Trang 1/1114 123456711511015011001 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 11139
    Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    7,776
    Được cám ơn 4,840 lần trong 4,731 bài
    Điểm đánh giá
    14 (100%)

Default PATE BẰNG HẢI _ mắm tép Bằng Hải XÂY TẦNG 2 MỜI CÁC MẸ GHÉ THĂM

Tuy mới tham gia diễn đàn Lamchame được hơn 1 năm nhưng nhận được sự yêu mến của khách hàng topic đã tăng lên đến hơn 1000 trang, vì thế xin phép được xây thêm tầng 2 để phục vụ các chị em được tốt hơn. Thực phẩm Bằng Hải xin cảm ơn khách hàng đã ủng hộ và tin tưởng các sản phẩm của Bằng Hải trong thời gian qua.

Nhân dịp khai trương tầng 2 thực phẩm Bằng Hải áp dụng chương trình khuyến mãi đặc biệt. Mời các mẹ click vào đường link dưới để tham quan tầng 2 nhà Bằng Hải:

http://www.lamchame.com/forum/showth...2#post23397602

BẰNG HẢI FOODS _ THỰC PHẨM NGON, SẠCH _ UY TÍN VÀ CHẤT LƯỢNG LUÔN ĐẶT LÊN HÀNG ĐẦU

1. PATE BẰNG HẢI

Nếu ai đã từng ăn bánh mỳ Pate Bằng Hải ở đầu ngõ Trung Tả, phố Khâm Thiên từ những năm 1990 đến 2010 đều không thể quên được hương vị hấp dẫn và rất riêng, không thể lẫn vào đâu được của món Pate này. Pate ngon, dẻo và ngậy nhưng lại không làm người ăn có cảm giác bị ngấy. Với tiêu chí lấy chữ tín làm đầu nên Pate Bằng Hải sẵn sàng cho khách hàng thử trước khi mua. Các mẹ có thể đến tận nơi thử trước và sau đó quyết định.

Pate sạch đảm bảo 100% nguồn thực phẩm tươi ngon - vệ sinh - nguyên chất - tuyệt đối không chất bảo quản - không chất phụ gia.

Cửa hàng nay chuyển về số 103B, Đ11, khu tập thể Nam Đồng, ngõ 119 phố Hồ Đắc Di, Đống Đa, HN.Em cũng xin lưu ý các mẹ là hiện nay nhà em chỉ có 1 cơ sở duy nhất ở địa chỉ này và các mẹ chỉ OD và nhận hàng theo các số điện thoại ở dưới chữ kí ,nếu có sự thay đổi các mẹ cũng sẽ nhận được sự thông báo từ chính các số điện thoại đó .Em muốn tránh trường hợp giả mạo và hiểu lầm làm giảm uy tín của các sản phẩm nhà em thôi ạ. Thêm nữa là khi giao hàng bố em thường mang theo rất nhiều hàng nên không thể mang hàng lên tận tầng cao các mẹ ở CC hoặc nhà cao tầng vui lòng xuống lấy giúp em,em cảm ơn nhiều ạ.

Pate đóng hộp sạch sẽ và có 2 loại: :
    + Loại có mỡ phần ( ngậy )
    + Loại ko có mỡ phần
    Điều kiện bảo quản: trong ngăn mát tủ lạnh
    Sử dụng ngon nhất trước 15 ngày. Nếu sử dụng lâu hơn bảo quản trong ngăn đá, khi ăn bỏ vào lò vi sóng thơm ngon như mới.

Giá sản phẩm:
    - 0,5kg: 70k
    - Từ 1kg trở lên: 130k/kg
    - Từ 2kg trở lên: 115k/kg

[/COLOR][/SIZE][/B]

2. MẮM TÉP CHƯNG THỊT BẰNG HẢI

Mắm tép chưng thịt là món ăn rất dân dã nhưng lại thu hút mọi người. Bạn có thể đổi khẩu vị cho bữa ăn, giúp cả nhà ngon miệng hơn, bớt cảm giác ngấy khi ăn nhiều thịt, cá và đồ dầu mỡ. Mắm tép chưng thịt là món ăn rất đưa cơm và rất được ưa chuộng trong những ngày đông giá rét. Khi ăn mắm tép chưng thịt cùng cơm nóng hoặc xôi trắng, bạn sẽ có cảm giác ngon miệng và ăn không biết no.

Mắm tép chưng thịt Bằng Hải được làm từ loại mắm tép nguyên con, cực thơm ngon và chất lượng. Đảm bảo sẽ mang lại giá trị cảm nhận cao nhất cho người tiêu dùng. Điều đặc biệt nữa là mắm tép hay tất cả các sản phẩm của Bằng Hải đều không chứa chất tạo mầu và chất bảo quản, và vấn đề vệ sinh an toàn thực phẩm từ khâu chọn mua nguyên liệu đến khâu chế biến đều luôn được Bằng Hải đặt lên hàng đầu. Vì thế nên các mẹ có thể hoàn toàn yên tâm khi mua sản phẩm về cho gia đình và con cái. Sản phẩm đã có uy tín và nhiều feedback tốt từ các khách hàng .

Sản phẩm rất dễ chế biến và tiện lợi khi bạn đi picnic hay đi du lịch hoặc tặng quà cho người thân.
    Đóng hộp 300gr và 500gr cho khách hàng có nhiều lựa chọn
    Các mẹ có thể bảo quản mắm tép ở nhiệt độ từ 0 độ C đến 5 độ C trong thời gian 1-2 tháng
    Lưu ý: Đảo nóng trước khi sử dụng sẽ ngon hơn rất nhiều

Giá:
    + Hộp 300gr : 75k/ hộp
    + Hộp 500gr giá chỉ còn 120k/ hộp

[B][SIZE=5][COLOR="#FFA07A"]
    ==>> KHUYẾN MÃI ĐẶC BIỆT: Mua 10 hộp mắm tép tặng 1 hộp cùng loại

SĐT đặt hàng cho các sản phẩm của Bằng Hải :
    ĐT: 043.5186011
    Cell phone: Chú Bằng 0982 286 749 / Cô Hải 0982 126 801 /và 0945 381 816

Giao hàng

1. Pate Bằng Hải
    + 0,5kg free ship trong khu vực quận Đống Đa
    + 1kg trở lên freeship trong vòng bán kính 8km

2. Mắm tép Bằng Hải
    + 300gr free ship trong khu vực quận Đống Đa
    + 500gr free ship trong bán kính 5 km
    Còn đối với các đơn hàng xa hơn thì nhà em sẽ tính phí ship 10-20k tùy theo xa gần nhé các mẹ.

Thông tin chuyển khoản

Ngân hàng Techcombank. Chi nhánh Tây Ninh. Chủ Tk: Đặng Thanh Mỹ. STK: 14022835746018

Ngân hàng Agribank. Chi nhánh Lạc Trung. Chủ Tk: Nguyễn Thị Thu Hằng. STK: 1500216075874

Ngân hàng VIB. Chi nhánh Đống Đa. Chủ TK: Đặng Thanh Mỹ. STK:005704060079458
    Link FB của thực phẩm Bằng Hải :https://www.facebook.com/pate.banghai

Các mẹ có thể order tại diễn đàn hoặc FB cũng được ạ. Mời các mẹ ghé thăm và like giúp em nhé. Em cám ơn rất nhiều

Dưới đây là hình ảnh minh họa cho các sản phẩm của Bằng Hải:

PATE BẰNG HẢI

Pate dùng với bánh mỳ, xôi nóng hoặc ăn cùng với cơm cũng rất ngon. Khi ăn cùng bánh mỳ nên thêm chút hạt tiêu, sốt mayonnaise, tương ớt Chinsu, ít rau và dưa chuột sẽ ngon hơn rất nhiều nhé các mẹ
    Còn khi ăn với cơm hoặc xôi nóng thì có thể cho vào lò vi sóng đảo nóng lên hoặc trộn lên chiên với trứng cũng sẽ có vị rất lạ
    Đặc biệt nếu muốn rán thì cho vào chảo, ko cho dầu mà chỉ áp chảo và cho thật nhỏ lửa nhé.

MẮM TÉP BẰNG HẢI

Mắm tép ăn với xôi nóng hoặc với cơm thì rất tuyệt đấy các mẹ ạ, món ăn vừa tiện lợi vừa tiết kiệm thời gian cho các mẹ mà lại thơm ngon bổ rẻ nữa.

LƯU Ý: TRƯỚC KHI ĂN THÌ CHO MẮM VÀO LÒ VI SÓNG HOẶC ĐẢO LÊN CHO NÓNG NHÉ

HƯỚNG DẪN CÁCH LÀM BÁNH MỲ BÒ BÍT TẾT CỰC NGON VÀ ĐƠN GIẢN CHO CÁC MẸ. http://http://www.lamchame.com/forum...%BB%A3ng/page2

Thực phẩm Bằng Hải xin cảm ơn những comment của những khách hàng đã yêu mến và tin tưởng trong suốt thời gian qua. Dưới đây xin được up một số những comment tiêu biểu của khách hàng để mọi người cùng đọc và tham khảo ạ

Trích Nguyên văn bởi omaimo View Post
    Mấy tuần đi xa, thèm pate đến "ngứa con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái". Không lẽ lại OD chuyển phát nhanh, thôi đành lòng vậy, cầm lòng vậy. Sáng nay không đủ kiên nhẫn để chờ thông mạng internet, phải điện thoại để OD 2kg ngay. Chiều có việc đột xuất về hơi muộn, đường lại tắc. Dòng người, xe chật như nêm mà không làm tan nổi cái rét buốt. Vừa nhích từng mét trong dòng xe lưu thông, vừa phải tưởng tượng ra miếng pate cho ấm lòng giữa chiều đông muộn. Về đến đầu ngõ chị gặp ngay Papa. Chẳng kịp hỏi xem Papa đến lâu chưa chị đã nói luôn "Chú ơi, con lấy thêm hộp nữa nhé?". Xin lỗi Papa giùm chị nhé vì có lẽ Papa đã phải lấy suất của khách hàng khác để giao thêm cho chị rồi quay về nhà lấy hộp khác để giao cho người ta (lúc đấy chị đang hí hửng vì sắp được thỏa cơn nghiền pate nên cũng chẳng nghĩ ra). Cũng tại pate nhà em ngon quá nên làm chị bỗng dưng thành người háu ăn và vô duyên thế đấy . Chưa đầy 2 tiếng mà đã hết già nửa hộp pate rồi em ơi. Chị vừa phết pate vào bánh mì vừa tranh thủ "kiểm tra chất lượng sản phẩm". Đúng là HÀNG VIỆT NAM CHẤT CHẤT LƯỢNG CAO.
    Chúc đắt hàng nhé, chị đăng ký làm khách hàng truyền thống của nhà em đấy

Trích Nguyên văn bởi Nam & Bi do View Post
    Ôi hôm nay vào lần mò mục Thực phẩm xem có gì ngon ngon để gọi về măm măm thì lại thấy topic này
    hihi, ngon tuyệt luôn. Tớ và cả nhà đều thích pate của bạn này

Bố mẹ tớ thì rất khen bác đi giao ấy ạ, mẹ tớ cứ bảo đấy, bác ấy có tuổi mà còn chăm chỉ thế, làm pate bán, rồi tự giao hàng nữa, lại rất phúc hậu. Của đáng tội là mẹ tớ đi ra ngoài, thấy các cụ bên Tây 70, 80 vẫn đi làm các mẹ ạ, dưng mà những công việc đơn giản kiểu như là thu dọn bát đĩa ở nhà hàng, cho lên xe rồi đẩy ra máy rửa bát, xếp vào. Các cụ rất chậm chạp, nhưng rất tỉ mẩn. Mẹ tớ thì rất quý trọng những ng iu lao động, đặc biệt các cụ có tuổi mà chăm chỉ làm việc.

