Hà Nội: Thịt Bò Sạch Bosa - Thịt Ngon Mềm Như Giá Bán. Mua Trước -trả Sau. Free Ship Hàng!

Thảo luận trong 'THỰC PHẨM GIA ĐÌNH' bởi namffp, 12/4/2012.

1. namffp

namffp Thành viên nổi tiếng

:D ĐIỆN THOẠI ĐẶT HÀNG CÓ ONLINE VIBER :D

098.6824.111 hoặc 0902.22.39.11 hoặc 04.85898.111
    GIAO HÀNG TỪ 8.30H-18H THỨ 2 ĐẾN THỨ 7
    [​IMG] NGÀY NÀO CŨNG CÓ KHUYẾN MẠI TRÊN FACEBOOK.COM/THITBOSACH.VN
    NHẤN LIKE LIỀN TAY - NHẬN KHUYẾN MẠI HÀNG NGÀY (u)

ĐỊA CHỈ: SỐ NHÀ 34 NGÕ 103 PHỐ TÁM THÁNG BA - GẦN BỆNH VIỆN THANH NHÀN

Các mẹ LCM dễ thương ơi,
    ĐƯỢC SỰ HỖ TRỢ CỦA CÁC NHÀ CUNG CẤP, NAMFFP BẮT ĐẦU MIỄN PHÍ CẮT LÁT VÀ XAY THỊT KỂ TỪ 1/6/2014 (u)

Thịt được cắt trong tình trạng đông cứng hoàn toàn đối với mọi cỡ từ 1ly trở lên. Các khay thịt được cắt lát bằng máy chuyên dụng, xếp lại vào hay theo hình dạng nguyên khối ban đầu, đóng bao PE nguyên bản của nhà máy và hút chân không, cấp đông trước khi giao tới khách hàng.

Với các loại thịt như Thịt cổ, Diềm thăn, Nạm do tính chất thịt thường không nguyên miếng, có nhiều gân giòn nên không thể cắt xếp dưới 1.2ly vì có thể cắt được nhưng để xếp được khay cần rất nhiều thời gian (mỗi khay mất khoảng 45') và khi các mẹ rã đông để sử dụng thì thịt rất mỏng nên có thể bị rách rời. Với những loại thịt nói trên, các mẹ vui lòng rã đông ở tình trạng thịt xốp và cắt tay giúp em hoặc chấp nhận cắt trên 1.2ly để đảm bảo lát thịt cắt còn được nguyên miếng khi rã đông nhé :)

Các đơn hàng có yêu cầu cắt và xay, tùy điều kiện thời gian và thực tế thì văn phòng bên em sẽ thông báo lịch trả hàng cho phù hợp, tuy vậy các mẹ cố gắng đặt sớm trước 1 ngày giúp em để có để sắp xếp và tiến hành xử lý được tốt hơn.

Thịt sau khi cắt lát sẽ được xếp lớp vào khay do vậy khi các mẹ nhận thịt và muốn chia thành các khẩu phần ăn cho tiện xin vui lòng thông báo rõ yêu cầu, bộ phận pha cắt sẽ ngăn bằng các vách xốp an toàn để các mẹ có thể bẻ ra thành từng phần mỗi khi sử dụng nhé :)

Em cảm ơn các mẹ rất nhiều (u)
    Chào mẹ Thỏ,
    Câu hỏi của mẹ cũng là thắc mắc chung của rất nhiều mẹ đấy.
    Thịt đông lạnh nếu rã đông tự nhiên hoặc rã đông trong ngăn mát ở nhiệt độ 2-5 độ C sau đó tháo bỏ túi hút chân không, thái miếng và băm luôn KHÔNG RỬA NƯỚC thì có thể tái đông thành từng khẩu phần ăn, sau này ăn đến đâu thì rã đông và chế biến ăn hết 1 lần mẹ nó nhé. Quá trình rã đông để thái và băm chỉ vừa đủ để cắt được miếng thịt chứ không rã đông đến khi thịt mềm và chảy nước.
    Trong trường hợp sử dụng dịch vụ của bên mình thì sẽ sử dụng máy cắt thịt đông lạnh chuyên dụng nên việc rã đông là gần như không có.

Trường hợp rã đông bằng lò vi sóng thì không nên tái đông bởi lò vi sóng đã cấp 1 lượng nhiệt khá lớn (đủ để chín lớp thịt mỏng bề mặt vài ly) do vậy tạo điều kiện cho vi khuẩn phát triển.

