Trang 798/937 đầuđầu ... 298698748788792793794795796797798799800801802803804808848898 ... cuốicuối
kết quả từ 7,971 tới 7,980 trên 9365
    Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    13
    Được cám ơn 136 lần trong 116 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Bán lẻ rẻ như bán buôn. Bán buôn thì rẻ đến ngớ ngẩn. Hàng VNXK nhà em là thế

697. Áo thun thu đông xuất hịn cho F21. PHa màu lông chuột và lớp silk xô đen pha mập mờ trên vai. Thành phần vải bên dưới là 63% cotton, 24% poly và 13% Rayon nên chất liệu mặc ấm mà da vẫn không bị bí. Nếu có hoạt động nhiều thì vẫn thấm hút mồ hôi tốt. Cổ tròn và bo gấu giản dị. Thích thành dáng dài thì kéo hết nó xuống, không để trùng trùng bo cao để che bụng nữa. Có size cho các chị cực to cực cao nhé. Giá web 15,8$, tức là sau thuế nhập khẩu chưa kể công người nhận order thuê, chưa kể ship về VN cũng phải tầm hơn 400k, em bán bạn này giá 150k.

493. Treing giả bò co giãn 4 chiều. Là vải của HM gom lâu lâu mới đủ lượng để làm lên trong nước cho dân ta có cái mà mặc vừa diện vừa không mất nhiều tiền. Cái quần này không nói nhiều nữa vì về lần nào hết lần ấy, mà thường thì nửa năm mới có một đợt thôi. Vẫn co giãn mặc như không mặc, ở bẩn 3 ngày không tắm quần vẫn không trùng gối. Giặt máy giặt thoải mái với cả gia đình vì nó không phai. Có đủ size S M L cho mọi đối tượng từ que củi tới cột đình. Đợt này chỉ có màu xanh và màu đen truyền thống. Giá nhập vào dù tăng chóng mặt nhưng vẫn cố vặn răng để khách mua được giá tốt như năm ngoái: 205k

Bạn ơi cho tớ lấy 2 món này nhé. Bạn còn nhớ dáng tớ ko? Tớ cao khoảng 1.57m và nặng 55kg. Quần màu đen và màu xanh thì màu nào đẹp hơn? Ship cho tớ đến nhà HH1, đường Dương Đình Nghệ (gần tòa nhà Keagnam), chỗ mấy lần đã ship đó. Ship vào giờ hành chính tuần sau nhé (thứ 4 tớ mới đi làm)

Nơi Cư Ngụ
    xa... rất xa...
    Click:

Cám ơn
    459
    Được cám ơn 594 lần trong 412 bài
    Blog Entries
    17
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Bán lẻ rẻ như bán buôn. Bán buôn thì rẻ đến ngớ ngẩn. Hàng VNXK nhà em là thế

Trích Nguyên văn bởi Mẹ Bipbi View Post
    Vậy em lấy 1 "đắng cay" tím szL và bây giờ sẽ về đo eo bố nó, vừa thì em lấy thêm một chiếc jeans. Đầu h chiều em báo lại chị vụ jeans nhé!
    .
    Chị ơi, chồng em cao 1.72m nặng 73kg, eo 87, vừa cái Denim sz 34 đó ko? Quần gió Fila có sz chồng em ko?
    Áo khoác 682 (màu xanh) còn sz 10 không chị?

thay đổi nội dung bởi: Mẹ Bipbi, 12-30-2012 lúc 07:51 PM

Nhà em Bip
    35 47 55 62 68 73 75 79 82 85 90 93 95 105 107 110 112 118 125 132 136 143 145 150 (24m)

Click:

Cám ơn
    86
    Được cám ơn 99 lần trong 91 bài
    Điểm đánh giá
    0

chị ơi, ngày mai chị có bán hàng ở nhà không? để em chạy qua. Nghỉ Tết dương lịch chị có nhà không? em hỏi để đỡ mất công đến mà không được.

Click:

Cám ơn
    41
    Được cám ơn 132 lần trong 128 bài
    Điểm đánh giá
    0

572. Jean Levis Bold Cuver. Mã hàng jean của Levis vừa xuất đi tháng 10/2012 và vừa mở bán trong store Levis tại VN vào đầu tháng 12 này. Quần này cạp cao, ngồi xổm ăn ốc không hở con ốc nào nhé. Chất jean mịn và mềm, co giãn tốt giống y như mã Demi Cuver cách đây khoảng 2 tháng em có và cháy hàng ấy. Hàng chuẩn, tem mác hàng đống ở trong quần ấy. Giá Tab sau thuế nhập khẩu, không kể ship về VN và ăn lãi của người bán, em này tầm 2030k. Hơn 2 Triệu đới nhá. Cứ vào Parkson, đã bán quần này rồi đới. Tiếc tiền thì lại về với em nhé. Em bán bằng giá một số chỗ đang giao buôn: 600k

------> cái này chất có giống hàng đợt trc ko chị? ống skinny bó sát như đợt trc hay ống đứng ạh? có còn size 25 mà màu xanh nhạt như hình ko?

