Trang 45/517 đầuđầu ... 35394041424344454647484950515595145 ... cuốicuối
kết quả từ 441 tới 450 trên 5163
    Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    2,062
    Được cám ơn 1,763 lần trong 1,171 bài
    Điểm đánh giá
    3 (100%)

Default Re: Ðề: Cuộc thi Chị em ta thời trang, chị em ta trẻ đẹp - phần thưởng vô cùng hấp dẫn

[QUOTE=Mẹ Hà Vi_2004;9803354]Thấy các mẹ dự thi mà mình cũng chộn rộn quá. Cũng vác tạm vài tấm hình đi giao lưu cùng các mẹ cho vui nhé.
    Mình tham giá diễn đàn cũng lâu rùi nhưng mà ít 888 cùng các top, và cũng chẳng tham gia các cuộc thi nào cả. Thế nên lần này mạnh dạn vác hình đi thi hy vọng đc các mẹ ưu ái. Mong đc các mẹ nhiệt tỉnh ủng hộ.
    Tks các mẹ nhiều !.

Mình xin tự giới thiệu chút :
    - Nick name : Mẹ Hà Vi_2004.
    - Mình tên Ngọc, sn 1983. Nhưng mà tảo hôn sớm nên bạn Hà Vi nhà mình sn 2004, và đến nay bạn ấy đã vừa sinh nhật tròn 8y, chào đón tuổi thứ 9 rùi
    đó.

Sau đây là phần dự thi hình của mẹ Hà Vi, cứ tạm up lên bi nhiêu, rùi sau tìm thấy hình ưng lại up tiếp ah.
    Mình mê du lịch, nên năm nào cũng cố gắng sắp xếp time và công việc để khám phá, thư giãn ở 1 nơi nào đó. Những địa danh du lịch thú vị đã đi qua luôn mang đến nguồn cảm hứng bất tận cho tâm hồn và làm dịu bao bộn bề mệt mỏi của cuộc sống đời thường.

Mẹ cháu có phong cách khá điệu, thích các họa tiết và đường bèo, có lẽ phù hợp với một bà mẹ có con gái lớn, sau 2 mẹ con đi chơi với nhau chắc chắn sẽ nhiều người tưởng là 2 chị em đấy. Không hiểu sao, ngay cả khi mẹ cháu mặc bộ váy hoa cỏ rực rỡ, đôi mắt vẫn buồn?

2. Những người sau đây 22 đã cám ơn trantueanh09 về bài viết hữu ích này

buoidaxanh_bentre (04-26-2012), chacahungquy (04-18-2012), Chuot*con*cua*me (04-05-2012), dochipxinh (04-05-2012), dream_of_dragonfly (05-21-2012), ducminh2007 (04-05-2012), giadinhsukem (04-05-2012), haitintin74 (04-05-2012), heosua2010 (04-06-2012), Khánh_Angel (05-03-2012), Mẹ Hà Vi_2004 (04-10-2012), Mẹ Kiều Phong (05-20-2012), me annguyen (05-16-2012), Me_Ốc (04-05-2012), me_pe_chit (04-06-2012), newstar_85 (05-18-2012), nicemoonnight (04-05-2012), sansut (04-07-2012), Trau xinh xinh (05-02-2012), tunghoanganh (05-04-2012), vibeyeu (04-06-2012), Vietnam_police (05-23-2012)

Click:

Cám ơn
    12
    Được cám ơn 6 lần trong 4 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Cuộc thi Chị em ta thời trang, chị em ta trẻ đẹp - phần thưởng vô cùng hấp dẫn

Chẹp, đang ở nhà dưỡng thai, mà nhìn ảnh các mẹ đẹp quá, liệu còn thời gian để bon chen ko nhỉ????

4. Người dưới đây đã cám ơn hazim về bài viết hữu ích:

nicemoonnight (04-05-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    2,062
    Được cám ơn 1,763 lần trong 1,171 bài
    Điểm đánh giá
    3 (100%)

Default Re: Ðề: Cuộc thi Chị em ta thời trang, chị em ta trẻ đẹp - phần thưởng vô cùng hấp dẫn

Trích Nguyên văn bởi thuhuong1506 View Post
    hí hí cuộc thi này hay quá, em sẽ tìm ảnh và thử bon chen xen thế nào nhỉ hí hí hí

hi hi tuy ảnh không được đẹp lứm nhưng mà em thấy các mẹ chụp ảnh đẹp quá nên cứ ham hố ạ , hì hì hì
    Thích chiếc áo dài giản dị mà cá tính của bạn. Mình cũng là tín đồ tóc ngắn, mình nghĩ bạn nên để tóc dài hơn 1 chút và đừng tỉa mà cắt bằng kéo thôi để tóc được mềm mại và ôm sát vào khuôn mặt, sẽ đỡ làm mặt gầy và sắc.

