Toàn quốc: SHOP EMILY: Máy XAY TAY ĐA NĂNG ĐẦU INOX BRAUN và MOULINEX giá TỐT.

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Emily, 28/5/2009.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Emily

Emily Thành viên nổi tiếng

MÁY XAY CẦM TAY BRAUN VÀ MOULINEX DỤNG CỤ TUYỆT VỜI GIÚP MẸ CHẾ BIẾN ĐỒ ĂN CHO BÉ YÊU

Chào mừng các mẹ đến với SHOP EMILY ​

Trong bốn tháng đầu bạn nuôi bé hoàn toàn bằng sữa mẹ và có thể là cả sữa ngoài. Đến khi bé tròn bốn tháng bước sang tháng thứ 5 là bạn cần cho bé tập ăn dặm.

Thoạt tiên là bột ngọt gồm cháo xay trộn sữa hoặc bột ăn liền trộn sữa sau đó đến bột sữa trộn rau củ gồm bột gạo (cháo xay) và rau củ các loại mỗi thứ được giới thiệu cho bé nếm thử một ngày vài ngày…cho đến khi bé nếm hầu như đủ các loại rau củ cũng là lúc mẹ ninh thịt thăn lên để cho hệ tiêu hóa của bé làm quen với Protein, bắt đầu từ lúc này, 6 tháng trở ra, bé sẽ dần dần được mẹ giới thiệu hết các thức ăn được xay nhuyễn như thịt thăn lợn, trứng, cá, thịt bò, thịt gà….

Vật dụng gì sẽ là trợ thủ đắc lực nhất đối với mẹ khi nấu ăn dặm cho bé. Đó chính là một chiếc máy xay cầm tay.

Mình chân thành khuyên tất cả các ông bố bà mẹ nên có một chiếc máy xay cầm tay khi nuôi con ăn dặm vì dụng cụ bé nhỏ và không đắt đỏ lắm đó sẽ tiết kiệm rất nhiều thời gian của bạn và hỗ trợ bạn rất nhiều trong việc nấu nướng cho em bé tý hon.

Và lời khuyên tiếp theo là khi đã đầu tư máy xay sinh tố cầm tay thì đừng tiếc tiền đầu tư hàng xịn, đó là hai nhãn hiệu Braun và Moulinex.

Lời khuyên thứ 3 là đừng ngại ngần khi mua máy xay cầm tay trên lamchame.com vì nơi đây có vài bà mẹ cung ứng sản phẩm máy xay cầm tay và luôn đầy ắp nhiệt huyết và tình thân khi tư vấn cho các mẹ về cách sử dụng cũng như quyết định lựa chọn một chiếc máy sao cho phù hợp với điều kiện kinh tế, hoàn cảnh gia đình và điều kiện bảo quản cất giữ. Shop của mẹ Emily là một trong những địa chỉ đó, mẹ Emily sẵn sàng tư vấn trọn vẹn và tỷ mỷ nhất cho bất cứ bà mẹ nào còn thắc mắc về máy xay cầm tay. Cá nhân mẹ Emily kinh doanh máy xay cầm tay có thể nói là lãi suất rất rất thấp, nhưng luôn cảm thấy hạnh phúc vô biên khi cung ứng đến các bà mẹ đang nuôi con nhỏ một sản phẩm hết sức ý nghĩa.

Rất mong được phục vụ các mẹ và xin chúc các bà mẹ dù nuôi con nhưng vẫn có thời gian chăm sóc bản thân và để ngày càng đẹp đằm thắm và các bé bé nào cũng mũm mĩm đẹp xinh, hay ăn chóng lớn, khỏe mạnh, thông minh láu lỉnh.

Những sản phẩm máy xay hiện có tại SHOP EMILY

Máy xay cầm tay Braun MR6500 M đơn năng 600W
    Máy xay cầm tay Braun MR6550 MCA đa năng
    Máy xay cầm tay Braun MR6550 MBC –HC đa năng
    Máy xay cầm tay Braun MR6550 MFP – HC đa năng
    Máy xay cầm tay Moulinex Click n Mix DD 702 đa năng.