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 89 lần trong 89 bài
    Điểm đánh giá
    0

485. Dù không còn mới nữa nhưng cả thế giới vẫn nhộn nhạo lên vì tank maxi. Nữ tính mà cũng che được các khuyết điểm tốt. Mát mà dễ phối đồ. Đủ kiểu phối luôn ấy. Mùa hè năm nay các chị đi với những đôi sandal cói. Hoặc những đôi tông cao. Dù là đi chơi, cafe, dạo phố hay đi biển...váy đều nhẹ nhàng dễ nhìn. Chất liệu cotton nhẹ mà mát lắm. Mới đầu các bác nhận hàng có hơi khô tay nhưng nó là hồ vải đấy ạ.
    => còn màu hồng, màu hoa văn quả bầu k chị? chị inbox cho e nhé. E sắp đi du lịch nên đang ham loại này

Nơi Cư Ngụ
    Hà Đông
    Click:

Cám ơn
    8
    Được cám ơn 84 lần trong 82 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Re: Bán lẻ rẻ như bán buôn. Bán buôn thì rẻ đến ngớ ngẩn. Hàng VNXK nhà em là thế

699. Mua hàng độc chiêu diện tết thôi. Một thứ thời trang đang ngả nghiên Châu Âu và giờ là Châu Á cũng bắt đầu bị cuốn theo. Đó là phong cách áo CAPE. Các bác cứ vào google đánh từ khóa là "áo CAPE" sẽ rất choáng ngợp với các kiểu biến tấu của nó. Lợi thế của áo này béo gầy đều mặc được, sì tai riêng và nói lên cái tôi của người mặc rất lớn. Nhược điểm duy nhất của nó là cao trên 1,58 mặc mới đẹp được.
    Áo cape của em là hàng xuất đi UK của hãng Asmophere. Chỉ có màu xanh blue (có thể đi với đen, trắng, vàng đậm vàng nhạt đều được, nâu, be, kem). Chất liệu nhẹ hơn dạ nhưng lại rất đầm áo, chả biết gọi là gì. Lớp lót lụa mềm. Khuy tráng ánh kim, cổ bẻ giản dị. Hàng này ai mặc cũng vừa nên đừng hỏi size nhé. Giá 500k
    áo này em cao 1m63 thì dài đến đâu hả chị, qua mông ko ạ?

Click:

Cám ơn
    94
    Được cám ơn 100 lần trong 99 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi nndyoi View Post
    Mã 591 - 1 cái size M
    Mã 664 - 1 cái màu lông chuột size L
    Mã 646 - 1 cái size L
    Mã 669 - 1 cái màu tím sz M

Mẹ nó check hàng rồi báo mình để mình ck. Ship nhanh vào SG cho mình nhé.
    .
    Người mặc cao 1m6, 55kg, vòng bụng qua rốn khoảng 95. Chọn lại sx giúp nhé

Click:

Cám ơn
    73
    Được cám ơn 195 lần trong 194 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi medaudo View Post
    đúng rồi, cái dáng già già và bó bó tớ nhìn còn không ưa nữa là gia đình cậu. Tớ bán loại cho công sở đi làm được ấy. ống vừa vừa thôi.
    Size 30 bây giờ chỉ có jean levis thôi mình ạ. Các jean khác toàn còn size to hơn.
    Về áo f21 của cậu , còn size L cho cậu đấy. Nhưng như người mẫu đang mặc, nó không phải áo bó eo đâu nhé, nó là áo trùng trùng rồi bo đai. Hiện chỉ còn 2c nữa là hết
    Chị để cho e 1 áo f21 size L nhé,để e cho lão chồng xem quần ưng k thì ship luôn 1 thể ợ.lão đi liên hoan tất niên nên chắc mai e nt bác sớm

Nơi Cư Ngụ
    Sweet home - Bắc Kạn
    Click:

Cám ơn
    433
    Được cám ơn 777 lần trong 647 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