6. Những người sau đây 4 đã cám ơn trantueanh09 về bài viết hữu ích này

Mẹ Kiều Phong (05-20-2012), Me_Ốc (04-05-2012), nicemoonnight (04-05-2012), thuyvuong03 (04-13-2012)

Click:

Cám ơn
    149
    Được cám ơn 43 lần trong 42 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Cuộc thi Chị em ta thời trang, chị em ta trẻ đẹp - phần thưởng vô cùng hấp dẫn

Sáng nay diễn đàn lỗi hay sao ấy, chậm quá mà quote bài ko đc huhu

Collagen sol - tặng 1 hộp collagen/người để dùng thử, :
    Cần tìm đại lý bán buôn, bán lẻ.

8. Người dưới đây đã cám ơn collagensol về bài viết hữu ích:

Nơi Cư Ngụ
    tp hcm
    Click:

Cám ơn
    16,664
    Được cám ơn 11,385 lần trong 8,061 bài
    Điểm đánh giá
    8 (100%)

Trích Nguyên văn bởi hazim View Post
    Chẹp, đang ở nhà dưỡng thai, mà nhìn ảnh các mẹ đẹp quá, liệu còn thời gian để bon chen ko nhỉ????
    vẫn còn tha hồ mẹ bé nhá, post hình ngay và luôn đi ạ.

10. Người dưới đây đã cám ơn madami về bài viết hữu ích:

Nơi Cư Ngụ
    hà nội
    Click:

Cám ơn
    2,818
    Được cám ơn 4,267 lần trong 1,902 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi đĩa thể dục View Post
    2 mẹ con đi hội an ạ

Mẹ trẻ mà có con nhớn thế c ơi, hiii

tặng hoa cho 2 mẹ còn nè
    thêm hình bố nữa thì nhất c ah
    tại dại trai đấy em, nên lấy chồng sớm....tung ảnh bố nóa lên là bố nóa đuổi cổ chị ra khỏi nhà ngay ahhaha....vì lão ý ko muốn làm ng nổi tiếng hihi

12. Những người sau đây 2 đã cám ơn cún yêu huế về bài viết hữu ích này

Mẹ Kiều Phong (05-20-2012), nicemoonnight (04-05-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Thiên đường gọi tên
    Click:

Cám ơn
    27,538
    Được cám ơn 18,723 lần trong 10,810 bài
    Điểm đánh giá
    5 (100%)

Ban Giám khảo thân mến., tặng hoa nịnh phát nhỉ.

Mình rất vui được làm thí sinh tung tăng khoe ảnh, dù m Béo lắm. Nhưng mình không ngại nữa đâu, mạnh dạn đi thi và không những thế, mình nộp hai bài cơ ạ, hehhehe, mong nhận được sự chấp thuận của BTC nghen. Xin cảm ơn nhiều.

Mình ở TP HCM, hay ra HN và hay giao lưu với các bạn LCM, hay chụp ảnh, biết nhớ, biết thương, thích những suy nghĩ tích cực, thích và Yêu LCM lắm cơ.

Mình đã và đang có hai cuộc thi ảnh " Khoảnh khắc Yêu thương " và " Cả nhà đi Hội Chợ Lamchame" vị trí là BGK nên vì thế lần này quyết chiến - nộp những 2 bài luôn....kekeke lý do chính đáng không ạ. Đồng ý cho xin tràng vỗ tay nghen.

Bài thi thứ 2 - quote luôn ...

Bài thi thứ 3 - xem luôn nha.

Mọi người cổ vũ cho m nhé : thí sinh liều nhất, còi xương nhất, lý sự nhất và bướng bỉnh nhất nhỉ, mình show hàng đây:

Ảnh bên Chuông Chùa....mong cs bình yên nhất có thể.

Nắng nhẹ mà, áo cổ lọ, tí ren bằng vải nó luôn, áo voan ren lưới khoác ngoài, nhìn xa xa ẩn hiện 2 màu Cam 0 Đen cũng hay hay.

