Hà Nội: Shop Cún & Lu - Thời trang độc đáo , chất lượng tuyệt hảo ( tầng 10 mới xây ).

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Cun & Lu, 30/1/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Cun & Lu

Cun & Lu Thành viên kỳ cựu

Ðề: Shop Cún & Lu - Thời trang độc đáo , chất lượng tuyệt hảo ( tầng 10 mới xây ).

Có hàng tại nhà chị rồi em : body dài chủ yếu là hàng Gymboree , áo len ss hiệu Gap và Gymboree .

Giá 320K/c em ạ .

Áo phông dài tay , áo len còn hàng . Quần thì chưa có đâu em ( quần len toàn là size nhỏ đến 6 tháng thôi ) , cuối tuần này mới về quần nỉ .

jessfr thích bài này.
  2. Cun & Lu

Ðề: Shop Cún & Lu - Thời trang độc đáo , chất lượng tuyệt hảo ( tầng 10 mới xây ).

Máy ảnh nhà tớ trục trặc nên 1 số mẫu tạm thời ko " dám " up hình lên ( vì siêu siêu " dìm " hàng ) .
    Hàng mới hôm nay :
    - Len cardigan sơ sinh của Baby Gap : size từ 3-6 tháng tới 24 tháng . Chất liệu len mohair siêu mềm , xốp ,nhẹ . Màu hồng cánh sen rất yêu . Giá bán : 130K ( giá tag 3.900 Yên Nhật : hơn 1tr VND nhé ).
    - Len Burberry : kiểu unisex . Cổ tròn chui đầu , cài khuy lệch theo đường ráp vai zeaglan . Len rất mềm nhưng dày ấm . Chủ yếu là size 3-6 tháng . Giá bán : 230K/c ( áo len Burberry cho sơ sinh thường có giá khoảng 100 Bảng Anh ) . Lô len này có rất ít : nhiều chiếc còn nguyên khuy nguyên bản của Burr ( khuy bằng vỏ ốc , khảm chìm họa tiết kẻ truyền thống của hãng ) - hầu như chưa từng xảy ra tiền lệ này trước đây ( vì toàn bị thay khuy khác - với Burr là nhãn hàng Luxury , khuy và nhãn mác là công đoạn hoàn thành sau cùng , bị quản lý cực kỳ chặt chẽ ).
    - Len Guess da báo : hình chụp trước này :
    Size từ 6-12 tháng đến 5T : form nhỏ mặc dáng ôm ( theo đúng style của Guess )
    - Áo len Land's end : họa tiết hoa dây viền gấu và tay áo cực xinh . Len dệt dày dặn , kiểu dáng nữ tính : mẹ nào có con gái ko nên bỏ qua mẫu này . Size từ 5-6 tới 12 tuổi . Số lượng ít nên sẽ ko có bán tại Nguyễn Sơn . Hình SP đây :

- Áo phông Gym dài tay cho bé trai : size từ 6-12 tháng tới 12 tuổi ( tùy mẫu ) .
    - Áo nỉ Old Navy tiếp tục về thêm size Kid ( từ 5-6 tới 14 tuổi - cả bé trai và bé gái ).
    - Bộ gió thể thao kèm áo 3 lớp ( 1 set ) cho bé trai từ 130-150cm theo chiều cao của bé .

Sửa lần cuối: 20/8/2012
  3. mẹ chụt

mẹ chụt Thành viên tích cực

bác ơi hôm nay có về thêm áo Baby Gap đủ size đủ màu ko ạ. Mà sao trên hình mắt em quáng gà thế nào lại nhìn như áo lót nỉ, áo này là áo lông vũ chứ bác nhỉ. Giặt máy có được ko hả bác

4. socngoan

socngoan Thành viên nổi tiếng

ôi có hàng mới về, trưa nay phải ghé bác H khuân ít đồ về con zai thui,hihi

5. shoppink

shoppink Thành viên rất tích cực

Chị Hương ơi, hôm nay có nhiều đồ sơ sinh cho bé trai không????????????????

6. Lucky Han

Lucky Han Mẹ chọn là Nhất

hic... em cũng giống mẹ này, đến nhà bác chỉ cầm mỗi cái ví, đào bới một hồi thì người một nơi, ví và khóa xe một nẻo.