Việc cấp đông không diệt được vi khuẩn mà chỉ là ức chế sự hoạt động của vi sinh vật tránh làm hỏng thịt vì thế các điều kiện đã quy chuẩn như sau:
    - Thịt bò: Nhiệt độ cấp đông ngay sau khi sản xuất từ 0 đến -4độ C thì bảo quản được đến 15 ngày (thịt mềm, màu sắc đỏ tươi)
    - Thịt bò: Nhiệt độ cấp đông ngay sau khi sản xuất từ < -30 độ C và nhiệt độ bảo quản luôn từ -15oC đến -18oC thì bảo quản được đến 6 tháng (thịt đông cứng nhưng không có nước đá bên trong, màu sắc nhạt hoặc sậm nhưng miếng thịt khi cắt ra sẽ đỏ tươi)

Chính vì điều này, để đảm bảo cho các mẹ có được thịt thực sự SẠCH và AN TOÀN thì namffp khi vận chuyển tới khách hàng phải đảm bảo các khay thịt luôn đông cứng, không chảy nước, không mềm dù đi ngoài trời nắng nóng thì thịt đến tay các mẹ vẫn đông cứng, lạnh như trong kho lạnh của namffp :)

Như thế mẹ Thỏ và các mẹ có thể rã đông tự nhiên, cắt, thái tùy ý sau đó cấp đông lại ở ngăn đá để bảo quản. Chú ý không rửa nước khi cắt, thái vì bản thân thịt Bosa đã Sạch đúng theo quy trình sản xuất rồi.
    Nếu đã rã đông bằng lò vi sóng thì nên chế biến thành món ăn chín rồi cất ngăn mát ăn dần.

Cảm ơn các mẹ đã quan tâm và chúc các mẹ thông thái để lựa chọn cho mình thực phẩm Sạch, Ngon, An toàn và Tiết kiệm (u)

Sau một thời gian hoàn thiện khâu sản xuất và thăm dò thị trường tại các nhà hàng, quán ăn và các hộ gia đình, thịt bò Sạch New Zealand thương hiệu BOSA đã chính thức bán ra thị trường sau khi nhận được các phản hồi rất tích cực về chất lượng thịt từ các đầu bếp chuyên nghiệp tới những người nội trợ hàng ngày như ngon hơn, mềm hơn, thơm hơn, ít ra nước khi chế biến.... Thịt BOSA giữ được hương vị tươi nguyên với giá bán tương đương với thịt bò ngoài chợ. Chất lượng thịt BOSA có thể nói là "một 9 một 10" so với thịt bò nhập khẩu từ Úc, New Zealand…
    Giờ đây các mẹ và các bạn có thể tự tin quẳng gánh lo về chuyện chọn mua thịt bò sao cho tránh phải bò bơm nước, bò ăn rác, bò bệnh…bởi BOSA đã giải quyết được những lo lắng đó cho các mẹ và những người nội trợ trong thời buổi bão giá và vấn đề vệ sinh an toàn thực phẩm được đặt lên hàng đầu.
    BOSA: là thương hiệu thịt bò Sạch New Zealand được nuôi ở trang trại bò lớn nhất Việt Nam đặt Nghĩa Đàn, Nghệ An. Hệ thống chuồng trại, chế độ dinh dưỡng, nguồn thức ăn và uống được xây dựng theo tiêu chuẩn Quốc tế. Bò được sản xuất (giết mổ) theo quy trình giết mổ treo, hiện đại và đảm bảo các điều kiện ngặt nghèo về Vệ sinh an toàn thực phẩm. Thịt bò sau khi xẻ xong được đóng túi hút chân không, trữ lạnh ngay làm tăng thời gian bảo quản, giữ được hương vị tươi ngon của thịt và đảm bảo các yếu tố VSATTP.
    Những đơn hàng hưởng ưu đãi trong những chương trình KM vẫn được tính điểm tích lũy
    Những đơn hàng có giá trị dưới 250K bao gồm các sản phẩm phụ như dầu hào hay sốt tiêu đen...sẽ áp dụng mức ship = 20K/đơn hàng.

DO ACCOUNT LAMCHAME CỦA BÊN EM CÓ TRỤC TRẶC NÊN KHÔNG SỬA BÀI VÀ UPDATE ĐƯỢC TRONG THỜI GIAN NÀY, CÁC MẸ VUI LÒNG THAM KHẢO BẢNG GIÁ TẠI FACEBOOK BÊN EM NHÉ https://www.facebook.com/thitbosach.vn

(u)(u)(u) BỔ SUNG THÊM CÁC LOẠI GIA VỊ ĐỂ CÁC MẸ NẤU MÓN THỊT BÒ ĐƯỢC NGON HƠN NỮA NHÉ (u)(u)(u)

Các loại gia vị dưới đây là các loại được nhập trực tiếp từ Đức, Thái Lan, Malaysia với date luôn luôn mới nhất. Sau này namffp sẽ bổ sung dần các loại gia vị tiện dụng khác nữa.

Với phương châm mang lại cho khách hàng sự tiện dụng nhiều nhất mà vẫn đảm bảo món ăn được chế biến vẫn rất ngon nên namffp đã rất nhiều lần trải nghiệm các loại gia vị này với nhiều cách nấu, nhiều món khác nhau từ thịt bò Bosa để đúc rút kinh nghiệm cũng như đảm bảo có thể tư vấn cho các mẹ cách sử dụng, nêm nếm gia giảm sao cho phù hợp nhất với từng món ăn. Có thể chỉ là những công thức chung và các mẹ hoàn toàn có thể tự mình sáng tạo thêm cũng như điều chỉnh theo từng khẩu vị của mỗi nhà nhé :D

Và sau đây là bảng giá một số loại đầu tiên ah. Namffp chỉ bán và giao hàng miễn phí kèm thịt bò Sạch New Zealand Bosa các mẹ nhé :D

Dầu hào Roza Thailand 200g
    29K
    Ướp thịt bò, rang cơm rang thịt, kho cá...cực ngon. Giá mới từ ngày 18.4.2014 (u)​
    Sốt tiêu đen Bumi Malaysia 340g
    35K
    Sốt tiêu không cay, thơm, có vị chua ngọt, đặc biệt thích hợp với trẻ em. Các mẹ đã mua về nấu cho con đều feedback là con rất thích :)
    Sốt tiêu đen Roza Thailand 195g
    35K
    Sốt tiêu ít cay, rất thơm ngon và phù hợp với người lớn.​
    Gia vị LẨU THÁI Tom Yum hiệu Lobo 30g
    15K
    Lobo là thương hiệu lớn nhất tại Thailand và các sản phẩm của Lobo và hương vị của Lobo đặc biệt phù hợp với khẩu vị người Việt.
    Gói gia vị Lẩu chua cay Tom Yum Paste Lobo 30g dùng được cho một nồi khoảng 4-6 người ăn, với gói gia vị này, các mẹ chỉ cần thêm chút riềng non và vài củ sả đập dập nữa là có một nồi nước lẩu cực kỳ ngon và đặc trưng mùi vị lẩu Thái. Gia vị lẩu chua cay là loại được bán rất chạy và thường cháy hàng do vậy thị trường xuất hiện nhiều gói gia vị nhái và giả của Lobo, Namffp phân phối cho nhà nhập khẩu gia vị độc quyền tại Việt Nam và túi gói Lẩu chua cay này có tem và logo in nổi 3 chiều nhằm phân biệt hàng giả. (u)
    Gia vị LẨU THÁI CHUA Lobo 50g
    15K
    Lobo là thương hiệu lớn nhất tại Thailand và các sản phẩm của Lobo và hương vị của Lobo đặc biệt phù hợp với khẩu vị người Việt.
    Gói gia vị Lẩu chua Lobo 50g dùng được cho một nồi khoảng 4-6 người ăn, với gói gia vị này, các mẹ không cần phải cho thêm bất cứ gia vị bổ sung nào là có một nồi nước lẩu cực kỳ ngon và đặc trưng mùi vị lẩu Thái chua, đặc biệt phù hợp với những ngày hè. Không những chỉ dùng với thịt bò, các mẹ có thể dùng với hải sản, gà, cá...đối với cả Lẩu và Canh chua :). Gia vị lẩu chua và cay là loại được bán rất chạy và thường cháy hàng do vậy thị trường xuất hiện nhiều gói gia vị nhái và giả của Lobo, Namffp phân phối cho nhà nhập khẩu gia vị độc quyền tại Việt Nam và túi gói Lẩu chua này có tem và logo in nổi 3 chiều nhằm phân biệt hàng giả.
    Gia vị đa năng Bò KHO và Ướp NƯỚNG tuyệt hảo hiệu Lobo 50g
    26K
    Gói gia vị 50g này dùng được cho từ nửa cân tới 7 lạng thịt và ngoài việc cho chất lượng nồi thịt kho hoặc xào tuyệt hảo có một điều rất đặc biệt là gói gia vị này có thể dùng để ướp cho các món nướng ngon tuyệt, một số nhà hàng Nhật Bản tại Hà nội đã và đang sử dụng loại gia vị này để làm món bò nướng cho khách hàng đấy ah :)
    Gia vị nem nướng Nam Nuong Seasoning Mix Lobo 70g
    25K
    Gói gia vị nem nướng 70g dùng được cho nửa Kg thịt và có thể làm thịt xiên nướng, nem nướng lụi, chạo tôm, chả nướng và có thể dùng được với cả thịt bò lẫn thịt heo :). Thịt bò hoặc thịt heo có thể xay hoặc xắt miếng tùy ý sau đó ướp cùng gói gia vị này (hoặc hòa gói gia vị với 50ml nước rồi quết lên các xiên thịt). Hoàn thành công đoạn trên, các mẹ chỉ cần đem nướng là xong...Rất đơn giản, tiện dụng và nhớ đóng cửa kẻo cả xóm, cả khu kéo đến thì nửa kg thịt sẽ không tồn tại sau 1 giây đâu các mẹ nhé ;)
    Gia vị XÁ XÍU Lobo 50gx2
    30K
    Gói gia vị xá xíu của Lobo nổi tiếng vì thơm, ngon và cực kỳ dễ làm, đến mức không phải giới thiệu nhiều nữa ah. Rất nhiều mẹ đã lùng sục khắp nơi để tìm mua gói gia vị xá xíu đặc biệt này, vì vậy tuy không hoàn toàn thích hợp với thịt bò mà chủ yếu dùng với thịt heo nhưng namffp hiện tại đang phân phối sản phẩm Lobo nên cũng giới thiệu để mẹ nào cần có thể đặt hàng, nhà em sẽ vận chuyển free nếu kết hợp được các đơn hàng nhé :). Mỗi gói xá xíu gồm 2 gói nhỏ 50g bên trong và mỗi gói nhỏ nói trên dùng được cho 6 lạng thịt cần làm. Các mẹ có thể ướp gói gia vị này sau đó rán (chiên), nướng hoặc đun đến khi sệt cạn nước rồi cắt thịt ra đĩa là đã có món thịt xá xíu bắt mắt và không thể kìm hãm được khứu giác của mình đâu ah :D
    Gia vị GÀ NƯỚNG tuyệt hảo hiệu Lobo 50gx2
    30K
    Giống như với gia vị Xá xíu bên cạnh, namffp cũng xin giới thiệu gia vị ướp Gà nướng hoặc bỏ lò, quay, rán...hiệu Lobo. Gói gia vị này gồm 2 gói nhỏ bên trong, mỗi gói nhỏ dùng được cho nửa con gà khoảng 1kg các mẹ nhé. Gà làm sạch và ướp với trọng lượng tương ứng cùng gói ướp này khoảng 1 tiếng sau đó bỏ nướng than hoặc nướng lò mà không cần phết mật ong hay làm các động tác ướp khác. Hình ảnh trên bao bì chỉ đạt 90% so với hình ảnh thực tế và hương vị thì không gì có thể tuyệt vời hơn. Các mẹ hãy thử một lần để chứng tỏ khả năng của các đầu bếp nhà hàng nổi tiếng về Gà nướng cũng đâu thua kém gì mình đâu ;) :D
    GIA VỊ NẤU SỐT VANG GULASCH - GERMANY: 45K (giá cũ 40K/GÓI - bên em điều chỉnh tăng giá 5K từ ngày 15/11/2012 bởi các thủ tục và việc vận chuyển về Việt Nam hiện tại mất nhiều chi phí hơn trước ah (u) )(Gulasch ĐÃ CÓ HÀNG MỚI VỀ các mẹ nhé, không ngờ các mẹ ưng món này quá nên gần 100 gói nhập bán thử mà đã hết veo ah :) - Em đang làm thủ tục để nhận lô mới nhiều hơn và hy vọng đợt hàng mới về sẽ đáp ứng nhu cầu các mẹ trong khoảng 6 tháng ah (u) )

Gia vị Gulasch được nhập trực tiếp từ Đức với date rất mới. Với một gói gia vị này, các mẹ sẽ yên tâm với một nồi sốt vang cực ngon mà không phải mất công chuẩn bị rất nhiều các loại nguyên liệu, củ quả khác. Ngoài ra vị Gulasch của Maggi và Knorr này được đánh giá là ngon số 1 đặc biệt cực kỳ phù hợp với khẩu vị của người Việt.
    [​IMG] [​IMG]