Tiếp nhé: Thời trang của mình: bền - đẹp - giản dị. Mình thích câu mà các Cụ vẫn dạy " Ăn cho mình - Mặc cho người ". mình nhìn đời màu Hồng, nên áo Hồng ( anh mình mang về, áo cổ tim sát cổ, hàng cotton xịn) và jupe Hồng phấn (kaki jeans thun co giãn có gân hay hay) cũng may ờ nhà May Ni.Jupe kiển ni m có nhiều và nhiều sắc màu, vì dễ kết hợp áo, nhìn năng động lắm.

Trời trang với mình là " hợp dáng người" và mình giữ gìn quần áo kỹ lắm. Mặc lâu mà vẫn mới.Hình này chụp hôm Tết rồi ở Hội Hoa Xuân Tao Đàn, cười tươi gần như Hoa nhỉ?

Đây là bé Hột - zai nhà bhkien nhé, ảnh chụp hôm 8 tháng 3 vừa rồi ở Rally Cafe mình thích mặc quần Trắng, hay may ở nhà may Ni. Sài gòn nắng quanh năm, mặc màu trắng cho mát nhẹ dễ chịu.

haitintin74 và em Kenzo-air: chụp ngày 18.12.2011, Gian hàng 4D của m ở HC LCM nè: Áo len MC đan cho m đó, áo đỏ hợp mùa Giáng Sinh. Áo này hơi rộng với mình, mũ Bác mình mang về làm quà nhưng chụp mà ko thấy rõ kiểu, khăn mình quàng ko giống ai cả..quấn vào cổ cho ấm thì đúng hơn, khăn kỷ niệm m cất từ 1999, khi ấy m sinh con, Cô m gửi tặng.....đúng là thời trang của haitintin74 nhỉ? Mặt vuông chữ điền nên Xã bảo em có nụ cười giống ÔNG "Thần Tài".

haitintin74 thích màu xanh da trời như nền hình. Như bao Chị em khác, m cũng có đủ BST: áo dài, váy ren, váy nhung, váy công sở, đầm đi tiệc...nhưng tính mình đơn giản, ngại làm đẹp vì m vụng cái khoản ý lắm.

Mình hay di chuyển nên cứ sandal, dép xỏ ngón, giày bệt là chính, quần ngố, áo phông...khoác ba lô lên đường Hình này hai mẹ con chụp tháng 12.2011, ở Hầm chui Thủ Thiêm nhé,

Mình lười cái khoản phụ kiện thời trang, nữ trang dù nhà sắm cho đầy đủ, chỉ đeo cái ni xinh xinh thui nè

Thêm phát nữa rùi nghỉ, mình thích mặc áo ren từ bé nhé...., ảnh ko chỉnh và m ko make up nha, NHƯNG SAO KO UP HÌNH BÊN FACEBOOK SANG ĐƯỢC NHỈ?

Báo cáo bài 1 đã kết thúc ạ, mong nhận nhiều quote, xin cảm ơn.Tớ đi thi giao lưu là chính nhé, thêm bạn thêm vui nghen, ngắm mọi ng eo ót, m tròn quay, ba vòng như một, mắc cười gì đâu...

.......................................
    Trích Nguyên văn bởi haitintin74 View Post
    ai đây?
    đố biết nè?..em chủ top đó...mua giò chả nhà civil_huyen HC LCM Hè 2012.

áo xanh nhé
    Đây ko phải là bài thi, khi qoute nó ko hiện ra nhé.

Thưa BTC, BKG: Tớ đang có khí nên thế nào lại nộp bài giữa chốn Mỹ nhân thế này, uống thuốc gì mà liều thế không biết.

Tập 1 đây nhá

Thời trang của haitintin74 là những kỷ niệm gắn liền, bền với thời gian, những ký ức. Béo khỏe, béo đẹp nên chọn mãi mới ra ảnh khá nhất trong all để thi, ôi cái cảm giác được làm thí sinh sao mà sung sướng..hahahhah.

Nào, thì khoe nè: Sớm mai ở Hải Phòng, áo ren chỉ trắng, khoác voan lưới đen, quần thêu gấu, giày 5 phân da chân con gà tây m đóng ở giày Vạn lý, đế vuông, đi sướng chân cực nhá.