MÁY XAY BRAUN MR6500 M ĐƠN NĂNG:

Thành phần có 1 củ mô tơ, 1 đầu xay inox tháo lắp và 1 cốc xay có chia vạch, chỉ xay sinh tố, cháo, đánh trứng, đánh nước sốt, nếu mà xay thịt hay cá sống thì cho thêm vào cốc xay hoặc vật chứa chút nước là xay nhuyễn. Dùng nước đó nấu cháo bột cho em bé. [/SIZE]

MÁY XAY BRAUN MR6550 MCA ĐA NĂNG

Thành phần có 1 củ mô tơ, 1 đầu xay inox tháo lắp và 1 cốc xay có chia vạch, 1 đầu đánh trứng, 1 cối xay thịt sống cỡ M (chỉ thịt không có nước) và xay đồ khô. Đầu xay inox giống y như đầu xay inox của MR6500 M đơn năng và chức năng cũng vậy.

Hãy click ngay vào đường link dưới đây để xem video của sản phẩm

http://www.youtube.com/watch?v=YthqzbEaGOA&feature=related

MÁY XAY BRAUN MR6550 MBC-HC:

Thành phần có 1 củ mô tơ, 1 đầu xay inox tháo lắp và 1 cốc xay có chia vạch, 1 đầu đánh trứng, 1 cối xay thịt sống cỡ S (chỉ thịt không có nước) và xay đồ khô. Đặc biệt có thêm 1 cối xay kép cỡ L và hai con dao nữa tạo thành một mođun đa chức năng và đa công dụng nữa: xay đá, xay thịt sống, xay sinh tố ở cấp độ siêu nhuyễn mịn, nhào bột làm bánh…xay các loại hạt củ quả như làm muối vừng…. Đầu xay inox giống y như đầu xay inox của MR6500 M đơn năng và chức năng cũng vậy.

http://www.youtube.com/watch?v=iDCdOu9WZ90&feature=related

http://www.youtube.com/watch?v=PiED2NLWrTU&NR=1

MÁY XAY BRAUN MR6550 MFP-HC ​

Thành phần có 1 củ mô tơ, 1 đầu xay inox tháo lắp và 1 cốc xay có chia vạch, 1 đầu đánh trứng, 1 cối xay thịt sống cỡ S (chỉ thịt không có nước) và xay đồ khô. Đặc biệt có thêm 1 cối xay cỡ L và 5 con dao nữa tạo thành một mođun đa chức năng với các hiệu ứng, thái lát hoặc thái hạt lựu, thái sợi các loại rau củ quả như hành tây, khoai, táo …đều tăm tắp, cực kỳ đẹp mắt, ngoài ra còn nhào bột làm bánh....Máy vận hành cực kỳ chuyên nghiệp, rau của quả được thái nhanh tức thì bắn xuống như pháo hoa. Cối đó to như một cái thố, thái xong dùng luôn như một vật chứa sạch sẽ và đẹp mắt để trộn salad luôn. Đầu xay inox giống y như đầu xay inox của MR6500 M đơn năng và chức năng cũng vậy.

Các máy Braun bảo hành 1 năm và tất cả đều có công suất 600W, 15 cấp tốc độ, turbo

MÁY XAY MOULINEX CLICK N MIX DD702 ​

Thành phần có 1 củ mô tơ, đầu xay inox tháo lắp. 4 con dao 4 màu và và 1 cốc xay có chia vạch có hai lòng. Máy chạy gần như không có tiếng động, xay sinh tố, xay cháo nhuyễn mịn, đánh trứng thành kem nhanh gọn, xay thịt sống không cần cối, xay thẳng vào nồi, chảo thành thịt băm hoặc giò sống chỉ trong chớp mắt, máy xay đá thành tuyết mịn nhanh như tên bắn, cũng không cần cối. Phần nhựa của các con dao được chế tạo từ vật liệu an toàn cho sức khỏe con người và xay được đồ tương đối nóng. Phần nhựa này được thiết kế nhằm tránh trầy xước cho các vật dụng có lớp chống dính. Máy Moulinex bảo hành hai năm. Máy có đặc điểm siêu gọn và siêu tiện lợi, Tất cả các tính năng của máy đều rất xuất sắc.

