Hà Nội: Tớ bán mỗi Sữa non Goodhealth Cty giá rẻ và tặng quà thôi!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'CÁC SẢN PHẨM, DỊCH VỤ KHÁC' bởi Nụ cười yêu, 10/1/2012.

1. Nụ cười yêu

Nụ cười yêu Thành viên rất tích cực

LOR="#008080"]Sữa non Goodhealth 350g: 360k/ hộp
    Sữa non Goodhealth 175g: 242k/hộp
    Sữa non 100% 101g: 490k/hộp

Sưã non rất cần cho bé yêu của mẹ!

đôi lơì tâm sự thực tế cùng các mẹ. Có sưã mẹ cho con ti ti là tuyệt vơì nhất quả đất rôì, mình thâú hiêủ điêù đó vô cùng. Nhưng cuộc sống không phải cái gì mình muốn đêù thực hiện được cả, đôi khi muốn cho con ti ti bằng sưã mẹ lắm lắm chứ nhưng hơĩ ôi sưã mẹ đâu đâu rôì, chả thâý có cho con măm măm thế này thì đành phải cho con ăn sưã ngoài thôi, đó là điêù đau lòng lắm lắm. Trẻ ăn sưã ngoài ngay từ những tháng đâù đơì thật là thiệt thòi lớn nên các mẹ nuôi con bằng sưã ngoài hãy chọn lưạ loại sưã tốt nhất phù hợp nhất cho con nhé để con hấp thụ tốt ngoài ra các mẹ nên bổ sung sữa non cho bé để bù đắp phần nào thiệt thòi cho con nhằm tăng sức đề kháng giúp con yêu luôn khoẻ mạnh ạ. Mình chia sẻ những điêù trên là từ đáy lòng từ khi chăm con gái tập 2 chứ không phải dẫn dắt để các mẹ mua sưã non đâu ạ. Mình muốn nói đến sự quan trọng của sưã non khi nuôi con hoàn toàn sưã ngoài.

Trên tất cả sản phẩm mình bán đều có tem bảy màu chứng tỏ nguồn hàng được nhập chính hãng.

THÀNH PHẦN CHÍNH

Sữa non Good Health Colostrum 100% được lấy từ sữa non của bò mẹ New Zealand nguyên chất.
    Hàm lượng sữa non 100% (Sữa non nguyên chất).

CÔNG DỤNG

+ Bổ sung kháng thể tự nhiên, nâng cao hệ miễn dịch, tăng cường sức đề kháng, bảo vệ cơ thể; phòng và hỗ trợ điều trị các bệnh thường gặp như: nhiễm khuẩn, viêm phổi, cảm lạnh, cúm, sốt…

+ Thúc đẩy tăng trưởng, phát triển các tế bào biểu mô, mô, sụn, xương, cơ.

+ Cung cấp chất dinh dưỡng, bổ sung vitamin, protein, khoáng chất.

+ Phòng và hỗ trợ điều trị rối loạn tiêu hóa, giúp hấp thụ thức ăn tốt hơn.

+ Rất tốt cho các bé khi sinh thiếu sữa mẹ hoặc sữa mẹ không đủ chất lượng

+ Đặc biệt hỗ trợ tăng cường sức đề kháng cho người mới ốm dậy, trẻ em chậm phát triển, phụ nữ sinh mổ, người già ốm yếu...

Attached Files:

Kích thước file:
      93.4 KB
      Lượt xem:
      103

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Nụ cười yêu
    Sửa lần cuối: 28/4/2014
  2. Nụ cười yêu

Ðề: Ơ sữa xách tay Đức hàng chuẩn sao giá tốt thế!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Giới thiệu sữa non

Được sản xuất trong vài ngày đầu tiên. Loại sữa này rất cô đặc, giàu chất đạm (protein)và những kháng thể. Sữa non lót ruột của trẻ sơ sinh và bảo vệ trẻ chống lại những vi khuẩn có hại. Nó dần dần giảm bớt khi sữa thuần thục của người mẹ tiết ra vào ngày thứ 3- 5.

Trong những ngày cuối thai kì và tuần đầu sau sinh, sữa mẹ có mầu vàng sậm và sánh đặc được gọi là sữa non.

Sữa non rất giàu Protein kháng khuẩn, kháng thể IgG và vitamin giúp tăng cường hệ miễn dịch của trẻ, giúp trẻ chống lại các vi khuẩn có hại, tăng cường hệ tiêu hóa giúp tống phân xu ra ngoài để bé không bị vàng da. Lượng IgG giảm dần và hầu như mất hẳn sau 7 ngày sau sinh, nhường chỗ cho sữa mẹ thật sự. Chính vì vậy sữa non rất quý hiếm và luôn được các bác sĩ khuyên nên cho bé bú ngay sau khi sinh.