Mình thích và nghiện áo phông cá sấu, đủ màu, áo có cổ để bảo vệ da, đeo dây chuyền ko bị lộ hàng. Quần jeans VN thui, giầy này cũng đo ni đóng giày ở Vạn Lý.

Mình giống papa và lá số bảo ng m tròn nên nhìn thế nào cũng tròn cả, vững chãi như Hổ nhỉ, không nhẹ nhàng thon tha như những bạn khác, sao m vẫn thi theo mọi người, vì muốn nói...m cố gắng rùi mà vẫn ..thế kia.

Hình này khi đi Yên Tử - Nắng thủy tinh, TRANG PHỤC phù hợp đi leo núi, cáp treo...áo len bên trong papa mua bên HK về cho m từ khi m 14 tuổi, m giữ đến giờ đó nhé, TIN TỚ ĐI , hum nào sang nhà m cho xem nghen...Áo tím m mặc bao năm rùi, ấm lắm, m đấy..đơn giản thôi, m cũng biết thích như mọi ng, nhưng m lại thích cái khác hơn.....nên thời trang mình chỉ vừa đủ. Áo ni có mũ tháo rời, nhiêu túi nhỏ bên trong, leo núi ko cần túi chéo thêm vướng víu nhé: dt hay máy ảnh..ok tất.

Mình cũng cả kho ảnh xì tin nhưng mà tự nhiên cảm thấy m cao tuổi nên ứ khoe, chứ cũng thuộc dàn nhí nhảnh như con cá cảnh, lanh chanh lắm, chọn hàng lạ khoe vậy. Hình kế này, m về thăm trường cấp 2, ai học cùng m ko ta?

Tớ làm Kỹ sư nông nghiệp, thăm lúa ở Hải Dương, thăm cây ở Long An: gu tớ đấy áo phông cá sấu hay áo có cổ, xẻ trụ nhỏ, xẻ tà, túi chéo vải dù, giày bệt..thế là xong

đi pic nic thì lủng củng hơn tẹo, quần leg, áo màu bộ đội, lẽ ra là ko mặc leg, nhưng là khi m còn trẻ cơ, giờ thì ngại rùi.

Thác Giang Bay ở Nha Trang nè, cũng ổn nhỉ...nhìn kiểu gì ko béo cũng tròn, ko đỡ nổi.

Gấu làm xiếc nhé, áo mua vải may, quần thêu gấu nữa, chụp Hồ TÂY ĐẦU MÙA SEN 2011.

Trung thu 2010- short GAP size 4, dây nịt có hoa đầu cài, sợi dây to bản...cùng tông màu hay hay, áo thun 4 chiều Hoài Phương, áo này trên 5 năm rùi...kiểu ko bị lỗi tẹo nào cả.

Giáng sinh SG nóng chưa....

Hồ Tây HN nhỉ, màu phối cũng tb thôi

Kim Động Hưng Yên nhé, áo len cô m đan cho m từ năm 1995, áo kiểu cánh dơi, len kim tuyến đan lập thể, áo JX màu xanh da trời, màu tớ yêu nhất, cực đẹp chỉ có m là ko ổn, khăn bên Pháp mang về...tự hái bắp cải nhé.

Mình là thí sinh phá lệ, dừng bút đây...Chúc cuộc thi thành công nhé....một lần nữa cảm ơn mọi ng đã xem.....và qoute bài

alo em
    một thời đã xa
    Trích Nguyên văn bởi nicemoonnight View Post
    Kết quả, kết quả đây!!!!!

Quả thật là khó khăn cho em khi phải lựa chọn giữa một rừng hoa đầy hương sắc, hé hé(giống y như mở đầu mỗi lần đọc kết quả hoa hậu trên tivi í :P)

Tuy nhiên, hoa hậu LCM ngoài việc xinh, đẹp, thời trang ra còn phải nhận được sự ủng hộ đông đảo của thành viên dựa trên comment (cũng may là có đếm com, chứ ko em thấy ai cũng xứng hết, chả biết chọn ai)

Em xin nhắc lại tiêu chí và cách chấm điểm của cuộc thi để cả nhà "không quên":

Tuy nhiên, trong quá trình chấm có phát sinh những việc như là thí sinh đăng quá ảnh cho phép, com thì quote cả những ảnh ko nằm trong link dự thi, có chị com thì ko quote mà chỉ để ảnh làm bgk đã hoa mắt vì lắm ng đẹp thì chớ lại phải ngồi soi lại danh sách ảnh để biết có đúng ko, chủ nhân bức ảnh là ai để tính điểm nữa. Chính vì thế rất khó để tránh khỏi sai sót trong lúc thống kê. Nếu anh/chị nào phát hiện sai sót pm cho em để em chỉnh nha.

