Trang 1/1318 123456711511015011001 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 13174
    Click:

Cám ơn
    10,951
    Được cám ơn 5,684 lần trong 5,328 bài
    Điểm đánh giá
    13 (100%)

Default BÁNH BÈO NGHỆ TĨNH -BÁNH BỘT lọc-KHUYẾN MẠI 18,19/10

CHƯƠNG TRÌNH KM T7,CHỦ NHẬT TUẦN NÀY 18,19/10/2014
    http://goo.gl/segRc
    Quán thực hiện chương trình khuyến mại, freeship như sau:
    - Oder từ 3 đĩa trở lên (Bán kính <6km)
    - Oder từ 4 đĩa trở lên (Bán kính <10km)
    - Mua 5 đĩa tặng 1 đĩa Đơn giá 20k/1 đĩa (20c)
    Tất cả đều là bánh chưa luộc, giao hàng chiều t7,Chủ Nhật 18,19/10.
    Ngoài ra quán có RAM Hà Tĩnh 50k/1 chục nữa ạ.
    Các bạn nhớ od sớm để quán sắp xếp ship hàng nhé.
    ĐT: 0917.527.692 –
    Hôm qua nhà em lại cháy hàng vì không chuẩn bị kịp. Các mẹ lưu ý hộ em, đối với các đơn hàng lấy từ 10 đĩa trở lên các mẹ od sớm cho em một hôm hoặc ít nhất là vào buổi sáng(nhận buổi chiều ) nhé. Vì trong ngày nhà em chỉ kịp chuẩn bị các đơn hàng od hôm trước và các od nhỏ trong ngày. Vì nhiều od gom lại cũng là một số lượng khá lớn rồi ạ. Các mẹ od sớm nhà em có thời gian chuẩn bị chu đáo hơn. Cảm ơn các mẹ đã ủng hộ quán trong thời gian qua.
    Chào các mẹ và bố trên diễn đàn Lamchame!
    Từ hôm nay, nhà mình sẽ phục vụ các mẹ món đặc sản gia truyền của gia đình mình ở Miền Trung, đó là món Ram Hà Tĩnh (ở Nghệ An gọi là Chả cuốn), nếu bạn nào đã sinh ra ở đây hoặc đã từng ăn sẽ không thể quên được mùi vị thơm ngon, vỏ giòn tan của nó… các bạn đừng quên món rau sống kèm theo nhé. Ở ngoài này không có bánh cuốn tráng mỏng dai như ở Miền trung, bạn có thể lấy phở cuốn cuốn tròn bọc ngoài ram ăn ngon vô cùng nhé. Các bạn od sớm cho mình một hôm để mình chuẩn bị nhé.

Cảm ơn các bố mẹ đã ủng hộ quán trong thời gian qua, đáp ứng yêu cầu mở quán offline của các bố mẹ, hiện nay nhà mình kết hợp (hehe bán nhờ nhé, không phải quán nhà mình đâu các mẹ ạ) với Quán Café “Bống” ngay dưới tòa nhà CT3A X2 Bắc Linh Đàm. Các bạn đến quán vừa có thể thưởng thức bánh bèo và nhâm nhi cà phê cùng vơí bạn bè rất tuyệt ạ. Quán rộng rãi, thoáng mát, có thể tổ chức được nhóm 15-20 người nhé. Link facebook đây ạ:

Đã từ lâu bếp núc là sở trường của mình, cũng có thể là tố chất con nhà nòi (nhà mình cũng kinh doanh nhà hàng đặc sản ở miền Trung, ý định mở quán được nung nấu từ lâu lắm rùi) nay mình mở quán đặc sản miền Trung: Bánh bèo Nghệ Tĩnh online để phục vụ các bố mẹ trên diễn đàn. Thời gian tới khi đã chuẩn bị đầy đủ về nhân lực, vật lực và tìm được địa điểm hợp lý mình sẽ đưa quán vào hoạt động offline.

