩn, tha hồ kết hợp đồ và vận động thoải mái ;)Giá em nó là 1tr500k ( tớ bán rẻ hơn những shop khác nhé, nhiều bạn bán áo này đã 1tr8-2tr rồi, mà đồ TQ ở ngoài cũng ko có giá này đâu )
    ms4: Short jeans size 27 --- giá sale off còn 380k thui nhé, mặc lên dáng đẹp lắm ạ
    MS 5: Có sẵn Chân váy size 34 ( có cả màu đen) có kèm cả dây thắt lưng nhé , giá 330k ĐÃ SOLD cả 2 màu rồi
    CÓ sẵn : Túi quai chéo màu hồng ( có cả màu vàng) rất xinh nhé, để đc cả đt, son môi .. v
    ..v.. giá 520k===> 400k
    MS6: Măng tô Mango size M, giá rẻ, chất dày và mịn lắm nhé
    Chỉ có 750k nhé
    MS7:Có sẵn : Váy chất lụa sần nhé, mặc rất xinh mọi người ạ, màu xanh đậm ( hết màu đỏ), mặc ăn gian được chiều cao lắm vì dáng váy trông thanh lịch và sang trọng nhé.
    Có hình mẫu mặc nhé - giá chỉ 630k ( sát giá gốc ạ)
    MS8: ÁO KẺ ĐEN TRẮNG 390K
    MS9: ÁO KHOÁC ĐỎ ĐÍNH CƯỜM ZARA 1TR200K
    MS10: VÁY QUÂY ĐEN H&M THẮT NƠ DA BÁO 450K
    MS11: LEGGING BERSHKA 300K
    MS12: quần legging màu như hình size 34, mặc rất ôm chân nhé. Kết hợp đa phong cách, chất kaki, giá 340k ===> SALE CÒN 250k
    MS13: VÁY KẺ NGANG HỒNG 550K
    MS14: VÒNG NHƯ HOT GIRL KELLY ĐEO 130K
    MS15: Top len mỏng có sẵn, hàng auth, cổ peter pan đính nạm đá nhé, đúng hot trend bh.
    giá bán 520k size XS của Mango
    MS16: SOLD cả 2 màu đỏ đen rồi
    ĐEN GIÁ 330k nhé
    MS17: Có sẵn : quần legging hoa họa tiết, đúng hot trend năm nay các sao hay mặc nhé, chất co dãn thoải mái, cotton.
    Giá chỉ 570k ==> SOLD
    MS18: VÁY KẺ CARO NHƯ HOT GIRL MẶC SOLD 730K
    MS19: CARDIGAN BE LỬNG 330K
    MS20: Áo kẻ ngang đen trắng như Taylor Swift mặc, size XS/S rất xinh nhé các nàng, kết hợp đc nhiều đồ, Đây là áo len mỏng ạ, giá mềm lắm, chỉ có 350k
    MS21: SOLD em blazer giá 700k này
    MS22: CÓ sẵn: áo len MANGO mặc rất ôm dáng nhé, kết hợp được với nhiều đồ, chất mềm và mịn, có nhún vai rất điệu nhé.
    Mình bán giá gốc - chỉ 550k thôi nhé.===> 450k —
    MS23: CÓ sẵn : đầm ôm body màu xanh đậm như hình, những nàng đậm người cũng yên tâm mặc vừa vì đầm này có đường xéo vải đen ở eo nên ăn gian được vòng 2 nhé.
    MS24: CÓ sẵn : Em cardigan này xinh yêu kinh khủng nhé, chất mềm mịn mà lại có thắt nơ nhấn ở đằng trước. Hàng hiếm ạ, web sold all hết rồi, may tớ lấy đc 1 chiếc còn lại ;)

Giá là 650k ---> SOLD
    MS25: Có sẵn: áo thun tay lỡ, chất cotton, có khóa kéo đằng sau lưng nhé. Màu như hình size S
    giá là 460k
    MS26: QUẦN BE NGỌC TRINH 450K
    MS27: Chân váy size XS/S mặc xòe như Ngọc Mon nhé, của tớ là màu đen. Giá chỉ 340k thui - SOLD
    MS28: Có sẵn : áo sơ mi 3 lỗ thắt nơ hình quả cherry, chất mịn và mát nhé. Thời tiết này mặc cùng blazer hay cardigan đều rất xinh. Size 34.

