Trang 1/46 123456711 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 455
    Click:

Cám ơn
    21,030
    Được cám ơn 10,010 lần trong 6,228 bài
    Blog Entries
    3
    Điểm đánh giá
    36 (100%)

Default Đại lý mỹ phẩm Missha, Tonymoly, Aery jo. Phân phối nước hoa Devon Ấn Độ

Topic cũ của em bị lỗi, em lập topic mới này, mong các mẹ tiếp tục ủng hộ em
    Địa chỉ bán hàng
    120 Phương Mai (120 C10 tập thể Kim Liên), từ 8h- 17h30 thứ 2- thứ 7
    10 ngách 83/32/4 ngõ 83 đường Ngọc Hồi, buổi tối và CN, ngày lễ
    ĐT: 0913 025 803. Yahoo: hao_hao05, em là Hảo sinh 1980
    website: http://www.haoanhmakeup.vn
    Vấn đề ship hàng (bấm vào chữ "hiện ra"):
    - Nội thành HN phí ship 15k - 20k, freeship đơn hàng 500k trở lên - Em thuê người ship nên chỉ mang hàng các mẹ đặt thôi nhé, ko mang hàng để các mẹ chọn đc, mong các mẹ thông cảm - Các tỉnh khác em gửi chuyển phát nhanh(các mẹ gửi tiền vào tk cho em rồi em gửi hàng, nhận hàng trong vòng 24- 48h) TK 054 100 1578 389, vietcombank chi nhanh Chương Dương, chủ tk Đỗ THị Hảo
    Hướng dẫn sử dụng tính năng Spoiler
    MỸ PHẨM MISSHA
    Giới thiệu mỹ phẩm Missha, (bấm vào chữ "hiện ra"[SIZE=4:
    ] Mỹ phẩm Missha là một trong những hãng mỹ phẩm khá phổ biến dành cho giới văn phòng tại Hàn Quốc. Đến nay, Missha đã có mặt trên thị trường hơn 30 nước trên thế giới. Missha đến tay người tiêu dùng qua kênh bán hàng trực tiếp(showroom, đại lý), không có hệ thống tư vấn viên, nên giá các sản phẩm Missha không bị đẩy lên quá cao so với giá bên Hàn Quốc. Tiêu chí của Missha: Happy price - happy life[/SIZE] Sau 5 năm có mặt tại thị trường Việt Nam, Missha Việt Nam đã có chỗ đứng vững chắc trên thị trường mỹ phẩm. Missha Việt Nam đã có các cửa hàng trên khắp các tỉnh thành. Riêng ở Hà Nội, meNghé tự hào được Missha Việt Nam "chọn mặt gửi vàng" làm đại lý đầu tiên[/COLOR].
    Kem lót Missha signature radiance makeup base,green, 45ml, 579k Kem nền Missha signature radiance foundation, 45ml, 579k Phấn phủ nén Missha signature 2way pact, 11g, 739k Phấn phủ bột cho da thường Missha the style face powder, 20g, 339k
    Phấn phủ bột cho da khuyết điểm Missha cover master loose powder 20g, 599k Kem trang điểm đa năng có nhũ Missha shiny BB cream, 50ml, 479k Kem trang điểm đa năng Missha perfect cover BB cream 50ml, 579k Kem trang điểm đa năng Missha perfect cover BB cream 10ml, 149k

Kem trang điểm đa năng cao cấp cho da dầu Missha signature real complete 45g, 779k

BB cream chống nhăn cao cấp Missha Signature wrinkle filler SPF37, PA++, 44g giá 899k

Phấn má cao cấp Missha Signature blossom garden No.2 Coral peach 839k
    Son môi Missha lucid shine tint 299k ..>200k Son môi Missha lucid shine rouge 299k...>200k Son môi Missha Crystal shine rouge 299k ...>200k Son môi Missha luminous color lip rouge 479k ...>350k
    Son bảng Missha signature glam art rouge mini lip palette 150k Tẩy da chết Missha super aqua detoxifying peeling gel 439k Tẩy trang mắt môi The style lip & eye makeup remover, 100ml, 199k Kem chống nắng chống thấm nước Missha safe block water-in Sun SPF33, 379k

