Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 16
    Click:

Cám ơn
    2
    Được cám ơn 7 lần trong 7 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Hỏi về chất lượng bỉm Unidry

Nhà em có 2 đứa đang tuổi dùng bỉm nên rất tốn, em cũng tham khảo rất nhiều bỉm rồi, những bỉm dùng tốt thì giá lại hơi mắc, còn những bỉm giá hợp lý thì tìm cũng hơi khó, em thấy có bỉm Unidry của Công ty Taisun giá cũng hợp lý, nhưng không biết chất lượng như thế nào, có mẹ nào đã dùng bỉm này chưa ah, cho em xin ít thông tin với. Em thấy hãng này có 2 loại là Siêu thấm và Cottony, dùng loại nào thì thích hơn ah. Các mẹ hay dùng bỉm gì? giá cả như thế nào ah? chia sẻ cho em chút kinh nghiệm với .
    Em cảm ơn các mẹ thật nhiều!
    Năm mới chúc các mẹ buôn may bán đắt, thành công và hạnh phúc !!!

mẹ yêu con nhất trên đời

Click:

Cám ơn
    2
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Hỏi về chất lượng bỉm Unidry

K mẹ nào dùng bỉm này ah?.....

mẹ yêu con nhất trên đời

Nơi Cư Ngụ
    Quỳnh Mai, Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    581
    Được cám ơn 443 lần trong 323 bài
    Điểm đánh giá
    0

Tớ có bán loại bỉm này, chất lượng nói chung là khá ổn với giá thành như vậy, bỉm size to hơn các loại khác của VN vì là hàng xuất khẩu, bỉm này hiện tớ chỉ có loại màu vàng siêu thấm, loại này mặt ngoài bẳng vải ko dệt, có chỉ báo ướt, đai dính nilon và ko có chun lưng đằng sau. Nhiều mẹ cũng dùng bỉm này và nói thấm hút rất ok. Hiện mình chỉ có các size S32, XL20, XXL18, giá 65k/bịch.

Đây là một số comment về bỉm Unidry của mấy mẹ đã dùng rồi, bạn tham khảo nhé:

Trích Nguyên văn bởi Chamtinh View Post
    Có mình đây. Bình thường toàn cho con dùng Pamper. Trong 1 lần tình cờ đi mua người ta giới thiệu về Unidry, mua về dùng thấy cũng được mẹ nó ạ. Đặc biệt là loại bỉm này dính rất chắc, khó mà tụt ra được. Quan trọng là hợp túi tiền nữa chứ. Hiii

Trích Nguyên văn bởi Jada View Post
    Giá tốt, mỗi tội e ở xa nên chị ko ủng hộ được. Bỉm Unidry chị đã từng dùng cho đứa đầu cách đây 5 năm, đứa thứ hai cách đây 1 năm chị vẫn dùng em ah. Bỉm Unidry dùng cũng ổn mà giá lại rẻ hơn so với các hãng khác chứ có phải chỉ có xuất châu Âu đâu em? . C hay mua ở Hà Diện - Lãn Ông vì nhà gần đó, còn vào Metro mua còn thường hay có khuyến mại thêm đĩa hoặc bát cơ. Nói chung, chị thấy giá e để hợp lý. Nếu mà gần nhà thì chị sẽ ủng hộ xem chất lượng dạo này có Ok ko? HIc. Chúc e đắt hàng nhé.
    Nếu bạn muốn tiết kiệm dùng bỉm giá phải chăng thì có bỉm Bibabibo mình đang bán giá cũng rất hợp lý, chất lượng rất ok, đai dính gai, có chun lưng và mặt ngoài vải ko dệt thoáng khí, có đầy đủ các size S40, M34, L30, XL26, giá 80k/bịch. Mời bạn ghé topic mình tham khảo các loại bỉm mình có bán nhé. thanks.

thay đổi nội dung bởi: menghia, 02-03-2012 lúc 01:48 AM

Click:

Cám ơn
    2
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi menghia View Post
    Tớ có bán loại bỉm này, chất lượng nói chung là khá ổn với giá thành như vậy, bỉm size to hơn các loại khác của VN vì là hàng xuất khẩu, bỉm này hiện tớ chỉ có loại màu vàng siêu thấm, loại này mặt ngoài bẳng vải ko dệt, có chỉ báo ướt, đai dính nilon và ko có chun lưng đằng sau. Nhiều mẹ cũng dùng bỉm này và nói thấm hút rất ok. Hiện mình chỉ có các size S32, XL20, XXL18, giá 65k/bịch.

Đây là một số comment về bỉm Unidry của mấy mẹ đã dùng rồi, bạn tham khảo nhé:

Nếu bạn muốn tiết kiệm dùng bỉm giá phải chăng thì có bỉm Bibabibo mình đang bán giá cũng rất hợp lý, chất lượng rất ok, đai dính gai, có chun lưng và mặt ngoài vải ko dệt thoáng khí, có đầy đủ các size S40, M34, L30, XL26, giá 80k/bịch. Mời bạn ghé topic mình tham khảo các loại bỉm mình có bán nhé. thanks.
    Thank mẹ nó nhiều nhé, mình cũng tham khảo 1 số loại bỉm nữa, bỏi có 2 đứa đang tuổi dùng bỉm nên tốn kém lắm.

mẹ yêu con nhất trên đời

Click:

Cám ơn
    2
    Điểm đánh giá
    0

Có mẹ nào dùng bỉm Bibo, Binbin chưa ah? cho em xin ít ý kiến với ah.

mẹ yêu con nhất trên đời

Click:

Cám ơn
    1,001
    Được cám ơn 1,216 lần trong 780 bài
    Điểm đánh giá
    0

Nhà tớ đang cho con dùng thử bỉm Bibabibo, sori mẹ Nghĩa, đây chỉ là ý kiến chủ quan của tớ thôi nhé. Tớ ko thích loại bỉm này tí nào vì dễ tụt hơn các loại khác, lại còn làm cho ku nhà tớ bị hăm nữa (chắc tại nó ko hợp). tớ đang định đi đổi lấy loại khác đây. Mẹ nhimxu tham khảo nhé.

Nơi Cư Ngụ
    Hanoi, Vietnam, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    555
    Được cám ơn 1,515 lần trong 1,301 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi Mẹ cò Ti View Post
    Nhà tớ đang cho con dùng thử bỉm Bibabibo, sori mẹ Nghĩa, đây chỉ là ý kiến chủ quan của tớ thôi nhé. Tớ ko thích loại bỉm này tí nào vì dễ tụt hơn các loại khác, lại còn làm cho ku nhà tớ bị hăm nữa (chắc tại nó ko hợp). tớ đang định đi đổi lấy loại khác đây. Mẹ nhimxu tham khảo nhé.
    Bỉm Bibabibo mình thấy dùng cũng thấm hút mà mẹ nó, chắc bé nhà mình dùng k hợp nên bị hăm, mẹ nó dùng thử Merzy xem nhé, hàng này các mẹ khen thấm hút giống Goon Nhật ấy.

Click:

Cám ơn
    1,001
    Được cám ơn 1,216 lần trong 780 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi thongoc2212 View Post
    Bỉm Bibabibo mình thấy dùng cũng thấm hút mà mẹ nó, chắc bé nhà mình dùng k hợp nên bị hăm, mẹ nó dùng thử Merzy xem nhé, hàng này các mẹ khen thấm hút giống Goon Nhật ấy.
    uh, mình vừa chuyển sang dùng Goon cho ku ti, hi vọng là sẽ ổn...

Click:

Cám ơn
    2
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi Mẹ cò Ti View Post
    uh, mình vừa chuyển sang dùng Goon cho ku ti, hi vọng là sẽ ổn...
    Thank mẹ Cò Ti nhé. Các mẹ dùng bỉm cho bé cho em xin ít thông tin với ah...

mẹ yêu con nhất trên đời

Click:

Cám ơn
    391
    Được cám ơn 375 lần trong 353 bài
    Điểm đánh giá
    0

mình có dùng cái unidry cho bé rồi, loại bao màu vàng nhưng mà mình k thích cái dán của nó, bằng keo dán nên lỡ mở ra chỉnh lại là k ăn đc nữa và hình như hơi bị vón cục

Trang 1/2 12 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