493. Treing giả bò co giãn 4 chiều. Là vải của HM gom lâu lâu mới đủ lượng để làm lên trong nước cho dân ta có cái mà mặc vừa diện vừa không mất nhiều tiền. Cái quần này không nói nhiều nữa vì về lần nào hết lần ấy, mà thường thì nửa năm mới có một đợt thôi. Vẫn co giãn mặc như không mặc, ở bẩn 3 ngày không tắm quần vẫn không trùng gối. Giặt máy giặt thoải mái với cả gia đình vì nó không phai. Có đủ size S M L cho mọi đối tượng từ que củi tới cột đình. Đợt này chỉ có màu xanh và màu đen truyền thống. Giá nhập vào dù tăng chóng mặt nhưng vẫn cố vặn răng để khách mua được giá tốt như năm ngoái: 205k
    màu đen size M và L đã hết

664. Quần co giãn 4 chiều cạp chun lại về thêm màu mới, trong đó màu đen đầy mong đợi cũng về theo. Là vải dư của lô hàng xuất các chị đã từng mua mã 512 đấy. Làm nối truyền nhưng chất lượng tay nghề của công nhân nhà máy vẫn chuẩn không cần chỉnh. Thông số theo đúng bản thiết kế của cái quần giả bò ngày xưa ấy, có moi khóa giả, túi hàm ếch và cạp chun 4cm cao ngang rốn. Trùi ui, mặc rất dễ chịu mà co giãn thì chuẩn xị luôn, chả sợ trùng gối. Nói chung là lô quần này đẹp mà giảm được giá thành rất nhiều so với mã 512. Size S M L cho 8 màu, báo em chiều cao cân nặng em phán size cho nhé. Giá 165k

Bảng màu: 1(nâu be), 2(đen), 3(đỏ), 4(lông chuột), 5(caro mận). Em có chụp chi tiết đường may diễu sườn quần và túi hàm ếch, form quần nói chung cho các chị xem đấy

696. Quần gió dạng dày cho nam, xuất hịn của Adidas. Dạng cạp cài khuy và có đỉa quần để mặc lịch sự ấy. Chỉ có màu đen. Mặc lên đứng quần mà ấm lắm. Tem mác hàng đống bên trong quần nên có thể mang đi tặng sếp được. Chỉ có size 36 trở lên, tương đương với bụng 90 trở lên nên giá rất ngột thở: 100k
    Chị đăng ký 3 mẫu này nhé.

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    72
    Được cám ơn 138 lần trong 133 bài
    Điểm đánh giá
    0

591. Chắc các chị ai cũng biết hãng UNIQLO bởi lông vũ siêu nhẹ của nó từng làm mưa làm gió trên diễn đàn mình. Nhưng chưa phải ai cũng biết thương hiệu của Nhật Bản này hiện nay đang chiếm thị phần số đông trên thế giới. Ông chủ của Uniqlo hiện đang đứng trong 10 người giàu nhất thế giới , vượt mặt cả ông chủ của Zara và Mango. Chị em mình mặc thì biết, công nhận hàng của nó chất thật, các chị nhỉ. Đợt này em có nỉ da cá của UNIQLO. 100% cotton. Loại nỉ dày, nhưng mềm nhũn tay do nó không pha nilon gì cả. Những chị da hay bị mẩn rất thích đây. Tay cánh dơi nên béo gầy đều mặc được, mặc lên dáng yêu lắm. Có size M, L, XL. Lúc đầu nhìn áo ai cũng bảo to thế (trời, nó cánh dơi mà) nhưng khi mặc lại ừ nhỉ, trông hay nhỉ cho mà xem. Em vào web Uniqlo để tìm ảnh nhưng toàn tiếng Nhật em chả hiểu gì đành quanh ra nông thôn tự chụp ở sân nhà mình thôi. Các chị nhìn nhé: áo không mũ nên khỏi lo trẻ quá, thể thao quá, càng dễ bẻ cổ áo bên trong ra hoặc thắt khăn. Khóa YKK chuẩn của NHật trơn lắm. Vì là hàng xuất Nhật nên hầu như phải cắt mác hết, nhưng còn mác sườn để minh chứng tư cách đạo đức của nó. Các size M, L, XL chỉ có màu ghi như ảnh và màu đen, Size XL thì có thêm màu tím cà (sẫm sầm sập). Giá vào chính vụ chắc tầm 300k-400k đấy, vì một cái khoác nỉ dở dở hàng TQ ở chợ Sinh Viên còn 250k cơ mà, dưng nhà em đang chật kho quá muốn bán rẻ cho nhanh hết: 210k

Giá đang bán : 210k
    Giá đắng cay: 150k
    Tiết kiệm được: 60k
    => chị ơi, áo này 47kg có mặc được size M không ạ? Em đang ở quê, t4 em mới lên, t5 em qua lấy, chị để cho em "giá đắng cay" nhé

ItsOK2Bme

Trang 798/937 đầuđầu ... 298698748788792793794795796797798799800801802803804808848898 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