Cách chấm điểm của BGK như sau;
    - Mỗi com đều được tính là 1 điểm
    - Các com quote quá 5 ảnh thí sinh có ảnh đó sẽ bị trừ bớt 1 điểm trên tổng số comment
    - Các com được đánh giá là hay được tính cộng thêm 2 điểm trên trổng số comment. Trong trường hợp com hay nhưng quote nhiều hơn 5 ảnh sẽ chỉ đuợc tính cộng thêm 1 điểm
    - Tiêu chí chấm com hay: Nhận xét và góp ý cho thí sinh về cách ăn mặc, phối đồ, kiểu tóc... Ngoài ra là tiêu chí ấn tượng hài hước độc đáo >> Đảm bảo là một cuộc thi thời trang vui vẻ, hihi.

Cuộc thi kết thúc nhưng chắc chắn ko ai quên được
    nét dịu dàng hiền thục của madami,
    mái tóc ngắn cá tính của chị Tuệ Anh,
    vẻ trẻ trung năng động của chị ngô đồng,
    sự tươi tắn của chị linhnhi khi bên cạnh Đan Trường,
    chị "hiếp ảnh gia" media gia dụng,
    ánh mắt đắm say trước cái quạt 500k của chị phương 3t,
    làn da trắng ko tì vết của chị mẹ ốc,
    vẻ thục nữ hiền lành của chị tannoy,
    cô sinh viên tươi tắn mekemzai,
    sự tươi trẻ của chị cún yêu huế,
    vẻ mộc mạc của mẹ mít 2009,
    một cô nàng mưa giữa công trường,
    2 đôi môi chúm chím đỏ mọng của mẹ con chị Hà Vi,
    nét duyên dáng áo dài của bạn thuhuong1506,
    sự hiện đại trẻ trung của chị phạm lan phương,
    tà áo tung bay của cô giáo mèo giữa đường phố hà nội,
    người đẹp siêu xe tuyetmaicfa,
    đa phong cách của chị mulihua,
    cái nắm tay sợ rơi của meyeubekem ,
    nụ cười bên hoa của chị haitintin,
    vẻ ngọt ngào của dochipxinh,
    cặp chân trần trên đống rơm của chị lyhuyen,
    gu thời trang cực kỳ hợp mốt của bạn mushroom,
    nét hiền hậu của chuot con cua me ,
    bà bầu hong_ngoc xinh đẹp nhất,
    vẻ xởi lởi trời cho của chị vinacua,
    cái vênh mặt rất ngầu của mergi rose,
    nét quyến rũ chết người của chim thiên đường,
    sự e ấp thẹn thùng của bạn nấm dễ xương,
    mẹ long cá tính vô cùng,
    con thuyền đỏ thắm giữa cánh đồng dâu của bạn hoatuyet109,
    nụ cười cuốn hút trước biển của cô chủ nhỏ,
    nhăn răng rạng rỡ hết cỡ của mẹ gà mập,
    dáng ng nóng bỏng trong bộ váy xanh của mẹ toét,
    chiếc áo vàng tông xoẹt tông với túi của bạn thỏ ngọc,
    nét tấm cám của bạn chualamme86,
    sự rạng rỡ tự tin của bạn tương ớt,
    tà áo trắng học trò của bạn pimi rudo,
    sự can đảm đứng giữa hồ cá sấu của chị men bể phốt,
    cô gái trong sáng bên cây đàn mai anh,
    chân dài trên thảm đỏ của bạn thutrang 5t,
    hoà mình cùng thiên nhiên của chị mekhanhtroc,
    ms nhăn nhó mít xinh ,
    người đẹp giữa các bức tượng civil huyen,
    nét cá tính có phần rất ngầu của bạn bjngoanhien,
    nụ cười hồn hậu của biri, nét tròn trịa của zinthoi,
    bộ jumsuit thời trang của hienshop,
    nét hồn hậu của mebehant,
    em ngọt ngào tôi thì xinh trai của emvatoi1234,
    ánh mắt ngước lên mơ màng của thật lòng iu anh,
    quả cụng ly hoành tráng của bongxu2012,
    vẻ sẹc xy khi diện áo tắm và nét rạng ngời khi làm mẹ của livewell,
    nụ cười ngập tràn niềm vui của chị sansut,
    vẻ ngọt lịm của chị hangxachtay32doican,
    dáng vẻ e ấp đằng sau cái cột của chị canh than, hihi,
    ng mặc áo phông cờ đỏ sao vàng ngọt ngào và đẹp nhứt nhứt buithuson,
    màn tranh hùng hổ đấu của chị bongtit baby,
    sự rực rỡ trong ngày vu quy của chị ninabag,
    nét hiền lành dịu ngọt của chị phamchieunghi,
    bà bầu chân dài quyến rũ z0nxjnh,
    nét hổ báo của bạn k0jx1nk, hí hí,
    quả ảnh ko bít có mặc quần ko của meholi,
    mái tóc suôn của me kilu,
    vẻ đẹp mũm mĩm của congchuachanhleo,
    dáng người mẫu của gia dinh meo con,
    quả đàn áp bóc lột sẹc xi của chị dunghoiyeu,
    ng tư vấn cho những mái tóc đẹp chị shinthoi,
    3 ngọn nến lung linh nhà chị msdung,
    dáng đẹp nuột nà của bạn heoxik1,
    xinh ơi là xinh là bạn ngọc ánh,
    mặc áo dài mà tưởng hoá ra bông sen là bạn C T,
    nằm trên cỏ lừa zai là bạn phuongarch,
    nụ cười hút hồn của chị shop ô hay, mà ko bít chị với chị me ốc có phải bà con họ hàng gì ko mà sao giống nhau rứa ko bít :d,
    vừa có trình IT siêu hạng vừa năng động tự tin là mekumoc,
    em pphich thời trang,
    lại một ng ngọt và đẹp như nick rose18908,
    nét duyên mọi lúc mọi nơi tanlinh84,
    vẻ đẹp thanh tân của jillkut3,
    cô cảnh sát xinh đẹp cười duyên ơi là duyên vietnam police