Nhắc tới ẩm thực xứ Nghệ, bạn không thể bỏ qua được một món ăn đặc biệt, nhất là đối với phái nữ nói chung và giới học trò nói riêng, đó là món “Bánh bèo”. Bánh bèo Nghệ Tĩnh mang một sắc thái ẩm thực rất riêng. Nó được làm từ bột lọc với nhân tôm xào, nước mắm được pha chế riêng, rau mùi, hành lá và hành phi. Bánh trong suốt có thể nhìn thấy rõ nhân tôm, vị bánh dai, mặn ngọt vừa, trộn lẫn với vị bùi của tôm, xen vào chút cay cay nồng nồng của ớt chưng. Thêm vào đó là vị thơm của hành phi cộng với rau mùi, hành lá chiên (cùng chút rau thơm). Bánh bèo như đánh thức mọi giác quan của người thưởng thức vậy…
    Đối với các bạn sinh ra và lớn lên tại Miền trung thì không ai là không một thời gắn liền với món ăn này. Bởi vậy, mình mở quán này không chỉ là để phục vụ các bạn Miền trung đang sống, làm việc và học tập… tại Hà Nội, mà còn để giới thiệu món ăn này tới các bạn miền Bắc,
    “Mặc dù ta không sinh ra ở miền Trung thì ta vẫn ăn để biết cái đặc sản của nhau vậy”. Biết đâu sau này các bạn lại nghiền…thì sao . Và một tham vọng xa hơn nữa là đến với bạn bè năm châu muốn tìm hiểu ẩm thực Việt Nam…
    Để làm ra được loại bánh này, phải trải qua rất nhiều công đoạn từ chọn nhập nguyên liệu bột nguyên chất, tôm đồng tươi ngon…đến nhồi bột, vắt bánh, phi hành thế nào cho thơm, lên màu đẹp, giòn... thì công đoạn nhồi bột này là khó nhất (yêu cầu phải chín dẻo đều, mịn tay) và là yếu tố quan trọng quyết định đến chất lượng của bánh.
    Về nguyên liệu bột mình phải về tận quê để nhập nên đảm bảo chất lượng không bị pha trộn như bột bán ở hàng chợ các bạn nhé. Đặc biệt, món ăn của quán hoàn toàn không sử dụng phụ gia và chất bảo quản, luôn đảm bảo vệ sinh an toàn cho người sử dụng, luôn luôn tươi mới.
    Cách thức đặt hàng

Bánh bèo Nghệ Tĩnh online"nhận đặt ăn gia đình, tiệc, liên hoan, hội họp (lớp)...
    - Đơn giá: 20k/1 đĩa gồm 20 cái
    - Thời gian đặt hàng: Có thể đặt trong ngày hoặc trước 1 ngày tùy số lượng.
    - Hình thức đặt hàng: Trong giờ hành chính từ thứ 2 đến thứ 6 công việc của mình khá bận nên mình sẽ rất cảm ơn nếu các mẹ order trên topic giúp mình, mail vào hòm thư hoặc sms vào di động đơn hàng giúp mình-mình sẽ sms hoặc gọi lại cho các mẹ sớm nhất có thể, hoặc PM trên này(Thông báo số lượng, thời gian, địa điểm lấy bánh)
    - Hình thức thanh toán: Chuyển khoản hoặc thanh toán trực tiếp.
    Điện thoại: 0917.527.692
    Địa chỉ: CT3A X2-Bắc Linh Đàm -Hà Nội
    PhíShip hàng:

Đối với bánh sống thường nhà mình sẽ ưu tiên hơn nhé, vì thế các mẹ cứ od trước, tiện đường hoặc trong bán kính mình tranh thủ được sẽ free hết nhé.
    +Mua từ 1-4 đĩa: phí ship tùy khoảng cách 10-20k (nếu tiện đường nhà mình sẽ free nhé)
    +Mua 5 đĩa freeship bán kinh 5km
    +Mua từ 6 đĩa trở lên bán kính<=6km: freeship
    +Từ 10 đĩa bán kính <=10km: freeship
    +Từ 15 đĩa: freeship
    Đối với bánh chín giao trong giờ HC, phí ship 10-15k
    Nếu các mẹ od bánh chưa luộc trước một hôm để mình chuẩn bị mang đi và bán kính quanh quanh KV Bờ Hồ thì mình sẽ freeship cho các mẹ hoặc mẹ nào gần KV này qua lấy hộ em nhé. Các mẹ quanh KV Cầu Giấy, Mỹ Đình có thể qua Tôn Thất Thuyết lấy hộ mình nhé, hoặc nhìu nhìu chút thì nhà mình sẽ giao tận nơi nhưng nhớ od trước một hôm nhé

Ngoài các trường hợp trên phí ship 10-20k (chỉ tính tiền xăng thôi ạ)
    Hướng dẫn sử dụng
    - Các mẹ có thể đặt bánh ăn ngay hoặc lấy bánh về luộc (chủ động được thời gian hơn, khi nào ăn thì luộc, ăn nóng sẽ ngon hơn rất nhiều- hiện nay 90% các mẹ lấy bánh chưa luộc đấy ạ). Tất cả mọi thứ gia vị, nước mắm, rau mùi, rau thơm ăn kèm và gia vị nấu quán đã chuẩn bị trước đầy đủ, bạn chỉ cần đun nửa nồi nước sôi là xong. Mình sẽ có giấy hướng dẫn về thời gian, cách chế biến sau đó khi bạn mua bánh. Chỉ cần 5 phút là bạn đã có đĩa bánh bèo ngon, thơm phức để ăn rồi nhé. Bánh khi mua về nếu nấu ăn trong vỏng 3 ngày trở lại các mẹ có thể để cả túi vào ngăn mát, Nếu để lâu hơn các mẹ cho túi bánh lên ngăn đá, tui thơm, gia vị, nước mắm các mẹ để ngăn mát. Bánh để ngăn đá trước khi nấu các mẹ để ra ngoài khoảng 1-2 tiếng, rồi luộc theo hướng dẫn. Bánh để ngăn đá có mẹ comment là để được 2 tuần-1 tháng đấy ạ, chất lượng của bánh không hề thay đổi các mẹ nhé. Mẹ nào không ăn được nhân tôm thì có thể đặt bánh nhân thịt, nhớ đặt trước cho mình 1 ngày nhé.

