Trang 1/3 123 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 21
    Click:

Cám ơn
    2,597
    Được cám ơn 2,815 lần trong 2,338 bài
    Blog Entries
    1
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default Nhận oder Gà chọi -Gà lai chọi -Gà ta thắp hương tết nhâm thìn 2012 ngon ko chê

Xin các mẹ thông cảm vì lý do riêng nên mình xây nhà mới còn đây là lnik topic cũ nhé
    http://www.lamchame.com/forum/showth...C3%AA-n%C3%A0o

CHƯƠNG TRÌNH TẾT NHÂM THÌN - 2012

( Nhận đặt Giò ngựa ,Bò - Thịt ngựa ,Bò - Gà chọi - Gà lai chọi - Gà ta ,Gà giò thắp hương )

-Do số lượng hàng tết nhiều nên các mẹ thông cảm CK trước cho mình ....Mình xin chốt đơn vào ngày 25/12 âm lịch sẽ ship hàng đến ngày 28 tết âm lịch nhé , mình chỉ ship những đơn hàng oder mà đã CK nhé ......mong các mẹ thông cảm CK giúp mình vì là ngày tết
    Đây là số TK nhé :Tài khoản :tại ngân hàng công thương Vietinbak
    Số tài khoản : 711A05531321
    Tên người sử dụng TK: Phạm thị Khương ( chính là mình nhé )

Các mẹ order theo form sau dùm em ạ :

FORM ĐẶT THỰC PHẨM TẾT

Tên :................................................. .................................................. ..
    Số điện thoại :................................................. ........................................
    Địa chỉ cơ quan :................................................. .....................................
    Địa chỉ nhà :................................................. ............................................
    Ngày muốn nhận hàng :................................................. .........................
    Số lượng hàng đặt :................................................. .................................

Nink :hongphuongmeomap rất hân hạnh được phục vụ ……..chúc xuân An lành –Hạnh phúc

Cả nhà ơi vì là ngày tết nên các đơn hàng hầu như mình phải thuê ship nên mong mọi người hiểu cho mình nhà xa phí thuê ship rất cao ạ nên mình sẽ tính tiền ship tối thiểu là 15k /1đơn ship và tối đa là 30k/ 1 đơn ship hàng hỗ trợ thêm cho mình nhé và mình nhận hàng từ 1 con hoặc lấy thêm giò thịt cũng Ok nhé tùy theo KH xa hay gần nhé .......Cảm ơn mọi người đã luôn ủng hộ mình

Nhà mình có cả thịt ngựa ,bò -Giò ngựa ,bò nhé link đây ạ http://bit.ly/ih0Z1Y
    Mình lập topic này không phải là mình kinh doanh đâu mà là vì mình thấy chú em hàng xóm nhà mình nuôi gà mà cứ phải mang ra chợ ngồi bán ngoài chợ mỗi phiên vài con,có khi vài chục trứng để lấy tiền chi tiêu ,nhiều khi còn bị các bà buôn ép giá mới khổ chứ .Gà thì ngon ,trứng cũng ngon nhà mình toàn mua gà và trứng nhà chú ý ăn thôi ....nên mình mạnh dạn đưa lên đây xem có giúp được gì không ,mỗi lứa gà con chỉ được vài chục con cứ lứa nọ kế tiếp lứa kia ,mình chứng kiến vậy mà .....Hi còn về giá các mẹ yên tâm đi theo giá ngoài thị trường .....nếu lấy cùng 2Kg thịt ,giò ngựa hoặc bò của nhà mình thì mình feeship luôn một công đôi việc vừa giúp người vừa được việc cho mình .......

