Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 11
    Click:

Cám ơn
    2
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default 4.5 thang da cho be an dam duoc chua cac me?

Chao cac me.
    Be nha minh duoc gan 4.5 thang, moi ngay be an duoc 480 -560 ml sua, ngoai ra co bu me them mot chut vi me be di lam roi nen cung it sua. Neu so voi luong chuan ma tre 4-5 thang phai uong (duoc ghi tren hop sua hay cach tinh can nang * 150ml nhu cac me thuong tinh) thi be nha minh con xa moi dat duoc. Dao nay khi nhin thay nguoi lon an be hay doi an theo. Co hom lieu cho be mut thu mieng dua thi be mut chut chut, bo ra la keu khoc am i. Ba noi be bao la cho an dam duoc roi vi co khi be them an bot nhung me be van lan tan la khong biet cho an dam bay gio co som ko? Y cac me the nao? giup em voi

Các đề tài tương tự:

Click:

Cám ơn
    1
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi Be Trang Anh View Post
    Chao cac me.
    Be nha minh duoc gan 4.5 thang, moi ngay be an duoc 480 -560 ml sua, ngoai ra co bu me them mot chut vi me be di lam roi nen cung it sua. Neu so voi luong chuan ma tre 4-5 thang phai uong (duoc ghi tren hop sua hay cach tinh can nang * 150ml nhu cac me thuong tinh) thi be nha minh con xa moi dat duoc. Dao nay khi nhin thay nguoi lon an be hay doi an theo. Co hom lieu cho be mut thu mieng dua thi be mut chut chut, bo ra la keu khoc am i. Ba noi be bao la cho an dam duoc roi vi co khi be them an bot nhung me be van lan tan la khong biet cho an dam bay gio co som ko? Y cac me the nao? giup em voi
    bạn hoàn toàn có thể cho bé ăn dặm được rồi đó, cu Bi nhà mình cung được 4,5 tháng nhưng vì cháu ko chịu bú sữa nên mẹ cháu đã cho cháu ăn dặm.nhưng chỉ với bột sữa và các loại rau ninh nhừ rồi xay nhuyễn, còn thịt, cá, tôm thì bạn ko nên cho cháu ăn sớm.

Click:

Cám ơn
    2
    Điểm đánh giá
    0

Cam on cac me. Nhung me nao co thong tin them ve che do an dam cho tre thi cho em biet voi. Lung tung qua. Em mua bot Hipp duoc khong?

Click:

Cám ơn
    20
    Được cám ơn 9 lần trong 6 bài
    Điểm đánh giá
    0

Be nha minh cung cho an bot Hipp tu hoi 4.5 thang day. Be rat thich an va con tien nua. Minh thay bot Hipp nay rat tot va mat nua, be ko bi tao. Ban cu cho be an di

Click:

Cám ơn
    2
    Điểm đánh giá
    0

[QUOTE=meyeuCo;786728]Be nha minh cung cho an bot Hipp tu hoi 4.5 thang day. Be rat thich an va con tien nua. Minh thay bot Hipp nay rat tot va mat nua, be ko bi tao. Ban cu cho be an di[/QUOTE
    Ban cho be nha ban an not Hipp thi thay be phat trien the nao? Moi dau thi chi cho an bot ngot thoi dung khong? Sau bao lau thi chuyen sang bot man vay? Cam on me be nhieu nhe.

Click:

Cám ơn
    20
    Được cám ơn 9 lần trong 6 bài
    Điểm đánh giá
    0

Be phat trien tot ma, lai de lam, de an nua. Ban co the pha them ca sua bot vao do cho be an nua. Be nha minh thi hon 5 thang da an bot man rui vi be rat them an. Trom via luc dau be rat thich an bot man day. Bi gio be 8.5 thang rui luoi an man hon mot chut nen minh lai phai mua bot Hipp ve cho an them. Ban cu cho be an thu di, o cq minh cung nhieu me cho be an Hipp ma. Chuc be hay an chong nhon nhe

7. Người dưới đây đã cám ơn meyeuCo về bài viết hữu ích:

Be Trang Anh (06-25-2009)

Click:

Cám ơn
    56
    Được cám ơn 82 lần trong 56 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi meyeuCo View Post
    Be phat trien tot ma, lai de lam, de an nua. Ban co the pha them ca sua bot vao do cho be an nua. Be nha minh thi hon 5 thang da an bot man rui vi be rat them an. Trom via luc dau be rat thich an bot man day. Bi gio be 8.5 thang rui luoi an man hon mot chut nen minh lai phai mua bot Hipp ve cho an them. Ban cu cho be an thu di, o cq minh cung nhieu me cho be an Hipp ma. Chuc be hay an chong nhon nhe
    thật ra thì lúc bé dưới 6 tháng tuổi nên cho ăn bột ngọt , trên 6 tháng tuổi mới cho ăn bột mặn vì lúc đó hệ tiêu hóa của bé mới phát triển và tạo đủ men cần thiết để tiêu hóa các chất đạm động vật có trong bột mặn

mẹ yêu bé Heo và Kim Mya

Click:

Cám ơn
    7
    Được cám ơn 327 lần trong 315 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Các mẹ ơi bột ăn liền của Hipp cho trẻ 4 tháng tuổi có ngon không, có dễ ăn không nhỉ?

Click:

Cám ơn
    1
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi sieunhancoi View Post
    Các mẹ ơi bột ăn liền của Hipp cho trẻ 4 tháng tuổi có ngon không, có dễ ăn không nhỉ?
    Mẹ sieunhancoi cứ mua bột hipp về cho con ăn thử đi, bột cũng dễ ăn lắm, với các loại bột sữa hoa quả thì rất thơm. Hiện tại gia đình mình sống tại cộng hòa Séc mình thấy các bà mẹ Séc chuộng bột hipp ăn liền lắmnhất là các loại bột pha với nước hoặc sữa, còn các loại bột mặn dạng dạng sệt thì mình nghĩ tốt nhất các mẹ nên tự nấu thì tốt hơn vì đồ mình mua về thường tươi và ngon.

Click:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 19 lần trong 17 bài
    Điểm đánh giá
    0

Con tớ chả thích ăn bột Hipp ngọt. Ăn một tí là thổi bong bóng rùi. Nhưng bột măn thì ok. Ăn thun thút.Ăn được hơn chục ngày mà tăng thêm 3lạng. Sợ . Giờ lại hãm k cho ăn nước thịt chỉ ăn rau củ thôi. Nó mà giống mẹ (eo bánh mì thì chít). Cô chị lớp 8, 45kg; cô em 5th17 ngày 8.7kg, mẹ hơn 60kg rùi.Nên hãm các mẹ nhể!

Trang 1/2 12 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