Trẻ em từ 6 tháng đến 3 tuổi thường hay ốm vặt vì lúc này Hệ miễn dịch chưa đủ mạnh mà lượng IgG trong sữa mẹ và sữa bột (sữa công thức) quá ít.

Để tăng cường hệ miễn dịch cho bé các bà mẹ có thể sử dụng sản phẩm Sữa non được chiết suất từ sữa non của bò mẹ. Hiện VN đã có 2 dòng sản phẩm này là Mama sữa non được sản xuất và đóng gói trong nước và Sữa non Goodhealth được sản xuất và đóng gói tại New Zealand (do Goodhealth Vietnam phân phối).

CƠ CHẾ TÁC DỤNG

Sữa non của bò có công dụng tương tự sữa non của bà mẹ. Vì vậy, sử dụng sữa non là hình thức miễn dịch, chủ động bổ sung kháng thể cho những người suy giảm miễn dịch hoặc cơ thể suy yếu trước các tác động của ô nhiễm môi trường, khí hậu hay khi có bệnh dịch truyền nhiễm. Cơ chế tăng cường miễn dịch bằng cách sử dụng Gamma Globulin (IgG) tinh chế cũng giống như hình thức cho uống sữa non – sản phẩm thiên nhiên giàu kháng thể.

IgG - Kháng thể tự nhiên

Kháng thể là một nhóm chuyên biệt của protein chủ động được gọi là immunoglobulins ( IgG’s). Chúng là glucoprotein, xuất hiện trong huyết thanh và các chất lỏng như sữa của tất cả các động vật có vú. Kháng thể được sản xuất để chống lại các sinh vật, vật lạ ký sinh từ bên ngoài như các vi trùng vi khuẩn gây bệnh. Có năm loại yếu tố miễn dịch globulin bao gồm IgG, IgA, IgM, IgE, và IgD, IgG chiếm tỷ lệ cao nhất và có vai trò quan trọng nhất. Chức năng của các chuỗi phân tử đó là trói buộc và xâm chiếm các tổ chức lạ giúp cơ thể thoát khỏi sự lây nhiễm và bệnh tật.

Yếu tố miễn dịch IgG được tìm thấy trong sữa non của bò giúp chống lại virus, vi khuẩn ký sinh và các độc tố. Được tìm thấy trong máu, hệ thống huyết thanh và màng nhầy, IgG giúp hệ thống miễn dịch khỏe mạnh và hoạt động đúng.

Một lý do quan trọng nhất là sự ổn định và hoạt động tốt của các kháng thể đã được hấp thụ qua hệ tiêu hóa. Những nghiên cứu đã được thực hiện để xác định độ ổn định các yếu tố miễn dịch Globulin từ sữa non của bò được hấp thụ qua hệ tiêu hóa của bê con vẫn giữ lại được toàn bộ các hoạt tính vốn có. Điều này cho thấy, các yếu tố miễn dịch hoàn toàn có thể được hấp thụ qua ruột theo một cơ chế tự nhiên.

Yếu tố thúc đẩy tăng trưởng

Yếu tố tăng trưởng được nhận biết tồn tại trong sữa non và những hoạt động đặc trưng của chúng như sau:

Yếu tố tăng trưởng biểu bì (EGF) chúng kích thích việc chữa lành tổn thương các chuỗi mô, các vết thương và sự nhiễm khuẩn hệ tiêu hóa.

Yếu tố tăng trưởng Insulin 1 & 2 (IGF1 & IGF2) kích thích sự phát triển của các mô, cơ, xương và sụn, chống lại quá trình lão hóa.

Yếu tố tăng trưởng nguyên bào sợi (Fibroblast Growth Factor – FGF) kích thích sự phát triển các cơ, mô, xương và sụn.

Yếu tố tăng trưởng tiểu huyết cầu (Platelet Derived Growth Factor – PDGF) kích thích sự phát triển rộng rãi của các khối huyết cầu.

Yếu tố tăng trưởng chuyển đổi (Transforming Growth Factor – TGF) kích thích sự sửa chữa các chuỗi và vết thương, kích thích sự hoạt động của kháng thể chống lại sự xâm nhập từ bên ngoài thông qua việc kích thích sự hoạt động của bạch cầu T cells.

Sửa lần cuối: 12/5/2012
  3. hoa tuyet tuyet

hoa tuyet tuyet Thành viên mới

Sửa lần cuối: 10/1/2012
    Nụ cười yêu thích bài này.
  4. hoa tuyet tuyet

Cô ơi, cô lại bán sữa đấy à. Thế thì cô bận lắm đây. Cháu đang chạy cong đuôi vụ gà đây. Có gì cô tìm người ship hàng giúp cháu nhé. Chúc cô đắt hàng.

