Toàn quốc: Mẹ Tôm Cua đã vỡ chum-Em thay Mẹ Tôm Cua thanh lý nốt Legging ngố 55k/quần.FS HN1 đây ạ

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Mẹ Tôm Cua, 29/3/2012.

Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

ối ối, tks mẹ nó đã cảnh báo. đã thế "hành" cho lão ý đi ship nhiều cho bớt đẹp trai đi mới được :D Các chị em giúp tớ vụ này nào :D

1. nina257

nina257 Thành viên chính thức

Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

chân mình nhỏ mang tất da chân xỏ ngón lên màu có thật k?

2. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

Chân bạn mà gầy quá thì nó không căng lên được, đi sẽ hơi bị tối màu. Nếu vậy bạn có thể đi tất màu da thường sẽ thật chân hơn. Nhưng màu đó thì mình chỉ có hàng loại cả bàn thôi. Bạn cứ ngâm cứu rùi ủng hộ mình nhé :)

3. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

hi, tks nàng, nàng cũng thế nhé :x

4. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

Chương trình mua chung sắp kết thúc rồi. Mời các mẹ mau mau tham gia đăng ký nào. Rất vui được phục vụ các mẹ ^^

5. Me_KuTit

Me_KuTit

úi giời, bà kéo cả anh xã vào làm ăn buôn bán à.
    Anh xã nhà tôi lên công ty chào hàng tất của tôi, mấy cô cùng công ty bẩu: Em thích anh tặng em cơ!!!
    Ặc ặc....

6. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

Hi, tôi cũng phải tranh thủ chứ. Tận dụng được gì thì tận dụng thui :D

7. C_T

C_T Vì em là gió...

Chị ơi thế bao giờ em qua lấy tất đc ạ :)

8. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

Lúc nào em qua lấy cũng được mà. Giờ HC chị ở 96 Định Công. Ngoài HC ở nhà 36 ngõ 379 Đội Cấn. Không em cho chị địa chỉ, chị mang qua cho em. CẢm ơn em nhé ^^

9. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

OK, lúc nào có nhu cầu thì mình qua ủng hộ mẹ nó. mẹ nó cũng thế nhé ^^

10. Me_KuTit

Me_KuTit

Hôm nay bà có hành anh xã đẹp giai nhà bà đi ship hàng nữa không đấy?
    Chịu khó hành ông ý vào cho xấu xí bớt đi bà ạ :D

11. C_T

C_T Vì em là gió...

Hihi, hm qua thì có mẹ nhắn cho em chứ, em ơi chị nghén bánh tẻ quá rồi , bao giờ em có bánh ^^. Đúng là mỗi ng mỗi kiểu chị nhỉ..
    Chị cũng đắt hàng nhé ^^, em đang đợi hm nào bạn T_C bạn í tiện ship hàng qua Định Công thì lấy quần tất cho em luôn^^

12. phamtuyetmai81

phamtuyetmai81 Thành viên rất tích cực

Cho mình đặt 2 đôi màu da chân sẫm nhé, đt: 0916097077, mình ở Khâm Thiên nhé, khi nào ship nt cho mình. Thanks

13. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

HI, có chứ, tận dụng triệt để mà. Tội gì không. Miễn là ko lằng nhằng là OK. Hi hi

14. lnk.ttl

lnk.ttl Thành viên chính thức

chị ơi chân em nhiều hoa như đồi hoa sim ấy, chị có loại tất nào che được hoa không để em đặt hàng với

15. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

Hi, mỗi người một khác nhau mà :D. Vậy lúc nào tiện thì qua chị lấy hàng. Cảm ơn em nhé ^^

16. linhyen2010

linhyen2010 Thành viên tích cực

Nàng ơi hôm nay nhiêù OD chưa. Hôm nào qua hội chợ em ủng hộ chị ít tất mắt cá chân thui. Vì em không mặc váy ngắn bao giờ mà mua quần tất hihii.

17. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

OK mẹ nó, chiều tối mình bố trí ship hàng cho mẹ nó nhé. Không thì trưa nay để mình đi luôn cũng được. Có gì trước khi đi mình ới mẹ nó. Cảm ơn mẹ nó ủng hộ :D

18. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

NHiều sẹo hay nốt đỏ em? Có to không? Nếu chỉ là chấm đỏ nhỏ hơn đầu tăm thì vẫn che được em. Quần 20Den hay tất đùi đều che được. Còn nếu là sẹo to, ko muốn nói là rất to thì có 1 giải pháp đó là tất lưới, tất lưới che được các loại sẹo dù nó hở như thế. Chị gái chị bị sẹo to đùng chó cắn nhưng đi tất lưới lên thì OK, không bị phát hiện. ^^

19. Ðề: Mua chung QUẦN TẤT XỎ NGÓN AIME được giá ưu đãi 50k/quần. Mời các mẹ sắm tất đẹp diện

Đợt hội chợ này chị ko tham gia được. Vì lúc đăng ký thì chưa đủ điều kiện. OK em, có nhu cầu thì ủng hộ chị cái gì cũng được. Thank em ^^