Trang 1/3 123 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 23
    Click:

Cám ơn
    474
    Được cám ơn 502 lần trong 420 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Đĩa học tiếng anh cho các bé yêu cực hay và rất hữu ích nè các mẹ ơi :wave

Chào các mẹ, mình có con nhỏ nên sưu tầm rất nhiều đĩa học tiếng anh cho các bé từ 1 tuổi trở lên,thấy con thích mình lại mày mò sưu tầm thêm 1 vài đĩa rất hữu ích, đĩa giúp các con vừa học vừa chơi, thư giãn rất tốt. Với những con lười ăn các mẹ có thể mở đĩa cho bé xem trong đĩa có những hình ảnh con vật ngộ nghĩnh và đáng yêu. Vì thế mình mở topic này giới thiệu các dĩa tiếng anh, chia sẻ với các mẹ để cho bé giúp các bé vừa chơi vừa học 1 cách hiệu quả, vui vẻ nhât.
    Địa chỉ liên lạc: Ngõ 180 Đại Từ, Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
    Đt: 0984704472
    YM: thanhhaonb81

Lưu ý:
    - Mình không free ship, phí ship tùy theo tuyến dường mẹ cháu xin 10k-15k-20k-25k trong HN1
    - các bạn ngoài HN mình sẽ ship CPN
    -Thanh toán trực tiếp khi giao hàng, hoặc chuyển khoản theo số tài khoản sau:
    Đinh Thị Thanh Hảo - Số TK: 0611001599568 tại Vietcombank Ba ĐÌnh
    Đinh Thị Thanh Hảo - Số TK: 0590105140004 tại Ngân Hàng Quân Đội

Hiện mình đang có bộ đĩa:
    1.DVD,VCD Play along :40k/1 bộ-Rất phù hợp cho các bé nhỏ từ 1 tuổi trở lên vì trong đó có hình các bé nhỏ và bố mẹ học hát và chơi trò chơi rất vui nhộn. Bé nhà mình vì xem đĩa này có bài hát quen thuộc có hình mẹ tắm cho em bé mà đã không còn sợ nước khi tắm vì lúc đó mẹ hát bài trong đĩa đó mà
    2.DVD,VCD The wiggles: 20k/1 đĩa- phù hợp cho các bé từ 1 tuổi trở lên vì trong đó có hình các con vật, đồ vật rất ngộ nghĩnh vui nhộn: bò, vịt, ngựa, lợn, tàu hỏa....
    3.Brainy Baby Peek-A-Boo: 15k/1 đĩa: Đĩa chơi trốn tìm, phù hợp cho bé từ 1 tuổi-2 tuổi, bé nhà mình rất mê và toàn bắt trước theo mẹ, mẹ cứ phải làm từ điển sống cho con ngồi phiên dịch tiếng việt
    4. Brainy Baby anilmal: 15k/1 đĩa: Đĩa phù hợp cho bé từ 1-5 giúp bé nhận biết các con vật ( với các bé dưới 2 tuổi). các bé từ 3-5 tuổi sẽ học dược tiếng anh qua các con vật rất hữu ích.
    5. Brainy Baby ABC: 15k/1 đĩa: đĩa giúp bé học từ vựng , chữ cái tiếng anh rất ngộ nghĩnh nhé phù hợp cho bé từ 3 tuổi -6 tuổi

Ngoài ra mình còn 1 số đĩa khác nữa cũng rất hay sẽ cập nhật sớm cho các mẹ nhé

thay đổi nội dung bởi: hhao, 04-12-2012 lúc 01:10 PM

Click:

Cám ơn
    14
    Được cám ơn 30 lần trong 30 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Đĩa học tiếng anh cho các bé yêu cực hay và rất hữu ích nè các mẹ ơi :wave

Hay quá! Đúng thứ mình đang cần. Mẹ nó cho em 1 bộ đĩa Play along thử trước xem thế nào. Ship hàng qua nhà cho em nhé Mà 1 bộ này gồm mấy đĩa nhỉ?

Click:

Cám ơn
    474
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Đĩa học tiếng anh cho các bé yêu cực hay và rất hữu ích nè các mẹ ơi :wave

Trích Nguyên văn bởi cá mắm View Post
    Hay quá! Đúng thứ mình đang cần. Mẹ nó cho em 1 bộ đĩa Play along thử trước xem thế nào. Ship hàng qua nhà cho em nhé Mà 1 bộ này gồm mấy đĩa nhỉ?
    thanks em mở hàng, 1 bộ play along 3 đĩa VCD, ghi vào DVD thì 1 đĩa nhé, em lấy đĩa DVD hay VCD?

Click:

Cám ơn
    7
    Được cám ơn 35 lần trong 19 bài
    Điểm đánh giá
    0

Toàn đĩa hay nhỉ, cho chị đặt bộ play along và The giggles nhé. Hôm nào mang cho chị với nhé. Các đĩa còn lại sẽ mua dần để về nhử con uống sữa

Click:

Cám ơn
    221
    Được cám ơn 382 lần trong 167 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Hehee mở hàng rồi đó hả mụ?? Bạn Bo order mẹ bạn Thỏ 1 bộ play along nha, bao giờ có đĩa cho anh Bee thì ới tôi nha để tôi lấy cho nó.

Click:

Cám ơn
    23
    Được cám ơn 95 lần trong 57 bài
    Điểm đánh giá
    0

há há, e đặt cọc 1 đĩa DVD The wiggles: 20k/1 đĩa-cho bạn Jo nhá.

Ku Jo

Nơi Cư Ngụ
    Hà nội
    Click:

Cám ơn
    14
    Được cám ơn 64 lần trong 49 bài
    Điểm đánh giá
    0

Cho em 1 bộ play a long chị nhé, đang tìm chỗ mua, may quá.

Click:

Cám ơn
    474
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi petitemaison View Post
    Toàn đĩa hay nhỉ, cho chị đặt bộ play along và The giggles nhé. Hôm nào mang cho chị với nhé. Các đĩa còn lại sẽ mua dần để về nhử con uống sữa
    ok chị, thứ 7 em giao hàng cho chị nhé

Click:

Cám ơn
    474
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi HDMommy View Post
    Hehee mở hàng rồi đó hả mụ?? Bạn Bo order mẹ bạn Thỏ 1 bộ play along nha, bao giờ có đĩa cho anh Bee thì ới tôi nha để tôi lấy cho nó.
    Mai có hàng cho mụ nha, hehe có đĩa ABC song với lại disney song nhưng disney chưa đủ bộ, đợi nhé ^^ đủ bộ là 12 đĩa đó ^^

Click:

Cám ơn
    474
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi Me_Jo View Post
    há há, e đặt cọc 1 đĩa DVD The wiggles: 20k/1 đĩa-cho bạn Jo nhá.
    Thứ 7 giao hàng cho mẹ Jo nhé ^^

Trang 1/3 123 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