Trang 1/6 123456 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 51
    Nơi Cư Ngụ
    Yên Phụ, Hà nội
    Click:

Cám ơn
    5,823
    Được cám ơn 2,173 lần trong 1,744 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Thumbs up Cộng tác với AIA-Cơ hội dành cho những người năng động

Quảng cáo
    Chào các bố, các mẹ,

Với mục tiêu trở thành một Cty Bảo hiểm nhân thọ được yêu thích nhất ở Việt Nam sau 11 năm hoạt động, cty AIA đem đến cho các bố, mẹ cơ hội sở hữu một công việc:
    Linh hoạt thời gian
    Độc lập về tài chính
    Mở rộng quan hệ và giúp đỡ mọi người
    Tưởng thưởng xứng đáng
    Du lịch nhiều nơi
    Học hỏi và phát triển bản thân

đặc biệt hơn từ 1/3/2012, có cơ chế ưu đãi vào vị trí Trưởng nhóm tập sự hưởng mức phụ cấp hàng tháng + thưởng lên đến 56 triệu đồng trong vòng 1 năm (ngoài hoa hồng, thi đua, thăng tiến...) cho các anh chị:

từ 27-40 tuổi, tốt nghiệp từ CĐ trở lên
    yêu thích công việc kinh doanh
    đã có kinh nghiệm quản lí ít nhất 1 năm, ưu tiên có kinh nghiệm về kế toán, tài chính, ngân hàng
    yêu thích công việc tiếp xúc, tư vấn, chăm sóc khách hàng

Hot hot, Vị trí này Công ty tiếp tục nhận hồ sơ đến hết ngày 18/6/2012

TẤT CẢ SẼ CÓ TẠI HỘI THẢO "CƠ HỘI HỢP TÁC CÙNG AIA" tổ chức tại Ks Daewoo vào 8.30 sáng thứ 7, 16/6. Mời bố mẹ tham khảo tờ giới thiệu cơ hội đặc biệt hấp dẫn này:

Nếu có bố mẹ nào quan tâm xin mời nhanh chân chuẩn bị hồ sơ gồm:

Đơn xin việc
    Bản sao bằng cấp chứng chỉ
    CMT công chứng
    SYLL có ảnh, có dấu xác nhận của CQĐP

và liên lạc vào hòm thư: thanhha.aia@gmail.com

Các ứng viên đạt yêu cầu sẽ được mời lên phỏng vấn tại Cty.
    Xin chân thành cảm ơn!

Sorry các mẹ, giờ (20/6/2012) em mới biết là không được tuyển CTV trong khi đã có topic bán hàng, mẹ nào quan tâm đến cộng tác với AIA thì cứ mail hoặc pm cho em nhé.
    Welcome các mẹ đến với AIA!
    Tks các mẹ!
    Em phải đóng em nó lại đây ạ! Tạm biệt!

thay đổi nội dung bởi: me LeAnh, 06-20-2012 lúc 09:45 AM

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 41 lần trong 22 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Lương cứng-Vị trí Trưởng nhóm tập sự: Cơ hội cho các bố mẹ năng động, yêu Bảo hiểm

Hấp dẫn quá, mình làm bên phi nhân thọ, qua đó làm được không?

Mình chuyên bảo hiểm y tế du lịch và hồi hương, bảo hiểm du lịch quốc tế, và các sản phẩm bảo hiểm khác. Hotline: 0936.638.239
    www.baohiem24h.com

Nơi Cư Ngụ
    Yên Phụ, Hà nội
    Click:

Cám ơn
    5,823
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Default Ðề: Lương cứng-Vị trí Trưởng nhóm tập sự: Cơ hội cho các bố mẹ năng động, yêu Bảo hiểm

Trích Nguyên văn bởi Mr. Nguyen View Post
    Hấp dẫn quá, mình làm bên phi nhân thọ, qua đó làm được không?
    Welcome nếu bạn muốn mở rộng mạng lưới khách hàng, mang đến một dịch vụ hoàn hảo về bảo hiểm để khách hàng cần bất cứ nhu cầu gì liên quan đến bảo hiểm bạn cũng đáp ứng được hết.
    Ngoài ra, bạn cũng sẽ được trải nghiệm các chương trình đào tạo, các khóa học nâng cao kĩ năng tuyệt vời của 1 cty Bảo hiểm nhân thọ hàng đầu châu Á là AIA.
    Bên nhân thọ cũng có chế độ hoa hồng, tiền thưởng và du lịch nước ngoài cũng như trong nước cùng các chương trình thi đua hàng tháng rất hấp dẫn bạn nhé. Năm nay bên mình có 2 chương trình du lịch nước ngoài lớn là Thượng Hải và Rome, chương trình mới bắt đầu thôi, còn rất nhiều cơ hội.
    Xin vui lòng gửi hồ sơ sớm để mình kịp lên danh sách PV cho bạn.
    Tks!

