Trang 1/201 12345671151101 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 2009
    Click:

Cám ơn
    469
    Được cám ơn 815 lần trong 779 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default ^-^ Gạo tám thơm chính gốc Hải Hậu 16k- Nhà em 17.10 Đã có gạo mới vụ rồi ạ.. ^-^ ^-^

Thân chào các mẹ!

Thân chào các mẹ! Em rất xin lỗi vì thời gian qua ko vào trả lời cm của các mẹ được ạ. Hiện tại em đang có bầu nên em phải nghỉ việc bán hàng một thời gian ạ. Khi nào em quay lại bán hàng em rất mong các mẹ ủng hộ em tiếp ạ. Em cảm ơn các mẹ ạ. Chúc các mẹ luôn vui trẻ!
    Em xin tự giới thiệu, em tên Thảo - Sinh năm 1987 ạ "(Hihi! Để các mẹ tiện xưng hô ạ)
    Em Quê ở Hải Hậu - Nam Định. Nhà e ba má trồng nhiều lúa, có ông anh trai lại làm máy xay sát nữa nên có rât nhiều gạo em mang lên đây phục vụ cho cả nhà. Đảm bảo gạo ngon, thơm dẻo chuẩn luôn.Hihi. Mẹ nào ăn gạo nhà e 1 lần đảm bảo sẽ thích ạ.
    Em có 2 loại gạo: Gạo trắng và gạo chỉ sát 1 lần (Giá như nhau)
    Gạo chỉ sát 1 lần: Là gạo em sát còn rối để còn nhiều chất dinh dưỡng ạ, nhìn hạt gạo ko bóng nhưng ăn thế mới ngọt cơm ạ. HIhi
    Giá em bán là: 16k/kg

Em sẽ cố gắng giao hàng freeship cho tất cả các mẹ ở nội thành Hà Nội. Các mẹ trong Quận Cầu Giấy, Thanh Xuân, Hoàng Mai oder tối thiểu 10kg ạ. Các mẹ nào ở xa cho em thêm ít xăng xe hoặc là oder từ 20kg trở lên nhé. ^-^^-^
    Ưu tiên các mẹ mua với số lượng nhiều![/SIZE][/COLOR]
    Các mẹ có thể oder trên topic hoặc Call cho em theo số: 0986. 634. 719
    yahoo của e đây ạ: thuthao_pt87