Ngoài ra còn một số các chị nữa, up ảnh lên rùi lại xoá đi: bepanda, megaucoi, đĩa thể dục thì tiếc ơi là tiếc e chỉ nhặt được vài hình thôi ạ. Mà các mẹ đã xoá đi thì em cũng ko dám up lên hay com gì ạ. Nhân thể em là em hơi bị jựn chị đĩa thể dục nha, ko quote mà chỉ để hình làm em soi mệt nghỉ, mà cũng tại thế nên nhiều ng cũng nhầm chị sang mẹ khác đó, hehehe.

Link chấm điểm cuộc thi: http://www.mediafire.com/?u99rehe9ubc3f2y
    Kết quả các giải:

Dù tham gia ở nửa cuối cuộc thi, nhưng cái sự bứt phá của thí sinh này thật đáng ngưỡng mộ. Với phong cách tự tin, duyên dáng, gương mặt và thân hình khả ái, hé hé, khả năng phối đồ ko tìm được điểm gì để chê, tuy ko nhiều com nhất nhưng lại nhận được nhiều com chất lượng thế nên ẵm giải Nhất rất xứng đáng đó là thí sinh Tương ớt cô Vinh. Tổng điểm 64
    Thí sinh có gương mặt hiền dịu, nhìn cái là bít nết na, ngoan ngoãn, dịu dàng, có chồng mà khiến các em chưa chồng ghen ơi là ghen vì trẻ đẹp, đặc biệt mặc áo dài rất đằm thắm, đồng thời còn hỗ trợ trong cuộc thi hết mình, BGK chỉ mún trao giải nhất thôi, nhưng mà vì các com toàn khen em í xinh, mặc áo dài đẹp mà ko thấy khen các bộ công sở đi chơi của em í gì cả, tiếc thế, nên dành chấm em í giải nhì. Em madami. Tổng điểm 62 điểm
    Thí sinh bị trừ điểm be bét mà vẫn được giải, ôi sao mà siêu thế . Ban đầu thí sinh chỉ dự định tham gia cho vui thôi nên đưa bít bao hình ngon đẹp, rồi lại còn công khai nịnh BGK ngay trong bài thi nữa chớ, nhưng quy định là quy định, mà ko bít vì quy định hay vì giải thưởng hấp dữn quá mà chị đã sửa bài thi rất sớm, BGK ko phải nhắc nhở gì thêm vì thế thí sinh cũng xứng đáng dành giải 3 lắm. Dù là thí sinh nhiều tuổi, nói thẳng ra là già rồi, cơ mà sự tự tin, yêu đời, soành điệu thì vẫn khiến các bạn trẻ trung hơn phải ngả mũ kính chào, ai nhỉ, đó là chị haitintin74, hí hí. Tổng điểm 61

