Trang 1/4 1234 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 36
    Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    2
    Được cám ơn 21 lần trong 5 bài
    Điểm đánh giá
    0

Red face Quà tặng sinh nhật chồng

Sắp tơi sinh nhật chồng. Cả tuần nay mình luôn suy nghĩ không pít nên tặng quà gì cho ông xã.
    Tặng ví,quần áo,dây lưng,kính........nhưng những thứ đó ông xã có đủ hết rồi.Mình muốn làm một điều gì đó thật bất ngờ dành cho ông xã.Sau một hồi suy nghĩ mình đã quyết định không làm gi cả.Hôm đó, mình đã lờ đi chuyện hôm nay là sinh nhật chồng để xem chông mình có phản ứng ntn?Nhưng công việc bận rộn đã khiến chồng quên cả ngày sinh nhật của mình.Tối hôm ấy,hai vợ chồng mình cùng đi uống nước tại quán cafe quen thuộc mà 2 vợ chồng vân thường tới hằng ngày.10h,2 vợ chồng rảo bước ra về trên đường phố về đêm quen thuộc,2 vợ chồng nói chuyện với nhau về công việc trong ngày.rồi chồng mình nói chuyện vui 2 vợ chồng cùng cười vui ve, dường như anh không nhớ hôm nay là sinh nhật anh thật.về gần đến nhà,mình hỏi anh :'sinh nhật anh,anh muốn em tặng anh món quà gì?
    Anh không suy nghĩ gì hết mà trả lời luôn rằng:'anh muốn nhìn thấy những nụ cười hanh phúc trên khuôn mặt vợ trong ngày sinh nhật của anh.không những thế,anh mong rằng ngày nào vợ chồng mình cũng có những giây phút hạnh phúc như ngày hôm nay vậy'.Nghe anh nói những lời chân tình ấy tôi đã bật khóc lên vì hạnh phúc.Anh lau nước mắt cho tôi rồi bảo tôi sao như trẻ con vậy.2 vợ chồng cùng nắm tay nhau sải bước về nhà trên con phố ngập tràn hạnh phúc.
    Đó là cái sinh nhật mà tôi cảm thấy hạnh phúc nhất.Anh đã cho tôi thêm niềm tin,cho tôi thêm dũng khí và cho tôi thêm sức mạnh để vững bước trên con đường phía trước còn đầy chông gai.
    Các ban ạ.hạnh phúc không chỉ là tặng nhau những món quà quý giá,cũng không chỉ là những bữa ăn ở nhà hàng sang trọng,mà hạnh phúc còn ở trong cuộc sống hàng ngày,ở trong những giây phút 2 vợ chồng chia sẻ với nhau,và hạnh phúc chính là hai vợ chồng hiểu hết về nhau,biết san sẻ cho nhau nữa đấy.
    HÃY LUÔN LẮNG NGHE LỜI TRÁI TIM CỦA NGƯỜI MÌNH YÊU NHÉ.ĐỂ CÓ THỂ LÀM NHỮNG ĐIỀU TỐT NHẤT,HẠNH PHÚC NHẤT CHO NGƯỜI MÌNH YÊU.

2. Những người sau đây 14 đã cám ơn giang4491 về bài viết hữu ích này

adongfurniture (04-25-2012), chamsocconyeu (04-01-2012), chicken_girl134 (03-28-2012), cugiam (07-28-2012), maihongnga2000 (03-29-2012), Masafot (04-25-2012), mecubi14 (04-01-2012), meNghé (07-28-2012), N2M (02-18-2013), shop hoa pha le (01-09-2013), stupidbinh (06-12-2013), Tinonline247.net (11-28-2012), truonganhmommy (02-19-2013), Tuệ Phương (04-23-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Hanoi, Vietnam, Vietnam
    Click:

Cám ơn
    163
    Được cám ơn 149 lần trong 131 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Quà tặng sinh nhật chồng

Chúc mẹ nó mãi mãi hp ntn nhé, vợ chồng em cũng thế, cũng đang hp như mẹ nó ntn, hp luôn trong tầm tay mình mẹ nó ạ

Nơi Cư Ngụ
    ha noi
    Click:

Cám ơn
    423
    Được cám ơn 188 lần trong 180 bài
    Điểm đánh giá
    0

Mẹ chủ thớt thật là hạnh phúc. E cũng chỉ ước e đcj 1 phần như chị. Cuộc sống đôi khi mải lo cơm áo gạo tiền nên quên hết những lời âu yếm ,những hành động lãng mạn

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    2
    Được cám ơn 21 lần trong 5 bài
    Điểm đánh giá
    0

đúng thế mẹ nó ạ.nhưng rồi hạnh phúc sẽ đến với chúng ta thôi mẹ nó ạ.chúc mẹ nó luôn vui vẻ và hạnh phúc nhé.

Nơi Cư Ngụ
    ha noi
    Click:

Cám ơn
    23
    Được cám ơn 4 lần trong 4 bài
    Điểm đánh giá
    0

mẹ nó hạnh phúc quá đi mất thôi.!!!!!!!!

