Trang 1/4 1234 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 35
    Click:

Cám ơn
    35
    Được cám ơn 11 lần trong 8 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Cải thiện vòng 1 sau khi sinh!

Em vừa cai sữa cho bé xong vòng một bắt đầu nhão xệ không còn săn chắc như trước nữa. Ngực của em hơi nhỏ nên khi nó xệ xuống càng trông xấu hơn. Các chị có cách nào không giúp em với!

Các đề tài tương tự:

Nơi Cư Ngụ
    Hanoi
    Click:

Cám ơn
    46
    Được cám ơn 236 lần trong 212 bài
    Điểm đánh giá
    0

quan tâm như bạn này. Các mẹ có kinh nghiệm vào giúp bọn em với nhá. Cho có hi vọng mặc Bikini ko thì chán lắm.

3. Người dưới đây đã cám ơn Axon_Edwards về bài viết hữu ích:

Cuticuteo (06-23-2009)

Click:

Cám ơn
    8
    Được cám ơn 52 lần trong 18 bài
    Điểm đánh giá
    0

ko còn cách nào khác đâu chị ạ. mẹ nào sinh em bé xong, cai sữa cho bé xong 100% vòng 1 bị nhão xệ và ko còn săn chắc , nếu các chị sinh em bé thứ 2 nữa thì vòng 1 càng chảy xệ hơn . Trừ phi chị nào ít sữa, cho bé bú ít, phải bú ngoài bình . Thì trông vòng 1 sẽ khả dĩ hơn thôi . Ko tính mấy phương pháp thẩm mỹ nhé các chị

Click:

Cám ơn
    8
    Được cám ơn 52 lần trong 18 bài
    Điểm đánh giá
    0

ko còn cách nào khác đâu chị ạ. mẹ nào sinh em bé xong, cai sữa cho bé xong 100% vòng 1 bị nhão xệ và ko còn săn chắc , nếu các chị sinh em bé thứ 2 nữa thì vòng 1 càng chảy xệ hơn . Trừ phi chị nào ít sữa, cho bé bú ít, phải bú ngoài bình . Thì trông vòng 1 sẽ khả dĩ hơn thôi . Ko tính mấy phương pháp thẩm mỹ nhé các chị

Click:

Cám ơn
    29
    Được cám ơn 13 lần trong 10 bài
    Điểm đánh giá
    0

Hic..Nhìn vòng 1 chán nhỉ ! Chồng em còn trêu là cõng con sau lưng vắt vú ngược lên con vẫn bú được đấy ! Nhưng thôi các chị ạ ! Nhìn con mình đáng yêu , khỏe mạnh mình xấu xí thiệt thòi cũng được !

7. Người dưới đây đã cám ơn ME JACKY về bài viết hữu ích:

Mẹ Ti (06-20-2009)

Click:

Cám ơn
    35
    Được cám ơn 11 lần trong 8 bài
    Điểm đánh giá
    0

Khổ thật các chị nhỉ? Vì con em chúng ta, mặc kệ nó, huhu.

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi Mẹ Ti View Post
    Em vừa cai sữa cho bé xong vòng một bắt đầu nhão xệ không còn săn chắc như trước nữa. Ngực của em hơi nhỏ nên khi nó xệ xuống càng trông xấu hơn. Các chị có cách nào không giúp em với!
    Cac me oi , em thay tren ti vi dang quang cao kem chong ran bung va nguc thi phai cho nhung chi em da bi ran vi sinh de roi , o tren tivi bestbuy thi phai , ko biet co hieu qua khong cac me nhi ?

Nơi Cư Ngụ
    Pháp
    Click:

Cám ơn
    175
    Được cám ơn 381 lần trong 270 bài
    Điểm đánh giá
    0

Kem chống rạn chỉ giúp được chút ít thôi chứ nói chung rạn rồi thì vẫn rạn ý mà. Em dùng bao nhiêu là kem chống rạn nhưng chắc do em tăng căn ác liệt quá nên kem chả ăn thua. Bây giờ lại phải bôi kem giúp căng da nhg chắc chả hi vọng gì đâu ạ. Chán lắm. Con cái vào là "mất cả xinh"... hèhè

Click:

Cám ơn
    12
    Được cám ơn 33 lần trong 25 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi ME JACKY View Post
    Hic..Nhìn vòng 1 chán nhỉ ! Chồng em còn trêu là cõng con sau lưng vắt vú ngược lên con vẫn bú được đấy ! Nhưng thôi các chị ạ ! Nhìn con mình đáng yêu , khỏe mạnh mình xấu xí thiệt thòi cũng được !
    Huhu, các mẹ ơi sao lại để mình "xấu xí thiệt thòi" mà được? Con khoẻ mà mẹ vẫn xinh thì bố mới thích chứ. Giờ con còn bé, mình gắn với nó thấy chỉ cần nó thôi. Chứ ít nữa nó lớn lên còn mỗi mình mình với 2 quả mướp

Quay lại chủ đề chính: em thấy có mấy cách cải thiện vòng 1 mà không phải dao kéo thuốc thang:
    - XXX với chồng , làm sao để bác ấy chăm sóc 2 em í thật kỹ... Giống như cái vòng rung đeo làm nở ngực quảng cáo trên báo ấy ạ... việc massage cũng có tác dụng làm săn chắc bầu ngực.
    - Yoga hoặc pilates, tập thở và tập cơ ngực... giúp cơ ngực săn chắc hơn. Có 3 bài yoga cực tốt cho phụ nữ mà trong đó động tác rắn hổ mang theo em là có tác dụng là săn ngực, gọn bụng, lại đỡ đau lưng => có em bé xong mình nên tập.

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Phần lớn các chị em phụ nữ sau khi sinh đều vướng phải nỗi lo là vòng 1 của mình trở nên chảy xệ và bị teo nhão. Ngực chảy xệ không những làm các chị em cảm thấy mất tự tin khi ra ngoài mà còn khi ngực bị chảy xệ tới mức nghiêm trọng sẽ gây ra hiện tuợng ống dẫn sữa bị đứt đoạn, ảnh hưởng cho việc sinh con tiếp sau này và dễ xảy ra bệnh ung thư tế bào. Các chị em có thể khắc phục bằng cách massage hàng ngày,dùng kem làm săn chắc hay mặc áo có gọng. Tuy nhiên những giải pháp trên để trở nên hiệu quả cần thời gian dài và phải chăm sóc thường xuyên. Mình có một cách cho các mẹ đây, đó là chiếc áo ngực massage hoạt tính Nano với hiệu quả thần kỳ, không những giúp chị em phụ nữ có bộ ngực đẹp với những đường cong quyến rũ mà còn giúp cho những bộ ngực chảy xệ được nâng cao hơn, ngực bị teo nhão sẽ trở nên săn chắc tập trung. Khi mặc áo Nano, từng giây từng phút các hạt chân trâu mềm hoạt từ trong áo sẽ liên tục masage toàn bộ ngực của mình giúp cho tuyến sữa được lưu thông, cải thiện tình trạng tích mỡ thừa ở phần ngực, giúp ngực săn chắc và được nâng cao hơn. Sau một thời gian liên tục sử dụng sản phẩm, bộ ngực của các chị em phụ nữ sẽ được nâng cao lên, ngay cả khi cởi áo ngực ra không mặc nữa thì bộ ngực vẫn săn chắc căng tròn, đặc biệt là không bị chảy xệ và teo nhỏ đi. Nếu các chị em có nhu cầu mua và sử dụng thì liên lạc với mình qua sdt 01699894639 nha.
    Chúc các bạn một buổi tối vui vẻ!

Trang 1/4 1234 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