Trang 1/22 123456711 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 211
    Nơi Cư Ngụ
    Hà nội, Melbourne
    Click:

Cám ơn
    56
    Được cám ơn 27 lần trong 22 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Vicfarm - sữa tươi úc, khuyến mại Trung Thu 35k/hộp,420k/thùng - những thùng cuối cùng!

Thông báo khuyến mại TRUNG THU 2102 từ nay đến hết hội chợ ngày 23/9 ah:

1 Thùng: 450,000 đồng (1 thùng 12 hộp)
    2 Thùng: 420,000 đồng - đều miễn phí vận chuyển hết nhé!

Đây cũng là đợt bán hàng cuối cùng cho lô hàng này, mời các mẹ nhanh tay mua nốt những thùng sữa cuối cùng nào !

Mời các bố mẹ ghé thăm gian hàng Sữa Tươi Úc tại 40 A, đi vào cổng rẽ tay trái ah, hôm đấy sẽ có giá còn đặc biệt hơn cho những bố mẹ nào mua luôn cả thùng tại hội chợ nhé!

Sữa tươi Úc VICFARM:

+ Sữa tươi không đường, nguyên kem (tỷ lệ chất béo - kem là 3,6% thôi các mẹ nhé!), dinh dưỡng cao, giàu canxi.
    + Không Cholesterol, không chất bảo quản
    + 100% thành phần: sữa, vỏ hộp ... sản xuất tại Úc. Nhập khẩu chính ngạch, nguyên hộp, nguyên kiện về Việt Nam
    + Bảo quản lạnh khi mở trong vòng 7 ngày
    + Dùng rất tốt cho trẻ nhỏ trên 1 tuổi & người lớn
    + Sản phẩm xanh, sạch từ các farm của Úc : bò ăn cỏ chứ không dùng thức ăn chăn nuôi tổng hợp như sản phẩm từ thị trường châu Âu.

Thông tin về sản phẩm mời các mẹ tham khảo:

Sữa tươi Úc chính hiệu, hàng chuẩn “Australian made” và cực kỳ Fresh!

Sữa tươi tiệt trùng nguyên kem VICFARM
    Nature, Wholesome and Pure!

- Chất lượng sữa Úc thì các mẹ rành rồi, sữa nguyên kem, rất ngon và đặc biệt là cung cấp đầy đủ chất dinh dưỡng, can xi cho các bé từ 1 tuổi trở lên.

- Đặc biệt, hàng mình về luôn luôn fresh, bảo quản kho mát. Date thì thoải mái đến 16/1/2013 luôn.

- Sản phẩm có chứng nhận Australian made: đảm bảo 100% các thành phần của sản phẩm từ sữa, hộp, nắp hộp ... hoàn toàn được sản xuất tại Úc.

- Giá mình bán như giá bán cho đại lý, các mẹ yên tâm vì nhà mình là độc quyền nhập khẩu và phân phối sản phẩm này tại Việt Nam. Lý do vì nhà mình có công ty ở bên kia, em trai mình ở bên đấy, hầu như mình nhập về để bán buôn cả công luôn. Mình trích ra vài trăm thùng để giới thiệu hàng tới tận tay các bố các mẹ là chính!

- Các mẹ có thể tham khảo thêm về sản phẩm ở trang web của công ty sữa Vicfarm: www.vicfarm.com.au .

Các mẹ order bằng điện thoại cho hai em văn phòng sau hoặc nhắn trên diễn đàn cho mình nhé:

Em Nhật : 0979162482 và em Minh : 0975200382

Phản hồi của các mẹ đã dùng sữa Úc VICFARM nhà mình đây :

Trích Nguyên văn bởi nuochoa_nguyet View Post
    Công nhận là sữa ngon, bé nhà mình rất lười uống sữa, thế mà hôm qua đi HC, được các cô cho uống thử, uống xong đòi uống nữa. Mình cũng nhận được voucher rồi, cảm ơn mẹ nó nhiều nhé, cho mình hỏi là với voucher khuyến mại này thì mẹ nó có free ship k, và sau đấy, mình có thể mua 1,2 hộp k hay phải mua cả thùng?
    Trích Nguyên văn bởi hienlinh1911 View Post
    Hôm đi HC ông xã em rất ấn tượng với hai bé "nhân viên bán hàng nhí" nhà chị, iu ơi là iu!
    Sữa ngon lắm chị ạ, bé nhà em về toàn đòi uống sữa thôi! hihi
    Em không biết có voucher nên chiều mới qua, hơi bị tiếc! hì Em ở Linh Đàm thì phí ship bao nhiêu hả chị?
    Trích Nguyên văn bởi livewell View Post
    Nhà Livewell cũng đc uống thử sữa tươi Úc, hihi, ngon ngon, mát mát, thích nhất là ko có đường!
    Trích Nguyên văn bởi hienlinh1911 View Post
    Chị ơi em nhận được sữa rồi nhé! Và báo cáo luôn là đã kịp tu hết nửa hộp, ngon quá chị ạ! hihi
    Cảm ơn chị nhiều nhiều!
    Trích Nguyên văn bởi Miu Tho View Post
    Quá ổn í chứ. Sữa tươi ngoại tốt hơn rất nhiều sữa công thức (tự nhiên bao giờ chả tốt nhất). 2 con nhà tớ uống sữa tươi từ lúc hơn 1 tuổi.
    Trích Nguyên văn bởi PLTL View Post
    Sữa ngon chị ạ. Chắc sẽ làm khách lâu dài nhà chị thôi

thay đổi nội dung bởi: SuatuoiUcnhapkhau, 09-17-2012 lúc 08:56 AM Lý do: Thêm hình ảnh
    Sữa tươi nhập khẩu trực tiếp từ Úc! http://tinyurl.com/suatuoiucnhapkhau
    Mời các bố mẹ và bé qua gian hàng 40A Hội chợ Trung Thu 2012 mua sữa Úc giá khuyến mãi khủng nhé!

