Hà Nội: Bán lẻ rẻ như bán buôn. Bán buôn thì rẻ đến ngớ ngẩn. Hàng VNXK nhà em là thế

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi medaudo, 5/3/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Thu Fp3

Thu Fp3 Thành viên tích cực

Ðề: Bán lẻ rẻ như bán buôn. Bán buôn thì rẻ đến ngớ ngẩn. Hàng VNXK nhà em là thế

em nhận được áo sơ mi sọc đen trắng rồi, vừa chạy vào toilet thử nhưng dài quá, chắc chỉ sơvin với quần hoặc váy chứ bỏ ra ngoài thì lòa xòa quá. Cái tay áo có cái cúc trên mà em chưa biết cái kiểu gì, hic, dốt thế. bác hướng dãn em cái

2. me_baochau

me_baochau Thành viên tích cực

Ðề: Bán lẻ rẻ như bán buôn. Bán buôn thì rẻ đến ngớ ngẩn. Hàng VNXK nhà em là thế

E nhận được hàng rồi, vừa zin zìn zìn luôn, tks chị!

3. vhansbk88

vhansbk88 Thành viên chính thức

e ck luôn 763k để lấy thêm 2 áo này nữa chị nhé.cho nam 1m66, 57kg chị nhé
    741. Áo phông trắng cổ tròn dáng ôm mặc trong sơ mi 100% cotton. Hàng xuất của Uniqlo. Nên tất nhiên là vẫn bị cắt hết mác, còn độ chuẩn của chất liệu và nguồn gốc xuất sứ thì vẫn đảm bảo uy tín như mọi khi. Thấm hút mồ hôi rất tốt, form áo lại body nên không ảnh hưởng tới sơ mi mặc bên ngoài. Ở nhà các anh mặc không như một áo phông, vưỡn xinh chán. Hàng Hanoximex dão toẹt còn chạy dài nhé. Vì đây là hàng cho dòng thanh niên mới lớn nên giai Việt mình em chỉ có size cho các anh mặc sơ mi size 39 trở xuống thôi ạ. Giá 1 set 2c là 180k (giá rẻ ngang với hàng nội địa)
    nhận đc tiền thì c gửi đồ cho e theo địa chỉ: Nông Việt Hà. trung tâm dân số - khhgdd huyện ngân sơn tỉnh bắc kạn.came ơn chị nhiều

4. SakuraStore

SakuraStore Bắt đầu tích cực

741. Áo phông trắng cổ tròn dáng ôm mặc trong sơ mi 100% cotton. Hàng xuất của Uniqlo. Nên tất nhiên là vẫn bị cắt hết mác, còn độ chuẩn của chất liệu và nguồn gốc xuất sứ thì vẫn đảm bảo uy tín như mọi khi. Thấm hút mồ hôi rất tốt, form áo lại body nên không ảnh hưởng tới sơ mi mặc bên ngoài. Ở nhà các anh mặc không như một áo phông, vưỡn xinh chán. Hàng Hanoximex dão toẹt còn chạy dài nhé. Vì đây là hàng cho dòng thanh niên mới lớn nên giai Việt mình em chỉ có size cho các anh mặc sơ mi size 39 trở xuống thôi ạ. Giá 1 set 2c là 180k (giá rẻ ngang với hàng nội địa)
    Chị ới, chồng em 1m75 nặng 65kg thi size gi a????

5. moony2007

moony2007 Thành viên tích cực

Shop còn váy này size M ko? Có thì pmlaij cho mình để mình nhắn đc ship nhé.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.