Em có bán thêm món măng khô để phục vụ các mẹ ăn tết, đổi món và biếu tặng nưa ạ. Các mẹ có nhu cầu thì ủng hộ em luôn với ạ: http://tinyurl.com/cts97wo
    Sau đây là 1 vài fb của các mẹ đã ăn gạo nhà em ạ.
    Trích Nguyên văn bởi Thucphamsach_SonLa View Post
    ăn hết gạo nhà chị Thảo lâu rồi mà vẫn thấy thèm, mẹ e quê Nam Định ăn gạo này thick lắm ạ. Ngon ơi là ngon. Để e bắt lão chồng cuối tháng lên Mộc Châu lại thì có mang được thêm 1 yên nữa không rồi e alo cho chị Thảo nhé. Chúc chị buôn bán phát đạt, có thừi gian rảnh lên Mộc Châu nhà e chơi nhé.
    Trích Nguyên văn bởi trantueanh09 View Post
    Hôm nay mới vào topic em được. Thank em nhiều nhé, ship nhiệt tình giúp chị. Cơm dẻo, thơm, ăn mềm và ngọt em ah. Các con ăn ngon, các cô ăn ngon cũng vui. Chúc em đắt hàng nhé, khi nào hết chị lại ới em nhé! Nhưng nhớ bảo anh xã luyện thêm cơ tay cơ vai và cơ chân để còn leo lên tầng 4 trường chị em nhé!
    Trích Nguyên văn bởi huonggiang0711 View Post
    Em ơi, tối qua măm gạo rùi, ngon, cơm ăn đậm đà, mẹ chồng chị thì bảo sao nó đen đen hơi gạo mọi khi mua nhưng chị thích gạo này, nên bà chẳng bảo gì nữa, Hi
    Chúc đắt hàng nhé
    Nhà chị măm nhiều gạo lắm, nên sẽ đặt em dài dài, tối nay về quảng cáo hàng xóm xem sao
    Chúc em đắt hàng
    Trích Nguyên văn bởi riucoi View Post
    tối qua mới ăn gạo nhà nàng, gạo ngon lắm, hạt gạo chỉ hơi ngắn hơn và hoi sậm màu hơn so với tám thái tớ vẫn mua tí thôi, độ dẻo thơm thì không khác gì mấy, mà rẻ hơn nhiều, quan trọng nữa là yên tâm hơn. mua gạo ở ngoài suốt ngày lo họ trộn lẫn thuốc chống mối mọt. Đảm bảo cho các mẹ trên này gạo không trộn thuốc bảo quản nàng nhé!hihi
    Trích Nguyên văn bởi Mẹ Hồng Bông View Post
    Em gái ơi, comment gạo nhà em gái đây. Sáng nay mẹ chị vừa nấu để chị đem cơm đi làm. Mẹ chị bảo lúc sôi, mùi cơm rất thơm. Chị ăn thấy hạt gạo đều, cơm dẻo, ngon. Nhưng hôm qua em ship cho chị là gạo xát trắng hay xát 1 lần hả em gái? Chị thích lúc vo gạo nó có màu đục hơn cơ, vì gạo mẹ chị đem ở quê lên lúc vo gạo đục, mà như thế ăn vị cơm sẽ đậm đà hơn. Hết gạo chị sẽ gọi em gái tiếp, nhớ dặn mẹ là xát vừa vừa thui, đừng sát kĩ quá ná. Thanks em. Chúc em đắt hàng!
    Trích Nguyên văn bởi pphich View Post
    Gạo ngon phục vụ nhiệt tình thì sao lại k làm khách hàng thường xuyên đc,hihi ^^ lần trc em lấy gạocura một cô,gạo đầy sạn,một bát cơm phải vài lần sạn,em góp ý còn nói khó chịu,em chả lấy nữa,tội gì, ăn gạo chị có tốt hơn k,hehe
    Trích Nguyên văn bởi phuongthuy86 View Post
    mình đã điều chỉnh lại lượng nước như bạn nói, công nhận là hạt cơm dẻo thơm và đậm hơn thật , ăn cũng ngon hơn
    Trích Nguyên văn bởi phuongthuy86 View Post
    uh, là chị đây, chắc chắn sẽ ủng hộ tiếp rồi
    Trích Nguyên văn bởi Kun mẹ View Post
    Comment tí: đợt này ăn gạo nhà em liên tục, mà chắc gạo ngon nên hết nhanh nữa . Sắp tới chị chuyển nhà qua Gia Lâm, ko biết nhà em có ship gạo qua bên đáy không nhỉ?
    Trích Nguyên văn bởi ỉn con online View Post
    thảo ơi. chị bận quá hôm nay mới ghé nhà e dc. gạo ngon lắm. ông xã nhà chị mọi khi ăn 3 bắt cơm twf hôm lấy gạo nhà e ngày nào cũng ăn 4 bát cơm đấy.hihi. chúc e đắt hàng nhé. hôm nào hết chị lại gọi
    Trích Nguyên văn bởi lynkxynk2889 View Post
    Gạo ăn ngon lắm bạn ạ, ko bị ướt quá cũng ko khô quá :X
    P/s: à nhớ hỏi hộ mình vụ nhà cho thuê nhé
    Trích Nguyên văn bởi bomeyeucua View Post
    này gái, chị ở ngõ 35 Thái Thịnh đây, ăn gạo nhà gái ngon lắm, gạo đậm đà và ngọt. Nhà chị chưa ăn gạo sát 1 lần vỏ bao giờ thế mà ăn cũng ổn lắm. Khi nào hết chị lại call, chúc gái đắt hàng.
    Trích Nguyên văn bởi me-bong2011 View Post
    Nhà chị ăn thử gạo tối qua rồi Thảo ạ. Ăn Ngon lắm. Mềm cơm, dẻo mà đậm cơm lắm. Hihi
    Cố gắng giữ phong độ e nhé.