Bánh cặp, ram mướt Hà Tĩnh
    Có một số mẹ đề nghị mình bán thêm món đặc sản gia truyền ở Miền Trung, Ram Hà Tĩnh". Hiện nay mình đã có thể phục vụ được các ngày trong tuần nhưng các mẹ nhớ od sớm một hôm để mình chuẩn bị nhé.
    Đơn giá:
    -Bánh cặp: 15k/1cặp
    -Ram: 5k/1c

Hành khô giòn thơm
    Bình thường nhà mình cũng tự chế biến lấy hành khô để làm hàng Bánh bèo, sau khi ăn bánh một số mẹ muốn mua thêm để về gia đình dùng kèm xôi, cháo, bún, bánh cuốn...nên mình quyết định phục vụ thêm các mẹ món Hành khô thơm, giòn do nhà mình tự cắt và phi ạ. Mẹ nào đã ăn bánh sẽ biết chất lượng hành nhà mình như thế nào.
    Hành phi nhà mình làm 100% từ hành củ ta cắt phi không hề pha tạp hay trộn bất cứ loại bột gì các mẹ nhé, đảm bảo an toàn vệ sinh thực phẩm.
    Đơn giá:
    - (Mẹ nào có nhu cầu lấy hành khô thì alô em nhé
    * Bột sau khi được nhồi chín chuẩn bị vắt thành bánh

Bánh vừa được vắt xong
    * Đây là thành phẩm cuối cùng mình mời các mẹ

Món Ram Hà Tĩnh giờ mình có thể phục vụ các mẹ các ngày trong tuần, các mẹ od sớm 1 hôm để mình chuẩn bị nhé