7. Duoclamme

Duoclamme Thành viên tích cực

Em đang 'xèm' áo thun dài tay thu + gile len cho con gái quá. Bao giờ bác mới có hàng ạ? Còn e đã ôm tất cả các thể loại khoác, tất, quần nỉ, legging, giầy, len dài tay đầy đủ rồi ạ.

8. MítDừa

MítDừa Bắt đầu nổi tiếng

bác ui bác hứa rùi nhưng e vẫn phải dặn lại là bác cất cho e 1 cái size 2t nhé bác, e đang ho quá chưa qua hum nay đc nên chắc phải mai ngày kia mí qua đc hí hí tks bác hun bác

9. Mẹ xb

Mẹ xb Thành viên kỳ cựu

Có mẹ nào mua đc cái này chưa, up tớ ngó với

10. NHU_Y_SHOP

NHU_Y_SHOP Bắt đầu tích cực

Sáng sớm mai phải sang nhà bác để sắm 1 đôi Len guess da báo cho hai bé nhà em, em lấy 1 sz 12ms và 1 sz bé 4y, nhưng bé nhà em còi nên toàn mặc sz 3y, bac nhờ cô L cất hộ e, mai mở hàng cho bà bầu trước bác nhé,với lại cô L mà ko cất hộ, khổ thân em sang bới rồi lại nhẵn ví ra về

11. Upin.Chóe

Upin.Chóe Thành viên mới

Sáng nay em nhắn tin cho chị xog nhưng chưa thấy chị trả lời nên trưa em tranh thủ ghé shop luôn. Em ko lấy màu olive mà lấy màu cam chị ạ. Nhưng thích nhất là dù rất vội nhưng em lại nhìn thấy 1 áo crewcuts 2Y xanh bạc hà cho Upin nhà em. Mặc vừa in chị ạ. Nhìn bảnh zai lém. Đồ nhà chị thích thật đấy. Thế mà năm ngoái em tuy rủng rỉnh nhưng vật vã vì tìm quần áo cho con. Năm nay đi học nghèo thì lại bít shop nhà chị. Cứ ghé vào là món gì cũng mún sở hữu, phải kìm chế lắm í hì hì.... Vội quá nên em chưa kịp tìm áo phông dài tay. Chắc thứ 4 đi học qua lại ghé nhà chị thui. hiiihii. Love chị và Cún Lu shop :"> Thanks chị nhen

Cun & Lu thích bài này.
  12. Cun & Lu

Đính chính lại với mọi người là lục tung hết cả lô len Guess chỉ có các size sau : 12 tháng , 18 tháng , 24 tháng và 3T . Nhưng 3T gần như tuyệt chủng rồi .

@ All : Ngày mai tớ chuyển từ kho về áo khoác Baby Gap lông vũ size 5 nhé . Trong túi hàng chuyển về : size 5 chỉ có 2 màu - Olive và da cam .

13. Bobby Cute

Bobby Cute Hàng xách tay Châu Âu

Chị ơi mai ngày kia có aonf áo này size 5 tuổi cho con nhà em không ạ. Mẹ con cháu vừa về dến HN. Anh cu lại đang lăn ra ốm nên mẹ chauws chưa len bon chen được.

14. me_thuyanh

me_thuyanh Bắt đầu tích cực

Chị oi chị có áo Len raphlaurent và áo Len buberry , hay áo khoác của hai hãng này cho bé gái 4-5 tuoi ko chi?

15. Cun & Lu

Hôm nay thì có em ạ : nhưng hàng còn ở kho , nếu em còn ở VN dài dài , sang tuần chị vẫn chuyển hàng về tiếp .

Chưa có đâu em ơi . Có hàng , chị sẽ thông báo trên này .

16. Mẹ Chi Bầu

Mẹ Chi Bầu Thành viên tích cực

chị ơi em hạ quyết tâm hôm nay sẽ vác bụng sang nhà chị sắm đồ cho con giai tiện thể có j cho con gái sắp ra đời, he he, có còn j cho cháu giai 2 tuổi và cháu gái sơ sinh ko chị ơi?

