Toàn quốc: THANH LÝ hàng oder web MNG, HM, ZARA, ALDO, F21 new nguyên tag giá hợp lý

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Flower123, 17/1/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Flower123

Flower123

mình có một số đồ được oder từ mỹ và đức, nhưng khi về lại bị chật k đúng size nên mình muốn thanh lý đi để còn sắm đồ mới, giá mình để lại cũng chỉ bằng giá oder nên mình k bán mặc cả nhé, ai mua nhiệt tình thì mình sẽ tự động bớt một chút cho cả 2 cùng vui vẻ :D đa số đều là hàng new nguyên tag, mình ở hà nội nhé, hàng mua rùi miễn đổi hay trả lại. liên lạc với mình theo số 01668955140. mình k đi ship đồ được, bạn nào muốn mua thì mình sẽ gửi cpn và mình cũng ship toàn quốc nha, còn hình là còn hàng, cái nào mà đã bán đi rùi thì mình sẽ note ở bên cạnh, bạn nào ở xa k thử được thì mình sẽ tư vẫn kỹ cho các bạn biết trước khi mua, còn ai ở hn thì tốt nhất nên qua thử đồ là chắc nhất nha. mọi người thông cảm mình k giữ oder đâu nhé, ai ck tiền thì mình mới giữ thui.
    1. váy f21 size S 750k
    [​IMG][​IMG]
    2. chân váy f21 size 26 650k
    [​IMG][​IMG]
    3. váy zara size s 950k ( đã sold rùi)
    [​IMG][​IMG]
    4. váy zara lệch vai size s 800k
    5.váy hm size 36 650 k
    [​IMG][​IMG]
    6.áo bò hm size 34 550k áo này phom nhỏ, mặc ôm sát người 45 -48 kg mặc xinh lắm mặc với chân váy xếp ly hay treging đều đẹp
    [​IMG][​IMG]
    7. khăn da báo hm size 70x200 cái này mình cắt mác nhưng chưa mang lần nào nhé, vẫn còn nguyên bao nilông để lại 300k, thêm hình các sao mang khăn da báo nè
    [​IMG][​IMG]
    8.áo da zara size xs chất da thật rất nhẹ và mềm, giá tag 245$ mình để lại 4tr
    [​IMG][​IMG]
    9. váy mango size xs 600k
    10. chân váy bò zara size S 500k
    11.giày aldo size 36 đôi này phom hơi bé bạn nào chân đi 35 là vừa chân 36 nhưng bàn chân mỏng là ok, chân mình hơi dày nên đi bị kích, mình đi 1 lần nhưng chật quá k lý cố được nữa thanh lý lại 1tr2, giá oder về là gần 2tr rùi
    ảnh chụp bằng ipad nên bị dìm hàng quá, mình tìm được một mẫu giày trên web cho cả nhà xem cho rõ màu be như này nha
    12. áo len HM size 34 áo này cũng về cắt mác rùi nhưg chưa mặc lần nào để lại 450k thui nhé
    13. áo len HM size 36 màu be và đen đặt nhà e pony về nhưng lại bị rộng cái này phom suông bạn nào tầm 50 kg trở lên thì mới bon chen được nha

tạm thời thế đã mình sẽ up hình tiếp sau. :D

Attached Files:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Flower123
    Sửa lần cuối: 21/1/2012
  2. Flower123

Flower123

Ðề: THANH LÝ hàng oder web MNG, HM, ZARA, ALDO, F21 new nguyên tag giá hợp lý

e váy zara hở lưng đã ra đi cho 1 bạn xinh đẹp rùi

3. Flower123

Flower123

Ðề: THANH LÝ hàng oder web MNG, HM, ZARA, ALDO, F21 new nguyên tag giá hợp lý

mình dán hình thêm mà sao k up lên được mà chỉ ra hình đính kèm vậy nhỉ? xóa cái hình đính kèm này như thế nào đấy, ai bit chỉ tui với?

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.