Còn đây là món bánh cặp và ram Hà Tĩnh

Phản hồi của khách hàng
    Sau đây là một số comment của các mẹ sau khi dùng bánh nhà mình:
    Trích Nguyên văn bởi hoa lan tuong View Post
    Bánh nhà chị ngon tuyệt!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Trích Nguyên văn bởi Tarosan View Post
    C ơi bánh ngon quá, 1 mình e ăn 1 lúc hết 3 đĩa luôn T_T
    Trích Nguyên văn bởi thucpham336 View Post
    Bánh ngon quá chị ạ, thế này tối e mum cơm làm sao đc nữa
    Trích Nguyên văn bởi OanhSumo View Post
    Bánh bèo ngon thật chị ạ. Hôm trước c giao cho e 50c mà 1 mình em măm hết. Tối ấy là ko ăn cơm luôn
    Trích Nguyên văn bởi Vu BichLien View Post
    Em cảm ơn chị nhé, ram rất ngon chị ạ, em thick ăn vị này lắm, ko ngán. Bánh bèo cũng rất ngon, rất chuyên nghiệp, rau ớt đủ cả, hi hi.
    Trích Nguyên văn bởi Nga Phan View Post
    C ui, bánh ngon quá c ạ, lâu lắm rùi mới ăn lại
    Trích Nguyên văn bởi 09062…286 View Post
    Tks chị, bánh rất ngon, đúng vị trong quê. Sẽ ủng hộ hàng chị dài dài
    Trích Nguyên văn bởi Nem nắm giao thủy View Post
    Hihi. Hôm trước t được chị cùng làm mua bánh bèo nhà mn cho ăn đấy. Ngon lắm mn ạ. Chúc mn ngày 1 đắt hàng nha
    Trích Nguyên văn bởi Me Gau 0501 View Post
    Báo cáo bác, nhà em đã chén sạch 6 suất bánh bèo nhà bác. Em thích bánh nhân tôm hơn chị ạ. Và nước chấm rất ngon nữa chị ơi. Chúc chị đắt hàng nhé
    Trích Nguyên văn bởi Trâm Nguyễn View Post
    Bánh ăn ngon chị nhé . Cho e hỏi đây cũng là bánh bột lọc đúng k c
    Trích Nguyên văn bởi quantm View Post
    Hôm qua mấy đứa bạn em qua nhà chị ăn bánh, về khen ngon mãi
    Trích Nguyên văn bởi BIMEOMEO View Post
    Sang nay moi luoc chi a. Banh ngon lam.e lam dung guong dan luon, thanh cong mi man. Banh dai, thom.hanh phi ron . Rau rat tuo, sachi.4 dia nhieu qua an mai moi het. Hihi.
    Trích Nguyên văn bởi lathang83 View Post
    Vừa rồi qua linh đàm có việc cũng vào ăn thử rồi, cũng lạ miệng thật, hôm nào xuống đấy chơi thì vào ủng hộ mn tiếp, chúc mn cuối tuần đắt hàng
    Trích Nguyên văn bởi Phượng Ớt View Post
    Chiều qua tớ phi tới linh đàm lấy bánh rùi về nhà luộc chén luôn. Bánh ngon lắm mn ạ, bao h hết tớ sẽ qua lấy thêm.
    mà nhà mn ngay gần chung cư ông sếp nhà tớ )
    Tiện thế chứ lị
    Trích Nguyên văn bởi thanhthuy181085 View Post
    Nàng ơi, hôm qua về xử bánh bèo rồi. Ngon ghê cơ, bột dai, dẻo, nước chấm thanh, trùi ui, ngon quá xá ^^
    Chiều thứ 7 này cho tớ 5 đĩa bánh bột lọc tới 36 ngõ...Bạch đằng nhé.
    Trích Nguyên văn bởi snowlight1 View Post
    Đã chén hết 1/2 số bánh bèo, ram mai mới ăn, ngon quá bác ơi
    Trích Nguyên văn bởi surivanhim View Post
    chị yêu ơi hum nay thứ 7 có đc freeship như ngày mai ko chị.em nghiện món nhà chị đây này.hihi.nhưng mà em ngại làm quá.
    Trích Nguyên văn bởi Ducnguyen31 View Post
    Hôm nay lấy 8 suất bánh bèo nhà mẹ nó, nhem nhem ngon quá, chồng em bảo t7 lấy thêm 10 suất nữa, có đc k.mại mua 5 tặng 1 ko mẹ nó? Vì CN em ở nhà em ở Cầu Diễn mà ship thì xa lắm, t7 mẹ nó vẫn ship đến ngõ 12 Láng Hạ giờ HC nha.
    Trích Nguyên văn bởi thanhthaoshop View Post
    Công nhận bánh ngon bà chủ nhiệt tình đặt cái có ngay
    chúc chủ top đắt hàng
    Trích Nguyên văn bởi gaotamthaihn View Post
    Hôm trước đặt bánh ram mà lại quên ko đặt bánh bèo cho e, bánh ram cũng ngon lắm chị ah.
    Trích Nguyên văn bởi Tịnh B15 Đại Kim View Post
    Hôm T7 bà chị em gọi khen bánh nức nở, đã xin số điện thoại của chị để lần sau bà ấy tự gọi
    Trích Nguyên văn bởi ta.td View Post
    Em ở Trần Thái Tông đây. Bánh cuối tuần ngon chị ạ. Chị có bán vỏ cuốn ram không? Ngoài này tìm ko ra vỏ để cuốn cho giòn chi ạ
    Trích Nguyên văn bởi gaotamthaihn View Post
    Hôm nọ lấy hơi ít bánh nên hai vc măm xong vẫn thèm hihi, lần lấy chị 4 đĩa mà hai vc em cũng ăn hết đấy ah.
    Trích Nguyên văn bởi paris.perfumes View Post
    Em ui, hôm qua ai cũng thích món bánh quê mình, sướng. Hihi.
    Trích Nguyên văn bởi thucpham336 View Post
    món bánh nhà chị mum ngon lắm ý
    Trích Nguyên văn bởi thanhnga87 View Post
    Món bánh bèo ngon tuyệt vời ông mặt giời bác ạ.
    Lần đầu em không biết đun nên không được ngon lém, hị hị, lần sau ngon hơn mn à, gái nhớn nhà em nghiện rùi bác ơi, ngại nhà bác xa em quá.
    Trích Nguyên văn bởi thanhthaoshop View Post
    Em đã ăn rồi ngon lắm chị ạ lần sau em đặt tiếp
    sáng nay em ăn thử bánh ram rồi, cũng ngon lắm chị à
    Sáng nay đã làm món bánh nhà mn ăn, mới làm 1 nửa, hóa ra có tôm, kiu kiu mn nhoé, vớt ra cho luôn vào nước chấm măm, dai dai không bị nát, ngon tuyệt...........
