Toàn quốc: Mua quần áo việt Nam xuất khẩu ở đâu????

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi tht..., 12/1/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. tht...

tht... Thành viên tích cực

Chào các mẹ thông thái! Mình nghĩ câu hỏi của mình cũng cùng chung thắc mắc của rất nhiều mẹ khác, đó là " Mua quần áo Việt Nam xuất khẩu ở đâu để được hàng xịn?" Nước mình rất nhiều công ty may, chất lượng và mẫu mã rất tốt nhưng hầu hết đều xuất khẩu sang các nước. Vậy muốn mua được những chiếc quần, chiếc áo chất lượng XK đó thì sẽ phải đến những địa chỉ nào? Tất nhiên trên diễn đàn hay trên các trang web mình thấy rất nhiều shop và rất nhiều mẹ giao là bán hàng VNXK nhưng quả thật mình hơi thiếu lòng tin về chất lượng các sản phẩm đó. Các mẹ thông thái vui lòng chỉ bảo nhé!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi tht...
  2. tht...

Ðề: Mua quần áo việt Nam xuất khẩu ở đâu????

Các mẹ thông thái ơi, không ái giúp mình vụ này à? Có ai biết những địa chỉ tin cậy nào thì share cho mình với nhé! Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều!

3. catrich_nuong

catrich_nuong Thành viên chính thức

Ờ... em thì không hay tìm tòi lượn lờ mấy shop đồ với áo quần lắm. Em thuộc dạng cổ hủ, ăn chắc mặc bền, nên chỉ xài hàng Việt Nam, kỵ hàng TQ nhái đầy đường ạ. Em thì hay mua ở Vinatex Bà Triệu í chị, 25 Bà Triệu thì phải. Em hay mua nhất ở đây, toàn made in Vietnam (k biết có xuất khẩu không :)) ), kiểu dáng thì không được xinh xinh như mẫu của mấy chị trên diễn đàn bán, dưng mà chất lượng thì chuẩn khỏi phải nói ạ :] (em mua 1 cái áo len 3 năm nay mặc tòe loe mà giờ vẫn tinh tươm, k hề bị nhũn nhão hay xù lông tí nào). Giá cả cũng vừa phải. Quý nào cũng phải lon ton lên đấy nhặt đồ, không sơ mi thì quần bò, không áo len thì áo dạ :]

lelingtht... thích.
  4. tht...

Cảm ơn mẹ nó! Mình cũng giống mẹ nó, thích hàng VN thôi, vì giờ hàng may mặc của VN rất tốt. Vừa hôm qua mua được cho con gái bé bỏng 1 chiếc áo khoác rất xinh 260k. Thấy cũng không được rẻ nhưng tạm hài long vì ưng cái chất và kiểu áo. Có mẹ nào có thêm địa chỉ để mua được hàng VN đẹp thì cho mình xin nhé!

5. Shop's Bin&Bon

Shop's Bin&Bon VNXK - 0984.811.588

Hi, mình thấy trên diễn đàn có rất nhiều mẹ bán hàng VNXK chất lượng tốt, mà giá thì hợp lý thôi rồi.
    mà Vinatex 25 bà triệu cũng là một địa chỉ tốt bạn ạ. Trước mình chưa tham gia buôn bán thì toàn mua hàng ở đấy thôi.

6. bum_iubi

bum_iubi Bắt đầu nổi tiếng

em thấy ở 4rum nhà mình nhiều shop bán hàng uy tín đấy c, BoBoshop, merandom, shop2lua, cyan pearl,... nhiều lắm mà e chẳng nhớ đc hết

7. Me_BiNgo

Me_BiNgo Thành viên tích cực

Tớ vẫn thích mua hàng được sờ tận tay, tớ thấy các mẹ hay mua ở Nguyễn Công Hoan (k biết có nhớ đúng tên không?) gần đài truyền hình chỗ Nguyễn Chí thanh đi vào ý. hoặc mấy cái made in vietnam ở Viet brother. Thấy các mẹ trên này bán cũng đẹp cơ mà toàn xa nhà nên chưa mò vào bao giờ

me_tuanlong thích bài này.
  8. hangph3

hangph3 0988888263

Đồ nữ mà big size thì mời qua nhà tớ nhé :)

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.