5. hoa tuyet tuyet

Hôm trước, cháu mang khuôn giò xào inox về quê mọi người thích lắm, cứ nhờ cháu mua hộ, hi hi cháu không biết có đủ sức để khuân về hộ mọi người không nữa. Bố cháu thích lắm, thế là chiều ấy tôi luôn khuôn giò xào cháu mua cô ạ. Đúng là làm cũng đơn giản và tiện lắm. Bình thường cứ phải đến tết hoặc là nhà cháu có giỗ bố cháu mới làm, nay thì tốt rồi cháu mong như cô được ăn giò quanh năm (thích ăn lúc nào là làm ) không phải ngại lích kích.

6. Nụ cười yêu

Mình cảm ơn mecusung nhé. Có gì mẹ nó cứ í ơi mình nhé.

Loa loa loa loa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Các mẹ thân mến, chị bạn mình làm ở viện nghiên cứu nên có vấn đề gì về chất dinh dưỡng các mẹ có thể hỏi chị ấy để được tư vấn, bình thường các mẹ đến tận nơi phải xếp hàng rất lâu mới đến lượt ạ, đây các mẹ được tư vẫn miễn phí ạ.

7. Nụ cười yêu

Uh cô với một người bạn thân làm cùng nhưng bạn cô là chính, cô phụ thôi, chỉ giúp bạn cô đưa thông tin vì bạn cô bận. Cháu xem có ai nuôi con nhỏ giới thiệu cho cô nhé. Cảm ơn cháu.

8. abs2003

abs2003 Thành viên rất tích cực

galia calisma 2 tớ k thấy giá bạn ơi

9. Nụ cười yêu

Các mẹ nghiên cứu rồi ủng hộ ạ. Các mẹ mua hàng có thể lấy hàng ở Ngõ Quan Thổ - Tôn Đức Thắng.
    Hiện nay, chị em đầy đủ sữa Aptamil các số các mẹ nhé. Các mẹ có thể alo để đặt mua hàng cho bé măm măm tết sớm ạ. Nhân dịp khai trương bán sữa chị em có 10 phần quà hấp dẫn dành cho các mẹ mua hàng ạ. Mời các mẹ đặt hàng qua topic hoặc đặt hàng qua điện thoại giúp em ạ. Hàng chất lượng xách tay nguyên hộp, có sai lệch xin hoàn lại tiền các mẹ ngay lập tức ạ.

tutis thích bài này.
  10. Nụ cười yêu

Cả nhà ơi, sữa xách tay nhà chị em giá rẻ lắm rồi ạ, các mẹ nhanh mua cho bé măm tết nhé.

11. Nụ cười yêu

Các mẹ ơi, tranh thủ nhé nhà chị mình vẫn còn rất nhìu sữa Aptamil, các mẹ ủng hộ hàng chuẩn giá tốt nào, để chị em bán hàng còn lấy tiền măm tết ạ. Cả nhà ủng hộ nhé. Các mẹ yên tâm có gì cần tư vấn dinh dưỡng cho con chị ấy sẽ tư vấn cho các mẹ.

12. Ming Ming

Ming Ming Thành viên tích cực

Đnh dấu. Mình sắp sinh, cũng định cho bé uống AP của Đức nhưng phải thử trước đã, chứ như thằng anh đổi mấy loại mới hợp và chịu ăn.

13. Nụ cười yêu

Cảm ơn mẹ nó nhìu, có gì mẹ nó ghé qua ủng hộ nhé.

14. Nụ cười yêu

Nhân dịp xuân Nhâm Thìn em xin gửi tới toàn thể anh chị em lời chúc sức khỏe, may mắn, hạnh phúc, làm ăn phát tài phát lộc.................. Nào mời cả nhà cùng uống r*** nhà em nhé. Chúc mừng năm mới chúc mừng năm mới .......................................

15. abs2003

abs2003 Thành viên rất tích cực

báo giá tớ galia calisma 2 bạn ơi. mở hàng đầu năm 1 thùng có kmai gì k???????????

16. kutie_bong

kutie_bong Bắt đầu nổi tiếng

có Ap 2+ k em ơi????????????????????????????????

17. Nụ cười yêu

Cảm ơn mẹ nó nhé, chắc chắn có khuyến mại mẹ nó nhé. Chúc mẹ nó một năm may mắn và Hạnh phúc.

18. Tho

Tho Thành viên rất tích cực

Đánh dấu để xem đổi sữa cho con, con nhà em chỉ uống sữa nhạt thôi, ngọt là không chịu uống :(

19. nacodostt

nacodostt Thành viên chính thức

Chị ơi, em cũn muốn mua...buôn. Chị PM cho em cái giá sỉ với ạ?

20. Nụ cười yêu

Cảm ơn mẹ nó nhìu nhé, mẹ nó có thể cho mình xin số điện thoại để mình đưa cho chị ấy alô trực tiếp cho mẹ nó nhé.