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội& HCM
    Click:

Cám ơn
    2,919
    Được cám ơn 1,438 lần trong 1,326 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Default Ðề: Sữa tươi Úc nhập khẩu vừa sản xuất 16/1 hàng fresh cực ngon, giá bán buôn, free shippi

Mo hàng chuc chi dat hàng. C có loại nào ít béo ko ah

3. Những người sau đây 2 đã cám ơn meomimi về bài viết hữu ích này

Little_Foot (04-25-2012), SuatuoiUcnhapkhau (03-02-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Hà nội, Melbourne
    Click:

Cám ơn
    56
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Sữa tươi Úc nhập khẩu vừa sản xuất 16/1 hàng fresh cực ngon, giá bán buôn, free shippi

Vào mạng sớm thế em Thanks em nhé! Em lấy cho em bé hay em uống. Hàng ít béo là hộp màu hồng, đợt sau mới có hàng, đợt này chỉ có nguyên kem màu xanh lá cây thôi.

Nếu lấy hàng thì báo chị nhé, có giá đặc biệt 10 người mở hàng .

Mời các bố mẹ và bé qua gian hàng 40A Hội chợ Trung Thu 2012 mua sữa Úc giá khuyến mãi khủng nhé!

Nơi Cư Ngụ
    Hà nội, Melbourne
    Click:

Cám ơn
    56
    Điểm đánh giá
    0

Sáng mai mình chuyển hàng cho Lý Thái Tổ, Phạm Hùng, các mẹ order để bên mình ship hàng luôn nào!

Mở hàng mình có khuyến mại đặc biệt thêm cho 10 khách hàng đâu tiên ah!

Nơi Cư Ngụ
    Hà nội, Melbourne
    Click:

Cám ơn
    56
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Sữa tươi Úc nhập khẩu vừa sản xuất 16/1 hàng fresh cực ngon, giá bán buôn, free ship.

Mời các mẹ xem ảnh hàng về,

Sữa ngon và fresh đảm bảo hai tiêu chí Xanh và Sạch, hàng công ty nên các mẹ yên tâm giá cả đi đôi với chất lượng. Thử một lần thích mê cũng là giới thiệu đến tận tay các mẹ hàng nhập khẩu chất lượng cao ah!

thay đổi nội dung bởi: SuatuoiUcnhapkhau, 03-06-2012 lúc 01:49 PM

Nơi Cư Ngụ
    Hà nội, Melbourne
    Click:

Cám ơn
    56
    Điểm đánh giá
    0

Ảnh và tờ rơi sản phầm, giới thiệu với các mẹ!

thay đổi nội dung bởi: SuatuoiUcnhapkhau, 03-05-2012 lúc 02:13 PM

Click:

Cám ơn
    118
    Được cám ơn 187 lần trong 180 bài
    Điểm đánh giá
    0

Cho mình hỏi là sữa tiệt trùng thông thường sd trong vòng 6 tháng, sữa này dùng trong vòng 1 năm cơ ah?
    Mình xem trong web thấy có loại hộp nhỏ 250ml? bạn có bán loại này ko?

9. Người dưới đây đã cám ơn biziii về bài viết hữu ích:

SuatuoiUcnhapkhau (03-05-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Hà nội, Melbourne
    Click:

Cám ơn
    56
    Điểm đánh giá
    0

Công ty này họ mới đưa vào sản xuất dây chuyền và công nghệ mới date lên đến 1 năm rồi. Đặc biệt bên mình luôn lấy hàng vừa sản xuất ra, chứ không lấy hàng tồn kho date ngắn (thì giá sẽ rẻ hơn) nên hàng gần như là Fresh, nên mẹ nó yên tâm dùng. Hơn nữa hàng Úc kiểm định rồi tiêu chuẩn sản xuất rất cao, mình nhập trực tiếp, chính ngạch, đầy đủ giấy tờ Công bố chất lượng sản phẩm, Kiểm dịch của cục Thú y, Hải quan ... Sản phẩm hoàn toàn không có chất bảo quản hay hương liệu hóa học

Khi mua hàng Úc, bạn để ý cái logo hình tam giác màu xanh, có hình con kangaroo đấy, biểu tượng này đảm bảo sản phẩm được sản xuất hoàn toàn từ Úc:từ sữa đến bao bì, nắp hộp... Bản thân người dân họ cũng chuộng sản phẩm có chứng chỉ này.

Sản phẩm 250ml dự kiến sẽ về khoảng tháng 6, loại này thì tiện lợi hơn, các mẹ chịu khó đợi vậy nhé!

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội& HCM
    Click:

Cám ơn
    2,919
    Được cám ơn 1,438 lần trong 1,326 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Oánh dấu ngâm cứu,sữa này nguyên của úc hả chị? so với davonde thì khác nhau ntn ah?

12. Người dưới đây đã cám ơn meomimi về bài viết hữu ích:

Nơi Cư Ngụ
    ha noi
    Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 48 lần trong 46 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Re: Sữa tươi Úc nhập khẩu vừa sản xuất 16/1 hàng fresh cực ngon, giá bán buôn, free shippi

Free ship cho mh dùng thử 3 hộp nguyên kem nhé,nếu ngon mh ủng hộ thương xuyên.Đa PM địa chỉ và đt.tks

14. Người dưới đây đã cám ơn mesaokun về bài viết hữu ích:

Trang 1/22 123456711 ... cuốicuối

Tags cho chủ đề này

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