Hà Nội: Sunday Boutique - 54 Hàng Cót: Hàng hiệu, giá hot!

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Sunday Boutique, 30/3/2012.

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.
  1. Sunday Boutique

Sunday Boutique Banned

SUNDAY BOUTIQUE chuyên về các nhãn hiệu thời trang cao cấp như Victoria Secret, Zara, Massimo Dutti, Dorothy Perkin, Bershka, H&M, F21, Jaspal, Jane Norman, Uniqlo... Hàng mình nhập trực tiếp từ các nước Mỹ, Anh, Đức, Singapore, Thailand ... với giá cực kỳ cạnh tranh. Mình cam kết không bán hàng nhái, hàng kém chất lượng. Các mẫu đều có sẵn tại cửa hàng Sunday Boutique - 54 Hàng Cót. Mình nhận ship hàng online với cách thức đặt hàng và thanh toán qua mạng như sau nhé:

- Comment trực tiếp vào ảnh
    - Nhắn tin vào số điện thoại: 0904616140
    - Nhắn tin qua YM: sunday.boutique

Link hàng đầy đủ tại FB: https://www.facebook.com/profile.php?id=100003607134135

Thông tin chuyển khoản thanh toán:

1. Số TK: 030 1000 298244
    Tên chủ tài khoản: Vũ Thị Thu Trang
    Tên Ngân hàng: Vietcombank – CN Hoàn Kiếm

2. Số TK: 002 00000 227137
    Tên chủ tài khoản: Vũ Thị Thu Trang
    Tên ngân hàng: Ngân hàng TMCP Đông Nam Á (SEABank) – Hội sở chính

Các bạn vui lòng chuyển khoản 100% giá trị sản phẩm. Sau khi chuyển khoản các bạn sms cho mình: tên, địa chỉ, mã hàng (màu sắc, size) và số tiền. Mình sẽ xác nhận lại khi nhận được tiền.
    Hàng sẽ được chuyển đến sau 3 - 4 ngày tuỳ từng địa điểm (tiền ship các bạn tự thanh toán khi nhận hàng).

Mình nhập hàng với phương châm: hàng chuẩn giá hot. Mọi người ủng hộ mình nhé. Tks mọi người nhiều

(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)(u)

Mình show hàng đây! Trước tiên là một số hình ảnh trong bộ sưu tập HOT TREND 2012!
    Hàng thực, mẫu thực nhé! :rolleyes::rolleyes:

1. Áo Jane Norman - Hàn Quốc (Hết hàng, có thể order thêm)
    Váy midi skirt hiệu Jaspal - ThaiLand: màu sắc cực chuẩn, chỉ còn duy nhất một em nhé!

2. Ao và váy zara: hàng new authentic 100%. Màu xanh bạc hà dự đoán là màu hot nhất trong năm nay, đang làm mưa làm gió trong làng thời trang các bạn nhé. Mẫu váy mullet cũng đang được các sao lăng xê nhiệt tình. Em này mà mặc dạo phố hoặc đi biển thì cực chất. Mình yêu em này :X

3. Váy quây Zara xếp nếp, màu hồng cực chất. Highly recommend cho các nàng cần 1 mẫu váy trần vai sexy nhưng vẫn giúp ăn gian đáng kể số đo vòng 1. So cuteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!

4. Váy Zara họa tiết chim hòa bình, là một trong những em váy hot nhất của mùa hè năm nay. Mình còn duy nhất một em tại cửa hàng thôi, các nàng nhanh chân qua 54 Hàng Cót thử nhé.

5. Sắc trắng trẻ trung tươi mới đã xuất hiện trong lookbook của rất nhiều hãng thời trang nổi tiếng thế giới như Zara, HM mùa xuân hè 2012.
    Có lẽ vì vậy mà mẫu Áo Tăng Thanh Hà này vẫn rất được ưa chuộng tại shop mình nhé. (Icon ghen tị đâu nhỉ? một ngày kia sẽ có mẫu áo Sunday Boutique hi hi hi hi).

6. Áo HM form loose, đơn giản mà cực kỳ trẻ trung là phong cách của HM nhé.
    Váy Jane Norman đỏ trẻ trung cho phép kết hợp được với rất nhiều kiểu áo khác nhau.

7. Áo Zara - một trong những em áo hot nhất của mùa này, có thể kết hợp với midi skirt màu đỏ giống Hồ Ngọc Hà thì cực cute nhé. Hiện nay trên thị trường đang có rất nhiều hàng nhái kém chất lượng. Hàng mình nhập trực tiếp từ Đức.
    Quần Uniqlo - hàng nhập Thailand dáng cực chuẩn, hàng nhập về mình bán hết veo rồi. Còn duy nhất em này, sẽ nhập về thêm nhé.

8. Một kết hợp rực rỡ nhưng rất ăn í, đủ để mọi người trên phố phải ngoái nhìn.
    Áo Zara cổ peter pan - có hai màu da cam và nude (hết hàng màu da cam, có thể order thêm).
    Váy CPS hàng xịn nhập thái, dáng váy ngắn, xếp nếp, color block tương tự như bộ sưu tập mới nhất của BCBG. Kiểu dáng mặc lên cực kỳ trẻ trung và sành điệu. Còn duy nhất một em ở cửa hàng nhé!

Và nhiều nhiều nhiều nữa đây! Mời mọi người qua cửa hàng xem trực tiếp nhé!
    9.
    10.
    11.
    12.
    13.
    14.
    15.
    16.
    17.
    18.
    19.
    20.
    21.
    22.
    23.
    24.
    25.
    26.
    27.
    28.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Sunday Boutique
    Sửa lần cuối: 30/3/2012
  2. Sunday Boutique

Sunday Boutique Banned

Ðề: Sunday Boutique - 54 Hàng Cót: Hàng hiệu, giá hot!

Cảm ơn bạn!
    Shop mới kinh doanh, rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn!

3. amyvu81

amyvu81 Thành viên tích cực

Bạn ơi, không có giá à? Muốn chọn hàng mà không có giá thì làm thế nào?

4. Sunday Boutique

Sunday Boutique Banned

Các bạn quan tâm mẫu nào thì mình sẽ pm giá nhé!
    Cảm ơn bạn!

Trạng thái đề tài:
Không mở để có thể tiếp tục trả lời.