Toàn quốc: Đồ chơi GIGO - BỪNG SÁNG trí tuệ - CỪ KHÔI thể chất!

Thảo luận trong 'ĐỒ CHO BÉ' bởi Emily, 30/6/2009.

1. muaxuancm

muaxuancm Thành viên chính thức

Chị Emily ơi, lần này chị nhập thêm bánh xe riêng giống của bộ VEHICLE đi chị, em có nhu cầu lấy thêm bánh xe loại to (loại lắp với bộ JUMBO) mà không chạm đất ý.

Emily thích bài này.
  2. gianglam

gianglam Một nách 2 con

Báo giá cho mình các bộ treo nôi cũi (dòng hàng cực xịn) với xem mình có bon chen được không nhé!

3. Emily

Emily Thành viên nổi tiếng

Em ơi, em nói trúng ý chị, chị đã nghĩ ra mà quên mất, hôm nay chị sẽ bổ sung vào đơn đặt hàng mới được

4. phuongthuyhpt

phuongthuyhpt Thành viên rất tích cực

chị ơi, báo giá cho em mấy bộ treo cũi nhé. Có đồ gì cho bé sơ sinh nữa không chị?

5. Emily

Chào các mẹ, giờ này mình vẫn đang lặn lội trên net, mình nhận được giá rồi, cũng may là các bộ xếp hình kỹ sư và bánh răng kỳ ảo ko tăng giá nhiều, nhưng mà những bộ kỹ sư 10 miếng thì phải lấy 1000 hộp trở lên vậy nên mình không thể lấy. Còn các bộ farm, zoo, modern city mình không ngờ giá cũng rất cao, cho nên có thể mình chỉ nhập 3 bộ về để xem, vì thực sự đồ GIGO tiền nào của nấy.
    Mình lăn lội thế này hoàn toàn là vì ý thích thôi chứ làm GIGO vật vã vài tháng bây giờ chưa thủ đủ vốn, vậy nên mình rất run. Mạc dù ngắm đồ chơi thì ham mê và thực sự mình thấy đồ chơi có giá trị thật. Bộ learning bỏadneeuy mua nguyên cả 1 bộ đầy đủ nhất có thể cho bé học được nhiều thứ vô cùng thì giá khoảng hơn 100 USD rồi.

6. Emily

Như vậy không còn là mua đồ chơi vớ vấn nữa mà là đầu tư cho con, vậy nếu mẹ nào đặt learning board thì báo mình, nếu không mình đặt 1 bọ về cho bé nhà mình chơi thôi vậy. Mình thấy bộ đấy cực kỳ hay

7. Emily

Đồ treo cũi đắt quá em ạ: có lẽ chị cân nhắc ko lấy: Vì mỗi loại phải đặt tối thiểu 6 bộ mà giá lên tận: 620K/bộ em ạ. Tất nhiên nó rất rất xin, nhưng chị vẫn rất ngần ngừ khi nhập về.

8. Me Min moc

Me Min moc Thành viên chính thức

Cảm ơn mẹ Emily rất nhiều, hàng đồ chơi của mẹ đúng thật có ý nghĩa và chất lượng, hơn hẳn Lego cả về giá cả lẫn chất lượng, lần trước em đặt của mẹ 1 bộ kỹ sư đấy, bé chơi mê luôn. Hy vọng mẹ Emily phát triển thương hiệu này và tìm tòi thêm đồ chơi bổ ích cho các con nhé. Sắp đến tết Trung thu rồi, mẹ nó tìm nhiều đồ chơi mới về nhé để chuẩn bị làm quà tặng cho con của các sếp. Em cũng sẽ ủng hộ mẹ nó khá nhiều đấy. Chúc mẹ nó một ngày làm việc hiệu quả!

9. muaxuancm

muaxuancm Thành viên chính thức

Hihi, chị ui, nhớ là bánh xe to nhé chị, bánh xe nhỏ thì oto vẫn chạy được nhưng sát đất quá, cu nhà em và cu hàng xóm chơi làm xước hết bộ JUMBO rồi :)

10. scarlet_0203

scarlet_0203 Bắt đầu nổi tiếng

Chị H ơi, báo giá cho em cái đồng hồ với, mà nó có nhạc nhẽo gì ko hay chỉ để học xem giờ thôi ạ?

11. ha_chi_to

ha_chi_to Thành viên tích cực

Bộ MY PLAY GYM thì giá thế nào hả bạn ơi. Báo giá để còn giành tiền nào.