Giá hiện tại mình đưa để cả nhà xem nha: giá gà lông chưa khỏa thân nhé !!!!
    1-Gà chọi tơ ,mái ... Giá 250K/Kg
    2-Gà chọi đã vần (đã đá 1 vài lần) ......Giá 320K/Kg
    3-Gà ta lai chọi .............Giá 200K/Kg
    4-Gà ta thả vườn (chỉ khoảng 1.2Kg-1.7Kg/1con thôi ) ........Giá 160K/Kg
    5-Gà giò thắp hương - giá 160K/kg (khoảng 1-1.4kg thôi nhé )
    6-Gà ta đẻ 2 lứa ........Giá 150K/Kg
    7-Gà ta đẻ 1 lứa Giá 160K/kg
    8- Ngan -130k/kg ( đã mổ sạch )
    không báo để cả nhà biết nhé ..Vì mình biết một số mẹ là không mổ gà nên sẽ lấy gà đã mổ ,,,,nên xã nhà mình cũng sẽ mổ và làm luôn đảm bảo vệ sinh sạch sẽ
    công mổ...... giá 10K/1 con
    Nếu chỉ lấy gà và trứng thôi thì cho mình xin ....15K/đơn tiền ship hàng nhé
    Còn nếu lấy kèm với thịt nhà mình từ 1-2kg thì mình feeship luôn nhé
    Trứng số lượng có hạn nếu nhiều mẹ đặt mình sẽ phân lần lượt mẹ nào oder trước thì lấy trước ....Hi các mẹ thông cảm nha vì mình không kinh doanh mà chỉ có đến đâu bán đến đó thôi

PM của các mẹ cho sản phẩm nhà mình đây ạ
    Trích Nguyên văn bởi Heli View Post
    Chị Phượng ơi, gà và thịt ngựa ngon lắm, còn trứng gà thì chưa thử. Thịt ngựa rất dẻo, ngọt và tươi còn thịt gà thì dai, giòn kể cả phần thịt trắng cũng ngon chứ không bở như mua ngoài chợ. Em từng mua của nhiều mẹ trên này rồi nhưng chưa lần nào ưng ý cả. Hôm nào có nhu cầu em sẽ đặt tiếp chỉ ngại nhà em xa quá.
    Trích Nguyên văn bởi Cun & Lu View Post
    Hôm qua nhà mình đã " xử " xong con gà nhà bạn . Gà rất ngon .. Mỗi tội nấu xong thì phát " ốm " vì gà to quá . Thui qua rơm xong lọc thịt mất gần 1h . Có lẽ bạn nhận thêm dịch vụ thui gà cho khách nhỉ ? Nếu nhận nốt dịch vụ này , sang tuần nhà tớ lại đặt thêm 1 con nữa .
    Giò bò nhà bạn cũng rất ngon : tớ ăn giò " kén " lắm lắm vì tội sợ hàn the , sợ thịt ko được tươi . Giò bò nhà bạn ngon và khá thơm . Hôm nào tớ " liều mình " thử món giò ngựa .
    Trích Nguyên văn bởi mẹ én View Post
    Nhà e liên hoan cả 2 loại gà nhà c rùi, gà ngon mà nhà c làm gà còn sạch sẽ nữa. E đã giới thiệu bạn e mua gà chỗ c rồi đấy. Nhà c có gân bò loại trong ko e mua để hầm ăn cho nhiều sữa.
    QUOTE=MebeThuan;6314592]Chị ơi. Con gà hôm qua ngon quá cơ. Em rang gừng mà da giòn sật, thịt thơm, chắc, ngon quá ngon quá......Cả nhà em đều tấm tắc (Trừ con trai, vì thịt đó con măm hơn rắn.. ha ha). Xã em bảo đây mới đúng là gà ta, còn ngon hơn gà chọi.[/QUOTE]