Gí 460k --- SOLD
    MS29:
    Có sẵn : cardigan màu be sáng như hình, chất rất dày dặn và ấm nhé. Vì đây là form suông nên sz 34 36 đều mặc được nhé. Giá chỉ 430k
    MS30: Có sẵn: váy LIPSY xách tay UK nhé, của mình có size 6 ( tương đương XS và 34) form ôm dáng, chất đẹp. Thích hợp đi party, là tâm điểm chú ý với màu đỏ này nhé. Lipsy là hãng nổi tiếng về váy đầm đẹp các nàng ạ, em này tớ ra store lấy được giá sale ( vì bình thường đồ LIpsy rất đắt, toàn hơn 2tr ) nên để giá rẻ nhé. Nhiều bạn thanh lí đồ Lipsy mà đã 1tr6 rồi :)))

chỉ còn 1tr100k ===> 900k
    MS31:
    Có sẵn: áo len MNG màu đỏ đun như hình, chất len đẹp và dày, mặc kết hợp với sơ mi vest. blazer hay măng tô đều đẹp. Áo này trên showroom hoặc các store bán toàn 1tr6 nhé.

SHop tớ để giá rẻ: 900k ạ :d. Em này đường vặn thừng xinh lắm :x
    MS32:
    CÓ sẵn: tshirt MANGO hình cô gái, chất vải cotton dày dặn và đẹp, phía trước mặt pha lụa nên mặc rất nổi bật hình in nhé, áo này xinh lắm cả nhà ạ. Có cả hạt kim tuyến xanh điểm ở chân áo rất bắt sáng và nổi bật ạ.
    Giá em nó là 670k nhé - SOLD
    MS32:Có sẵn: quần zara size 32-34 nhé, mặc cực kì ôm dáng và tôn người ah. Chất dày dặn nhưng vẫn thoái mái vận động nhé, Các nàng diện tết này là chuẩn đấy.
    Em này đang sale còn 880k thôi nhé.Màu em này ở ngoài cũng rất xinh, màu như web luôn nên ko sợ là khác ảnh đâu ah.web hết sạch hàng rồi ah

MS34: Có sẵn: Áo len tím hồng giống y hệt em HOT GIRL HELEN THANH THẢO mặc nhé, chất dày dặn, mặc vô cùng ấm áp, màu sắc thì xinh yêu và nổi bật vô cùng, các nàng tha hồ diện với jeans, váy hay sơ mi đều ổn nhé. Đảm bảo mặc thu hút sự chú ý lắm. Giá chỉ 630k thôi.

MS35: Có sẵn: áo sơ mi dài tay size XS/S họa tiết hình hoa nhí, mặc rất tôn da và dáng nhé. Kết hợp được với đủ loại quần áo - váy - short nha. Chất liệu vải thun hoa. Xinh lắm ah.Giá sale off còn 485k, các shop khác toàn 550k-600k thôi, tớ để rẻ ạ, SOLD sẽ về thêm ạ
    MS36:Có sẵn: túi da màu đỏ ( màu tươi nhé, tớ chụp hơi thiếu sáng nên tối ạ) . Túi to, làm clutch tay cầm hay dùng để đi làm, đi học đều ổn.
    Chất da sáng bóng, dày dặn sờ rất mướt tay nhé. Ngăn bên trong rộng rãi, có mấy ngăn nhỏ nữa nên tha hồ để đồ. Có cả quai chéo nếu như bạn nào muốn thay đổi ạ .Túi này nhiều bạn bán giá bên ngoài >1000k.Tớ để giá ưu đãi, chỉ có 880k thôi nhé. Số lượng có hạn, bên Anh - Đức - Pháp đều hết sạch ạ .SOLD
    MS37: Có sẵn: áo sơ mi dài tay size XS/S họa tiết hình hoa nhí, mặc rất tôn da và dáng nhé. Kết hợp được với đủ loại quần áo - váy - short nha. Chất liệu vải thun hoa. Xinh lắm ah.Giá sale off còn 485k, các shop khác toàn 550k-600k thôi, tớ để rẻ ạ, SOLD sẽ về thêm ạ