    Trích Nguyên văn bởi yeuchuotnhat View Post
    Nhà tớ nghiện bánh nhà mình,T7 tuần sau chắc phải đặt 5 đĩa quá
    Trích Nguyên văn bởi rosee_fashion7 View Post
    Chị ơi, hôm trước nhà em ăn ai cũng khen ngon.
    Trích Nguyên văn bởi cayngot View Post
    Khi nào có KM lại ship cho chị 6 đĩa nhé. Bánh ngon, nước chấm ngon. Nếu được cho c mua thêm 1 chai nưốc chấm luôn. cảm ơn em.
    Trích Nguyên văn bởi 09768…647 View Post
    Chị ơi, hôm nay cho em 10 đĩa bánh bèo ạ, đường hôm nay không bị cấm nữa đâu ạ . Bánh ăn ngon lắm chị ạ
    Trích Nguyên văn bởi Trang Hoai (FB) View Post
    Chị ơi, bánh bèo ăn ngon lắm, nước chấm chị pha ngon quá đem ăn vs bánh cuốn thì tuyệt
    Trích Nguyên văn bởi lemanhha View Post
    Món bánh bèo nhà mẹ nó mình được ăn 1 lần rồi, ngon lắm.
    Trích Nguyên văn bởi chicchoehoa View Post
    Chúc chị năm mới đắt hàng hơn năm cũ nhé, nhiều bạn em thành khách ruột của chị rồi đấy
    Trích Nguyên văn bởi Chi Bụi View Post
    bánh bèo ngon lắm chị ơi,cảm ơn chị đã đưa hương vị quê nhà ra hà nội nhé.Hôm qua em nhận hàng ở viện 103 rồi chị nhé
    Trích Nguyên văn bởi SenoritaQ View Post
    Tớ lại OD 5 đĩa vào T7 nhé! Lần này ship cho mình tới địa chỉ nhà ở gần Ngã Tư Sở. Sẽ sms lại địa chỉ cho mn! Chẹp nghiện bánh nhà mn mất rồi!
    Trích Nguyên văn bởi habbivn View Post
    Bạn ơi, tớ OD 5 đĩa - lấy hàng thứ 7 (15/2) nhé! Đc free ship & tặng thêm 1 đĩa phải ko? hí hí...bánh nhà nàng ngon lắm! Tớ bị nghiện rùi đới :-p
    Trích Nguyên văn bởi Mushroom
    c ơi bánh bèo nhà c ăn ngon lắm. Ra tết vãn thức ăn e lại đặt c nhé. Cảm ơn c
    Trích Nguyên văn bởi hoanghaiyen75 View Post
    Bánh của nhà em ngon lắm, chị để ngăn đá ăn dần 3 đợt trong Tết mà khi luộc bánh vẫn rất mềm. Hai cô con gái chị đều thích ăn các món quà vặt như thế này. Sẽ ủng hộ em dài dài. Vote 10 điểm cho bánh ngon và dịch vụ nhiệt tình.
    Trích Nguyên văn bởi ngan88nd View Post
    Đã măm măm bánh nhà chị gái rồi nhé, hôm đó nhà e oánh luôn c ạ. ngon và thơm lắm. lúc nào lại od nhà c tiếp.hiiiiii
    Trích Nguyên văn bởi Hạnh Trần (FB) View Post
    Hi cậu, bánh rất ngon và ram cũng rất ngon mà giá thì lại rất mềm, cảm ơn cậu nhiều nha. Chúc quán của cậu luôn đắt hàng.
    Trích Nguyên văn bởi Thương Kều (FB) View Post
    Bánh ngon c ạ!lâu lắm mới đc ăn lại bánh bèo, e thích ăn bánh bèo lắm. thi thoảng thèm lại ới c ạ
    Trích Nguyên văn bởi Binhan2690 View Post
    Hôm qua em và bạn qua đây ăn, 3 người ăn 3 đĩa bánh, 10 cái ram. Ngon lắm chị ah. Chúc chị đắt hàng.
    Trích Nguyên văn bởi nthang_pmk View Post
    Trưa nay bà nội em có mấy bà bạn đến chơi ăn bánh khen ngon lắm chị ạ,bạn bà em toàn là người miền Trung nên đều thích món bánh này.
    Trích Nguyên văn bởi samsam2k39 View Post
    đã đến ăn 1 lần, lần mò tìm lại k ngờ có hẳn topic hơn nghìn trang trên Lamchame, ngồi đọc comment các mẹ mà thèm quá trời, tại nhà hơi xa khu này, nhưng chắc chắn sẽ phải quay lại nữa, ăn nhiều chỗ nhưng nhà mẹ này ngon nhất. Vào vote cho nhà mẹ nó
    Trích Nguyên văn bởi Nga Phan View Post
    Còn bé nhà em lần nào cũng chiến đấu. Bánh bột lọc thì nó chỉ ăn vỏ chứ bánh này nó chén được cả nhân ngon lành. Lần nào ăn cũng giả vờ xuýt xoa cay thế mà con nhóc kia nó cũng phát hiện ra và lao vào xin bằng được, tối nay nó ăn từ đầu bữa đến cuối bữa, còn bà chị chồng em đang xuýt xoa ngon quá, .
    Trích Nguyên văn bởi MeHangLinh View Post
    Vote cho bánh nhà bạn, bánh ngon ăn mãi ko chán, cả hai vợ chồng đều nhiệt tình, vui vẻ.
    Trích Nguyên văn bởi bexinhxinh87 View Post
    bánh nhà bác ngon lắm ạ. nhà e đã ăn hết 3 đĩa rồi.
    Trích Nguyên văn bởi Bin Bin (FB) View Post
    Bánh bèo ngon quá chị ơi, kiểu này em muốn ngay 5 đĩa nữa chị ơi.
    Trích Nguyên văn bởi donghoduyanhleduan View Post
    em ơi hôm thư 7 nhận đuọc bánh nhà em , 2 vọ chồng chị mum lun bũa trua ngon lắm em a, nuoc chấm rất pha rất vùa miệng , bánh chị luộc, rán nhu em huong dẫn rùi chan nuoc châm vào ăn mê li lun e a, hihi hôm nào nhà không nấu cơm chị lai order tiếp bánh nhà em nhé
    Trích Nguyên văn bởi haian95
    Bánh cả nhà ăn hết rồi, ngon như mọi lần. Nước chấm ngon tuyệt em ah. Cám ơn em.
    Trích Nguyên văn bởi Cơm Trộn Phở
    Bánh ngon lắm chị ạ
    Trích Nguyên văn bởi me.bop View Post
    Đã ăn 2 lần ở nhà mẹ này rồi. Ngon nhắm. Giờ mình đang bận em bé nên k đi đc, đợi vào lạnh cũng là lúc Bốp cứng cáp sẽ bắt ox cho đi ăn tiếp. Hehe,
    Trích Nguyên văn bởi ngocnguyen_cn View Post
    May hôm qua có bánh của chị nên em vượt qua cơn đói!hi . Bánh ngon lắm chị ah
    Trích Nguyên văn bởi dothitramy View Post