Nơi Cư Ngụ
    ha noi
    Click:

Cám ơn
    25
    Được cám ơn 6 lần trong 6 bài
    Điểm đánh giá
    0

mình cũng giồng như mẹ nó,2 vợ chồng mình thường chia sẻ buồn vui cùng nhau.vợ chồng mình cũng rất hạnh phúc

Click:

Cám ơn
    62
    Được cám ơn 39 lần trong 20 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi giang4491 View Post
    Sắp tơi sinh nhật chồng. Cả tuần nay mình luôn suy nghĩ không pít nên tặng quà gì cho ông xã.
    Tặng ví,quần áo,dây lưng,kính........nhưng những thứ đó ông xã có đủ hết rồi.Mình muốn làm một điều gì đó thật bất ngờ dành cho ông xã.Sau một hồi suy nghĩ mình đã quyết định không làm gi cả.Hôm đó, mình đã lờ đi chuyện hôm nay là sinh nhật chồng để xem chông mình có phản ứng ntn?Nhưng công việc bận rộn đã khiến chồng quên cả ngày sinh nhật của mình.Tối hôm ấy,hai vợ chồng mình cùng đi uống nước tại quán cafe quen thuộc mà 2 vợ chồng vân thường tới hằng ngày.10h,2 vợ chồng rảo bước ra về trên đường phố về đêm quen thuộc,2 vợ chồng nói chuyện với nhau về công việc trong ngày.rồi chồng mình nói chuyện vui 2 vợ chồng cùng cười vui ve, dường như anh không nhớ hôm nay là sinh nhật anh thật.về gần đến nhà,mình hỏi anh :'sinh nhật anh,anh muốn em tặng anh món quà gì?
    Anh không suy nghĩ gì hết mà trả lời luôn rằng:'anh muốn nhìn thấy những nụ cười hanh phúc trên khuôn mặt vợ trong ngày sinh nhật của anh.không những thế,anh mong rằng ngày nào vợ chồng mình cũng có những giây phút hạnh phúc như ngày hôm nay vậy'.Nghe anh nói những lời chân tình ấy tôi đã bật khóc lên vì hạnh phúc.Anh lau nước mắt cho tôi rồi bảo tôi sao như trẻ con vậy.2 vợ chồng cùng nắm tay nhau sải bước về nhà trên con phố ngập tràn hạnh phúc.
    Đó là cái sinh nhật mà tôi cảm thấy hạnh phúc nhất.Anh đã cho tôi thêm niềm tin,cho tôi thêm dũng khí và cho tôi thêm sức mạnh để vững bước trên con đường phía trước còn đầy chông gai.
    Các ban ạ.hạnh phúc không chỉ là tặng nhau những món quà quý giá,cũng không chỉ là những bữa ăn ở nhà hàng sang trọng,mà hạnh phúc còn ở trong cuộc sống hàng ngày,ở trong những giây phút 2 vợ chồng chia sẻ với nhau,và hạnh phúc chính là hai vợ chồng hiểu hết về nhau,biết san sẻ cho nhau nữa đấy.
    HÃY LUÔN LẮNG NGHE LỜI TRÁI TIM CỦA NGƯỜI MÌNH YÊU NHÉ.ĐỂ CÓ THỂ LÀM NHỮNG ĐIỀU TỐT NHẤT,HẠNH PHÚC NHẤT CHO NGƯỜI MÌNH YÊU.
    hic.cảm động quá, e chưa chống lầy nhưng mong rằng sau này e cũng a chồng tình cảm thế này.hic

Nhận đặt Bánh gai Hải Dương:http://tinyurl.com/banhgaihaiduong
    Bánh đậu xanh, bột đậu xanh, đậu đen Hòa An.
    Điện thoại: 0983834249.
    yahoo: danghuongquynh.

Click:

Cám ơn
    3,833
    Được cám ơn 2,932 lần trong 2,586 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi giang4491 View Post
    em cũng thấy rằng hạnh phúc quan trọng nhất là những gì mình cảm nhận trong cuộc sống hàng ngày từ những gì bình dị nhất em chúc mẹ nó và chồng mãi hạnh phúc nha.

10. Người dưới đây đã cám ơn mecubi14 về bài viết hữu ích:

chucly (04-05-2012)

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 78 lần trong 70 bài
    Điểm đánh giá
    0

Thật HP, đó mới là món quà sn vô giá,, CHúc gđ bạn mãi hp.......................

Chuyên MUA MÁY TÍNH CŨ, LapTopgiá cao nhất tại Hà Nội

(mua cả máy hỏng, máy đời cũ giá cao)
    0972 105 943
    Mail: muamaytinhcu.hn@gmail.com hoặc Website : www.muamaytinhcu.com.vn

Click:

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 8 lần trong 6 bài
    Điểm đánh giá
    0

em thường tặng người yêu ví,áo,quần,mũ lưỡi trai,thắt lưng, ... quanh quanh vẫn là mấy thứ ấy

Trang 1/4 1234 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