Máy Moulinex bảo hành 2 năm, công suất 600W, 15 cấp tốc độ, turbo

http://www.youtube.com/watch?v=b6NLiqBLTJ0&feature=related

http://www.youtube.com/watch?v=jcHqatfFzP4

WELCOME TO SHOP EMILY

ĐỒ CHƠI TRÍ TUỆ GIGO – HOTTEST

ĐĨA BABY EINSTEIN VÀ CÁC BỘ PHIM 3D TUYỆT VỜI CHO BÉ

MÁY XAY SINH TỐ CẦM TAY ĐẦU INOX BRAUN VÀ MOULINEX

SÁCH ẢNH CHO BÉ VÀ CẢ GIA ĐÌNH

KHUÔN GIÒ XÀO INOX – VERY HOT

BỘT KEM DỪA BẾN TRE - THÁI LAN - BỘT CHOCOLAT - BỘT CACAO THÁI

SẮP GIỚI THIỆU: CÁC SẢN PHẨM GIA DỤNG INOX RẤT XỊN VÀ TIỆN LỢI

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Emily
    Sửa lần cuối: 10/3/2010
  2. ray2001vn

ray2001vn Thành viên chính thức

3. Chip-puppy

Chip-puppy Thành viên tích cực

quan tâm giống em Ray, xin tý rổ giá cái đi mẹ nó

mà ko thì cho giá các loại và phân biệt luôn cho mình các cái này nó khác nhau thế nào cho dễ chọn đi

4. anhthoi

anhthoi Thành viên tích cực

Cho em báo giá của 3 máy số 6,7,8 nhé.

5. Thorua

Thorua Thành viên chính thức

Cho em xin giá của loại 5 + 6 + 7
    Nói thật là cũng bị tung hỏa mù bởi mấy em Hoa của bác.

6. mebeBon

mebeBon Bắt đầu tích cực

em Hoa Hồng (số 1) giá thế nào hả bạn?

7. MẹBeanBủm

MẹBeanBủm Thành viên mới

Thế em này là Hoa gì hả mẹ nó "9. MR 400: thân nhựa, sản xuất tại Đức nhé, các mẹ nhớ chi tiết này: sản xuất tại Đức là xịn nhất đấy."? Báo giá cho mình em này nhé:)

8. hoangkhue

hoangkhue Bắt đầu tích cực

CHị ơi, sao ko nhập máy làm kem của philips về bán hả chỉ?

9. Mẹ Mọt

Mẹ Mọt Ôi...cuộc đời..........

hic, em đợi ảnh cho dễ hình dung.......................

10. Emily

Các mẹ ơi, cứ yên tâm về vụ hàng và giá nhé. Tối nay mình sẽ post ảnh, dịch catalog nghiêm chỉnh.....phân tích kỹ lưỡng nhằm tạo điều kiện cho việc đưa ra quyết định của các mẹ. về tên các máy mình sẽ có thay đổi cho dễ giao tiếp với nhau hơn. Còn sau này mình sẽ niêm yết giá công khai trên này để các mẹ tiện đặt. Dần dần mình sẽ post những công thức, cách thức nấu ăn dặm thật ngon và cách làm sao nuôi con mà con dù tiêu chảy cả năm trời vẫn 2 tuổi 14 kg, khỏe mạnh kháu khỉnh. Công thức chính là 1 máy xay tốt và cháo xay đấy các mẹ ạ, có điều cụ thể thế nào thì xin cho mình thời gian...