Click:

Cám ơn
    102
    Được cám ơn 135 lần trong 40 bài
    Điểm đánh giá
    0

chị ơi,em muốn ứng tuyển,nhưng em năm 88,lại chưa có nh kinh nghiệm nhiều,nhưng e rất thích cv bảo hiểm.vậy công ty còn tuyển vị trí nào khác k ạ?em tốt nghiệp CĐ HVNH.chị tư vấn giúp e với.tk chị!

Nơi Cư Ngụ
    Yên Phụ, Hà nội
    Click:

Cám ơn
    5,823
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Trích Nguyên văn bởi sanhodo198 View Post
    chị ơi,em muốn ứng tuyển,nhưng em năm 88,lại chưa có nh kinh nghiệm nhiều,nhưng e rất thích cv bảo hiểm.vậy công ty còn tuyển vị trí nào khác k ạ?em tốt nghiệp CĐ HVNH.chị tư vấn giúp e với.tk chị!
    Em gửi hồ sơ chị xem nhé. Em chưa đủ tuổi vào vị trí Trưởng nhóm tập sự nhưng chị có thể nhận em vào vị trí Tư vấn viên nếu em đủ khả năng và đam mê.
    Tks em.

Nơi Cư Ngụ
    Yên Phụ, Hà nội
    Click:

Cám ơn
    5,823
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Up lên cho các bố mẹ quan tâm nè.

Nơi Cư Ngụ
    Yên Phụ, Hà nội
    Click:

Cám ơn
    5,823
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Các bố mẹ quan tâm đến cơ hội tuyệt vời này xin mời nhanh tay gửi hồ sơ dự tuyển về địa chỉ:
    thanhha.aia@gmail.com trước ngày 29/2/2012 nhé.

Nơi Cư Ngụ
    Yên Phụ, Hà nội
    Click:

Cám ơn
    5,823
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Công việc của 1 người Tư vấn-Quản lí Bảo hiểm rất phù hợp với những bạn có quan hệ rộng, hiểu biết về kinh tế, tài chính, ưa giao thiệp và giúp đỡ mọi người.

Thông qua đó, bản thân bạn được trải nghiệm, được hiểu biết và trưởng thành lên rất nhiều.

Không những thế, công việc này cũng mang lại thu nhập rất hấp dẫn từ việc đem đến quyền lợi bảo vệ cho nhiều khách hàng, từ việc mang đến cơ hội sở hữu nghề nghiệp chủ động cho nhiều người, bạn hoàn toàn có thể có thu nhập hấp dẫn lên đến hai con số sau một vài tháng và thu nhập ngày càng tăng trưởng theo thời gian bạn gắn bó.

Chắc chắn chúng ta không muốn làm 1 công việc cố định từ tối đến sáng trong 4 bức tường 8 tiếng/ngày và hưởng mức lương gần như không thay đổi từ năm này sang năm khác; đi thưa về gửi; suốt ngày phải lo quà cáp, biếu xén, bon chen, tị nạnh.

Ngược lại, chúng ta cũng không liều lĩnh bỏ công việc hiện tại để nhảy ra ngoài bỏ hết số tiền gom góp 100 triệu vào 1 dự án kinh doanh cùng đứa bạn mà còn chưa biết thế nào?

Vậy thì làm sao để giải quyết bài toán kinh doanh không cần vốn, linh hoạt thời gian, không ai quản lí, hưởng thu nhập theo hiệu quả công việc cho những người khát khao kinh doanh và có thừa năng động.

Mời những bạn có băn khoăn và quan tâm đến vấn đề trên gửi hồ sơ đến địa chỉ: thanhha.aia@gmail.com để được thông tin chi tiết.

Nơi Cư Ngụ
    Yên Phụ, Hà nội
    Click:

Cám ơn
    5,823
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Còn hôm nay và ngày mai để gửi hồ sơ nữa thôi.
    Các bạn nhanh chân nhé!

Nơi Cư Ngụ
    Yên Phụ, Hà nội
    Click:

Cám ơn
    5,823
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Còn ngày mai nữa thôi ah.
    Nhanh lên nào, cả nhà ơi!

Trang 1/6 123456 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