Thí sinh em thấy đáng tiếc nhất đó là chị Hà Vi. Với vẻ đẹp thu hút, mặn mà, duyên dáng, mẹ Hà Vi nhận được nhiều com lắm ý, chị mà sửa sớm số ảnh đăng lên thì các thí sinh nhất nhì ba của chúng ta bây giờ ko biết sẽ thế nào , tổng số điểm bị trừ của chị Hà Vi cũng là con số kỷ lục -14 điểm, tiếc ơi là tiếc í.

Một số ứng cử viên cho giải sẹc xy - Mẹ Long tham khảo giúp em nha. Em chọn theo tiêu chí khoe thân, da nhiều hơn vải, hehe, còn mẹ Long có thể chọn bất cứ ai theo file tổng hợp ảnh nha: linhnhi1987, k0jxink, dunghoiyeu, heoxik1, livewell

thay đổi nội dung bởi: haitintin74, 06-15-2012 lúc 07:02 AM

14. Những người sau đây 60 đã cám ơn haitintin74 về bài viết hữu ích này

aqsavn (04-05-2012), BanhBeoDiMo (04-18-2012), baohiembuudien (04-24-2012), bemiu (04-06-2012), bikitishop (06-20-2012), bubushopshop (04-06-2012), buoidaxanh_bentre (04-06-2012), chacahungquy (04-18-2012), Chuot*con*cua*me (04-05-2012), civil_huyen (04-13-2012), collagensol (04-05-2012), cuamit (04-06-2012), dior (05-02-2012), dochipxinh (04-05-2012), dream_of_dragonfly (05-21-2012), emxinh_xinh2000 (04-13-2012), fang_rong (05-16-2012), gacon_handmadeshop (05-07-2012), Giang's kids (04-14-2012), giaycongso.com (04-13-2012), heosua2010 (04-06-2012), hongphuongmeomap (04-08-2012), Khánh_Angel (05-03-2012), lyhuyen (04-06-2012), madami (04-05-2012), mẹ gà mập (04-06-2012), Mẹ Hà Vi_2004 (04-10-2012), Mẹ Kiều Phong (05-20-2012), Mẹ yêu Tom (04-06-2012), me annguyen (05-16-2012), Me ChucAn (05-22-2012), mebehant (04-05-2012), MebeThuan (04-07-2012), Mebll (04-05-2012), mebutbong (04-09-2012), MeChuotti (04-13-2012), mehah (04-11-2012), mekhanhtroc (04-13-2012), mekid2010 (05-17-2012), meNghé (04-08-2012), meodiudang (04-05-2012), MEOMAP1987 (04-13-2012), meyeubekem (04-05-2012), Me_Ốc (04-05-2012), Me_KuTit (04-05-2012), minlin (04-23-2012), Mua.nho.anh (04-05-2012), namyeu24 (04-05-2012), ngodong9 (04-05-2012), nicemoonnight (04-05-2012), phạm lan phương (04-05-2012), phuongttt (04-05-2012), shop_Ôhay (04-12-2012), Song Nhi (04-07-2012), thebig (05-17-2012), thucdoan04 (04-05-2012), thuyvuong03 (04-13-2012), trantueanh09 (04-05-2012), Vinacua (04-05-2012), đĩa thể dục (04-05-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Số nhà 84 ngõ 211 Khương Trung ( Khương Trung Cũ) - Thanh Xuân - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    9,149
    Được cám ơn 7,596 lần trong 6,012 bài
    Điểm đánh giá
    11 (100%)

Sau mấy ngày suy nghĩ, nhà mình quyết định đi thi, mời chị em chiêm ngưỡng nhé, ảnh này được chụp từ năm 2010 lúc đó chưa sinh bé thứ 2

- Nick name: phạm lan phương
    - họ tên đầy đủ cũng là phạm lan phương, mình sinh năm 1979, con dê cụ hihi. Đã có 2 đồng chí, 1 bé sinh năm 2007 và 1 bé sinh năm 2011

Mình không mấy khi chụp ảnh, thui thì có mấy kiểu đưa đi thi để cả nhà nhận xét......