    Hóa ra là chị bán cả quần tất nữa. Hôm trước có mua bánh bèo với ram của nhà chị, ăn ngon lắm . Em cũng đang có ý định mua mấy đôi tất cơ mà nhiều loại quá tẩu hỏa nhập ma rồi 
    Trích Nguyên văn bởi Minh Liberi View Post
    Chị ơi bánh ngon lắm trừ việc em lúc đó hồn xiêu phách lạc đi đâu mà đọc chữ hành mùi em đổ cả hành khô vào rồi úp bánh rồi đổ nước mắm đến khi đổ xong nước mắm thì ôi thôi...hành khô ướt hết mất rồi ( ( ( lúc đó mới nhớ ra hành mà ko còn khô thì còn gì là...hành khô ( (
    Trích Nguyên văn bởi cattrang_6789 View Post
    Em đang măm đây, hic, lâu giờ em thèm lắm rồi giờ mới được ăn, món quê choa chị nhỉ, ngon, ủng hộ chị dài dài
    Trích Nguyên văn bởi meminhquan86 View Post
    Chị ơi em là Nga ở gần trường ĐH Phương Đông, em gửi tiền 220k rồi chị nhé, cảm ơn chị, bánh bèo ngon lắm chị ạ, lúc nào thèm ăn em sẽ gọi nữa chị nhé.
    Trích Nguyên văn bởi shortie181 View Post
    Bánh ngon lắm chị ạ mình em ăn hết 2 đĩa đấy, còn thêm chắc e cũng vẫn ăn đc nữa
    Trích Nguyên văn bởi Trần Lệ My (FB) View Post
    Chị ơi chả cuốn(RAM) ngon lắm chị ạ, vc em sáng ni ăn hết 6 cái rồi, để dành 4 cái chiều ăn tiếp hihi, để bữa mô chiêu đãi bạn em đătj chị bánh bèo nhé, khả năng cao là cuối tuần sau 
    Trích Nguyên văn bởi 098….702 View Post
    Cho em 10 ram và 3 đĩa bánh bèo đầy đủ đồ chấm. Đ.c: ngõ 206 Trương Định. Bánh nhà chị ngon lắm, ăn nghiện luôn. Hôm trước em mới ăn lần đầu. hihi
    Trích Nguyên văn bởi kimchihanquoc View Post
    Vote cho nhà bánh.
    Cô bán hàng ở HC được ăn bánh nhà cháu rồi. Ngon lắm
    Trích Nguyên văn bởi Loan Nguyen(FB) View Post
    Loan Nguyen C ơi,bánh của c ăn ngon lắm,chồng e ăn mà cứ khen mãi,kiểu này lần sau sẽ đặt c nhìu hơn
    Trích Nguyên văn bởi Nguyễn Đình Như Quỳnh (FB) View Post
    Bánh nhà chị ngon, dịch vụ nhanh, nhiệt tình nữa. Hôm qua nhận xong, hai vc em chế biến chén luôn tại trận chị ạ, ực ực nhắc lại thèm rùi. E chụp ảnh ở trong face nhưng mãi k share đc cho chi.
    Trích Nguyên văn bởi Quynh Hoa Quynh Hoa View Post
    Bánh hôm nay ăn ngon lắm H ạ. Chúc H luôn đắt hàng nhé.
    Trích Nguyên văn bởi Tinh Nguyen View Post
    oi gioi, an het cho day chi a. con thom them... nhung ma vi co them 02 nhan khau an ke nua. hic... dung la ngon va ngoai ngon cua banh thi vi cho lau, 8h moi dc an nen cang ngon hon ...vi qua doi chij a! hichic ... hen gap lai chi!
    Trích Nguyên văn bởi ngocnguyen_cn View Post
    Ăn bánh nhà bác có 1 lần mà mê mẩn bác ah!
    Trích Nguyên văn bởi me_oc_8612 View Post
    Lâu lâu lại thèm món này quá!
    Lần trước ăn của nhà mẹ nó ngon ghê!
    Nhớ quê! Nhớ đường Nguyễn Văn Cừ ở Vinh 1 thuở học trò.
    Sáng nay đi làm qua nhà chị, vào ăn bánh ngon quá chị à, có khi mai e sang ăn tiếp, hj
    Trích Nguyên văn bởi Chu Nhật Hà View Post
    hi chị, bánh bèo nhà chị ngon thật đó, hôm trước mua cứ sợ thừa mà thành ra thiếu chị ạ, lần sau em od nhiều hơn
    Trích Nguyên văn bởi me.bop View Post
    Hum trước mình cùng ông xã đến quán cafe này ăn rồi. Nói chung là ngon. Ông xã đang rủ hôm nào lại ra đây ăn tiếp nè.
    Trích Nguyên văn bởi mebin_hang View Post
    Bánh bèo ngon lắm.hôm nào đông đủ gia đình mình lại đặt bạn.hi.chúc ban đắt hàng nhé.
    Trích Nguyên văn bởi thỏ mèo View Post
    Sáng mai ship cho em bác nhé! địa chỉ em pm roài, bánh nhà bác đúng là đỉnh cao, em măm bao nhiêu chỗ ở HN rồi cuối cùng lại quay lại nhà ta
    Trích Nguyên văn bởi duyenvthh View Post
    Món này mình đã oder và ăn thử, đúng là rất tuyệt
    Trích Nguyên văn bởi Phồng Phềnh - 2 View Post
    Hôm qua làm bác gọi cho E rối rít, e quên k lưu số nên tưởng shipper gọi, E hẹn A ấy nt .
    Bánh bèo ngon lắm, nhà e ăn hết veo chị nhé
    Trích Nguyên văn bởi Bella08 View Post
    chị ơi hôm trước lấy bánh bèo về công ty em ai cũng khen ngon đó.
    Trích Nguyên văn bởi 09831...381 View Post
    Mẹ nó ơi bánh bèo nhà mẹ nó ngon quá. Mai mẹ nó ship cho em 5 đĩa vào giờ HC 25 Trần Hưng Đạo, vào buổi chiều càng tốt mẹ nó nhé.
    Trích Nguyên văn bởi chicchoehoa View Post
    Hôm qua về măm bánh bèo nhà bác rồi, rất ngon, đúng kiểu Hà Tĩnh. Hôm qua không có ram, hôm nay thì thức ăn mua rồi. Thôi, hẹn bác lần său em thử ram nhé.
    Trích Nguyên văn bởi Bông ú View Post
    c ơi, hôm nọ bánh ngon lắm nhé, em gửi cho bạn em 1 ít mà nó khen lấy khen để ^^
    Trích Nguyên văn bởi me_tommytran
    Bánh nhà mẹ nó ngon thiệt, xã nhà mình cũng kết, cô em. Cùng phòng m g.thiệu cũng kết hehe. Mai mẹ nó cho mình 5 đĩa nữa nhá. Ship wa chỗ em trai mình ở … trc 4h30 nhé.
    Sơ đồ chỉ dẫn đến nhà mình đây nhé:

Attached Images
    thay đổi nội dung bởi: BanhBeoDiMo, 10-16-2014 lúc 08:22 AM

2. Những người sau đây 80 đã cám ơn BanhBeoDiMo về bài viết hữu ích này

8336handmade (08-23-2012), 8X va Anh (07-01-2012), Ủn Ỉn Ịt (04-14-2014), Bông ú (03-23-2012), Bemay (09-01-2013), BesHoai (02-12-2012), billy-the-kid (03-09-2013), bimiki (03-20-2012), Bobubee (04-03-2013), bome1trai1gai (05-11-2012), bovang (06-27-2012), Btran (07-09-2012), buoidaxanh_bentre (10-29-2012), caonguyen2301 (11-01-2012), caphexanh2013 (02-25-2014), capuchino_mituot (05-21-2013), chacahungquy (02-20-2012), Chuot*con*cua*me (02-10-2012), chuotmapkute (03-04-2012), cuonghuong86 (01-11-2013), daisy1203 (08-17-2013), dangduybibi (02-10-2014), Demen2009 (05-24-2012), dichvugiupviecsencc (03-21-2014), Flymetothemoon (05-26-2012), gaotamthaihn (02-25-2012), giadinhcun (03-14-2012), hải sản ghe 86 (03-26-2013), hh_family (01-20-2013), Hiền Vy (07-08-2013), hienlinh1911 (02-06-2013), hoaphuong.89 (08-09-2012), Hocon86 (06-08-2012), hung soa (03-16-2012), huongduong78 (02-13-2012), lan_chi (02-11-2012), leminhtat (10-02-2012), let5mi (06-08-2013), lethuy123 (04-03-2013), like2010 (07-13-2012), maithuhnd (03-12-2013), mamadoanh (02-20-2012), marifood_ltd (03-27-2013), MẸ BILL (06-05-2012), Mẹ Của Nhật Linh (03-31-2013), mẹ duy khánh 2 (01-07-2014), Mẹ yêu Tom (05-08-2012), mc_kiwi (08-10-2013), Me ChucAn (06-20-2012), ME KEANU (04-17-2012), MeBeCuncon1 (05-16-2013), mebehant (11-22-2012), MebeThuan (02-08-2012), mebin190806 (03-05-2012), MeChuotti (04-05-2012), Mekhangbin (10-31-2012), mekydieu (10-27-2013), meodiudang (06-29-2012), meomeomapmap (07-28-2012), me_cua_bin (11-28-2012), me_mrbi (06-11-2013), me_pe_chit (02-16-2012), Minh Liberi (09-06-2013), ngo.bun (10-09-2012), Ngoclucbao (07-20-2012), nguyenquynh_ntq (05-17-2013), ninabag.com (02-11-2012), nthang_pmk (06-28-2012), panorama (03-28-2012), phạm lan phương (05-07-2012), phuonggreen (04-23-2014), phuongnguyengreen (06-17-2013), sentrang (06-20-2012), shopluckyboy_68 (07-05-2012), sinhmuahe01 (05-23-2012), Tú Quyên 80 (10-17-2012), The Lemon Spa (12-25-2012), tomyphuong (08-02-2012), Vung iu (02-28-2013), www.quanaobigsizevn.com (05-03-2012)