Trích Nguyên văn bởi pphich View Post
    Hêh thanks chị,e đang ăn giảm cân đấy,hix hix,ava cách đây 3 năm rùi ạ ^^ tối e vừa ăn thử gạo nhà chị rùi,mẹ nào mà còn lăn tăn thì k phải lăn tăn đâu ạ,gạo ngon,gạo sát 1 lần nhưng cám gạo rất tốt đấy ạ'án cơm mềm,dẻo cơn thơm và ngọt nhé,nói chung e rất thích ^^
    Trích Nguyên văn bởi hautankhanh View Post
    nàng có gạo mới gặt nên đắt hàng quá,
    Gạo mới nhà nàng nhiều nhựa ngon lắm.
    Trích Nguyên văn bởi bichthao8811 View Post
    Gạo tám nhà em ngon, ngọt, up ủng hộ em nè, nếu gạo cứ ngon như này thì chị ủng hộ lâu dài đó
    Trích Nguyên văn bởi summer09 View Post
    Mẹ chủ top sn 87 à? Trông cũng trẻ nữa nên chắc ít tuổi hơn chị. Gạo hôm qua chị mơí lấy nhà em ăn ngon đấy. Xã chị ưng rồi. Khổ lắm vì ông ấy kén gaọ lắm ý nên đợt trước mua cuả một mẹ trên này cũng quảng cáo ngon lắm ngon vừa mà bảo lấy 15kg mới freeship nên chị cũng mua thử về ăn nhưng xã chị chê lắm. Chẳng biết thế nào lần này lâý tạm gạo nhà em ăn thử thì ông ấy nói “ăn gạo này có phải là ngon hơn trước ko?”. May quá. Hic.  Nhà chị ăn cơm ở nhà cả ngày và anh chị đều ăn khoẻ nên sẽ ủng hộ em dài dài nhé. Nhớ đừng bao giờ trộn gạo khác vào nhé vì xã nhà chị tinh lắm ý. Có dạo chị mua quen một nhà ở chợ vì mới đầu chào hàng gạo rất ngon nhưng sau một thời gian họ trộn gạo khác nên anh ấy biết ngay bảo ko mua ở đó nữa. Gạo quê ngon ko dùng thuốc tẩy trắng là tối trước ăn thừa để tơí trưa sau ko bị thiu chứ gạo ngoài chợ toàn bị thiu thôi em ạ.
    Chị hơi dài dòng chút mong em thông cảm nhé. Chúc em đắt hàng nhé.
    Hôm qua vừa nấu thử gạo rồi em ạ, gạo ngon, lại ko sát quá kỹ như mua gạo ở ngoài, nên ăn cơm vừa dẻo vừa ko bị nhạt, nhìn hạt cơm cũng ngon. Up ủng hộ em, khi nào hết gạo chị lại gọi nhé.
    (nhà chị trong ngõ 99 Định Công Hạ ấy )
    Trích Nguyên văn bởi Suanon_0948200779 View Post
    em ơi !
    Chị ăn gạo nhà em rùi, gạo dẻo và ngon lắm, lần sau chị ủng hộ típ( chị saobien63h nè, nick của c bị khóa rùi)
    Trích Nguyên văn bởi huongmt1 View Post
    Híc tối qua về nấu gạo nhà em ngon lắm. Gạo này ăn với thịt kho hoặc cá thu 1 nắng thì thôi rồi ăn ngon như mùa đông lun.
    Chúc em đắt hàng. Lúc nào hết gạo sẽ pm cho em.

Trích Nguyên văn bởi Little_Foot View Post
    Chào em.

Nhà chị ở Cự Lộc hôm qua có od 10 kg gạo của em. Gạo ngon lắm, chúc em đắt hàng nhé.

Trích Nguyên văn bởi Mr.Hoan2102 View Post
    gạo nhà nàng ăn ngon thế. hnào phải sang nhà hàng xóm giới thiệu cho nàng mới dc
    chúc nàng đắt hàng nhé
    Trích Nguyên văn bởi Hanoi.vn View Post
    Em ơi nhớ chị k, gạo nhà em là gạo mới nên rất dẻo và ngon, ship cho chị đến số 66 ngõ 105 Láng Hạ 20kg loại 15k/kg nhé. Freeship cho chị trong chiều nay đc k, nhà chị hết sạch gạo rồi
    Trích Nguyên văn bởi Hanoi.vn View Post
    Em ơi nhớ nhắc các chị cho thật ít nước thì sẽ rất ngon, nhìn ánh nhựa gạo thì biết ngay là gạo mới rồi, dẻo và rất ngon!tk em
    Trích Nguyên văn bởi angel_ofq View Post
    Chị gái ơi. Gạo mới nhà chị ngon qua ạ. Rất rẻo và thơm ạ, sáng ra ăn cơm nguội rất ngon. Bọn em giờ ko phải đi học nữa, ăn cả 3 bữa ở nhà nên tốn kinh khủng chị ạ. Lần này chị cho em 10kg thôi nhé, em mua thêm gạo gỗ trộn vào cho đỡ tốn. Hiiiiiiiiiiiiiiii
    Nhà em chỉ còn đủ nốt ngày hôm nay thôi, nên chị mnag cho em từ giờ đến sáng mai chị nhé. Em cảm ơn chị j
    Gạo mới ngon lắm em ạ. Chưa chuyển nhà thì còn ủng hộ em dài dài
    Trích Nguyên văn bởi mebong160311 View Post
    gạo nhà em ngon thật, dẻo lắm. Từ h dc ăn gạo ngon rùi. Trước ăn gạo ở ngoài đổi hết loại nọ sang loại kia. hihi. hết gạo sẽ gọi em nhá. Nhưng đợt này chắc dài dài vì có người cho gạo rùi.
    [QUOTE=memoon2308;11601693]hqua mih nấu cơm gạo nhà bạn rùi, cơm thơm nhẹ, dẻo, ngọt thêm điểm cộng cho sự nhiệt tình của chủ top nữa.