Mai tớ phải hỏi giai gái nhà tớ xem có chén mỳ pate nữa ko, tớ lại gọi, hihi

Trích Nguyên văn bởi ongvovev View Post
    Sáng nay vừa đặt thử 0,5 kg, ăn ngon hơn thu Hương và nguyên sinh, sạch sẽ vote cho hai bác đắt hàng, sẽ ủng hộ bác dài dài

Trích Nguyên văn bởi kemchocolate View Post
    Pate nhà bạn ngon quá, từ chiều qua đến giờ nhà mình đã chén hết nửa hộp rồi. Vote thêm điểm cho phong cách bán hàng rất nhanh và nhiệt tình nữa. Sẽ tiếp tục ủng hộ nhà bạn dài dài nhé
    Trích Nguyên văn bởi Bach_Hoa2010 View Post
    Nhà cụ ngoại mình ở khâm thiên nên mình biết quán này rồi , xưa mình cũng toàn mua ở hàng này , công nhận pate ngon tuyệt vời , từ khi chuyển đi mình chưa được thưởng thức lại hương vị bánh mỳ pa te đó .Đầu ngõ trung tả hiện giờ cũng có 1 hàng bánh mỳ , hôm mình có hỏi là ngày trước nhà c bán ở góc kia pk , thế là họ nhận luôn , giờ đây mình mới biết là không phải , với lại rõ ràng ăn 1 miếng vào là mình biết ngay kông phải vị pa te ngày đó , mình đã tìm được hương vị ngày xưa đây rồi , hôm nào sẽ đặt hàng thưởng thức ,chúc mẹ nó luôn đắt hàng nha.
    Wa, chất lượng tuyệt hảo, mà tinh thần phục vụ thì còn trên cả chu đáo nữa. Mình OD gấp 2kg buổi chiều không được vì "cháy" pate, đành ngậm ngùi nén cơn nghiền đến ngày mai. Chưa đầy 2 tiếng sau papa gọi điện thông báo có mẻ pate mới và ưu tiên ship cho mình ngay. Chao ôi, vừa cơm tối xong mà chén pate vẫn ngon lành, phần vì pate chất lượng hảo hảo, phần vì ăn miếng pate còn cảm nhận được cả tấm lòng của người bán hàng.
    Trích Nguyên văn bởi Phượng Ớt View Post
    Hqua mama e cầm 2 hộp về mà h chỉ còn nhõn hộp thôi (
    Lâu k ăn nhưng pate nhà chị vẫn ngon như ngày nào
    Lại nghĩ đến viễn cảnh nhờ ai lên HN thì xách về giùm 1 ít ăn dần Thiệt là khổ qué
    Trích Nguyên văn bởi Bach_Hoa2010 View Post
    hi ,m nhận được rồi nhé , bố mẹ nàng rất thân thiện và vui tính , bạn biết không ,ôi cảm giác lúc m bật nắp hộp pa te ra ,mùi thơm phức à ,lâu lắm rồi m mới đươc thưởng thức lại hương vị đặc trưng riêng này mà chỉ pate pằng hải mới có ,cu bo nhà mềnh vừa ăn cơm no xong khi ngửi mùi pa te cu cậu vẫn ăn thêm được nửa bát cơm với pate ,đợt này phải ủng hộ nhà mn dài dài rồi ,hi hi cám ơn pate bằng hải ,cám ơn mn đã đem đến cho mọi người món ăn ngon đến vậy.
    Trích Nguyên văn bởi pangpang View Post
    Nhà em đã xử lý hết chỗ patê với tốc độ điện giật. Công nhận patê ngon, nhưng bỏ tủ lạnh ra kẹp luôn thì tốt hơn là cho vi sóng. Mà nếu tự dưng muốn ăn, em cứ phi thẳng qua cửa hàng có sẵn patê ko ạ hay cứ phải đặt trước hả nhà mình ưi?
    Trích Nguyên văn bởi trinh yen View Post
    Htruoc e cung vua mua lai cua 1 chi cung co quan pate cua chi. Ve ong xa lien tuc mua banh mi de an sang vi ngon.hix. Cuoi tuan sau e ve que nghi sinh nen muon mua 2kg (chia 4 hop, 2 hop co mo va 2 hop k co mỡ) mang ve cho cac cu o que an thu. E hien o tan Me Linh nen khoang giua tuan sau e lay nho chi se ship qua duong Thuy Phuong- Tu liem (mẹ nick Hanh trang) ah.
    Thanks chị
    Tớ vẫn ủng hộ mà
    Cái lần cho trẻ con nhà tớ đi Sing, lo là chúng ko hợp đồ ăn bên đóa, tớ mang đi 2kg pate nhà mẹ nó đóa.
    Sang đó tụi Ấn và tụi Myanma cũng khen ngon, hihi. Còn bố mẹ tớ thì lại rất khen papa nhà mẹ nó là hiền lành, chất phác và chăm chỉ lao động. Hihi, của đáng tội là bố mẹ tớ cũng hay đi ra ngoài công tác, và rất kính trọng, yêu quý những ng cần cù chăm lao động mẹ nó à

Mong là mẹ nó phục vụ được càng ngày càng nhìu mẹ nhé.
    Trích Nguyên văn bởi thuyxu61 View Post
    Chị ui hôm qua măm măm pate ngon quá, chồng em chả thích pate bao giờ mà lại bảo vợ cho thêm bát cơm nữa để măm măm với pate hehe. kiểu này em làm khách hàng của chị dài dài rùi. Chiều nay chị lại ship cho em thêm 1kg lọai nhiều mỡ chia làm 2 hộp qua 168 giải phóng giờ hc nha, sdt em 0985362969.
    Trích Nguyên văn bởi mexucxich View Post
    Em ơi, pate nhà em ngon quá. Cả nhà chị đều thích. Hôm nọ bố em còn bảo chị, ăn thử xem có gì còn góp ý . Ngon thế này thì góp ý gì nữa. Sáng sáng làm mấy cái bánh mỳ que về cho trẻ con kẹp pate là bọn nó thích nhất.
    Trích Nguyên văn bởi huonghanh89 View Post
    Hôm nay em qua nhà chị mua nửa cân, xong được bác gái bớt cho 5k vì em tự qua lấy :X Pate ăn rất thơm và vừa miệng em, em thấy 1 số chị bảo là xay ko đc mịn thì đúng chị ạ. Nhưng em lại rất sợ ăn pate mịn mịn giống kiểu hay bán trong siêu thị,e rất thích ăn như này :X. Em đã chụp ảnh lại để tặng chị, em mang ra rán mà pate chắc, ko hề vỡ. Mẹ chị nhiệt tình lắm. Chúc chị đắt hàng ạ.

Trích Nguyên văn bởi xuyen.vhh View Post
    em vừa nhận đc pate nhà chị xong, vào feedback luôn đây ạ!! Pate cực ngon, bố mẹ chị lại nhiệt tình và thân thiện nữa. Nhất định lần sau có mua pate thì sẽ mua của nhà chị thui
    Trích Nguyên văn bởi tommy shop View Post
    mấy ngày nay thèm pate của mẹ nó quá,lần trước lấy nửa cân về ăn thử 1 mình chén sạch luôn,mình ăn pate nhiều chỗ lắm rùi,phải công nhận pate nhà mẹ nó ngon k tả được,sạch sẽ nữa,cho mình 1 nửa cân nữa nhé.địa chỉ và số đt dưới chữ kí của mình đó,loại pate ngậy có mỡ nhé
    Trích Nguyên văn bởi pphich View Post
    Hai hôm nay nghiện pate :"> ăn bánh mù,tráng trứng,sốt cà chua....đều phải có pate nhà chị.ăn ngon dã man con ngan ý,huhu.Còn bị ăn tranh,ăn hết xong thủ thỉ,ăn hết đi anh lại cho tiền mua,ngon quá,nghiện rồi biết kàm thế nao bây giờ (((
    Trích Nguyên văn bởi riucoi View Post
    hum qua vẫn phải goi papa bạn để ông mang thêm thành 2kg thế mà sang nay vẫn có người trách goi pate ko bảo để gọi cùng. hic. cô bé cũng công ty lấy pate xong lấy thìa xúc thành món ăn vặt ngay tại chỗ, thơm nưc mũi. hehe
    Trích Nguyên văn bởi riucoi View Post
    ui giơi ơi oánh dâu! ăn thường xuyên của nhà mẹ nó mà chả order trên topic bao giờ, toàn goi luôn cho papa bạn cho nóng sốt hehe. Tớ làm mấy đứa cùng công ty nghiện pate nha mẹ nó luôn rồi, cũng tiện, giờ order nhiều cho đỡ mất phí ship.
    Ah, tớ vừa goi pâp bạn chiều nay cho tớ 1,5kg đến tòa nhà icon 4 (canhj đại học GTVT) chia làm 3 hộp 0,5kg trước 5h. quên ko dăn ông là lấy loại có mỡ phần nhu moi khi, mẹ nó nhắc ông hộ tớ cái nhé, ko sợ ông ko nhớ
    Trích Nguyên văn bởi menhianh View Post
    Mình đã ăn thử Pate nhà bạn này, đúng là ngon thật, mọi người trong nhà mình cũng rất thích, mua ở các nơi khác đều bảo không ngon bằng Mai bạn ship cho mình 1 kg có mỡ phần đến số nàh 33 ngõ 226 Lê Duẩn nhé, thank. ĐT: 0904529886

Trích Nguyên văn bởi Tiêu Lan View Post
    Em ơi, pate nhà em ngon quá. Thơm, mềm, và mướt - cho vào mồm, tan trong miệng . Chiều qua vừa lây ăn thử nửa cân mà sáng nay đa hết rồi.
    Trích Nguyên văn bởi HangXu86 View Post
    Hôm nay mới vào feedback lại cho mẹ nó được. Mình ở Hàng Trống lấy của mẹ nó 0,5kg nè, pate ngon lắm mẹ nó ạ ( fai nói là ngon nhất trong pate mấy mẹ mình đã từng đặt trên lamchame ) 2 bác ship hàng lại rất nhiệt tình và vui vẻ nữa. Sẽ ủng hộ mẹ dài dài. Mẹ nó cũng ghé ủng hộ shop mình nha. Hi hi
    Trích Nguyên văn bởi mebibup View Post
    Cảm ơn em và cô chú, hôm qua chị đã nhận được pate rồi. Quả là ngon thật - nhà chị hôm qua có sẵn chả xương xông mà vẫn đánh vù hết 3 lạng luôn. Trước chị vẫn hay tự làm pate nhưng rất mất công, thấy các mẹ khen ngợi nên vào bon chen xem có bằng pate của mình ko vậy mà ngon, thơm và chất lượng tuyệt vời. Sẽ ủng hộ em dài dài. Tks nhá.
    Trích Nguyên văn bởi Mẹ Hà My View Post
    Chị ờ SG nè em. Mới nhận pate hôm qua. rất ngon hợp khẩu vị của chị. Lại phải canh có ng vào sg để nhờ mang vào roài
    Trích Nguyên văn bởi kiu View Post
    Nhờ em chuyển lời cảm ơn tới cô Hải, chú Bằng giúp chị nhé! Chiều qua nhận hàng mà thấy áy náy vì sự lơ đãng nhầm địa chỉ của cả 2 cô cháu làm chú phải vất vả đi tìm.Chị ở SG hôm qua lấy 2kg pate, mang về mở ra mà thấy hài lòng và cảm kích sự chu đáo của cô chú từ cách đóng hàng. Sáng nay 2 con chị đã ăn sáng bằng pate và call cho mẹ khen "Mẹ ơi, pate mẹ mua ngon tuyệt vời". Hi vọng đấy chính là sự cám ơn chân thành nhất gửi đến cô chú
    Trích Nguyên văn bởi di_dong View Post
    A, mình ở chỗ Hỏa Lò, order pate nhà bác mấy lần rồi mà quên ko vào phát biểu cảm tưởng. Pate ngon, mùi thơm phúc, hộp đóng sạch sẽ và bác Bằng thì nhiệt tình thôi rồi! Hôm trước mình order cho cả 2 bà chị gái và bà ngoại ăn thử mà mọi người ngất ngây hết cả rồi. Ông chồng chị gái mình vốn kén ăn mà khen nức nở món pate nhà bác luôn!Cảm ơn bác nhiều nhé!Sẽ tiếp tục ủng hộ dài dài. Hehe
    Trích Nguyên văn bởi Mẹ Vy Anh View Post
    Sáng bác vừa gọi em đã thấy mang pate đến, nhanh quá! Trưa em quay LVS pate ăn với xôi trắng nhà nấu, ngon tuyệt chị ạ!
    Trích Nguyên văn bởi bixa1.0 View Post
    Vốn dĩ nhà em ít ăn Patê, mà tự dưng dạo này mẹ em mua đc Patê của hàng nào ngon và thơm cực kì, hỏi mẹ thì hóa ra mua của nhà chị. Bây giờ nhà em nghiện Patê hết rồi chị ạ, đặc biệt là nghiện món trứng đúc Patê, dùng patê thay thịt băm...thơm mà ngậy dã man. Hôm nay ngồi rỗi tự nhiên nhớ ra mua mãi mà chưa fb nên vào fb ủng hộ chị, chúc chị ngày càng buôn may bán đắt nhé
    Trích Nguyên văn bởi Zuby99 View Post
    Ủn hộ mẹ nó . Em chỉ thích ăn pate nhà mẹ nó thôi . Đến bố em là ng rất sành ăn pate mà còn phải khen thì nhà em k ai chê nổi pate của nhà mẹ nó rồi . Em đã , đang và sẽ tiếp tục ủng hộ mẹ nó và 2 bác . Chúc mẹ nó cùng gia đình sức khỏe dồi dào , vạn sự như ý .
    Trích Nguyên văn bởi louis13 View Post
    Bố mình cũng hay tự làm patê nhưng không ngon được = nhà bác...Pate ngon lắm
    Trích Nguyên văn bởi mebeheo View Post
    Giao hàng nhanh thật đấy mẹ nó ạ, trưa nay mình vừa cho con gái ăn pate vào comment luôn cho mẹ nó đây. Pate rất thơm, vừa mở hộp ra đã thấy thơm lừng lên rồi. Mình ko ăn thử vì đang theo Low carb nhưng con gái mình thuộc dạng lười ăn, kén ăn số 1 bữa nào ăn mình cũng phải giục lên giục xuống thế mà hôm nay có pate nàng ý đánh bay bát cơm một cách ngon lành làm mình thấy vui quá. Ko biết Tết mẹ nó nhận làm hàng đến khi nào để mình đặt cho con gái ăn trong Tết? Cảm ơn mẹ nó nhiều nha hnay con gái ăn ngoan làm mình đỡ stress hẳn hihi chúc mẹ nó ngày càng đắt hàng nha

Trích Nguyên văn bởi Tớ Là Jun View Post
    hihi hôm nọ nhận 2 hộp " đặc biệt " :P ngon nhắm chị ơiiiii. e mua hộ nhà bạn e 1 hộp :P mẹ nó bảo ngon xong bảo là e có tâm hồn ăn uống mãnh liệt lun =)) tại toàn mua thử các loại pate của các nhà, và chưa hề ưng. nhưng tới nhà chị e quyết định dừng lại đây hehe. bao giờ chị nghiên cứu vụ pate cho ng theo DAS DIET đi :"> để e ko còn lo ăn das mà ko đc ăn pate nữa
    Trích Nguyên văn bởi huyen91083 View Post
    Chị ơi, hôm nay chú nhà em sang nhà chị lấy pate rồi.
    Em đang ngồi ăn bánh mỳ pate đây. Thở dài phát ( no quá không thở nổi mà vẫn cắm cúi gặm bánh mỳ ^^)
    Phải nói là ngon tuyệt chị ạ. Em dự định mua 2c bánh mỳ và chỉ ăn 1c tối nay thôi, nhưng pate nhà chị ngon quá nên em phải làm nốt chiếc kia. Phải đến 7 năm rồi em chưa được ăn pate ngon thế này kể từ ngày em ở nhà bán hàng không sang HN.
    Phen này quá trình giảm cân của em coi mòi khó mà hoàn thành. Ăn hết em lại ủng hộ bác nhá. Chúc bác luôn đắt hàng.

Trích Nguyên văn bởi Yeunu View Post
    Pate nhà bạn ngon lắm, cho mình tiếp 1 kg (1 hộp có mỡ. 1 hộp ko mỡ). Địa chỉ của mình bạn có rồi nhỉ. Ship sớm cho mình sáng mai nhé
    Trích Nguyên văn bởi meonam2007 View Post
    CN tuần trước chị gọi thử 1kg pate của nhà em. Ăn rất ngon con chị nó rất thích. Mai nếu k mưa to thì em lại ship cho chị 1kg đến chỗ ngõ Thái Hà ấy nhé. Chị sẽ sms.
    Trích Nguyên văn bởi msdvt View Post
    Ui hôm qua vừa nhận pate xong hnay đã hết sạch rồi chị ạ . Bmc e khen lắm ox thì chén.tì tì khỏi cần khen hihi
    Trích Nguyên văn bởi hoaisa219 View Post
    em đã ăn pate rùi ngon lắm chị ơi, thứ 2 ship cho em 1 kg đến 48 ngõ ngô sĩ liên nữa nhé 01687621860
    Trích Nguyên văn bởi rong_con View Post
    hôm qua em nhận được pate nhà chị r, mở ngay hộp ra hít hà, thơm dã man, sáng nay em đã đánh chén hết một góc, cảm ơn bố chị nha, bác ship hàng rất vui vẻ & nhiệt tình, sẽ ủng hộ nhà chị lần tới
    Trích Nguyên văn bởi Mẹ Bảo Trâm View Post
    Mình đã măm hết hộp patê nhà bạn, mình ăn thấy hợp khẩu vị nhà mình. Cá nhân mình thấy ngon hơn patê Thu Hương.

Vote cho nhà bạn, patê ngon
    Trích Nguyên văn bởi mesonthao View Post
    Em ơi pate nhà em thơm và ngon quá. Sáng nay chị mua bánh về cả nhà ăn hết vèo nửa hộp. Trưa về con đang ăn cơm lại mặc cả mẹ " Ăn cơm xong lại cho mẹ lại cho con ăn bánh mỳ pate nữa nhé". Hi hi May quá tìm được món cu cậu thích vì cu cậu lười ăn và ăn chậm lắm. Chúc em ngày càng đắt hàng nhé.
    Trích Nguyên văn bởi bim&ruby View Post
    nàng ơi,vừa nhận được,vừa ăn xong,cm luôn đây -có 3 điểm trừ:

- Bố nàng quá nhiệt tình,đang ăn cơm cũng bỏ đấy ship luôn vì tớ đang đói,hic,áy náy.-Trừ thứ 1,đang đâu thấy có lỗi

-Pate ngon và sạch sẽ,tớ chả chê được điểm nào -Trừ thứ 2,chả chê hay nói xấu được gì,áy náy ko yên

-2vc ăn 2 bát xôi,ko ăn miếng thịt luộc nào,ăn hết nửa hộp pate, vừa ế thịt vừa tốn pate - Trừ thứ 3 là quá hao

Túm lại ông xã rất hay chê và kén ăn,ăn xong bảo "ăn cũng được,lần sau em gọi chỗ này,đừng mua lung tung nữa"
    Trích Nguyên văn bởi Duoclamme View Post
    Mình cũng đang bầu bí đây, đề cao VSATTP lém. Tình hình là ông xã khảnh ăn nhà mình gật gù rồi. Còn nàng con ăn cơm với pate không, không cần rán cùng trứng, cũng hết veo. Em bé hàng xóm sang chơi ăn trực pate cũng hết veo cơm. Chắc mẹ nó sắp có thêm order nhà hàng xóm nhà mình đó.
    Trích Nguyên văn bởi Ch1px1nh View Post
    E ăn gần hết pate rồi chị ạh. Mấy chị chỗ em khó tính lắm mà còn khen thơm ngon nữa:X. Hehe...
    Trích Nguyên văn bởi bebihva View Post
    Công nhận pate nhà em ngon. Hôm thứ 7 tuần trước chị đem đi picnic , ai ăn cũng phải hỏi pate mua đâu mà ngon thế. Chết dở đang kiêng bột đường, theo đó bánh mỳ là thứ phải kiêng hàng đầu vậy mà vướng phải món pate nhà em thấy khó kiềm chế quá đi thôi.
    Trích Nguyên văn bởi tranthu View Post
    An gan het 3hop moi len *** khen ne. Bo m khen ngon lam. Hang xom an thu co moi 1mieng ma dan luon lan sau c dat thi lay cho e voi. Hi..hi.. Lai them khach nua nhe
    Trích Nguyên văn bởi mebetuntin View Post
    hi,có nhiều mẹ feedback khen pate nhà bạn lắm rồi nhưng mà mình vẫn muốn nói là pate nhà bạn quá ngon ạ,ăn rất thơm và vừa miệng,bố bạn giao hàng cũng vui tính nữa,mình sẽ ủng hộ nhà bạn dài dài vì mình thích ở Hải Phòng trước suốt ngày ăn pate từ ngày lên HN ít được ăn nên là thèm lắm,hôm nay đã phát hiện ra nhà bạn rùi.

Trích Nguyên văn bởi me_mityeu View Post
    trưa nay mình nhận dc pate rồi bạn nhé, ngon và thơm lắm,, khi nào hết lại ủng hộ bạn, để trong tủ thì được bao lâu hả bạn
    Trích Nguyên văn bởi teptom View Post
    Ăn mãi rồi mà hôm nay mới vào comment được: Pate nhà bạn rất ngon, nhà mình thích pate nên đã ăn thử hầu hết hàng trên diễn đàn, nhưng chốt lại là sẽ đặt hàng nhà bạn thường xuyên. Bà nội, bà ngoại nhà mình khó tính, sành ăn lắm mà biếu các bà đều khen, thích thế.
    Trích Nguyên văn bởi H_Linh View Post
    Em nhận được pate rồi ạ. Nhà chị đóng hộp nhìn sạch sẽ cẩn thận thật, mà hai bác nhà chị cũng chu đáo lắm ạ
    Nhà em ăn pate ai cũng khen ngon. Trước giờ em cũng thử mua nhiều loại lắm nhưng không hợp khẩu vị. Từ giờ chắc sẽ đặt của nhà chị dài dài ạ
    Trích Nguyên văn bởi yeu_con_vo_cung View Post
    Lên đây để ủng hộ mẹ nó nè, hum qua em nhận dc pate rồi, đặt hàng mẹ nó 1kg nhưng lúc bác trai ship đến thấy bác đi đường xa vất vả quá nên lấy luôn 2kg cho bác , pate mẹ nó ngon lắm, vừa thơm vừa ngon mà k thấy ngấy, lấy hàng về là em ăn thử luôn. Sau này sẽ ủng hộ mẹ nó dài dài. chúc mẹ nó đắt hàng nhé
    Trích Nguyên văn bởi Rose_hn712 View Post
    Hôm nay mới vào comment sau khi đã chén hết sản phẩm, rất thơm và ngon, nhà mình 2 hôm liền tù tì ăn hết mà ko thấy ngán )
    Trích Nguyên văn bởi Mẹ nhím bống View Post
    Em ơi,tối qua bác mang pate đến cho chị rồi và 2 chiến sĩ nhà chị đã xơi hết hơn nửa hộp pate với xôi mang từ nhà bà ngoại về và đề nghị "sáng mai bọn con ăn bánh mì pate".Đúng là mấy em ở Cty chị nói k sai tí nào pate nhà em vừa thơm vừa rất rất ngon.Chị sẽ là khách hàng thường xuyên của nhà em đấy nhé.
    Trích Nguyên văn bởi rongcon_1301 View Post
    Hôm nay ăn pate nhà bác rồi,ai cũng khen ngon,xã em bảo cẩn thận ko nghiện,hihi,mấy nữa ăn hết em lại od tiếp,bme chồng e bảo ở chơi mấy hôm rồi hôm về đặt mấy hộp cho bme mang về,hi.nhưng cơ mà nhà em xa nhà bác quá vất vả ông ship xa em ngại lém.hic.
    Trích Nguyên văn bởi meyeutho View Post
    Pate ngon lắm em ạ,chị thấy ngon hơn rất nhiều so với trên thu hương đấy.bố đi ship hàng rất nhiệt tình nữa,vợ chồng chị ăn 2 ngày là hết hộp pate của em.vài ngày nữa chị lại ủng hộ nhé

Trích Nguyên văn bởi hanabi682 View Post
    hôm trước đặt thử 0.5kg pate đã ăn vèo gần hết hộp rùi, pate thơm ngon hết sẽ gọi bạn, lại freeship cho mình nhé
    Trích Nguyên văn bởi chichbong89 View Post
    Hôm thứ 3 em lấy 3 hộp đi Yên Tử mà bọn bạn em ăn thích pate nhà chị quá ,bọn nó bảo ăn pate nhiều nơi rồi bây giờ ăn pate nhà chị thấy ngon nhất đấy mấy đứa xin sdt của nhà chị để mua pate.,mà em cũng chỉ kết pate nhà chị thôi ,mua ở mấy nơi mà không chỗ nào ngon bằng nhà chị.Chị cho em 1 hộp 300 gr mắm tép em ăn thử nhé pate nhà chị ngon chắc mắm tép cũng ngon chị nhỉ chiều mai em ghé qua lấy.
    Trích Nguyên văn bởi yellowsea View Post
    Vote cho pate nhà bạn nhé, ngon và nhìn sạch sẽ, hôm qua rán với trứng và trưa nay rang với cơm, tuyệt cú mèo, mà mình mún ăn với bánh mì mà ko muốn rán thì cứ ăn thế đc ko hay phải hấp lại nữa
    Trích Nguyên văn bởi me0map View Post
    hqua em nhận được pate, nhà nấu cơm rồi, định mang pate ra "ăn thử" mà hết bay 1 hộp, éc, ngon nên tốn quá, hi hi, hum sau em tiện thì qua nhà chị lấy, không thì lại nhờ chị ship hàng vậy ^^ hi hi
    Trích Nguyên văn bởi MeLanXinhXan View Post
    Tớ vote cho chất lượng của pate và sự phục vụ nhiệt tình của gia đình bạn . Ngon lắm nhé , hai bạn bé nhà tớ vừa ăn vừa gật gù .
    Lần sau tớ sẽ lấy 1 hộp có mỡ và 1 hộp ko mỡ . Chắc chỉ nốt hôm nay là các bạn nhà tớ oanh tạc hết rồi .
    Chúc bạn đắt hàng nhé . Tớ sẽ ủng hộ dài dài đấy .
    Pate ngon và thơm lắm, hihi
    Tớ mua 1kg đó, mang đi chơi cùng lũ trẻ con, thế là chugns đánh sạch cả 1kg pate đó với bánh mì. Sáng sau đặt nhà hàng cháo gà rồi mà chúng cứ đòi cháu ăn mỳ pate cơ
    Kiểu này chắc tớ đăng ký lấy hàng tháng mất. Để lúc nào order gửi về quê cho các dì các cậu nữa, mọi người khen sao pate thơm thế. À, bố tớ đứng nói chuyện với bác giao hàng còn khen là bác sao mà phúc hậu, cảm giác tin tưởng hẳn.
    Trích Nguyên văn bởi Thumbdown85 View Post
    HI hi pate thơm thơm ngậy ngậy béo béo, ăn rất là tốn bánh mì ) cảm ơn mẹ nó ship hàng, hết em lại gọi ạ
    Trích Nguyên văn bởi cahoi_thitbo_nhapkhau View Post
    hum nay tớ quảng cáo giới thiệu Pate nhà nàng mà tớ hao tổn đến 2/3 đấy + 3 cái bánh mý dài nữa. Mọi người ăn khen ngon hoài. chẳng ai nhớ đến mình mua gì mà cứ nhớ đến người làm pate thôi . Order luôn 1,5kg ăn cho sướng
    Trích Nguyên văn bởi giaminh_h View Post
    Úi đúng lúc mẹ nó giao hàng xong thì con gái đi học về,cho ăn thử và nói là....mẹ đừng ăn nữa hết của con,ặc ặc
    Cảm nhận đầu tiên là sạch,ngon,giá hợp lý và đặc biệt là đang bầu bì nhưng ship hàng rất chi nhiệt tình.
    Cám ơn mẹ nó nhiều,sẽ là khách hàng trung thành đấy ạ,^^
    Trích Nguyên văn bởi daulun_bekon View Post
    Hj, em ăn rùi bj giờ mới cmt đây chị ui, bate nhà chị ngon lém đúng là cái hàng bate ngày xưa iem hay ăn rùi. Mẹ chồng iem thích mê lun, khen bate ngậy, thơm mà ko hề ngấy tí nào lại còn sạch sẽ nữa chứ
    Trích Nguyên văn bởi Little_Foot View Post
    Tối qua vừa điều ox qua lấy 2kg. Chiều nay lại lấy thêm 3kg nữa cho mấy bác ở vp. Pate ngon lắm. Cám ơn em nhé
    Trích Nguyên văn bởi Duc Hoa - Duc Hai View Post
    Em ơi, tình hình là 1kg pate em mang cho nhà chị trưa hôm qua hiện giờ đã hết rồi. Vì lúc em mang đến là lúc ông cậu chị sang chơi, chị mời nếm thử pate, cậu chị khen ngon nên chị biếu 1 hộp để cậu mang về cho thằng cu em nó thích ăn pate. Còn 1 hộp thì chiều 2 thằng nhà chị về nó ăn cơm hết sạch, nói chung là hơi bị tốn pate. Mai em lại cho chị 1kg nữa nhé. Thanks em.
    Trích Nguyên văn bởi Flymetothemoon View Post
    Em vừa nhận pate của chị xong, vừa ăn thử với bánh mỳ, ngon lắm chị à không bị ngấy như mấy chỗ em ăn trước đây. Hết em sẽ lại đặt tiếp ^^
    Trích Nguyên văn bởi Nụ cười yêu View Post
    Pate nhà mẹ nó ngon lắm, vừa mới mua hàng hôm qua bảo mua ít cho con trai ăn sáng thay đổi chứ mua cho cả nhà thì đông người lắm, sáng nay ox đã cho gần cả hộp vào chưng hít rồi.
    Trích Nguyên văn bởi SNG View Post
    Bận quá hôm nay mới vào cm, bate ngon, giá lại hợp lý, sẽ là khách hàng thường xuyên của em
    Trích Nguyên văn bởi giotromua View Post
    Chiều nay đã ăn thử pate của em, ngon và thơm lắm lắm. Mọi người ở VP dặn chị mang đi cho mọi người ăn ké vì thấy chị cứ chèm chẹp khen ngon. Thế này sẽ ủng hộ em dài dài. Nhà chị moị người cũng khoái món này lắm
    Trích Nguyên văn bởi bichngoc2882 View Post
    Tối hôm qua, ăn cơm xong, Pate mới đến. Híc, no căng bụng mà vẫn phải test vài lát... ngon lắm. Sáng nay quyết tâm dậy sớm, ra Mesa- Phố Huế mua bánh mỳ về chiêu đãi cả nhà bữa sáng ngon- bổ- rẻ. Hết lại oder tiếp, mẹ nó nhé.
    Trích Nguyên văn bởi meoconNT View Post
    Pate nhà bạn rất ngon, dẻo, ngậy mà lại không ngán. Bạn mà bán trên này vào đợt mùa đông chắc cháy hàng mất. Sau nghỉ lễ chắc mình phải đặt thêm mất.
    Trích Nguyên văn bởi Trang_HLT View Post
    Chết tớ rùi, bố chồng ăn thử khen quá trời, và cụ đòi mua cho cụ 1kg đây này. Hic hic, cho tớ 1kg đến 12 hàng cót nhé, dt 01213381985.
    Trích Nguyên văn bởi bexinhxinh87 View Post
    chị gái ơi pate lần này ngon lém lém.thơm nữa.e ko dám ăn tì tì,béo wa rồi.ăn hết e lại ủng hộ nhé.
    Trích Nguyên văn bởi caqua2003 View Post
    Chị ơi em lấy pate hôm qua. Hnay ăn hết rùi mới lên cmt, Pate ngon lắm lắm ạ, vừa miệng kinh khủng, nhà e sáng nay ăn hết sạch rùi. Lại gần nhà e nữa, sẽ thành khách quen nhà chị rùi ^^
    Trích Nguyên văn bởi chip_hot View Post
    Mình rất lười comment nhưng công nhận pate nhà bạn thơm, ngon và đặc biệt 2 bác rất rất rất nhiệt tình. Chúc bạn đắt hàng nhé! Lần tới mình sẽ gọi tiếp
    Trích Nguyên văn bởi baoanh2309 View Post
    Hôm qua em ghé vô gặp bác gái rồi chị a, pate rất ngon, em trai em thix lắm chị ạ, sẽ ủng hộ chị nhiệt liệt đó ạ, có cần phải order hay cứ hàng ngày qua đều có hả chị?
    Trích Nguyên văn bởi msdvt View Post
    tối qua e đã nhận đc pate và đã ăn ngay với bánh mì mặc dù đã 9h tối .... ôi cảm giác là pate rất thơm , hộp sạch sẽ , ăn thì ngậy với ngon lắm ý . 2 vc e chén hơn nửa hộp mà vẫn còn thèm nhưng hết bánh mì .... hôm nào sẽ oder tiếp hihi
    Trích Nguyên văn bởi banhduc266 View Post
    chị ơi, em vừa nhận đc pate xong. vừa măm măm vừa comment.hihi.eo ui ngon quá.bme em bảo ưng nhất trong số những lần mua pate tới h í.ủng hộ chị dài dài.thanks chị nha
    Chị ơi khổ thân em quá!bà chị em bắt đền em đây này 2 đứa con bà í về đây em mua xôi cho bọn nó ăn với pate nhà chị thế là bọn nó đòi mẹ phải mua pate" này" cho bọn nó.Mà phải công nhận pate nhà chị thơm thật đấy ăn ngon ghê bảo làm sao 2 đứa cháu em nó thích.Chị ship cho em 2 hộp nữa nhé để cho bà chị em,phen này em lỗ vốn rồi k nhẽ cháu ăn dì lại lấy xiền,huhu.
    Trích Nguyên văn bởi ancient_egypt View Post
    Công nhân pate nhà nàng ngon, về bà ngọai cứ khen mãi. Nhà t ngay Đông Tác nên tiện, khi nào ăn cứ qua nhà nàng lây thôi.
    Trích Nguyên văn bởi lomotrencayco View Post
    Chị ơi, pate ngon lắm, hihi, em mang cho bố mẹ 1 ít + 2 vợ chồng xử lý sắp hết 1kg hôm kia mua rùi. Chắc tầm mai hoặc ngày kia lấy hẳn 2kg ạ. Nhưng em đang băn khoăn là để ngăn mát đc bao lâu nhỉ?
    Trích Nguyên văn bởi huong137 View Post
    ui patee nhà bạn phải nói là trên cả tuyệt vời ngon và rất sạch sẽ ý hihi. thich ơi là thich tớ thich món này lắm lắm ý
    Trích Nguyên văn bởi ruocbong View Post
    Cả nhà mình đều khen ngon. Nhà mình thường ăn sáng với bánh mỳ. Bánh mỳ nóng giòn với pate nhà bạn là duyệt! :P
    Sang tháng mình lại mua tiếp nhé!

Trích Nguyên văn bởi reika92 View Post
    tối hôm qua e gọi điện bố chị ship cho e rùi ạ, e lấy loại ko có mỡ phần mà đã ngon lắm rồi ấy ạ, cả nhà ai cũng khen, vừa đậm đà vừa thơm, kiểu này lại tốn kém rùi T__T
    chị cho e hỏi là pate nhà chị bảo quản trong tủ lạnh đc bao lâu? để có gì lần sau e mua nhiều 1 thể để tủ lạnh ăn dần
    Trích Nguyên văn bởi Duong Berry View Post
    Bạn ơi hôm qua bác ship pate cho mình, về nhà cả nhà khen thơm ngon quá, ăn hết veo rồi. Chiều nay ship cho mình nửa cân nữa nhé, vẫn tầm 6 rưỡi ở 36 Hoàng Cầu, càng ít mỡ càng tốt nhé
    Trích Nguyên văn bởi sinhvienykhoa
    Pate thơm và ngon lắm cô ạ. Họ hàng nhà cháu ai cũng nx như vậy . Nhưng mọi người góp ý nếu pate mịn hơn 1 chút thì chắc chắn chất lượng sẽ tuyệt vời hơn
    Cháu là khách hàng ở Núi Trúc cô ạ
    Trích Nguyên văn bởi bugi2004 View Post
    Đã đến nhà bạn mua rồi, đúng là rất ngon và chất. Chúc bạn đắt hàng nhé!
    Trích Nguyên văn bởi bikun View Post
    Hôm qua nhà tớ lấy 3 hộp pate tưởng nhiều mà tối mỗi ng thử 1 tý hết veo 1 hộp rùi, con em xin xỏ 1 hộp, vậy là mới sáng nay nhà còn có 1 hộp.....mà cô chú bán hàng nhiệt tình ghê ý!Tớ ngại quá vì hôm qua mưa, đường đông mà phải ship đến tận nhà tớ xa tít...mà rất chuẩn h hẹn.....Vote 1 phiếu cho pate ngon, 2 phiếu cho dịch vụ nhé^^
    Trích Nguyên văn bởi Phượng Ớt View Post
    Tối nay em gái tớ vừa qua nhà mẹ nó lấy 1kg pate đấy
    Đùng đùng mưa gió đòi đi mua pate...cơ mà bõ công đi thật . pate ngon và ngậy lắm.
    Thấy nó về toe toe khoe đc giảm giá nữa chứ
    Thks mẹ nó nhé
    Trích Nguyên văn bởi vodka_199 View Post
    Quá ngon chị ạ. Hôm nay em tổ chức liên hoan chia tay côngg ty để chuyển công tác. Mọi người ăn khen lắm, mấy người hỏi địa chỉ và xin sđt của nhà chị rồi đó. hehe
    Trích Nguyên văn bởi Me3contrai View Post
    Nhà mình đã xử hết 1 kg pate rồi, rất ngon và sạch sẽ, nhất là ko cần ăn với gì cả, cứ cầm thìa mà xúc ko thôi rất ngon,.
    Trích Nguyên văn bởi mekvan View Post
    hôm nay cho bà chị ăn thử pate cứ tấm tắc khen, tiện đường cho tớ 1 hộp 1/2kg nữa đến 88 láng hạ nhé, tel 0934241168
    Trích Nguyên văn bởi Tú Quyên 80 View Post
    um , khi nào có nhu cầu thì ới, tớ vừa nhận pate rồi, vừa ăn thử, thơm ngon thật đấy, tối nay sẽ trộn với trứng gà và rán, sáng mai măm cùng với bánh mỳ, ngon thật
    Thứ Bảy vừa rồi mình vừa đặt 1kg ở nhà bạn. Nhận xét thế này, chất lượng: ngon, phục vụ: chu đáo, tận tình .Mình gọi từ thứ 6 đúng tối đó mưa bão, sáng hôm sau vẫn còn mưa, thế mà bố bạn vẫn đội mưa mang đến làm mình ngại quá. Sang tuần mang cho mình 2kg nhé
    Trích Nguyên văn bởi Maitchc View Post
    Papa nàng vừa ship hàng cho tớ, ông cụ nhiệt tình thật đấy, giữa trưa nắng mà dư 5k cụ cũng gửi lại đầy đủ. Chất lượn pate mà cứ đều tay như mấy lần vừa rồi, chắc chắn tớ sẽ ủng hộ dài dài.
    Trích Nguyên văn bởi beodeptrai View Post
    Chiều qua gọi thử 0.5kg ăn chia với chị ở vp, sáng nay đến đã thấy kêu "ngon quá, nhà chị ăn hết rồi, gọi thêm cho chị 1 hộp". Làm 2 em nữa cũng đòi ăn thử. Hì
    Bạn ship cho tớ 1kg loại mỡ phần (nhưng chia làm 3 hộp nhé: 0.5kg + 0.25kg + 0.25kg)
    Địa chỉ: Tòa nhà Mipec - 229 Tây Sơn
    Alo: 0983.381.013
    Tks bạn!
    Bạn ơi mình nhận được patê rồi, cảm ơn nhé. Hôm trước không biết, sợ béo nên mình đặt loại k có mỡ. Lần này nghe theo lời papa của bạn "xui" mình order loại có mỡ phần, công nhận là ngon hơn hẳn. Vừa ngon vừa chu đáo tận tình thế này chắc mình nghiện patê nhà bạn mất thôi. Lát nữa phải lang thang trên mạng làm quen với topic bánh mì nữa cho đủ bộ
    Vừa ăn bánh mì patê xong, ngon dã man. Đang nhẩn nha gặm nhấm vị ngon thì trời mưa, không biết papa đi giao patê có kịp về trước cơn mưa không? Sẽ ủng hộ patê nhà bạn dài dài
    Trích Nguyên văn bởi me_nhim_bong View Post
    pate nhà nàng ngon lắm, mình đã ăn 2 lần rồi, hum nào lại đặt tiếp, hi
    Trích Nguyên văn bởi inbeo8x View Post
    kiu kiu mẹ nó nhiều, pate ăn ngon lắm, con bé cháu e ăn no ơi là no vẫn phải bắt cất đi để dành 1 góc để chiều cháu dậy cháu ăn
    lần sau e lại ới mẹ nó tiếp nhá
    Trích Nguyên văn bởi blueinpearl View Post
    Chị ơi pate ngon lắm ạ Sáng mai lại cho e 0,5kg ít mỡ tới 37, ngõ 10, Tôn Thất Tùng nhé. ĐT:01656242618
    Trích Nguyên văn bởi hạnhvy View Post
    Pate nhà bạn ngon lắm,thơm và rất vừa miệng,trẻ con người lớn nhà m ai cũng thích.Ăn hết m sẽ tự qua nhà lấy cho tiện,khỏi mất công bố bạn đi ship vất vả.
    Trích Nguyên văn bởi shin1990 View Post
    Pate nhà chị ngon quá. Thơm phức!!!!!
    Trích Nguyên văn bởi louis13 View Post
    Bố mình cũng hay tự làm patê nhưng không ngon được = nhà bác...Pate ngon lắm
    Trích Nguyên văn bởi tanp0p0 View Post
    E qua lấy rồi chị à được bác giảm cho 5k vì đến tận nơi, địa chỉ ghi rõ ràng nhưng tại e gà đường đên đi ngược đi xuôi mãi mới thấy nhà :"> vừa về đến nhà đã phải lấy thìa xắn ngay vài miếng hehe pate ngon lắm chị ạ <3
    Trích Nguyên văn bởi ivy_dizon View Post
    Em vừa nhận pate, bác trai gửi cho em chị ạ, cảm nhận đầu tiên: bác í hiền ghê chị ơi, mà tham công tiếc việc quá, trời mưa vẫn đi ship nhiệt tình tận nơi chị ạ. Em định ra bigc mua bánh mì ăn thử cơ mà mưa lại thôi. Thế là về nhà ăn không luôn. Cảm nhận thứ 2 : tuyệt vời ông mặt trời , ngon lắm chị, em cũng sành mà em thấy ngon hi hi ! Mà em nghĩ chiên qua sẽ còn ngon nữa. Đợt tới em sẽ lấy thử loại có mỡ phần nữa, sẽ thử bằng hết.:> Lần đầu tiên em mua trên lamchame đó, dạo này đang nghiện mục mua sắm thực phẩm trên này, mà em toàn mua đồ ăn với ăn thôi Cám ơn chị và bác nhiều nhiều
    Trích Nguyên văn bởi mehoangtuvang View Post
    Phải công nhận Pate ông bà làm ngon thật đấy, may quá hôm trước bận chị không qua lấy được phải nhờ đứa em sang lấy hộ chắc ông bà cũng chả nhớ ai OD nữa vì đông khách thế cơ màGiá mà làm thêm 20 cưn nữa chắc không đủ
    Năm mới chúc chị càng ngày càng đắt khách, pate nhà chị là pate mà nhà em thích ăn nhất đấy
    Trích Nguyên văn bởi Chanh Ot View Post
    Ngủ muộn thế chị, fb là pate nhà chị ngon ngất ngây, còi nhà em bình thường ko biết ăn pate, mờ hôm qua chén 2 nhát to
    Mắm tép rất thơm, em xách một ít lên công ty ăn trưa các bạn ăn cùng khen tấm tắc chị ạ!
    Trích Nguyên văn bởi anhthoi View Post
    Bé nhà chị thik ăn pa te nhà em lắm. Hôm qua ăn mấy miếng bánh mì xong lại còn ăn pate với cơm nữa. Pa te nhà em thơm ngon lắm. Lần sau hết chị lại oder nhé.

Trích Nguyên văn bởi Doglover View Post
    Cho mình 0.5kg nhé, ngày xưa mình ở KT cũng hay ra ăn bánh mỳ nhà bạn lắm vì kết món pate, mà toàn ăn buổi tối thôi, và là pate nát. Lâu lâu ghé ngõ Trung Tả buổi tối ko thấy hàng bánh mỳ ở đó nữa, buồn 5ph. Hôm nay lại thấy ở đây, mừng quá, hy vọng vẫn ngon như ngày nào. Bây giờ nhà bạn chuyển sang HDD thi nhà mình cũng chuyển đến gần đấy, cách 10ph đi bộ thôi. Mai mang cho mình nhé, địa chỉ PM. Lẽ ra mình đến nhà lấy nhưng đi làm cả ngày ngại quá.

Trích Nguyên văn bởi Doglover View Post
    Nàng ơi pate ngon qua, an veo 1 cai het roi, dung la loai ngay xua minh hay an o ngo Trung Ta. Mai mang cho mình 2 hộp 0.5kg nữa nhé, vẫn ở ĐVN gần nhà nàng nhé!
    Trích Nguyên văn bởi mebachdep View Post
    Lại ủng hộ nhà em tiếp đây.Pate rất ngon và thơm
    Chị lấy 2 kg nũa,mỗi loại 1kg.Em ship đc hôm trước nhé:130 Hàng Bạc ( cửa hàng Giang Sơn)
    Cám ơn em
    Trích Nguyên văn bởi Thanh Hòa View Post
    hi hi, em đang ăn Pate nhà bác này.
    Cảm nhận của em là rất ngon, thơm, ngậy, răt ưng, lần sau sẽ tiếp tục ủng hộ bác ^^
    Trích Nguyên văn bởi orderhangduc View Post
    Nàng ơi tớ ở Đc hum trc mẹ nàng ship pate cho tớ nè, hihi, pate ăn ngon lắm mà ko bij ngấy nàng ạ. Hai vc chén hết 4 cái bánh mỳ pate mà chưa xi nhê gì Hehe Tks nàng nhìu nha.
    Trích Nguyên văn bởi otxanh84 View Post
    vào feedback cho pate nhé. Lúc nãy ăn cơm trưa đưa ra cho mọi người ăn thử, ai cũng khen ngon quá. Thế là một chị cùng công ty đã tranh luôn 1 hộp . Hôm sau ăn hết mình sẽ lại ới bạn. Pate nhà bạn ngon thật đó. Thơm, ngon, không ngấy.
    Trích Nguyên văn bởi yeuchuotnhat
    Cám ơn bạn , pate ăn thơm ngon đúng hương vị hồi nhỏ mà mình đã từng ăn, ấn tượng và quý bác ship hàng nhất định không chịu lấy công ship, cứ bảo thôi nhà bác ra đây gần, mình thì nhất định trả thêm bác ý tiền ship vì mình mua có 1 hộp pate 70k thôi cuối cùng bác ý đành nhận thêm 10 k ship. Lần sau ngoài pate mình sẽ lấy thêm cả mắm tép chưng thịt nhà bạn nữa.
    Trích Nguyên văn bởi bi2004 View Post
    pate nhà em ngon lắm, lại đựng vào hộp rất tiện và sạch, chúc đắt hàng nhé
    Trích Nguyên văn bởi DH34 View Post
    Tớ vừa nhận 2kg pate rồi đây. Chán nhất là phát hiện...nhà hết bánh mì. Buồn cười quá, nãy cụ ông giao hàng cho tớ, có mấy bác phụ huynh đến đón con đi học nghe tớ nói chuyện với ông cụ, tớ bảo là pate nhà bác Bằng ngon hơn Thu Huơng nhiều, nhà cháu toàn ăn của nhà bác í thôi. Thế là các bố mẹ lân la ra hỏi chuyện ông cụ rồi mua luôn mấy hộp. Nhìn ông cụ vội vàng lấy mấy hộp ra mà thuơng quá. Nhất nghệ tinh là đây, sống được bằng nghề! Tớ sẽ ủng hộ nhà ấy dài dài. Chẹp chẹp, lại phải đợi đến sáng mai mới đc măm măm.
    Trích Nguyên văn bởi bong_va_tit View Post
    Patê nhà bạn ngon đấy, cho vào vi sóng thơm nức mũi. 1kg nhà tớ chén sạch rồi, chưa được 2 ngày. Để mấy hôm nữa lại OD tiếp hehe.
    Trích Nguyên văn bởi cuavatom View Post
    tớ nghiện bánh mỳ pate ngõ Trung tả đây. giờ mới biết có bán trên này. Từ hồi nhà bạn chuyển đi tớ chẳng biết ở đâu mà tìm nữa
    Trích Nguyên văn bởi Mẹ_2ku2013 View Post
    pate ngon quá chị ạ, em chén rùi ăn xong mà mồm vẫn thơm nức mùi pate. phải nói là em rất thích cách giao hàng cũng như hàng nhà chị nhé, bác rát nhiệt tình đặc biệt giao hàng rất đúng giờ, bác lại rất đẹp lão nữa nhìn như tây í. hí hí
    Trích Nguyên văn bởi LJK View Post
    Hix, mình đã thưởng thức pate ngon và vừa miệng dù mình ko thích pate lắm nhưng ko hiểu sao ăn pate của nhà cô chú mình lại thấy hợp, nên sẽ ủng hộ dài dài
    Trích Nguyên văn bởi namhangthung View Post
    Này, hôm nay vừa nhận được Pate ồi, nói thật, mình vô cùng thất vọng vì vụ pate này, pate quảng cáo thì ngon mà mình ăn thì thấy nó quá ngon hic hic! Xã mềnh ăn hết một nửa hộp rồi, lão ấy mà nghiền thì tốn lắm đây !Pate thơm, ngậy nhưng lần sau phải order loại béo nhất ! Hề hề, chúc đắt hàng nhóe !
    Trích Nguyên văn bởi Huongvl View Post
    Vote cho cô chú. Pate ăn rất ngon ạ. Chắc nhà cháu sẽ order dài dài. 1 kg cả nhà ăn hết vèo. Gia đình cháu cũng rất khó tính ăn uống mà ai cũng khen. Cám ơn cô chú.
    Trích Nguyên văn bởi me Bong-Tit View Post
    Hôm nay vừa mình vừa mua 0,5kg, cảm nhận rất ngon. Trẻ con nhà mình mê ngay chén hết luôn rồi. Lân sau chắc phải đặt 1kg cho bõ.
    Trích Nguyên văn bởi thuynguyenlinh View Post
    Chị ơi, hqua em nhận đc pate rồi. Măm rồi, ngon quá. CHắc là tuần sau mọi người chỗ em sẽ order thêm đấy. Em thì thích ăn pate, nhưng mà mọi người lại bảo bầu bí thì nên kiêng. Chẹp chẹp làm thía nào bi giờ?
    Trích Nguyên văn bởi me Bong-Tit View Post
    Mình vừa nhân được pate rồi, bác giao hàng nhiệt tình quá. Lần trước lấy 1 hộp các con chén gần hết lun, còn 1 tẹo cho vào món thịt sốt cà chua ngon tuyết. Lần này phải lấy 2 hộp ăn cho bõ. Cảm ơn bác đưa hàng!
    Trích Nguyên văn bởi candybk View Post
    hi, mình ở Thái Hà, vừa order 1kg.tuần trc vừa mua xong ngon quá đã ăn hết vèo rùi
    Trích Nguyên văn bởi putin's mother View Post
    Pâté nhà rất ngon nhá,bác bán hàng lại nhiệt tình,chiều khách nữa. Nói chung sẽ ủng hộ nhà m nhiều đấy!
    Trích Nguyên văn bởi shopmebaominh View Post
    đặt pate nhà em rồi, ngon dã man, con chị thích lắm, cho chị 1kg nữa nhé, càng nhanh càng tốt
    ngọc hà : 0975 688 289
    đc : Số 15, ngõ 89, đầu đường xuân đỉnh. Bố em lần trước giao rồi đó
    Trích Nguyên văn bởi donghoduyanhleduan View Post
    chị bị béo bụng nhưng vẫn thích ăn pate mỡ nhà em hơn em a, ngậy thơm ngon lắm e a
    Trích Nguyên văn bởi binhminh_mua05 View Post
    Chị ăn rồi và có nhận xét luôn nhé
    Giao hàng nhiệt tình, đúng hẹn, cô bán hàng rất xinh và dễ chịu
    Pate đựng trong hộp sạch, ăn ngon, thơm và không ngấy
    Lần sau sẽ đặt tiếp

Trích Nguyên văn bởi nhjmkhonglo View Post
    Ăn pate với mắm tép nhà mẹ nó mấy hum rùi mà giờ mới có thời gian vô đây nhận xét,pate ngon lắm mẹ nó ạ,mắm tép cũng ngon lắm,mà mắm tép nhà mình làm có cho sả hả mẹ nó ?
    Trích Nguyên văn bởi hotayxanh View Post
    Mình ở Nguyễn Hoàng Tôn đây. Cám ơn bạn. Pate rất ngon
    Chị ơi em mới sinh em bé được 4 tháng đã ăn được pate chưa? Thèm pate nhà chị quá rồi đây này.
    Trích Nguyên văn bởi Ngô Thanh Thủy View Post
    Em nhận được pate của chị hôm thứ 7 hôm nay đã ăn hết 1kg của chị rồi, công nhận pate ngon lần sau thèm em lại đặt tiếp.
    Trích Nguyên văn bởi Bo Bống View Post
    FB lại này:
    Vote cho nhà bạn nhé . Pate rất ngon, nhiệt tình, giá rẻ. Cám ơn bác giúp tớ lần nữa nhé, bác nhiệt tình quá . Chúc nhà bạn đắt hàng, chắc chắn m sẽ ủng hộ dài dài
    Trích Nguyên văn bởi yan123 View Post
    Nàng ơi, sáng mai ship cho mình thêm 1kg chia 2 hộp (loại ít mỡ) đến số 4 láng hạ như hôm nay nhé, trước 11h nha, ăn ngon quá,hii
    Trích Nguyên văn bởi me hoa hong View Post
    [SIZE=5]minh an pate nha bac nay roi, ngon lam co. Minh toan nho chi o cq lay ho vi xa qua.IZE]
    Trích Nguyên văn bởi sorai View Post
    Bạn ơi mình nhận được hàng chiều nay và ăn thử rồi. Mình chỉ order 0.5kg để ăn thử nhưng chắc chắn mình sẽ quay lại ủng hộ nhà bạn nữa vì nhà bạn làm ngon và thơm lắm. Nhà mình rất thích ăn Pate, thỉnh thoảng cũng tự làm cho đảm bảo sạch sẽ. Nhưng từ nay chắc mình sẽ ủng hộ nhà bạn, ko cần tự làm nữa hihi. Mong nhà bạn giữ chất lượng ổn định, làm sạch sẽ cho mọi người tiếp tục được thưởng thức nhé.
    Trích Nguyên văn bởi [m]uối m[ặ]n View Post
    chị ơi, ăn pate từ hum qua mà giờ e mới vào feedback đây ạ, hehe, pate cực ngon ạ kết nhất vẫn là khâu giao hàng cực nhanh của nhà mình, 4 rưỡi e mới nt mà hơn 5h bác đã giao đến cho e rồi :X Mắm tép thì hum nay tối e mới ăn nhưng mà ăn thử thì cũng thấy thơm ngon ạ :X sẽ ủng hộ nhà c dài dài :X
    Trích Nguyên văn bởi septgirl View Post
    Hum qua e vừa mua Pate nhà chị, chia cho các chị ở cơ quan nữa. sáng nay đến thấy ai cũng phản hồi Pate ngon, thơm. Bản thân e ăn cũng thấy thế. Sẽ tiếp tục ủng hộ pate nhà bác. Bác trai đưa hàng tận tình, thái độ vui vẻ. Bà chị ở chỗ e còn lấy bác làm tấm gương lao động để dạy dỗ thằng con nữa cơ )...
    Trích Nguyên văn bởi Me_Thoxinh View Post
    Nàng ơi, pate nhà nàng thơm quá đấy. Vừa mang về chồng tôi đã không kiềm chế được mở ra chén luôn (chén mỗi pate không). Thế mà lần trước bảo qua nhà nàng lấy pate về ăn thì hắn kêu là KHÔNG CÓ HỨNG THÚ VỚI CÁI MÓN PATE lắm!!!!!
    Quên không dặn mẹ nàng: Bưởi Diễn ăn quả nhỏ trước nhé, quả to chưa kịp héo nàng ạ, phải để héo càng héo càng ngọt nàng nhé!
    Trích Nguyên văn bởi bluenightTN
    vâng mai cũng dc em cảm ơn chị, pate ngon lắm, chị nhớ nhắc bác khi ship hàng kéo cao cổ áo ko lạnh họng
    Trích Nguyên văn bởi hn.manhlinh View Post
    C oi, htrc e vua an pate cua nha c roi. Ngon lam c ah.
    Trích Nguyên văn bởi emerald761104 View Post
    Hôm nay chén pate rồi chị iu, thật thỏa lòng mong ước, ngon quá, đến giờ vẫn còn thấy ngon
    Mẹ nó ui hum trước vp tớ ăn pate thích lém, chắc mẹ nó lại thêm 1 vài khách hàng thân thiết roài
    Tớ định vào fb cho mẹ nó mà topic lại bị khóa ko hiểu làm sao
    Trích Nguyên văn bởi Tớ Là Jun View Post
    pate nhà chị thơm mà ngậy lắm e thì hay ăn đậm hơn nên thấy hơi nhạt 1 tẹo chứ e thích kiểu lổn nhổn và ngậy thế này hihi. nói chug là thơm mùi pate ko phải mùi tỏi. e thích nhắm
    Trích Nguyên văn bởi Mẹ ZinZin View Post
    Èo, trưa nay mình ăn cơm với mỗi pate, ngon tuyêt, đúng mùi vị pate hay ăn hồi bé mà giờ mới gặp lại.
    Trích Nguyên văn bởi matbocau View Post
    Pate thơm ngon, lại được bảo quản trong thùng bảo ôn. Mắm tép cũng rất ngon. Bác giao hàng nhiệt tình, thân thiện. Vote 1 phiếu cho topic. Nếu được, mai mang thêm cho mình 1 hộp 0.5kg pate và 3 lạng mắm tép, lấy giúp cho hàng xóm ạ.. Vẫn Đc Đình Thôn giao hàng 5h chiều nay nhé
    Trích Nguyên văn bởi Mẹ bé Thảo View Post
    Sáng nay em măm cả pate và mắm tép rùi nhé, ngon lắm. Vote cho nhà chị nhé.
    Trích Nguyên văn bởi thỏ mèo View Post
    hôm trước 2 chị ở cơ quan em muốn mua pate, em giới thiệu nhà bác, các bác ấy khen lắm, bảo em gửi lời cảm ơn bác đó ạ
    Trích Nguyên văn bởi cuonghuong86 View Post
    chị ơi bố mẹ em ăn rồi chị ạ,khen ngon lém chị ạ,hi hi,em nhờ chị cảm ơn bác hộ em về sự nhiệt tình chu đáo của 2 bác nhé.
    Trích Nguyên văn bởi hadinh07 View Post
    Sáng nay đã nhận được hàng bác giao rồi, mình ăn thử mắm tép luôn, thơm ngon nhưng mà hơi nhạt. Pate thì vừa mời các chị trong cty ăn thử, mọi người cũng khen ngon và sẽ OD đấy!
    Trích Nguyên văn bởi mlovesomeone View Post
    Tối qua đã thử pate nhà bác, hôm ni em vào feedback cho bác đây, pate rất thơm mà ko bị khô (vì e lấy loại có mỡ) nhà e bắn lvs 1 phút thơm lừng nhà, ax ăn với bánh mì cứ tấm tắc khen mãi, cả gái 2.5 tuổi cũng nhao nhao lên "con ăn xịt" ) Túm lại là lần sau hết nhất định lại ủng hộ + quảng bá vs mọi người pate nhà bác. Keke,bố c lại còn rất nhiệt tình nữa, lần sau đi làm về tiện đường e sẽ ghé nhà c lấy
    Trích Nguyên văn bởi shopmamoc View Post
    Pate nhà bạn ngon lắm,mình lại đặt hàng đây,bạn ship cho mình 1kg pate qua 184 Bà Triệu giờ hành chính ngày mai nha.Số đt ở dưới chữ ký của mình.Chúc bạn đắt hàng nha.
    Trích Nguyên văn bởi Tuti dang xit View Post
    Pate với mắm tép ăn ngon, phết pate vào bánh mì xong cho vào lò nướng lại 2', chẹp, ròn xụm ngon.
    Thanks PATE BẰNG HẢI nhá.
    Trích Nguyên văn bởi Huyenlinhchi View Post
    hôm nay, mình đã đặt thử 0,5kg pate nhà bạn ăn thử. nhà mình các bé đều thích
    Trích Nguyên văn bởi bong_va_tit View Post
    Trưa nay chị vừa mang túi sửa khóa đến cho em vừa lấy nem và 2 hộp patê đây rồi. Patê nhà em ngon lắm, bọn trẻ con nhà chị ăn với cơm cứ vèo vèo ý.
    Trích Nguyên văn bởi haisanngochoang View Post
    Ăn lâu rùi giờ mới vào cảm ơn mẹ nó được, ngon lắm ạ, thơm mà ăn không ngấy, hôm sau em sẽ đặt tiếp nhé!
    Trích Nguyên văn bởi namduong171 View Post
    Chị ơi, Patê hôm hai bác mang qua cho em gái em cầm đi Ba Vì ngon lém ạ!
    Hôm giỗ tổ ý chị.
    Chúc chị và hai bác luôn đắt hàng nhé! Em Nam Dương
    Trích Nguyên văn bởi Tuti dang xit View Post
    Hôm nay lại phi qua nhà bạn này mua pate, phải nói là pate thơm thật cơ, chẹp.
    Trích Nguyên văn bởi trienchieu12 View Post
    Pate rất thơm và ngon, cả nhà em ăn ai cũng khen. Cụ nhà em đang ốm chỉ ăn mỗi cơm với pate rán thôi.
    Trích Nguyên văn bởi metombui View Post
    pate ngon dã man hết 1 hộp rồi chị ới. sáng nay có 3 ng ăn mà hết 1/2 rồi, tối chồng đi nhậu[r nhà ăn nốt, hôm nào thềm od thêm nhé. mắm tép cg ngon lắm ạ
    Trích Nguyên văn bởi Tớ Là Jun
    chị gái ơiiiiiii, nửa đêm ko bít chị còn thức ko . mẹ em lại thèm ăn pate của nhà chị rồi. hic sáng mai bác ấy mún ăn sớm đi làm ạ. ko bít nhà chị nhận ship từ mấy h. nếu ship đc sớm tầm 7h đến 8h thì chị pm em nhé. nếu chị ship đc sớm thì ship cho em nửa cân nhiều mỡ có đc lớp vàng vàng thì càng tốt chị nhé mẹ em thích ăn pate nhà chị lắm.
    Trích Nguyên văn bởi Tớ Là Jun
    hnay e nhận đc rồi chị ạ. pate thơm lắm ăn cũng ngon nữa. hi. thanks chị nha.
    Và đây là một số comment của các mẹ sau khi thưởng thức mắm tép nhà em ạ:
    Trích Nguyên văn bởi nhimcon256 View Post
    Trưa nay vừa lấy mắm tép về là đánh chén luôn. Ngon quá, bình thường mỗi bữa mình ăn có 1 bát cơm thế mà trưa nay ăn xong 1 bát không kìm được lại phải ăn thêm bát thứ 2. Tình hình cứ đà này lại tăng cân mất thôi nhưng kệ béo khỏe béo đẹp thì sợ gì
    Trích Nguyên văn bởi phuongqn2789 View Post
    Pate với mắm tép nhà c ngon lắm. Trưa nay nhận dc bỏ luôn ra 2 vợ chồng e ăn. Thật tốn cơm c ah. Hihi. Cái pate có mỡ phần thì ngậy hơn loại ko có hả c. E ăn nhìu pate nên hơi ngấy chút. Nhưng cơ bản la ngon. Hihi. Lần sau hết e lại order típ
    Trích Nguyên văn bởi mekemzai View Post
    . Ui giời nàng ơi, lâu quá bận rộn ko order pate nên hôm qua ăn pate cho thỏa cơn thèm như kiểu nắng hạn gặp mưa rào ý, vèo phát chén hết 1 hộp rùi, ha ha, chít mất vì cả vợ lẫn chồng đều ăn tham
    Trích Nguyên văn bởi meyeuti View Post
    Mình vừa gọi cho bố bạn đặt thêm 1 kg pate, vote cho pate và mắm tép nhà bạn, ăn rất ngon, bọn trẻ nhà mình thích lắm, mình sẽ còn đặt hàng nhà bạn dài dài.
    Trích Nguyên văn bởi me&you View Post
    Từ hôm lấy mắm tép trưng thịt nhà bạn về, hôm nào con gái cũng đòi ăn cơm với mắm tép Bê mâm ra chưa kịp xới cơm là đã lấy thìa xúc ngay ít mắm tép ít mắm tép vào mồm rồi,buồn cười thế chứ.
    Mắm tép rất ngon, chúc nhà bạn sẽ luôn đắt hàng nhé
    Trích Nguyên văn bởi xuxu90009000 View Post
    mới có bữa trưa nay thui mà hộp mắm tép nửa cân nhà nàng đi bay 1 nửa rùi , thế này thì làm gì ra nhiều xiền để nuôi cái mồm hay ăn đây
    Cảm nhận của tớ món pate đã ngon, nhưng mắm tép còn ngon hơn nhiều.
    Trích Nguyên văn bởi giadinh_ipadd View Post
    Hôm nay tớ ăn thử mắm tép rồi, ngon lắm. Mai sẽ thử đến pate
    Chị ơi mắm tép chưng thịt nhà chị cũng ngon thật đấy,hôm vừa rồi em lấy 1 hộp pate và lấy thêm 3 lạng mắm tép ăn thử vì chắc nhà chị làm pate ngon thì chắc mắm tép cũng ngon.Em ăn cơm với mắm tép ăn cả bánh mì với mắm tép kiểu gì cũng ngon chị ạ,mà nhà chị chưng mắm tép kiểu gì mà thơm thế hả chị?
    Trích Nguyên văn bởi BimTomBo View Post
    Hihi,ghé vsof km cho nhà mình thêm 1 món ăn nhá : csnh mồng tơi mướp nấu với mắm tép. Hehe,nhà tớ 2 bố con thích ăn mồng tơi, mà lão lại ghét nấu với tôm. Thế là chỉ nấu với mỗi cua,mà có phải lúc nào mình cũng có thời gian mà ra chợ mua cua rồi xay,lọc đâu. Thỉnh thoảng lại nấu suông với hạt nêm ^^ hôm rồi lại nấu ko có cua, nghĩ ngợi 1 lúc thấy cứ ko yên lòng khi nấu với mỗi nước lọc , nghĩ ra còn lọ mắm tép,lôi ra nêm nếm các loại gia vị nhạt nhạt rồi tương nửa thìa cafe mắm tép vào,khuấy đều. Ko dám cho nhiều sợ nồng mùi xả. Ái chà, mùi thơm cực hợp rau,bố con ăn tấm tắc khen,mình cứ cừoi tủm ko dám khoe cho mắm tép sợ ông í lại ko ăn nữa (khổ,cứ tự kỷ ám thị mừ). Thỉnh thỏng áp dụng được món nào tớ sẽ khoe nhé.
    Trích Nguyên văn bởi vanminhchau View Post
    tớ ăn mắm tép rồi, cảm nhận là ngon, chất bạn ah, bánh trôi tàu cũng ngon, bột mềm mướt, nhưng tơ thấy thiếu dừa sợi và nước cốt dừa nhỉ!
    Chị ơi anh xã em kết món mắm tép nhà chị rồi đấy nhá,mắm tép nhà chị em thấy còn nguyên con tép màu hồng vị thơm không bị lõng bõng như 1 số nơi em mua.Túm lại là anh xã em sẽ ủng hộ chị dài dài đấy nha chị.
    Trích Nguyên văn bởi Mẹ nhím bống View Post
    Em ơi món mắm tép chưng thịt nhà em ngon lắm chiều hôm qua 2 chiến sĩ nhà chị chén cơm ngon lành chẳng phải giục giã gì cả(tốn cơm quá em ạ ).Pate nhà em ngon mắm tép cũng ngon ,à mà sao mắm tép chị không thấy có mác em nhỉ?
    Trích Nguyên văn bởi mua sao bang View Post
    Em thề với bác là dù đang bị nhiệt hết miệng nhưng sáng nào cũng chén cơm nguội trộn mắm tép nhà bác. Ngon nhắm luôn
    Trích Nguyên văn bởi BimTomBo View Post
    Mà nhà này khéo thật đấy,mắm tép ngon tuyệt cú mèo ^^ dạo này tớ ăn ít thức ăn cực,bữa nào cũng lôi tí mắm tép ra nhấm nháp. Lão nhà mình còn đang sợ mình gầy đi vì ko ăn thức ăn mấy ( trước khi lấy chồng ,tớ nặng có 42kg,nhồi sâm cũng ko ăn thua,nên mình béo lên tí lão khoái lắm,chắc vì thế mà khuyến khích mình đẻ như gà 5 năm 3 đứa lun), bù lại mình bảo "anh xem bữa nào em chả ăn 3-4 bát,giảm bằng mắt" lão cừoi toe toe
    Chị ơi em kết mắm tép nhà chị rồi, đúng chuẩn ko mỡ, ko ngọt lợ. Trước em ăn mắm tép ngọc mai mua trong siêu thị ngọt quá, mất đi vị tép. Măm hết em lại ủng hộ chị tiếp, bánh trôi thì chắc ko hợp với em vì nhân hơi bị ngọt so với sở thích của em, nhưng nc đường thơm,hihi
    Trích Nguyên văn bởi mekemzai View Post
    . Nhận được mắm tép và bánh trôi taù nhà nàng rùi, mắm tép đã ăn cơm thử trưa nay và thấy ngon lắm, he he, để tối mang về xem bọn trẻ con có thích ko, bánh trôi tàu thì bà ăn nên mình ko được thử nhưng có vẻ hơi ngọt so với khẩu vị của bà, túm lại là bà ăn xong cũng bảo được (chỉ hơi ngọt thôi)
    Hai món mới này hợp với thời tiết lạnh hơn nhỉ, hihi
    Trích Nguyên văn bởi vanminhchau View Post
    Mấy hôm nay nhà cậu món mới đắt khách k, món mắm tép nhà tớ chén tì tì trôi cơm lắm
    Trích Nguyên văn bởi mehoangtuvang View Post
    nthang_pmk ơi, chiều bác đem bánh về 2 zai măm nhiệt tình chả phần mẹ tẹo nào. Tối lại măm hết vèo 1/3 hộp mắm tép. Chẹp chẹp, nhìn bọn nó ăn mà bác xèm dưng chả dám măm vì đang ăn kiêng
    Trích Nguyên văn bởi Mehoangtuvang1 View Post
    Hôm nay ông có đi ship không? mắm tép lần này con zai khen ngon đấy
    Lâu rồi mới lại được thưởng thức hương vị rất riêng của pate Bằng Hải. Những lần đi xa, mỗi lúc nhớ Hà Nội lại nhớ luôn cả những lát pate ấy. Không ngờ pate Bằng Hải đã chuyển hóa mình thành người có tâm hồn ăn uống như thế. Ngốn ngấu gần hết ổ bánh mì pate cho đã cơn thèm mới sực nhớ ra hộp thịt chưng mắm tép. Chẳng kịp "cho vào lò vi sóng" như lời papa dặn, mình cứ thế "chiến" luôn. Chà, trên cả tuyệt vời. Chiều nay sẽ đãi cả nhà món xôi trắng ăn với thịt chưng mắm tép Bằng Hải, chắc chắn là ngon không cưỡng nổi.
    Trích Nguyên văn bởi Me_Thoxinh View Post
    Đắt hàng quá nàng ơi! Đang ngồi ăn mắm tép chưng thịt nè, ngon quá nhem nhem ^_^
    Trích Nguyên văn bởi nt_bd View Post
    Em nhận được pate bác mang từ sáng, thế là trưa chén luôn bánh mì pate vì có dưa góp chua rồi, thêm tí tương ớt ngon tuyệt. Mắm tép đúng là không giống mắm hàng bè (mà em đã cạch từ lâu) Tối nay không chén được, fai sang mai rồi, cơ mà em nếm thử thấy hợp miệng, ngon lắm.
    Trích Nguyên văn bởi Phồng Phềnh - 2 View Post
    Hôm nay mới ăn mắm tép nhà chị. Thật sự là em không thích mắm tép, vì bt mua mắm tép trong hộp ăn cực kì chán, khô, và k có vị nguyên chất của thịt. Nhưng hôm nay ăn thật sự là thích và ưng chị ạ. Ngon, mùi thịt thơm, mùi tôm cũng váng lừng ^________^ Phải cho mắm tép nhà chị điểm 10 í