12. Yin Yin

Yin Yin Thành viên chính thức

em mở hàng và đặt bộ vehicle rồi nhé, thứ 3 tới nhớ giao cho em. Chị khỏi lo bị "giông" nhá. Hihi. Chị giải thích qua cho em về bộ Jumbo đc k? E vào topic máy xay Braun thấy chị khuyên 1 mẹ nện mua cả Jumbo lẫn Vehicle về kết hợp mà e chưa hiểu nó tn? Ngại lục lại topic GIGO cũ lắm chị ah.
    Hy vọng chị còn kinh doanh cái này dài dài để 1 thời gian nữa e mua bộ kỹ sư. Chứ bây h có xèng là ủng hộ chị cái may xay trước đã. Em đọc hết topic máy xay và đánh dấu các trang có công thức nấu ăn của chị rồi. Hay và bổ ích thật đấy chị ah. Chị nhiệt tình quá!!! Mong chị tiếp tục post thêm nhiều món ăn nữa nhé (chị đang nợ món ruốc các loại và salad Nga đó ah).
    chúc chị luôn đắt hàng!

13. Bé Phun

Bé Phun Thành viên chính thức

Em ơi, hôm trước chị đã mua của e bộ Vehicle. Nay muốn mua thêm bộ Jumbo nữa để tặng sinh nhật con trai. Cho chị hỏi hai bộ này có ghép chung được với nhau kô? Vì chị thấy trên hình thì các khối bằng nhau nhưng lại thấy e ghi kích thước bộ Jumbo là 4x4cm. Mà chị thấy bộ Vehicle thì kích thước chỉ khoảng gần 2cm thôi. Mà Bộ Jumbo chỉ toàn khối vuông thôi à? Ko có hình tam giác hay bánh xe à? Em có bán bánh xe lẻ kô?

Emily thích bài này.
  14. Emily

Chào mẹ bé Phun, chị ơi, trên thực tế các bộ VEHILCE và PET và JUMBO chơi đươc với nhau chứ. Vì nhà thiết kế chủ định như vậy mà. Chính vì viên của JUMBO là 4x4 cm nên khi kết hợp với PET/VEHICLE mới cho ra những tạo hình độc đáo và khiến các bé rất phấn khích. Ví dụ khi dùng JUMBO để lắp 1 đàn chó thì các viên của VEHICLE sẽ dùng để làm mắt, mũi, đuôi, bánh xe để cho chó chạy, lăn được...và bố mẹ sẽ là người dẫn trò, sẽ đưa bé vào thế giới của sự tưởng tượng ...sẽ giúp bé đặt tên cho các con vật được tạo ra, sẽ nghĩ ra các câu chuyện để chơi cùng bé....Chị xem lại các phần em giới thiệu ở trang 1 chị sẽ thấy bộ JUMBO đươc chơi với VEHICLE / PET ntn chị nhé:

Đây là 1 đàn chó em lắp cho con em chơi:

Đây là chiến hạm của hai mẹ con em:

Còn nhiếu thứ nữa, hay lắm, như ttang trại bếp than nướng cá....hai mẹ con em chơi với nhau, mà em chưa có thời gian chụp ảnh và up lên

15. beyeu0825

beyeu0825 Thành viên tích cực

me no oi! con bo ky su tai nang khong??? bao gia cho minh voi

16. beyeu0825

beyeu0825 Thành viên tích cực

17. joynguyen

joynguyen Thành viên đạt chuẩn

Chị ơi em nhận được đồ chơi mấy hôm rồi mà cuối tuần ở nhà chơi với con nên chưa vào đây được. Đồ chơi đẹp, vừa ý lắm chị ạ. Con trai em 16 tháng chưa biết lắp nhưng cũng cầm mấy cái que chọt chọt được. Up 2 cái hình này cho chị xem luôn [​IMG]
    PS: chị cho em xin giá bộ my play gym để em để dành tiền mua cho con trai tiếp nha chị

Sửa lần cuối: 6/7/2009
    Emily thích bài này.
  18. Bé Phun

Bé Phun Thành viên chính thức

Cảm ơn Emily. Con nhà chị 5t rồi nên chơi Vehicle đối với cậu ta đã là hơi to (trước toàn chơi Lego mà) nên có khi chị sẽ nghiên cứu vụ bánh xe kỳ ảo hoặc bộ kỹ sư vậy. Khi nào ngâm cứu xong sẽ alô e nhé. (Hic, vì hơi to tiền):p

19. TIT'sMOM

TIT'sMOM Thành viên tích cực

Bộ kỹ sư tài năng bao nhiêu xiền hả bác???

20. Emily

Mẹ Joynguyen mêns, chị không biết phải nói gì để diễn tả sự cảm ơn của chị đối với sự kỳ công của em. Chị cảm ơn em rất nhiều, chị cảm thấy xấu hổ vì chưa lắp được đủ các mô hình như vậy cho chính bé yêu của chị. bé yêu của chị thật thiêt thòi có 1 bà mẹ như chị, Chúc bé của em hay ăn chóng lớn, trộm vía, bé handsome quá đi

joynguyen thích bài này.