Luôn mong được mang tới các mẹ sự tiện dụng và gia tăng hương vị tuyệt ngon của các món ăn cùng thịt bò Sạch Bosa (u)

Lần đầu bán hàng trên LCM nên còn nhiều bỡ ngỡ, rất mong các mẹ ủng hộ và feedback để mình bán hàng được tốt hơn. Mình sẽ trả lời mọi thắc mắc của mọi người ở đây. Cảm ơn tất cả (u)(u)(u)(u)

THỊT BÒ CÁC LOẠI CÁC MẸ KHI ƯỚP CHO THÊM ÍT DẦU HÀO HOẶC DẦU ĂN SẼ CỰC KỲ MỀM VÀ ĐẬM THỊT. CÒN BÒ SỐT TIÊU ĐEN THÌ BÂY GIỜ CÁC MẸ LÀM SẼ RẤT ĐƠN GIẢN NHƯ SAU:

Nguyên liệu: NẠC MÔNG, NẠC VAI, THUỔNG, THĂN, PHILE... (tùy các mẹ chọn loại thịt cho phù hợp với túi tiền nhé)

Cách làm:

- Tỏi băm, hành khô băm, bò lọc bỏ gân xơ (cái này mà dùng thịt Mông, Thăn, Phile của BOSA thì gần như không phải lọc đặc biệt là thịt Mông của BOSA lọc sạch tinh không còn gân, xơ)

- Thịt bò thái lát to vừa miếng tùy theo ý thích, ướp tỏi, muối gia vị, nước sốt bò sốt tiêu đen tùy theo độ ăn cay của mỗi nhà sau đó xào to lửa và nhanh vì thịt rất mềm và nhanh chín. Nếu các mẹ thích làm sốt cả miếng to rồi cắt như bên dưới thì chọn miếng thịt to vừa đủ, ướp dầu hào, gia vị,nước sốt bò và đun lửa liu riu vì miếng to sẽ lâu chín hơn
    - Rau xào riêng và loại rau thì tùy các mẹ thích nhưng lưu ý vừa mặn kẻo thịt đã có mặn rồi mà rau cũng mặn thì khó chữa lắm :rolleyes:

Các mẹ lưu ý là nếu để miếng to thì thịt ở giữa cắt ra tuy đỏ nhưng đã chín mẹ nhé, nếu cắt mẫu mà thấy đỏ tươi còn rõ mùi thịt sống thì phải đun thêm cho chắc bụng đấy nhé :smile:

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

và sản phẩm:

[​IMG] -------- [​IMG]

Những món trên mình đều sử dụng thịt Mông vì nó mềm, ngọt và rẻ nên rất tiện cho các món ăn hàng ngày.

Xem thêm các chủ đề tạo bởi namffp
    Sửa lần cuối: 20/1/2015
  2. tithiteo

tithiteo Thành viên tích cực

Ðề: Thịt bò Sạch BOSA-Thịt ngon mềm như giá bán. Mua hàng trước -Trả tiền sau - Giao hàng

nhà này với nhà tuenhi là môt à , tớ ủng hộ món bò sạch này nhé , ngon lắm
    Tớ mở hàng nhé :
    1kg băp rùa
    1kg diềm thăn
    1kg dẻ sườn
    1kg cổ
    cho tớ mỗi loại thành 2 túi nhé

Sửa lần cuối: 12/4/2012
  3. namffp

Ðề: Thịt bò Sạch BOSA-Thịt ngon mềm như giá bán. Mua hàng trước -Trả tiền sau - Giao hàng

Nhà tớ với tuenhi là khác nhau nhưng cùng bán thịt bò sạch BOSA. Mẹ nó cứ ủng hộ thịt bò sạch BOSA vì ngon, sạch là tốt rồi :)
    Hy vọng có lúc nào đó được phục vụ mẹ nó. Mong được ủng hộ.
    Cám ơn mẹ tithiteo nhé.

4. Ngao'ngo*

Ngao'ngo* Thành viên tích cực

săk, ngay đối diện nhà mình, sáng mai qua :))

namffp thích bài này.
  5. Me_Ốc

Me_Ốc

Re: Thịt bò Sạch BOSA-Thịt ngon mềm như giá bán. Mua hàng trước -Trả tiền sau - Giao hàng

Cùng đồng hương bán thịt bò này, chúc chủ top đắt khách nhé

namffp thích bài này.
  6. namffp

:) Cám ơn hàng xóm nhé. Mẹ nó ra nhớ giao lưu ủng hộ và báo để em nó biết còn giảm giá ưu đãi kịch liệt nhé.