Chúc 2 bác mạnh khỏe, vui vẻ để làm được nhiều món ngon hơn nữa nhé. CUối tuần về quê e sẽ od 1 ít cho mẹ em. Mẹ e nổi tiếng kén ăn nhưg em nghĩ chắc chắn sẽ rất hài lòng món mắm tép nhà chị ạ. Cám ơn chị
    Trích Nguyên văn bởi maiphuong41288 View Post
    Hôm qua em mum mắm tép rùi chị nha. Đun nóng lên thơm dã man ý ạ, nhà em ăn hết gần 1/2 rùi, có 2 người ăn thui hihi. Ăn đc cơm lắm ạ
    Trích Nguyên văn bởi tepshop View Post
    Em ăn hết pate roài, mai bác ship cho em 2 hộp mắn tép nha, giờ lạnh rồi ăn thích thế chứ <#
    Trích Nguyên văn bởi Mon2013 View Post
    Mắm tép ngon quá. Nhà mình nghiện mắm tép lắm, đêm nào cũng ăn mới đi ngủ được, thích ăn vị hơi cay cay, hôm nào nhà hết phải gọi nhà bạn mới được

thay đổi nội dung bởi: nthang_pmk, 10-17-2013 lúc 06:27 PM Lý do: đổi tiêu đề

2. Những người sau đây 56 đã cám ơn nthang_pmk về bài viết hữu ích này

8X va Anh (10-11-2012), bac binhi (01-16-2013), Bach_Hoa2010 (06-29-2013), banhduc266 (10-21-2012), baoson310 (10-21-2012), bim&ruby (05-27-2012), bimiki (06-14-2012), Booboo0212 (12-20-2012), buoidaxanh_bentre (05-19-2012), cahoi_thitbo_nhapkhau (05-23-2012), chichbong89 (06-22-2012), Chillly Spa (12-12-2012), daulun_bekon (06-26-2012), Dung.Cuong.87 (07-03-2013), hangthung_mebong (10-05-2013), hải sản ghe 86 (05-13-2013), heovangunin (07-09-2012), Hiền Vy (07-06-2013), hoangyen.hd (10-03-2012), huongduongxanh_30032000 (07-23-2013), kembongqttb (12-26-2012), kunlovekun (11-11-2012), lien_cute (01-19-2013), maikahanoi (05-02-2013), mẹ duy khánh (05-03-2013), Mẹ nhím bống (06-23-2012), Mẹ_2ku2013 (05-30-2013), Mẹ_bé_sóc (06-04-2013), Me NSB (03-19-2013), mecuateu (04-11-2013), meheodinhhoi (07-20-2012), memoon85 (04-10-2013), meodiudang (08-07-2012), metombui (04-22-2013), me_vybunny88 (04-15-2013), Nam & Bi do (03-28-2013), namhangthung (11-03-2012), nhunglee8388 (05-21-2013), otxanh84 (12-21-2012), panorama (05-07-2013), Phồng Phềnh - 2 (05-15-2013), phuonggreen (10-04-2013), phuonglan0711 (11-07-2012), Phương suzin (11-04-2012), ruby_qn89 (12-08-2013), Satcon (06-28-2014), Thanh Hòa (06-22-2012), thuynt.altus (05-29-2012), Tranhuynhbaongoc (08-19-2013), trantueanh09 (04-24-2012), tuntuntoto (11-25-2012), vanhang (07-20-2012), vicskitchen (12-11-2012), vodka_199 (07-27-2012), vthuhien1985 (08-10-2012), xuxu90009000 (05-18-2013)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    16
    Được cám ơn 45 lần trong 45 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Pate ngon đặc biệt nổi tiếng Hà Nội

làm thế nào để ăn thử đây mẹ nó ơi. em ăn cũng khá nhiều hàng và cũng đặt hàng ở lcm, nhưng thật sự vẫn chưa ưng bụng lắm. hôm nay đã có hàng chưa thì em sẽ lấy 1 ít ăn thử. có gì pm vào box cho em nhé.

4. Người dưới đây đã cám ơn star678 về bài viết hữu ích:

hải sản ghe 86 (03-27-2013)

Click:

Cám ơn
    29
    Được cám ơn 97 lần trong 93 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Nhà mình cũng hay ăn pate nhưng chọn đc ngon cũng khó, ăn thử thế nào pm mình.

BBW http://www.lamchame.com/forum/showthread.php?t=75325
    Đặng Anh Thư:0904282534;YM: danganhthu77

6. Người dưới đây đã cám ơn Chíp-Xíu về bài viết hữu ích:

mẹ duy khánh (06-05-2013)

Nơi Cư Ngụ
    hà nội
    Click:

Cám ơn
    1,159
    Được cám ơn 2,238 lần trong 921 bài
    Điểm đánh giá
    5 (100%)

ngon quá , lấy thử 3-4 lạng đc ko ạ ? e vũ thạnh gần đó quá

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    7,776
    Điểm đánh giá
    14 (100%)

Default Ðề: PTE BẰNG HẢI_ship hàng đến 28 ÂL.

Trích Nguyên văn bởi star678 View Post
    làm thế nào để ăn thử đây mẹ nó ơi. em ăn cũng khá nhiều hàng và cũng đặt hàng ở lcm, nhưng thật sự vẫn chưa ưng bụng lắm. hôm nay đã có hàng chưa thì em sẽ lấy 1 ít ăn thử. có gì pm vào box cho em nhé.
    ok mẹ nó, đảm bảo ngon mà, nhà em làm ngày nào hết ngày đấy , để em pm vào box cho mẹ nó nhé, mẹ nó ăn thử mà ko thích thì em mang về ko lấy tiền đâu, mai em mang thử cho mẹ nó 0,5kg nhé.

thay đổi nội dung bởi: nthang_pmk, 02-02-2013 lúc 01:22 PM Lý do: sửa tiêu đề

9. Những người sau đây 2 đã cám ơn nthang_pmk về bài viết hữu ích này

hangthung_mebong (09-25-2013), mẹ duy khánh (06-05-2013)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    7,776
    Điểm đánh giá
    14 (100%)

Trích Nguyên văn bởi nhokcoi89 View Post
    ngon quá , lấy thử 3-4 lạng đc ko ạ ? e vũ thạnh gần đó quá
    mẹ nó lấy hộp 0,5kg nhé, nhắn tin cho em địa chỉ và sdt nhé. nếu không thì nt vào sdt cho em cũng được. Thanks mẹ nó nhiều

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    7,776
    Điểm đánh giá
    14 (100%)

Trích Nguyên văn bởi star678 View Post
    em pm cho mẹ nó đấy mà sao ko được nhỉ, ko biết mẹ nó cài chế độ gì không?

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    7,776
    Điểm đánh giá
    14 (100%)

Trích Nguyên văn bởi Chíp-Xíu View Post
    Nhà mình cũng hay ăn pate nhưng chọn đc ngon cũng khó, ăn thử thế nào pm mình.
    Em pm cho mẹ nó rồi đấy ạ, nếu nhận được mẹ nó cho em biết nhé

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    16
    Được cám ơn 45 lần trong 45 bài
    Điểm đánh giá
    0

Sáng nay đã chén pate của mẹ nó. Nói chung hôm qua nhận được pate nhìn bề ngoài đã hài lòng rồi, đóng hộp sạch sẽ, mở ra thơm phức. Hôm qua mang về ăn 1 tẹo, ăn thử, chưa ăn chính thức, định hôm nay mua bánh mỳ về ăn mà trời mưa thôi rồi, nên cho 1 ít vào mỳ tôm ăn cùng cũng ngon phết.. Pate ko bị mỡ nên ăn ko bị ngấy. Emthaaysa hợp khẩu vị của em. để hôm nào rán lên ăn có khi còn ngon nữa. Giờ mới ăn ít nên chưa biết nên góp ý cho mẹ nó thêm thiếu cái gì. Có lẽ phải ăn hết hợp đấy mới bít. Hehe. Khi nào thèm ăn sẽ lại đặt của mẹ nó nhé,

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    34
    Được cám ơn 1,358 lần trong 1,155 bài
    Điểm đánh giá
    3 (100%)

tớ dặt 1 hộp nửa kg thứ 2 mang qua số 2 ngõ 151 khâm thiên nhé , ăn pate nhà này cũng ngon , cho tớ ít hạt tiêu vào cho thơm nhá 0909941984

ORDER THỰC PHẨM NHẬT BẢN
    Các món ăn chế biến kiểu Nhật
    T&C TRAVEL - Số 2 Ngõ 151 Khâm Thiên

CLICK->><<-CLICK

Trang 1/1114 123456711511015011001 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