Nơi Cư Ngụ
    12 Ngọc Khánh Ba Đình Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    98
    Được cám ơn 625 lần trong 589 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Hà Nội: Đặt Bánh bèo “Đi mô” online - Đặc sản Nghệ tĩnh – 0917.527692

thế mẹ nó ở đâu có gì mình cho người qua lấy

4. Những người sau đây 2 đã cám ơn bi2004 về bài viết hữu ích này

BanhBeoDiMo (02-08-2012), gaotamthaihn (11-29-2012)

Nơi Cư Ngụ
    PHÚ ĐÔ- TỪ LIÊM-HN- ĐT 0989645284
    Click:

Cám ơn
    10,099
    Được cám ơn 8,797 lần trong 6,568 bài
    Blog Entries
    3
    Điểm đánh giá
    15 (100%)

Default Ðề: Hà Nội: Đặt Bánh bèo “Đi mô” online - Đặc sản Nghệ tĩnh – 0917.527692

Chúc cho đồng hương đắt hàng nhé, lâu rùi ko được măm bánh bèo cũng thèm lém, hôm nào ghé mẹ nó mới được

6. Những người sau đây 2 đã cám ơn ngodong9 về bài viết hữu ích này

BanhBeoDiMo (02-08-2012), hung soa (03-03-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    3,781
    Được cám ơn 3,657 lần trong 2,767 bài
    Điểm đánh giá
    10 (100%)

Chà, món nghiện của mềnh. Nàng đ/c mô? Gần thì sẽ ghé qua mua.

8. Những người sau đây 2 đã cám ơn Annhi2010 về bài viết hữu ích này

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    757
    Được cám ơn 1,359 lần trong 1,212 bài
    Điểm đánh giá
    5 (100%)

Cho em xin cái địa chỉ chị nhé .

10. Người dưới đây đã cám ơn me&you về bài viết hữu ích:

BanhBeoDiMo (02-08-2012)

Click:

Cám ơn
    50
    Được cám ơn 176 lần trong 167 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

chị cho địa chỉ đi để nếu tiện thì qua lấy chứ lấy ít hàng mà mất tiền ship thì ....

12. Người dưới đây đã cám ơn kem-mut về bài viết hữu ích:

BanhBeoDiMo (02-08-2012)

Click:

Cám ơn
    50
    Được cám ơn 176 lần trong 167 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

chị cho địa chỉ đi để nếu tiện thì qua lấy chứ lấy ít hàng mà mất tiền ship thì ...., em đặt 20c mai lấy nhé.

14. Người dưới đây đã cám ơn kem-mut về bài viết hữu ích:

BanhBeoDiMo (02-08-2012)

Click:

Cám ơn
    5,180
    Được cám ơn 3,439 lần trong 2,802 bài
    Blog Entries
    1
    Điểm đánh giá
    6 (100%)

Trời, đúng đặc sản HT k lẫn đâu được. Mình đánh dấu. Hôm chủ nhật mình vừa làm xong, nhưng hương vị k "chất" được như ăn ở quê.
    Lúc nào thèm nhất định alo bạn. CHúc đắt hàng nhé!

16. Những người sau đây 2 đã cám ơn MebeThuan về bài viết hữu ích này

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    82
    Được cám ơn 41 lần trong 36 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Re: Hà Nội: Đặt Bánh bèo “Đi mô” online - Đặc sản Nghệ tĩnh – 0917.527692

Chị cho em địa chỉ với ạ, em muốn qua ăn tại quán ạ

18. Người dưới đây đã cám ơn Lê.Hoàng.Giang về bài viết hữu ích:

BanhBeoDiMo (02-08-2012)

Click:

Cám ơn
    5
    Được cám ơn 127 lần trong 117 bài
    Điểm đánh giá
    0

Chúc mẹ đồng hương đắt hàng, Cho mình địa chỉ hôm nào qua giải cơn sèm

Cà chua bi sạch. http://bitly.com/U3JWwK

20. Những người sau đây 2 đã cám ơn hakhoa-tom về bài viết hữu ích này

BanhBeoDiMo (02-08-2012), hung soa (03-12-2012)

Trang 1/1318 123456711511015011001 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