7. me phuong anh

me phuong anh Thành viên kỳ cựu

Giam gia de canh tranh di chu top oi, minh order de suon nha tuenhi may lan khong duoc vi khong co hang va phai doi

namffp thích bài này.
  8. namffp

Hi mẹ phuong anh,
    mình cũng muốn cạnh tranh nhưng không phải bằng giá mà bằng chất lượng dịch vụ thôi mẹ ah, dù rằng giá đã giảm 5K/Kg rồi, lại còn miễn phí giao hàng nữa để hỗ trợ tối đa các mẹ trong thời buổi khó khăn này.
    Mình có theo dõi và các mẹ mua nhiều, mua thường xuyên đều được ghi điểm và sau này đối thành tiền khấu trừ mà.
    Hy vọng với từng ấy thứ mẹ phuong anh và các mẹ khác sẽ ủng hộ và dùng sản phẩm thịt bò sạch BOSA do nhà mình phân phối.
    Cám ơn mẹ Phuong Anh (u)

9. ninabag.com

ninabag.com Order và hàng có sẵn Us, Spain

Thịt bò này mà nướng thì tuyệt cú mèo! Chị bán trên này nhất định sẽ đắt hàng cho xem.

namffp thích bài này.
  10. Mebll

Mebll

Chúc mừng gian hàng mới của shop LCM. Chúc bạn nhiều order.

namffp thích bài này.
  11. xanhthuynguyen

xanhthuynguyen Thúy: 0978060287

Em đánh dấu cái đã !

namffp thích bài này.
  12. namffp

Cám ơn mẹ nó nhé.
    Bắp rùa hiện tại hết từ sáng mất rồi mẹ nó ơi, vậy chuyển sang dùng bắp thường được không? thịt mới sản xuất ngày 10/4 nên còn mới, ăn ngon chẳng kém bắp rùa đâu thậm chí thịt còn thơm mùi sữa. hì hì.

Các thứ còn lại thì thoải mái nhé.
    Mẹ nó cho tớ cái gì để contact còn chuyển hàng, nếu ngại public thì PM nhé, tớ sẽ gọi lại để hỏi giờ và địa điểm chuyển hàng.
    Cám ơn mẹ nó mở hàng cho nhà tớ trên LCM.
    Sẽ có quà tặng cho mẹ nó đấy. :rolleyes:

13. kimchingontuyet

kimchingontuyet Thành viên tích cực

Em muốn mua 0.5kg diềm thăn thì có free ship không mẹ ấy ơi, em ở Phương Mai ạ(u)

namffp thích bài này.
  14. Me_nghe09

Me_nghe09 Đủ quyền lập Họ

đánh dấu, nhà tớ rất thích ăn thịt bò......................

namffp thích bài này.
  15. namffp

Cậu ơi, diềm thăn nhà tớ hiện tại chỉ còn các gói từ 7 lạng trở lên thôi. Nếu mẹ nó vẫn OK thì mai tớ báo chuyển hàng cho cậu và tất nhiên là FREE rồi vì cậu là người thứ 2 mở hàng tại LCM đấy (u) Nhắn cho tớ số của cậu để liên hệ nhé.

Nhân tiện thì ngày mai THỨ 6 NGÀY 13 bên tớ có chương trình khuyến mại đặc biệt đấy, cậu và các mẹ nhớ rình rập nhé ;)

16. namffp

Mong sớm được phục vụ nhà me_Nghe09 nhé:rolleyes:

17. metengcha

metengcha 094-508-7070

chúc mừng mẹ nó nhé, làm ở TH mà chưa được ăn bò TH bao giờ đây?hnao qua ủng hộ có được giảm giá đặc biệt ko đấy?

namffp thích bài này.
  18. pa12356

pa12356 Bắt đầu nổi tiếng

E đánh dấu ak. Thằng e e bị nghiện thịt bò. ^^

namffp thích bài này.
  19. Ngao'ngo*

Ngao'ngo* Thành viên tích cực

tisang luôn đây bác, dang doi lao chong danh răng rửa mặt

20. namffp

Mẹ nó là người TH thì biết rõ chất lượng bò TH quá rồi còn gì :)
    Lúc nào mua hàng ủng hộ nhé. Sẽ có ưu đãi hì hì
    Cám ơn mẹ nó nhiều