Trích Nguyên văn bởi kuru View Post
    Con gà hôm trước ngon chị ạ! Thịt mềm và ngọt! Chị ơi còn gà giò cúng rằm ko ạ? Mà lúc nào có gà lai chọi to và già chị lấy cho em một con nhé!
    Trích Nguyên văn bởi nhungbox View Post
    Con gà chọi hôm nay ngon tuyệt chị ơi, xào lên thịt nở, da giòn, gà già nên chặt khí là vất vả nhưng bõ công lắm, nồi giả cầy to tướng 3 ông oánh hết bay, em chỉ đc chấm mút ít thịt xào. Mà ko thấy giao trứng chọi cho em thế
    Trích Nguyên văn bởi MebeThuan View Post
    Hôm nào chị nhớ phâầ em 1 kg gân nhé.
    Mùa này em nấu sốt vang, và cả phở gân nữa .
    Để tuần sau em oder thêm gì nữa rồi ship cả thể chị nhé. Lấy ít quá chả bõ công ship
    Giò em k khoái khẩu lắm, hihi. Hôm nào nếu tiện em lấy thử mâấ lạng cho Cò nhà em măm.
    À, mục đích chính của em là vào feedback r*** nếp nhà chị. Xã nhà em chiêề nay nhấp thử 1 chén con, kêu ngon và chất lượng hơn r*** ở ngoài nhiều. Xã em bảo chắc rươuh này chị ngâm lâu nên mới đc vàng sóng sánh như vậy.
    Em để ý thấy r*** vàng tươi đẹp quá, có bí quyết gì k chị ?

Trích Nguyên văn bởi Chuot*con*cua*me View Post
    Thông báo ạ : Nhà em đã chiến 1/2 giò + 2/3 gà (2.6 kgs).
    Hum nay mời 2ng qua ăn, hị hị
    Giò ngon, bà nội cứ tấm tắc khen mãi. (* Bố cháu trêu bà đây là giò voi - nên nó mới đắt thế! )
    Gà ngon, nhưng chắc phải ăn gà chọi xịn thì mới vừa lòng hơn. hihi
    Tiết kiệm xiền hm sau mua gà chọi thứ thiệt. hihi
    Trích Nguyên văn bởi MebeThuan View Post
    Chị ơi, chú gà ngon tuyệt cú mèo
    Nhà em ăn hết có non nửa chú thoai.
    Còn già nửa chú em đang để ngăn đá tủ lạnh. ĐAng định chiều nay bỏ ra làm gà xé phay...
    Xã em bảo, nếu k cúng rằm thì sẽ vật chú này ra làm các món nhậu, ăn ngon hơn gà chọi luôn!!!!!!!!!
    Trích Nguyên văn bởi Munmin View Post
    Hihi, cảm ơn chị nha, em chẳng biết comment về sản phẩm của nhà chị thế nào , nhưng mà từ giờ sẽ chỉ mua thịt bò nhà chị thôi nha, mỗi cái tội nhà em ăn hơi ít nên chỉ sợ bác ngại ko free ship cho nhà em hị hị ^_^
    Trích Nguyên văn bởi vanlt View Post
    hihi. chị ui. hum qua xách thịt bò về zai bảo sao em mua được thịt ngon thế... thế là chiều đó chén hết cả phần của em chị ạ. hihi.
    khi nào có đơn tiện gần nhà em thì cho em nữa chị nhé. em mà có tủ lạnh thì lấy nhiều nhiều 1 lúc đấy, nhưng ứ có tủ lạnh nên lấy ít chị ưu tiên em với chị nhá . hihihi
    Trích Nguyên văn bởi Bingo yeu View Post
    Chị ơi, tối qua có khách nên nhà em thanh toán xong hết thịt bò thịt ngựa rồi. Kính báo cáo với chị là món thịt ngựa xào rau muống cực ngon nhé, ai ăn cũng tấm tắc khen... em nấu ăn khéo, hehehe...
    Trích Nguyên văn bởi NguyenthiHuyen

Chị ơi, gà ngon chị àh. Mẹ em lọc thịt riêng ra để kho, còn xương thì nấu canh, chia ra ăn mấy bữa. Gà chuẩn chọi. Khi nào cần em lại gọi tiếp nhé!
    Link tham khảo các món ăn từ gà nhé: http://afamily.vn/an-ngon/2011092310...ngay-mat-troi/
    thay đổi nội dung bởi: hongphuongmeomap, 01-05-2012 lúc 03:34 PM