MS38:Có sẵn: áo HOT lắm nhé, chất liệu chiffon mềm mượt đáp ren nổi ở 2 bên thân áo, đính đá ở 2 bên rất cá tính.Đằng sau lưng rất sexy nhé, các nàng mặc với jeans, short đều hợp và nổi bật, chú ý ánh nhìn của tất cả mọi người nhé.
    Giá hạt dẻ chỉ 760k thôi ah. Áo này mấy em hotgirl mặc đấy nhưng màu của tớ xinh hơn, vì của các em kia ko có đáp ren nổi và màu cũng ko lạ như ánh tím này ahSOLD ALL
    MS39: MS7: Có sẵn: váy trắng đáng yêu lắm, bồng nhẹ như công chúa, các nàng mặc đi chụp ảnh hoặc party là chuẩn ạ
    Giá chỉ 630k ===> SALE OFF 530K
    MS40: Có sẵn: áo phông kẻ đen trắng đúng hot trend năm nay của Zara, chất vải mịn màng, co dãn tốt. Cổ áo đính hạt nhỏ nhé. Kết hợp váy vóc hay jeans short đều ổn ạ
    Giá 540k
    MS41: Có sẵn: Skinny trousers Zara vải co dãn tốt, mặc rất thoáng. Màu y như hình, mặc cực nổi nhé. Có khóa kéo phía 2 bên,
    Giá chỉ 750k ( nhanh tay ạ)
    MS14: Có sẵn: Jeans mài Zara với 2 đường kẻ vàng dọc thân quần, là điểm nhấn đặc biệt và điểm sáng trong bất kì lúc nào chưng diện ạ. Ngoài ra em túi phía trước còn là vải da thật ạ.Giá ko đâu rẻ hơn 950k :X ( các shop khác bán em này dù giá sale cũng ko có dưới 1tr3 đâu ạ)====> SOLD
    MS15: Có sẵn: Sơ mi hồng phớt đáp voan hạt nổi Zara, vải thô mặc cực mát và thoáng nhé. Vẫn đảm bảo lịch sự và đáng yêu.Giá chỉ 540k=====> SOLD
    MS16: Có sẵn: QUần jeans hoa Zara dòng woman đình đám, giá tag của em nó đã là 1tr6 rồi ạ. Vải co dãn 4 chiều, mặc ôm form mà lại vận động thoải mái. Phù hợp đi chơi hay đi làm nhé .Giá bên tớ sale còn 950k ạ=====> SOLD
    MS13: Có sẵn: Skinny trousers Zara vải co dãn tốt, mặc rất thoáng. Màu y như hình, mặc cực nổi nhé. Có khóa kéo phía 2 bên,
    Giá chỉ 750k ( nhanh tay ạ)=====> SOLD
    MS3: Có sẵn: quần Zara Trousers with zips mẫu cực hot của Zara collection mới nhé.
    Mặc cực ôm dáng và chất quần rất thích, dễ dàng vận động, đi lại, có khóa ở 2 bên quần. Chất quần này giặt hay là lượt đều thoải mái.

Tớ có size 34 -36. Màu quần lên chuẩn y như hình nhé. Đây cũng là mẫu web đã hết hàng nên chỉ lấy được duy nhất 1 chiêc thôi. Giá 990k===> SALE còn 850k nhé, quần này giá gốc đã là 1tr6 ạ( các shop bên ngoài bán 1tr5-1tr8 cơ )=======> SOLD

MS6: Có sẵn: Quần Skinny co dãn . Màu hồng xinh lắm, mặc thoáng mát và dễ phối đồ với mùa hè nhé. Lên hình mặc như mẫu ảnh sau nhé

Giá 990k====> SALE CÒN 850k========> SOLD
    MS7: Có sẵn: Peplum Dress màu xanh y như hình. Chất cotton co dãn và màu sắc dịu mát, phần nhún ở eo làm ăn gian vòng 2 nhé.

Giá 820k ===> SALE CÒN 720k=====> SOLD
    MS9: Có sẵn: túi đỏ chéo vai ( có thể bỏ quai và cầm xách tay)
    của tớ màu đỏ, là mẫu của em hot girl Ngọc Mon dùng nhé.
    Chất da dày dặn, sờ rất mịn mà vẫn lên dáng túi đẹp, kiểu túi thích hợp đi chơi, đi làm đều ổn. Bên trong để được nhiều đồ lắm, túi có 2 ngăn ngoài, 1 ngăn chính ( bên trong còn những ngăn phụ khác) rất thích hợp cho các nàng mang nhiều đồ đạc mà vẫn gọn nhẹ.

Tết này lấy em túi này về là ổn lắm ạ

Giá tớ để là[950knhé. Mẫu này cũng hot và hết sạch, các bạn nhanh tay nhé Tớ để giá hữu nghị ạ. CÒN ĐỘC MỘT CHIẾC DUY NHẤT THÔI NHÉ.
    MS12: Có sẵn :Quần kaki đỏ ống côn, size 34, mặc mùa đông ấm và co dãn nhẹ nên dễ thoải mái vận động nhé.

màu như hình, giá chỉ có 730k thôi nhé

MS17: Có sẵn: Tank top vải voan chiffon, đằng trước lớp nhung mỏng, kiểu dáng sang trọng, thoải mái vận động và dễ dàng kết hợp với nhiều trang phục váy vóc, quần, short. Đằng trước có nơ đính đá và kim cương rất bắt sáng nhé.

