3 tháng đầu: Có Phải Em Đã Mang Thai

Thảo luận trong 'Mang thai' bởi baohan.kitty, 26/5/2009.

1. baohan.kitty

baohan.kitty Thành viên tập sự

Xin cho em hỏi là em quan hệ với bạn trai em cách đây 1 tuần, sau khi có kinh 4 ngày. Lúc đó bạn trai em cũng hơi xỉn, không sử dụng "bao" và xuất tinh ngoài. Nhưng hiện nay em mỗi khi ăn, em cảm thấy ợ, chẳng thèm ăn gì cả. Có phải em dính rồi không ạ? :confused:

Xem thêm các chủ đề tạo bởi baohan.kitty
    Đang tải...

Các chủ đề tương tự:

2. famtran

famtran XáchtaytừMỹ:01993.29 2.889

mới có 1 tuần thì không thể xác định là dính bầu đâu bạn. Đôi khi do quá lo lắng nên có nhưng hiện tượng cứ như là mang thai ấy. tuy nhiên đề phòng chuyện phát sinh không muốn bạn hãy thử que 1 tháng sau khi quan hệ xem thế nào nếu cấn bầu cũng nên bình tĩnh. hiện có rất nhiều phương pháp loại bỏ thai ngoài ý muốn mà không cần đến phẫu thuật. Nếu ko chờ duoc thì bạn ra nhà thuoc hỏi mua loại tiêm dưới da ấy. Ngày truoc bạn mình cũng sử dụng loại này nhưng nghe nói chỉ tác dụng đối với thai nhỏ.
    chúc bạn mọi chuyện tốt đẹp!

3. famtran

famtran XáchtaytừMỹ:01993.29 2.889

mới có 1 tuần thì không thể xác định là dính bầu đâu bạn. Đôi khi do quá lo lắng nên có nhưng hiện tượng cứ như là mang thai ấy. tuy nhiên đề phòng chuyện phát sinh không muốn bạn hãy thử que 1 tháng sau khi quan hệ xem thế nào nếu cấn bầu cũng nên bình tĩnh. hiện có rất nhiều phương pháp loại bỏ thai ngoài ý muốn mà không cần đến phẫu thuật. Nếu ko chờ duoc thì bạn ra nhà thuoc hỏi mua loại tiêm dưới da ấy. Ngày truoc bạn mình cũng sử dụng loại này nhưng nghe nói chỉ tác dụng đối với thai nhỏ.
    chúc bạn mọi chuyện tốt đẹp!

4. liti85

liti85 Thành viên rất tích cực

bạn bấm vào đây xem nè,có thể giúp được bạn đó

5. baohan.kitty

baohan.kitty Thành viên tập sự

Để thử

Ok, để mua về thử. Có gì cho mấy bạn hay. Cám ơn đã giúp đỡ :rolleyes: