Toàn quốc: Thanh lý hàng order web Mỹ

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi ngochoaht, 29/3/2012.

1. ngochoaht

ngochoaht Mẹ bé Na

Link giày dép, túi xách : http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/322657-Thanh-lý-giày-dép-túi-xách-phụ-kiện-order-web-Mỹ
    Link hàng used : http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/500647-Thanh-lý-hàng-Mỹ-used-giá-hấp-dẫn-mời-các-mẹ-![/size][/quote]
    Đầm Max cleo, size 2, new with tag - 600k

Đầm Max cleo, size 2 - 500k

Maxi dress Von vioni, tag hiệu này đắt, ship cũng nặng lắm, freesize - 600k
    [​IMG][​IMG]

Bộ đồ ở nhà Aero, size M - 250k

Đầm Wow couture, size M, new nhưng không có tag - 450k

Sơmi Express, size S - 250k

Polo Lensend, size XS, 250k

Đầm gì chả nhớ tên, size S - 150k

3/ Victoria secret front-close multi way bra, size 34A, màu leopard. Tiễn 500k.

Áo Milly, size M, của tớ màu xanh, hiệu này tag nó đắt lắm - 150k

4/ F21 colorblocked button slevee sweeter, Size S - 200k

Vertigo Paris Dolman Sleeve Bubble Shrug, tớ có 2 màu size S, dark and grey (hết dark còn grey). Tự dưng hứng lên tớ mua chứ Nha trang chả mặc được, hjc..nhìn thấy áo đã nóng hết cả người roài. Giá tag 260$/chú, tiễn 650k/em -> 500k

Bcbgmaxazria slouchy pullove sweater dress, size M, new nguyên tag, giá tag trên 200$. Tớ tiễn 950k thôi -> 600k

Quần Jeans Rock&Republic, size 28, new with tag...hồi tớ chưa biết order ngậm ngùi mua quần jeans brand này ở NT giá 3chiu5, giờ tớ mua online sale nhiều nhưng lại hơi rộng nên tớ tiễn giá cũng hạt giẻ : 1chịu5 hoặc 68$. Hehe...tớ còn 2 em R&P sắp zìa size 27 nữa nên tiễn em nài đi lun. Màu như hình 3

[​IMG][​IMG][​IMG]

Áo thun dài tay hiệu gì đới tớ chả nhớ, xách tay Mỹ dìa nhưng made in taiwan, size S, new nguyên tag. Chất thun dày dặn, mịn và sướng lắm, có thêm túi hạt sơ cua cho các mẹ nữa đóa. Tiễn 290k

Áo dài tay màu hồng Lady Dutch, size M, em này tớ cũng thích nhưng Nha Trang nóng roài hông mặc được. Chất thun em này dày dặn lắm. Tiễn 350k

Tank Parasuco, size M, mẹ nào mô đen, thích sexy và hở lưng thì mặc chuẩn, tớ già òi không hợp nữa. Tiễn 350k
    [​IMG][​IMG]

Quần Jeans J Brand, new with tag, size 29 rộng so với tớ, dáng quần hiệu này mặc đẹp không chê vào đâu được, mẹ nào size 28, cao 1m6 vẫn vừa nhưng phải đi cắt lai vì hơi bị dài đấy..hụ hụ..tớ tiếc lắm nhưng đành phải tiễn thôi vì rộng => 850k nha...hehe..quá rẻ cho em quần hiệu nhỉ...(Tớ giải thích 1 chút là quần này never use nhé, tớ để trong tủ hơi lâu nên nó không được mới 1000% như khi order về nhưng tớ đảm bảo chưa mặc 1 lần...vì có mẹ bảo quần đã mặc rồi..:)

[​IMG][​IMG]

J.Crew Dressy Jersey Colors Dress, size S nhưng M cũng có thể mặc đc, của tớ màu đen, mẹ nào thích thì mix với thắt lưng xinh lắm. Đầm này tớ mua đắt, đã used 1 lần nhưng like new 100%, chất thun dày dặn. Tiễn 450k

8/ Victoria Secret tube, size XS, của tớ màu xanh côban nhé, tớ chưa mặc đâu vì nhỏ và không phải size của tớ. Tiễn 180k

[​IMG][​IMG]

5/ Sweater Vest Nautica cho bố, nguyên tag 55$, size L, bố nào cao tầm 1m75, nặng 75kg thì vừa, xã tớ mặc rộng và dài. Thanh lý 450k !=> 380k

[​IMG][​IMG]

To be continous...........................

Xem thêm các chủ đề tạo bởi ngochoaht
    Sửa lần cuối: 4/11/2013
  2. ngochoaht

ngochoaht Mẹ bé Na

Ðề: Thanh lý hàng order web Mỹ giá hạt dẻ !

ĐÃ BÁN :

Áo len F21, size S - 200k
    Jenny Han Draping side Feather Dress, size XS nhưng mẹ nào cao 1m6, nặng 50-55kg vữn vừa nhé, có thun ở eo, che bụng lắm. Giá tag 120$, tớ tiễn 650k -> 300k
    Hutch floral jacquard strapless dress, size 4 nhưng tương đương size 2 thôi. Tớ mặc thấy teen quá nên mẹ nào teen hơn thì vợt giúp nhé. Tớ mua red sale nhưng giá vẫn..hjchjc...tớ tiễn 850k (lỗ tiền ship nha) => SOLD
    Treo lên đây 2 em Bra Victoria Secret dòng mới nhất Gorgeous, size 34A mặc được 3 kiểu, 1 em màu nude, 1 em hổ báo y hình, tớ bán màu nude thôi, hổ báo tớ giữ lại mặc. Dòng này đắt không phải hàng clearance nên tớ không bán rẻ được. Mẹ nào mua thì 1050k nha.

Quần Jeans Genetic The Reley bootcut, size 26, new 100% without tag, giá tag 189,2$. Tiễn 950k

7/ Sơ mi hồng Tabi, size M, cắm thùng chuẩn lắm, tớ cũng ôm 1 cái rồi, cái này để lại cho các mẹ 300k.

MP03 : Dây đeo Express. Giá cửa hàng ở Nha Trang bán là 1200k..hjc..đắt lòi, năn nỉ mãi nó bớt còn 1000k. Biết là đắt nhưng cái bệnh mê phụ kiện nên vợt luôn. Mình chả bán rẻ được nên mẹ nào thích thì hốt em nó giùm không thì mình lại để dùng tiếp, giá 500k nhé.

MS02 : Giày cao gót Ninewest da rắn, size 7, new 100%, no box. Bán cho 1 em bé ở Bắc Giang nhưng e í đi không vừa nên lại mang lên thanh lý 1200k => Giảm cho nhanh lẹ 700k nhé !

E=3]Tớ có 2 cái cardigan màu đỏ giống nhau trình các mẹ.
    1/ Tommy Hilfiger Cardigan, Jenny Cotton V-Neck Cabled, size S, màu đỏ y như hình. Hehe, Nha Trang nóng phát sốt nên chả có cơ hội để diện, giá tag 45$, tớ thanh lý bằng nửa, 450k thôi nhé !

2/ Ralph Lauren Cardigan, cũng size S cho các mẹ mi nhon. Cũng 450k luôn cho nhanh gọn. Cái của tớ màu đỏ giống áo Tommy ở trên chứ không hồng như hình web :

MT01 : Crossbody Tignanello yêu thôi rồi, nguyên tag lủng lẻng, giấy tờ đầy đủ nhé, chất liệu da lộn. Mình muốn cái nhỏ hơn cơ nhưng đến tay lại hơi to k như ý, cơ mà mẹ nào có Ipad thì vừa i đấy mà lại sang nữa. Mẹ nào ưng thì 55$ ~ 1100k nhé. Để tớ up hình thật sau k các mẹ lại bảo tớ làm hàng..hjchjc

13/ Sơ mi Miley Cyrus Max Azria, size L cho mẹ tầm 53-58kg nhé. Mặc rất xinh nhưng da tớ không được trắng lắm nên tiễn về với mẹ nào thích em nó với giá 300k

MT03 : Túi dưới này mình mua của 1 bé bán hàng Mỹ, new 100%, còn nguyên tag nhé. Mua về rồi không thích, trả lại thì ngại nên mang lên đây xem chị em nào có nhu cầu thì bán lại. Clutch hồng (mình già rồi tự dưng lại mua toàn màu hồng) 300k nhé (rẻ quá rồi nên các mẹ k mặc cả 2 túi này nhé)

UD2 : Dép đi trong nhà Disney cho mẹ, size 6, 7, 8 đều đi vừa, êm, nhẹ..keke..đi mà như k đi..new 100%, thanh lý 350k
    4/ Bra Victoria secret màu nude y hình nhưng có ánh, size 34A, dòng Miraculous push up level 5. Áo này dành cho các mẹ ngực nhỏ, đẩy dã man luôn, tớ dùng level 4 thôi. Tiễn 750k. Tớ bị nghiện hãng này nên ôm cả đống, có dịp rảnh tớ up lên khoe các mẹ. Hôm qua phải mặc áo dài nên tớ lấy ra diện 1 bữa => giảm 150k còn 600k nhé.

3/ Khăn H&M - 180x55 - 150k
    5/ Khăn Ý - 180x80 - 150k
    MS19 : Giày bệt Steve Maddenn, new 95%, size 5. Thanh lý 400k=> 300k

MP04 : Thắt lưng Volcom, hàng Mỹ, nhìn rất cá tính, em nào mặc đồ phong cách rock thì hợp lắm í. Thanh lý 400k
    MP02 : Son bóng Mac, hiệu này mẹ nào hay dùng mỹ phẩm thì biết rồi mình k cần quảng cáo nữa. Vẫn tiêu chí no fake nhé. Mẹ nào ưng thì 200k.
    Áo len Liz&Co, size M, của tớ màu đỏ, áo này used 2 lần rồi nhưng like new vì đồ tớ mặc giữ lắm. 280k nha

10/ Jeans FCUK, size 0, tớ ôm em này lâu rồi vì phoọc rất chuẩn nhưng tớ ngày càng phì nhiêu không ních được. Mẹ nào tầm 45-48kg mặc vừa. Tớ để 550k nha-> SOLD

Maxi cho mùa hè, size M, đầm này chỉ định cho các mẹ miền Nam thôi, các mẹ miền Bắc không bon chen được nhá. Của tớ pha tím, tiễn
    Áo len Nygard Cashmeremàu như hình, size M, new with tag 390k

12/ Đầm Ann Taylor, size 0P, used 1 lần. 450k các mẹ nhé !

Đầm Arina, size M, xinh lắm, mẹ nào dưới 1m6 mặc mới đẹp, trên 1m6 mặc ngắn nha

6/ French Connection 'Cosmic Wonder' Corset Top, size 6 = size S nhoa. Cái ni mix với quần Jeans hoặc váy hoa thì chuẩn. Thanh ní 350k

Skirt Heritage 1981, size M, new nhưng mất tag rồi, teen quá tớ không mặc được, của tớ màu tím nhé. Bạn nào teen hơn thì rước giúp tớ 180k

Áo len French connection, size XS nhưng form rộng nên size M mặc mí vừa nha. Giá tag 88$, tiễn 450k

Bra VS, size 34A, áo này dành cho các mẹ ngực đầy vì không có push up, giưã khe áo có đính 2 hạt Swarovski xinh nhắm. Tớ để lại 420k

Sơmi Express, size S nhưng size M mí vừa, new nguyên tag. Tiễn 350k

Đầm Khaki chiffon, made insize S hoặc M mặc vẫn vừa vì, size S thì có dây thắt phía sau nên không sợ rộng, new without tag...cái đầm nài nhìn bình thường nhưng mặc lên lại hông bình thường nha, tôn vòng 1 lắm í..hihi..mặc lên giống hot girl

3/ Tớ thanh lý em romper mua của bác 3kimkimk, bác ý order ở ideeli nhưng tớ mặc rộng, hehe, đồ bác đẹp mỗi tội tớ mặc lên mập ú nên đành tiễn 450k, em mượn hình của bác luôn nhé !

Áo Puma, áo của tớ màu trắng y như hình, size M nha, định mua về mặc đi tập thể thao nhưng có bầu nên tiễn 350k thôi.