Trích Nguyên văn bởi Mèo Bông béo View Post
    Thảo ah, tớ Ngọc ở bên CT4-5 đây
    Tớ ăn gạo nhà cậu rồi. Cơm dẻo lắm cậu ạ.
    Hết tớ lại gọi nhé!
    Trích Nguyên văn bởi duyepu View Post
    Gạo ngon nhưng ăn hao quá (chắc tại gạo ngon nên ăn hơi nhiều thì phải ) Chúc bạn đắt hàng nha. Hôm nào hết sẽ gọi tiếp
    Trích Nguyên văn bởi huongtchvn View Post
    Nhớ mang gạo cho chị hôm nay nhé! Không mang là nhà chị k có gạo ăn đâu! Hôm qua mẹ chị nhắn cho em mãi mà không được, đến lúc tối mới bảo: "sao mẹ nhắn cho cô bé bán gạo mãi mà không được?", chị mới gọi cho em, rồi kiểm tra lại số, hóa ra mẹ chị lưu số nhầm của ai í!
    Gạo nhà em ngon lắm, ủng hộ dài dài. hy vọng là mãi ngon như thế! ^^
    Trích Nguyên văn bởi chicuong View Post
    nhận được gạo từ sáng chờ nấu ăn bữa trưa rồi mới vào cmt cho chủ top.gạo ngon lắm hạt gọa rất dẻo nhé....chị sẽ là khách hàng lâu dài của em hii hiii
    Trích Nguyên văn bởi htrang_vt View Post
    Hôm qua c mới ăn gạo của e, công nhận thơm, ngon, dẻo. Sẽ ủng hộ dài dài
    Trích Nguyên văn bởi ngongcaixanh View Post
    hôm qua ship gạo cho mình ở KMT đó..có nhớ không? ăn gạo của bạn rùi...gạo dẻo ăn đậm đà...vote cho cả sự nhiệt tình..lần sau hết gạo sẽ ới bạn tiếp...

Trích Nguyên văn bởi ỉn đại gia View Post
    chuẩn là gạo Hải Hậu - Nam Định em ạ vì nhà mình chuyên ăn gạo này. Ngọt cơm và dẻo lắm nhưng ch thích sát rối hơn em ạ, để có nc vo gạo đặc đặc rửa mặt. hihihihi.... tks em, mấy hôm nữa ch lấy thêm ch alo nhé!
    Trích Nguyên văn bởi riucoi View Post
    tối qua mới ăn gạo nhà nàng, gạo ngon lắm, hạt gạo chỉ hơi ngắn hơn và hoi sậm màu hơn so với tám thái tớ vẫn mua tí thôi, độ dẻo thơm thì không khác gì mấy, mà rẻ hơn nhiều, quan trọng nữa là yên tâm hơn. mua gạo ở ngoài suốt ngày lo họ trộn lẫn thuốc chống mối mọt. Đảm bảo cho các mẹ trên này gạo không trộn thuốc bảo quản nàng nhé!hihi

thay đổi nội dung bởi: thuthao_pt87, 08-19-2013 lúc 05:11 PM

2. Những người sau đây 21 đã cám ơn thuthao_pt87 về bài viết hữu ích này

canhacungthich (07-04-2012), caonguyen2301 (11-07-2012), cốc cốc (04-27-2012), dogiadung12 (07-28-2012), gao_tam_hai_hau (09-08-2012), giadinhcun (08-23-2012), hanhnt123 (10-22-2012), heovangunin (08-25-2012), hungtuoisang (05-17-2012), huonggiang0711 (09-05-2012), kt2a6 (05-11-2012), Little_Foot (05-12-2012), Mẹ Hồng Bông (07-31-2012), Me Chibe (08-13-2012), Mr.Hoan2102 (08-15-2012), nguaconyeudoi (12-11-2012), shop.vimeyeucon (05-21-2012), Thucphamsach_SonLa (06-16-2012), thuha_13484 (09-19-2012), thuycoipro (09-22-2012), tuenhi (09-19-2012)