2. Người dưới đây đã cám ơn hongphuongmeomap về bài viết hữu ích:

haitintin74 (01-12-2012)

Click:

Cám ơn
    2,597
    Blog Entries
    1
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default Ðề: Nhận oder Gà chọi -Gà lai chọi -Gà ta thắp hương tết nhâm thìn 2012 ngon ko c

Mình xin nhận đây đề khi cần nhé

Nơi Cư Ngụ
    PHÚ ĐÔ- TỪ LIÊM-HN- ĐT 0989645284
    Click:

Cám ơn
    9,746
    Được cám ơn 8,718 lần trong 6,500 bài
    Blog Entries
    3
    Điểm đánh giá
    15 (100%)

Default Ðề: Nhận oder Gà chọi -Gà lai chọi -Gà ta thắp hương tết nhâm thìn 2012 ngon ko c

Chị ơi linlk rút gọn đây ạ
    http://bit.ly/A3uNWf
    chúc chị đắt hàng

Click:

Cám ơn
    2,597
    Blog Entries
    1
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi ngodong9 View Post
    Chị ơi linlk rút gọn đây ạ
    http://bit.ly/A3uNWf
    chúc chị đắt hàng
    Teng kiu em nhìu nhìu ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Nơi Cư Ngụ
    PHÚ ĐÔ- TỪ LIÊM-HN- ĐT 0989645284
    Click:

Cám ơn
    9,746
    Được cám ơn 8,718 lần trong 6,500 bài
    Blog Entries
    3
    Điểm đánh giá
    15 (100%)

sao chị phải xây nhà mới, nhà cũ nhiều người oánh dấu rồi, họ tìm chị nhanh hơn, chị chỉ cần đổi tên tiêu đề là được mà
    à son em gửi cho Nglinh chị nhé, ok em xóa sp luôn vì có 1 thỏi nữa thôi ạ
    teng kiu chị

Click:

Cám ơn
    2,597
    Blog Entries
    1
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi ngodong9 View Post
    sao chị phải xây nhà mới, nhà cũ nhiều người oánh dấu rồi, họ tìm chị nhanh hơn, chị chỉ cần đổi tên tiêu đề là được mà
    à son em gửi cho Nglinh chị nhé, ok em xóa sp luôn vì có 1 thỏi nữa thôi ạ
    teng kiu chị
    Ok em bảo nglinh gửi xèng giúp chị nhé

Click:

Cám ơn
    3,616
    Được cám ơn 3,069 lần trong 1,407 bài
    Điểm đánh giá
    3 (100%)

up cho chị đắt hàng này!tết enm về nội không thì cũng đặt mấy chú chọi ăn tết!

Click:

Cám ơn
    2,597
    Blog Entries
    1
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

HC lần trước c cứ đi tìm hàng em mà ko thấy ...làm xế nào từ giờ đến tết c em mình gặp nhau đc nhỉ ..hihi thanh toán giang hồ nốt cho xong nhở ..HC này chị ko đi đc vì phải đi họp phụ huynh cho con gái cơ

Click:

Cám ơn
    2,597
    Blog Entries
    1
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Nàh mình hiện đang còn 7 chú gà trống mào đẹp ,2 chú gà chọi đã vần ,3 chú chọi tơ ,5 chú lai chọi ........các mẹ có nhu cầu nhanh tay lên kẻo hết

11. Người dưới đây đã cám ơn hongphuongmeomap về bài viết hữu ích:

haitintin74 (01-12-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Thiên đường gọi tên
    Click:

Cám ơn
    28,214
    Được cám ơn 19,168 lần trong 11,139 bài
    Điểm đánh giá
    5 (100%)

hi nàng
    chúc nàng nhìu od nghen

Trang 1/3 123 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