Trang 1/15 123456711 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 143
    Nơi Cư Ngụ
    TP Ho Chi Minh
    Click:

Cám ơn
    137
    Được cám ơn 1,780 lần trong 753 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Sách hướng dẫn làm đồ chơi đơn giản

Sau một thời gian biên soạn - tập sách : TỰ LÀM ĐỒ CHƠI ĐƠN GIẢN do Lê Khanh biên soạn - đã được nhà sách Cadasa in & phát hành -
    Đây là một tập sách dành cho các giáo viên mẫu giáo, các phụ huynh cách làm các món đồ chơi bằng các vật liệu đơn giản : giấy, giấy bìa, hộp giấy,chai nhựa ... với hơn 70 mẫu đồ chơi dễ làm dễ chơi - qua những hình vẽ do chính tác giả trình bầy được in 4 mầu trên giấy trắng rất đẹp - sẽ giúp cho các bậc cha mẹ có thể tạo ra những niềm vui trong việc cùng chơi với con và giúp con phát huy óc sáng tạo .
    Giá bìa 29.000 - riêng với các thành viên của web LCM - chỉ tính giá 25.000 và được gửi đến tận nhà ! ( Các bạn ở TP.HCM nếu tham gia ofline cuối tháng sẽ được giao tận tay ! ) các bạn có thể gửi thư ( và tem ) về địa chỉ : 174 Lê Quang Định P. 14 Quận Bình Thạnh - TP.HCM , cho biết địa chỉ rõ ràng - sách sẽ đuợc gửi đến với chữ ký của tác giả .

2. Những người sau đây 6 đã cám ơn Le Khanh về bài viết hữu ích này

benhoc123 (03-07-2012), cuong205a (08-25-2009), Me & 4 anh (09-04-2009), Me Minh_tommy (10-02-2009), nicemoonnight (03-20-2012), Thế Hưng (11-04-2009)

Nơi Cư Ngụ
    Tp. Ho Chi Minh
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 18 lần trong 16 bài
    Điểm đánh giá
    0

Bác Lê Khanh ơi, em mở hàng một quyển cho may mắn nào . Bác nhớ ký tặng em với nhé .

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 12 lần trong 12 bài
    Điểm đánh giá
    0

hay quá bác Lê Khanh ạ, bác cũng ký tặng cho em 1 cuốn được không? hình như be_momma đi công tác Sài gòn nếu bác gửi được cho mẹ ấy thì tốt quá, em sẽ gọi điện nhờ mẹ ấy cầm hộ và trả tiền hộ . Trong trường hợp be_momma không tiện cầm thì bác cứ gửi bưu điện hộ em, em sẽ trả tiền qua tài khoản cho bác . Bác cố gắng bác nhé Cám ơn bác nhiều

Nơi Cư Ngụ
    TP Ho Chi Minh
    Click:

Cám ơn
    137
    Điểm đánh giá
    0

Nếu gặp be momma ở buổi ofline tôi sẽ nhờ chuyển giúp cho các mẹ ở Hà Nội - nếu không kịp, sẽ gửi qua bưu điện - dĩ nhiên là sẽ có chữ ký của tác giả ( cơ hội ít có mà !) .

Nơi Cư Ngụ
    Saigon
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 38 lần trong 24 bài
    Điểm đánh giá
    0

Ơ sao đụng chạm tới quyền lợi mà k alô em nhỉ, em lấy 2 cuốn, 1 cho em, 1 biếu các cô trong trường Em lấy tron gbuổi ọp nhá!!!

Nơi Cư Ngụ
    VietNam-TP.HCM
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 7 lần trong 5 bài
    Điểm đánh giá
    0

Cho em đăng ký một cuốn bác Lê Khanh nhé, em sẽ lấy trong buổi off cuối tuần nạy Cảm ơn Bác .

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 12 lần trong 12 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi Le Khanh
    Nếu gặp be momma ở buổi ofline tôi sẽ nhờ chuyển giúp cho các mẹ ở Hà Nội - nếu không kịp, sẽ gửi qua bưu điện - dĩ nhiên là sẽ có chữ ký của tác giả ( cơ hội ít có mà !) .
    em cám ơn bác nhiều, em đã nhờ be_momma rồi, em ấy sẽ cầm giúp em ra Hà nội, nếu bác còn cuốn sách nào hay nữa thì bác gửi luôn cũng được ạ (tính em tham quá bác nhỉ)

Nơi Cư Ngụ
    TP Ho Chi Minh
    Click:

Cám ơn
    137
    Điểm đánh giá
    0

Về sách thì càng tham càng tốt bạn ạ ! Còn một cuốn nữa, rất hay - Đó là cuốn Giữ gìn sức khoẻ bằng YoGa với sắc đẹp phụ nữ - Đây là sách hướng dẫn tập luyện bằng phương pháp Yoga -
    Tác giả : Khúc Ảnh - dịch giả : Tâm Lan
    với những bài tập rất đơn giản, dễ thực hành qua hình người mẫu cũng rất đẹp và cách làm những món ăn dưỡng sinh - đặc biệt là có kèm 2 dĩa VCD hướng dẫn thật đầy đủ . Giá chỉ có 52.000
    ( cuốn này thì không có chữ ký dịch giả đâu nhé - tôi chỉ giới thiệu hộ cho nhà sách Cadasa thôi )

Nơi Cư Ngụ
    tp hcm
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 2 lần trong 2 bài
    Điểm đánh giá
    0

anh khanh ơi cho em đang ký 1 cuốn luôn nhé,nếu t7 này em không đến được thì anh gởi cho jeany hộ em nhẹCảm ơn anh
    con là tất cả của ba mẹ

Nơi Cư Ngụ
    HCMC
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 5 lần trong 5 bài
    Điểm đánh giá
    0

cho em đăng ký 2 cuốn. em ở BT, hay em đến tận nơi lấy sách luôn được không ạ?

Trang 1/15 123456711 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