Click:

Cám ơn
    44
    Được cám ơn 39 lần trong 33 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: ^-^ ^-^ Gạo tám thơm chính gốc Hải Hậu - Giá rẻ bất ngờ ^-^ ^-^

Giá tốt quá. chị oánh dấu lúc nào hết gạo chị gọi em nhé

thanh lý 1 em nồi áp suất điện chỉ 650k[/URL]

4. Những người sau đây 3 đã cám ơn ỉn con online về bài viết hữu ích này

cốc cốc (04-27-2012), thuthao_pt87 (04-24-2012), Tun&tum (05-31-2012)

Click:

Cám ơn
    2,055
    Được cám ơn 3,651 lần trong 3,426 bài
    Blog Entries
    3
    Điểm đánh giá
    6 (100%)

Giá tốt quá chị ạ. Gạo tám mà có 15k với 17k. hi hi, em oánh dấu

6. Những người sau đây 2 đã cám ơn me_pe_chit về bài viết hữu ích này

cốc cốc (04-27-2012), thuthao_pt87 (04-24-2012)

Click:

Cám ơn
    469
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi me_pe_chit View Post
    Giá tốt quá chị ạ. Gạo tám mà có 15k với 17k. hi hi, em oánh dấu
    Dạ, gạo quê nhà em làm ra mà chị. Khi nào hết gạo ăn chị gọi em nhé! Nhà chị cũng nhiều hàng nhỉ. Em cũng oánh dâu1

thay đổi nội dung bởi: thuthao_pt87, 04-25-2012 lúc 09:04 AM

Click:

Cám ơn
    469
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi ỉn con online View Post
    Giá tốt quá. chị oánh dấu lúc nào hết gạo chị gọi em nhé
    thank chị. lúc nào nhà chị hết gạo thì alo cho e nhé

Click:

Cám ơn
    44
    Được cám ơn 39 lần trong 33 bài
    Điểm đánh giá
    0

em ơi. chiều nay nhớ chở cho chi 20kg gạo nhé. chị vừa nt cho e địa chỉ rồi đó

thanh lý 1 em nồi áp suất điện chỉ 650k[/URL]

Click:

Cám ơn
    469
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi Phuong Ngoc Anh View Post
    Đánh dấu topic này, hết gạo sẽ ăn thử
    Thanks chị. Chị nhớ hết gạo gọi em nha!

11. Người dưới đây đã cám ơn thuthao_pt87 về bài viết hữu ích:

cốc cốc (04-26-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Hoàng Mai
    Click:

Cám ơn
    4
    Được cám ơn 0 lần trong 0 bài
    Điểm đánh giá
    0

Giá tố nhỉ, ,ai mang mình 1 tạ lun nhé :d

Click:

Cám ơn
    469
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi thuthao_pt87 View Post
    Thân chào các mẹ!

Em là mem mới tham gia diễn đàn nên còn nhiều bỡ ngỡ mong các papa mama giúp đỡ ạ!
    Em Quê ở Hải Hậu - Nam Định. Nhà e ba má trồng nhiều lúa, có ông anh trai lại làm máy xay sát nữa nên còn nhiều gạo em mang lên đây phục vụ cho cả nhà. Đảm bảo gạo ngon, thơm dẻo chuẩn luôn.Hihi. Mẹ nào ăn gạo nhà e 1 lần đảm bảo sẽ thích ạ.
    Em có 2 loại gạo: Gạo trắng và gạo chỉ sát 1 lần (Giá như nhau)
    Loại tám thơm: 17.000đ/kg[/B]

Em giao hàng freeship cho các mẹ trong Quận Cầu Giấy, Thanh Xuân, Hoàng Mai. Các mẹ nào ở xa cho em thêm ít xăng xe. ^-^^-^
    Ưu tiên các mẹ mua với số lượng nhiều!

Các mẹ có thể oder trên topic hoặc Call cho em theo số: 0986. 634. 719
    yahoo của e đây ạ: thuthao_pt87
    Ok. Chiều nay em giao cho anh. Em oánh dấu nàh mình.

thay đổi nội dung bởi: thuthao_pt87, 07-11-2012 lúc 08:53 AM

Click:

Cám ơn
    469
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi Phuong Ngoc Anh View Post
    Đánh dấu topic này, hết gạo sẽ ăn thử
    Nhà mình sắp hết gạo chưa ạ? Hết nhớ gọi em nha.

Trang 1/201 12345671151101 ... cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