Ảnh này chụp tại sảnh khách sạn Melia khi mình đi hội thảo hihi.

Ảnh này cũng chụp tại khách sạn Melia khi đi dự tiệc

Ảnh đi chơi 1000 năm thăng long với zai nhớn nhà mình.

Ảnh đi chơi 10-10 cũng với zai nhớn

Xin hết...... mời cả nhà vào chiêm ngưỡng.................

thay đổi nội dung bởi: phạm lan phương, 05-25-2012 lúc 10:03 AM

16. Những người sau đây 67 đã cám ơn phạm lan phương về bài viết hữu ích này

aqsavn (04-05-2012), bag121984 (04-06-2012), BanhBeoDiMo (04-20-2012), baohiembuudien (04-24-2012), bôngxinh2212 (05-16-2012), Bingo yeu (04-09-2012), biri (04-16-2012), bongbang166 (05-29-2012), bubushopshop (04-06-2012), buoidaxanh_bentre (04-06-2012), cahoi_thitbo_nhapkhau (05-02-2012), chacahungquy (04-18-2012), chipsaoql19 (05-27-2012), Chuot*con*cua*me (04-05-2012), chuotmapkute (04-05-2012), dior (05-02-2012), dochipxinh (04-05-2012), ducminh2007 (04-05-2012), fang_rong (05-16-2012), gacon_handmadeshop (05-07-2012), giaycongso.com (04-13-2012), heosua2010 (04-06-2012), hienshop (04-16-2012), honganh686 (04-17-2012), hongphuongmeomap (04-08-2012), huda.hanoi (04-16-2012), hungminh123 (06-04-2012), iemtet (04-16-2012), Khánh_Angel (05-03-2012), linhyen2010 (04-11-2012), madami (04-05-2012), Mẹ Hà Vi_2004 (04-10-2012), Mẹ Kiều Phong (05-20-2012), Mẹ Sơn (05-31-2012), Mẹ_2 ku (05-08-2012), Me An dep trai (04-18-2012), me annguyen (05-16-2012), me LeAnh (04-05-2012), Me2chip (05-05-2012), mebehant (04-06-2012), mebin190806 (04-05-2012), mechitcop (04-30-2012), megaucoi2012 (04-09-2012), mehah (04-06-2012), meodiudang (04-05-2012), meomun03 (04-09-2012), meyeubekem (04-05-2012), Me_Ốc (04-05-2012), me_gau booth (04-17-2012), me_pe_chit (04-06-2012), minlin (04-23-2012), Mua.nho.anh (04-05-2012), mulihua (04-05-2012), nấm dễ thương (04-09-2012), ngodong9 (04-05-2012), nicemoonnight (04-05-2012), phuongttt (04-05-2012), pnam (05-07-2012), sansut (04-07-2012), th13082 (04-06-2012), thuyvuong03 (04-13-2012), trantueanh09 (04-05-2012), Trau xinh xinh (05-02-2012), vanzin (06-06-2012), vibeyeu (04-06-2012), Vietnam_police (05-23-2012), đĩa thể dục (04-05-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Số nhà 84 ngõ 211 Khương Trung ( Khương Trung Cũ) - Thanh Xuân - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    9,149
    Được cám ơn 7,596 lần trong 6,012 bài
    Điểm đánh giá
    11 (100%)

ui m cũng thi nhé....kekekkeek

xí chỗ , m sẽ bs dần nè..... nè

Vote ch c gái hihi, em cũng đi thi chị ui............

18. Người dưới đây đã cám ơn phạm lan phương về bài viết hữu ích:

Nơi Cư Ngụ
    Đắk Lắk
    Click:

Cám ơn
    6,724
    Được cám ơn 11,030 lần trong 9,592 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

ui m cũng thi nhé....kekekkeek

xí chỗ , m sẽ bs dần nè..... nè

vote mạnh chị hải nè,thích cái ảnh chị nhìn "giai" nhà chị, đắm đuối quá, hihi. chị ơi!!thêm 3 ảnh nữa cho đủ 5 đê!!!

20. Người dưới đây đã cám ơn Mua.nho.anh về bài viết hữu ích:

Trang 45/517 đầuđầu ... 35394041424344454647484950515595145 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