17. Cun & Lu

Hàng mới hôm nay :
    - Áo
    len cape hiệu Baby Gap : dáng áo như thế này :
    Hàng thực tế như thế này : mẫu của tớ là hàng xuất vào Nhật . Kiểu đan cầu kỳ hơn trên web Mỹ :
    Trên 1 chiếc áo -kết hợp đủ 3 kiểu đan : vặn thừng dọc thân áo , đan hạt gạo kép ở 2 bên sườn áo , đan 2 lên - 2 xuống ở nẹp áo :
    Cổ áo :

Mẫu này tớ có đủ cả dòng Kid ( từ 6-12 tuổi ) và dòng Baby ( từ 6-12 tháng tới 5 tuổi ) . Nhưng hôm nay tớ mới tìm thấy mỗi túi áo dòng Baby thôi nhé .

- Gile len Baby Gap : cũng là hàng Gap bán tại thị trường Nhật nên kiểu dệt cực kỳ tinh tế và cầu kỳ .
    Hình tổng thể :
    Thân áo phía trước dệt 2 mặt - mặt ngoài là họa tiết dệt xương cá cực kỳ manly- trông giống như vải tuýt may vest cho các bố :
    Thân áo phía sau dệt họa tiết nhuyễn :
    Kiểu dệt 2 thân áo trước sau khác nhau thế này - đúng kiểu gile mặc bên trong áo vest . Size từ 24 tháng tới 5T .

2 Mẫu len nói trên đều được đưa sang bán ở CH số 5 / ngõ 117 Nguyễn Sơn trưa nay nhé .

- Len Georges lộn xộn mới tìm thấy thêm 1 túi to .
    - Áo phao lông vũ bé trai hiệu Gap về thêm size 5 màu olive và da cam .

Đợt này có khá nhiều khách mới đến nhà tớ lần đầu . Nên tớ nhắc lại 1 chút để các mẹ biết :

- Nhà tớ ko dùng túi nilon đã 4 năm nay . Các mẹ khi đến mua hàng , nhớ mang theo túi để đồ .
    - Hàng có thể đổi trả : hạn đổi trả là 3 ngày -kể cả ngày viết hóa đơn . VD : hóa đơn mua hàng đề ngày 21 /8 , hạn đổi trả cuối cùng đến 7h tối ngày 23/8 . Hàng mang đến đổi trả phải kèm hóa đơn ( mỗi hóa đơn chỉ có thể sử dụng để đổi trả 1 lần - và bị thu hồi lại khi đổi trả ) . Giá trị đổi trả không quá 50% giá trị hóa đơn . Hàng nguyên trạng ko giặt giũ , nguyên tem mác ( nếu có ) . Thời gian đổi trả sau 12h trưa hàng ngày .
    - Toàn bộ hàng bán tại nhà tớ là hàng xuất xịn ( trừ 1 nhãn hàng duy nhất là Chiipii - nhãn hàng do tớ SX , mà nhãn hàng này thường 1 năm chỉ ra 3-4 mẫu ).
    - Các loại quần lót , bộ theo set ( như bộ ngủ , bộ gió ) , đồ phụ kiện như cặp tóc , bờm nơ , chăn đắp và dầu gội sữa tắm - không đổi trả trong bất kỳ TH nào ( kể cả lỗi - vì thế các mẹ lưu ý kiểm tra kỹ ).

Sửa lần cuối: 21/8/2012
  18. MẹMinhĐức

MẹMinhĐức Thành viên nổi tiếng

Ui bác ơi áo cape baby gap đẹp quá,em muốn bon chen 1 cái cho con gái, không biết đầu giờ chiều chạy qua bác có còn không?

19. Cun & Lu

Hàng này chị vẫn còn ở kho : mỗi lần dỡ ra hú họa 1 ít . Hôm nay chỉ có 40c - mà tổng cộng hàng có hơn 200c . Vì thế ko cần vội đâu em nhé .

MẹMinhĐức thích bài này.
  20. bao chau

bao chau Guest

Chị ơi, bao giờ có áo khoác lông vũ cho bé trai lớn nhỉ, hôm nay toàn áo đẹp mà lại dòng baby nên không bon chen được, nhất là quả gile len, trông manly quá.

Em cũng hóng thêm hàng áo khoác gió, nỉ mỏng cho bé gái dòng baby

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.