Sửa lần cuối: 1/6/2009
    bao33dongkhanhlove thích.
  11. goixinhchubby

goixinhchubby Thành viên mới

Up cho sp hay :X Rảnh cùng gvhé qua link dưới chữ ký mình để biết chtrình khuyến mãi dành cho bé nhân 1-6 nhé :X

Emily thích bài này.
  12. Emily

Còn về hình, mình sẽ không dùng hình trên web mà sẽ chụp ảnh ở ngoài cho dễ hình dung. máy ảnh mình đang đem đi sửa ống kính, các mẹ cảm phiền chờ mình nốt tối nay nhé ạ.

13. đạt đẹp trai

đạt đẹp trai Bắt đầu nổi tiếng

mình thik phần quảng cáo của mẹ này
    hấp dẫn quá cơ

Emily thích bài này.
  14. Emily

he he, cảm ơn mẹ nó nhé, nhưng mà thực sự là mình cũng nói thật đấy. Ai mà tiếp xúc với Emily rồi thì biết, tớ kỹ tính lắm, mua cái gì tìm hiểu kỹ.

Sửa lần cuối: 11/6/2009
  15. camlinhchu

camlinhchu Thành viên tập sự

Đúng là bạn này thuyết trình hay quá, oánh dấu theo dõi thêm xem giá cả thế nào.

16. mimumchan

mimumchan Thành viên chính thức

Cho tớ xin giá Hoa Hồng, Hoa Cúc, Hoa cau nhé.

17. Chipbebong

Chipbebong Đồng phục gia đình

Chị ơi, em từng tậu 1 em đa năng MCA rồi, nhưng đang dự định đem sang bà ngoại, thỉnh thoảng dùng cho tiện. Còn ở nhà thì rước đàu inok về dùng cho đã.
    Xem em hoa Cúc với hoa Cau của chị thấy khác nhiều với em hoa sữa đầu nhựa nhà em: đầu đánh cháo thì vẫn thế, nhưng cối xay thịt thì có vẻ khác. Vậy chị mổ xẻ công dụng cho em với nhá của mấy cái cối của 2 em Cúc - Cau này nhé. Cho em rổ giá luôn. Thank chị

18. phuongthuyhpt

phuongthuyhpt Thành viên rất tích cực

5. Máy xay tay cầm tay Braun MR6550-MFP: xay đa năng, công suất 600W, 15 cấp tốc độ, đầu inox sản xuất tại Ba Lan
    Mình đặt tên em nó là hoa Cúc nhé

6. Máy xay cầm tay Braun 6550 MBC + HC

Xay đa năng không cắt lát, 15 cấp tốc độ, turbo, 600W, đầu inox sản xuất tại Ba Lan
    Mình đặt tên em nó là Hoa Cau nhé

7. MR 6550 MCA: Xay đa năng 15 cấp tốc độ, 600W, đầu inox sản xuất tại Ba Lan

Mình đặt tên em nó là Hoa Sữa
    Cho mình xin giá của 3 em này nhé.

19. lamngocnguyen

lamngocnguyen Thành viên tích cực

chị ơi, em đang có nhu cầu mua máy xay cầm tay nhưng không biết loại nào phù hợp, chị hướng dẫn em với, pm cho em nhé.

20. heosua2010

heosua2010 Như - 0907.449.669

Bạn ơi!bào giá cho mình những sản phẩm này nhé:
    5. Máy xay tay cầm tay Braun MR6550-MFP: xay đa năng, công suất 600W, 15 cấp tốc độ, đầu inox sản xuất tại Ba Lan
    Mình đặt tên em nó là hoa Cúc nhé

6. Máy xay cầm tay Braun 6550 MBC + HC

Xay đa năng không cắt lát, 15 cấp tốc độ, turbo, 600W, đầu inox sản xuất tại Ba Lan
    Mình đặt tên em nó là Hoa Cau nhé

7. MR 6550 MCA: Xay đa năng 15 cấp tốc độ, 600W, đầu inox sản xuất tại Ba Lan

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.