Giá hạt dẻ chỉ 690k ( nàng nào mặc sz 34 -36 đều vừa hết)

Attached Files:

Sửa lần cuối: 3/5/2013
    livewell thích bài này.
  3. pony35

đã bán áo này mọi ng ạ
    còn nh mẫu nữa nhé

4. MeBeCuncon1

MeBeCuncon1 SỮA HỮU CƠ ORGANIC

citylady thích bài này.
  5. pony35

MS 19: VÁY TÍM HM, SIZE 34, 36/ GIá 549k nhé, siêu rẻ ạ
    mặc lên bồng bềnh như công chúa nha ( của mình có màu tím

mới update thêm em váy này nhé

6. 3908

3908 Thành viên rất tích cực

em, chị lấy cái này

MS5: quần shorts HM size 36- giá 480k

MS12: chân váy be sz 34, 36 chất đẹp lắm ạ

giá - 620k

còn hàng không em, pm chị nhe, cho chị số tk luôn

pony35 thích bài này.
  7. pony35

còn hàng chị nhé, em đã pm chị rồi đó ạ
    cảm ơn chị

8. pony35

đã bán quần jeans short và 1 chân váy be HM

9. emmylee

emmylee Thành viên rất tích cực

MS7: H&M dress size 34/36- 480k
    mẫu này trên web hết rồi nên mọi ng nhanh tay lên nha
    Sz 36 còn ko e?

pony35 thích bài này.
  10. pony35

còn chị ạ, chị qua Trương định xem đồ nhé

11. biingboong

biingboong Thành viên rất tích cực

pony35 thích bài này.
  12. pony35

13. pony35

áo phao siêu nhẹ của zara, siêu nhẹ và rất ấm ạ, phù hợp thời tiết VIệt Nam của mình :x CHất áo phao mịn, lông vũ bên trong nhẹ, đặc biệt rất gọn khi đi du lịch bằng cách có kèm theo 1 túi nhỏ của chính hãng để nhét áo vào, trông rất đáng yêu ạ ♥

bé này rất HOT, nhiều bạn bán giá toàn trên trời 1tr5-1tr9 :))) mình để giá hữu nghị, 1tr2 nhé :x

có 3 màu : hồng, đen, navy và đủ size cho mọi người, từ S-L

Mẹ TuTi 2008 thích bài này.
  14. Mẹ TuTi 2008

Mẹ TuTi 2008 Thành viên kỳ cựu

Em pony ui nhà m có áo Phao siêu nhẹ màu hồng size L ah;) thèm size L quá đi .... Ở nhà toàn S & M mà ko mặc đc !!! Ngâm cứu suy nghĩ vậy :rolleyes:
    Chúc e đắt hàng ^^!!!

pony35citylady thích.
  15. Maitchc

Maitchc Thành viên Hội Cún 82

Thích cái vest dáng lửng HM của mẹ nó quá mà lại lăn tăn vì sắp hết mùa rồi, chúc mẹ nó đắt hàng nhá

citylady thích bài này.
  16. Both Red and Expert

Both Red and Expert Chuyen Hong

E ah. Chị thấy e có sẵn áo phao navy size S ma bảo giữ lại cho chị 1 cái thì ko có là sao?

citylady thích bài này.
  17. citylady

citylady Thành viên kỳ cựu

ối chị ơi, Pony chém bừa đấy, hic, hàng em cầm mà, có 2 màu hồng, đen size M thôi :-s lấy đâu ra đủ 3 size 3 màu :-S

@ Pony: sửa dùm tớ cậu ớiiiiiiii

18. pony35

đã bán váy kid tím và bộ đồ ngủ cuối cùng HM nhé

19. dieuanh_psy

dieuanh_psy Thành viên sắp chính thức

em muon mua doi Sandal Aldo size 38. Chi cho dia chi va so tai khoan nhe

pony35 thích bài này.
  20. paige.sm

paige.sm Sugar master

Bạn ơi tớ muốn lấy car màu be này và car xanh size xs, có thể nhờ chị city đưa qua cầu giấy chỗ chị ý làm đc ko?
    MS6: car mau be- size S- gia 380k
    car mau xanh- size S, XS - gia 380k

pony35 thích bài này.