Forever21 chiffon party dressess, size M. Mẹ nào teen thì vợt giùm tớ, 250k nha

Quần CHAIKEN rachel melange trouser, made in USA đóa nha, size 2 cho mẹ nào cao trên 1m6, nặng 54-56kg nhé, giá tag 268$. Tớ mua red sale nên giá rẻ, tiễn 850k

Free Generation Printed Faux Fur Vest, size M, có kèm belt các mẹ nhé. Tớ tiễn 850k thôi

CASUAL COUTURE tube dress, size S xinh nhắm nhưng tớ mặc hơi ngắn, giá tag tới 148$. Tớ thanh nhí 650k nhé

Sửa lần cuối: 4/11/2013
  3. misu-bill

misu-bill Thành viên rất tích cực

4. ngochoaht

ngochoaht Mẹ bé Na

5. Thủng lốp

Thủng lốp Thành viên chính thức

Bác ơi, xin bác tấm hình đầm anna Taylor để e thanh lý lại mà khó quá. Đầm e mặc k vừa. Bác tìm lại giúp e với nhá, thanks bác

6. ngochoaht

ngochoaht Mẹ bé Na

Huhu..bác tìm rồi mà không thấy thủng lốp ơi, bác search trên google nó cũng xóa mất hình lun òy..hjchjc..theo thói quen bác up lên flickr là xoá ngay kẻo nặng máy, lần sau bác sẽ rút kinh nghiệm là từ từ xoá hình..:(

7. Camyfire

Camyfire Thành viên đạt chuẩn

em yếm cuối cùng xinh wá mà hok bon chen đc..

ngochoaht thích bài này.
  8. ngochoaht

ngochoaht Mẹ bé Na

hihi..size hơi to nàng nhỉ, thanks nàng nha

9. ngochoaht

ngochoaht Mẹ bé Na

Chương trình sale ngày hôm nay nha

10. shopsexygirl

shopsexygirl Thành viên mới

do dep ghe, may cai dam con ko hay het roi. www.shopsexygirl.com

11. mushroom_sg

mushroom_sg

12. ngochoaht

ngochoaht Mẹ bé Na

13. ngochoaht

ngochoaht Mẹ bé Na

Ðề: Thanh lý hàng order web Mỹ - Giảm 10% trong 3 ngày !

giảm 10% tất cả các mặt hàng, mời các nàng ủn hộ

14. ngochoaht

ngochoaht Mẹ bé Na

Đầm tớ đang còn, tớ giảm 10% đó nàng

15. hongnhan

hongnhan hyeo

không thấy hình nàng ạ ...............................

ngochoaht thích bài này.
  16. chipbong07

chipbong07 Bắt đầu nổi tiếng

Sao mình chẳng nhìn được hình, mẹ nó thử xem lại nhé. :)

ngochoaht thích bài này.
  17. ngochoaht

ngochoaht Mẹ bé Na

Hình lên rùi nàg..nàng lên xem ủng hộ tớ nhé.

18. mebeshop

mebeshop VNXK Độc - Đẹp 0912346083

Re: Thanh lý hàng order web Mỹ - Giảm 10% trong 3 ngày !

Tớ có vé thích em này nàng ạ. Mà mỗi tội hết xèng, nàng để rẻ cho tớ hông? V2 tớ 74cm có vừa ko nàng?

Skirt Joe silk, size 6 nhưng mẹ nào mặc size M vừa nhé, váy của tớ mặc lên giống mẫu này nhưng dài gần đến đầu gối nhé. Tiễn 350k

ngochoaht thích bài này.
  19. ngochoaht

ngochoaht Mẹ bé Na

hihi..tớ chả sửa gì, tự nhiên nó bình thường lại rùi.

20. mattroivang

mattroivang Bắt đầu nổi tiếng

MA06 : Áo yếm Soulmates, new nguyên tag, made in USA, size L, chất vải đẹp lắm mà sành điệu nữa, mẹ nào >55kg hãy bon chen nhé ! Tớ thanh lý 300k => 200k ->> Em này fix giá 150k đi em chị ủng hộ cho!!!