cọ má Missha 339k

Phấn má Missha the style sweet line blusher No.1 shy pink, 379k

Phấn má Missha the style defining blusher PK03 (hồng,) 299k

Phấn má Missha the style defining blusher CR01 cam, 299k
    PHẢN HỒI CỦA KHÁCH HÀNG KHI DÙNG MỸ PHẨM MISSHA (bấm vào chữ "hiện ra"):
    Trích Nguyên văn bởi pisu_2012 View Post
    em vote cho cái BBcream perfect cover, ổn nhất trong các dòng BBcream em sài, hihi
    Trích Nguyên văn bởi Mẹ của Ỉn View Post
    Ui chị ơi, hôm nay lôi em BB ra xài rồi nhé, ngon lành cành đào lắm chị ạ. Phủ phấn xong nhìn mịn cực, điệp với màu da luôn. Phấn khởi nên báo cáo với chị thế!
    Trích Nguyên văn bởi mekhanhchip View Post
    Em đã sài cái nè rồi: Missha perfect cover BB cream, SPF 42, PA ++, 30ml
    Rất Ok, che khuyết điểm tuyệt đối. Em đang kết bộ phấn hơn 600k nhưng chưa có xèng chị ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Trích Nguyên văn bởi Tung beo View Post
    T7 tuần trước lấy của chị 1 em BB cream. Hnay oánh luôn, được mọi người khen tự nhiên, thích quá chị ạ Da em bị dầu vùng chữ T, dùng BB nửa ngày roài mà vẫn bình thường. Vote cho em BB cái. Tks chị nhé. Để e nghiên cứu roài đặt hàng tiếp phấn phủ của chị
    Trích Nguyên văn bởi So close View Post
    Hôm qua vừa nhận BBCream của chị, hôm nay em thử 1 phát rồi. Nói chung thì dùng rất ok, che phủ tốt mà nhìn tự nhiên. Bạn em bên Hàn xẻng cũng kêu Missha nhìu dưỡng nên đỡ bị hại da.
    Trích Nguyên văn bởi So close View Post
    @meo_em: da em cũng nhìu vết thâm đây, nhưng em cứ lấy chổi che khuyết điểm phết thêm luôn BBCream là ổn thỏa, không cần dùng thêm che khuyết điểm nào khác.
    Trích Nguyên văn bởi litia View Post
    Chị ơi em mua kem BB của chị dùng thích lắm, nhưng ít dùng nên mãi mới hết, giờ mới phải mua cái mới đây^^. Từ ngày có nó em oánh mỗi kem BB với tonytint là ra đường ngon ơ, hihi
    Trích Nguyên văn bởi bibi7684 View Post
    C ơi, hum nọ e lấy BB cream dùng thik lắm. Đánh vào cả ngày mặt vẫn y nguyên. Hum nào rỗi phải qua chỗ c xem đồ mí đc.
    Trích Nguyên văn bởi s0ingUng0c View Post
    Kái bb cream có nhũ đánh lên lung linh thế ) hôm sn bạn e e đánh cái hàng test chị tặng ý mọi ng cứ hỏi mua ở đâu :"> hihi
    Trích Nguyên văn bởi MeCuaTit View Post
    Hôm qua đã dùng cái Perfect BB cream rồi bà ạ, công nhận là mịn màng, trông như ko phải trang điểm ý, thích ra phết, à mà cái mascara cũng ok, mi dài ra và cong, chẹp chẹp, hôm qua trang điểm xong nháy nháy mắt cho ông chồng xem thử mà mặt ông ý cứ ngây ra
    QUOTE=chinhim2106;1897444]em đã thử cái tẩy trang mắt môi rồi. em k đánh mắt nên chỉ dùng cho môi mà không hỉu sao dùng xong môi lại hồng hồng trông iu dã man. hi hi. xong rùi đánh dưỡng môi thấy mềm môi hơn mọi khi ý nhá. duyệt.[/QUOTE]
    Trích Nguyên văn bởi chinhim2106 View Post
    .
    Trích Nguyên văn bởi Mẹ Bổng View Post
    Đánh dấu! Thích sp tẩy trang mắt môi
    Trích Nguyên văn bởi Mẹ của Ỉn View Post
    Chị ơi, cái mẫu thử của sp tẩy da chết Missha chị đưa em đấy, dùng thấy cũng ok lắm. Loại đấy giá bn chị nhỉ?
    Trích Nguyên văn bởi Monxinhxinh View Post
    Sư cụ ơi em nhận đc mp òi, cái kẻ mắt đẹp xế, đúng í em xế . Quả má hồng thì hơi xì tin, ko bít oánh có hợp ko nhưng mà sao em iu cái hộp đựng thế ko bít, làm quà sinh nhật thì long lanh nhờ, cái tẩy da chết là mua tiếp cho đồng nghiệp già vì đồng nghiệp già thấy dùng tốt nên cho mẹ của đồng nghiệp già òi nên phải mua cái khác. Èo, nhìn lại mới thấy mìn PR cho sp của sư cụ ác nhờ .
    - Nick Mẹ Long Thành (*********): Missha là MP khá phổ biến ở Hàn Quốc, được giới trẻ rất thích dùng đấy vì giá cả phải chăng và chất lượng cũng ổn, đặc biệt là dòng phấn trang điểm rất đẹp, mịn và tự nhiên chứ o bị dày mặt như của .... - Nick Mẹ Long Thành (*********): Hàng dưỡng thì tớ chưa sử dụng, tớ chỉ mua một bộ phấn lót, phấn nền và phấn phủ thấy cũng ổn lắm, à, tớ có mua thêm 1 hộp mặt nạ sữa chua + xoài thấy bôi vào da cũng mềm và mịn, và tậu thêm một hộp kem bôi chân nữa thì cũng o phàn nàn gì
    Trích Nguyên văn bởi kasuki_mimi View Post
    em đang ở HQ,,,
    Trích Nguyên văn bởi kasuki_mimi View Post
    thấy Missha đắt hàng lắm.. chúc chị bán đắt hàng..
    Trích Nguyên văn bởi chinhim2106 View Post
    À quên em cũng dùng cái The style cake eyebrow ý rồi chị ạ không khó dùng lắm đâu ạ. Mới đầu dùng lóng ngóng tí thui. Nói chung khá tự nhiên, hơn là chì kẻ lông mày ợ.

thay đổi nội dung bởi: meNghé, 10-04-2012 lúc 09:15 AM

2. Những người sau đây 10 đã cám ơn meNghé về bài viết hữu ích này

haitintin74 (07-11-2012), kt2a6 (07-12-2012), mainguyen.gt (07-11-2012), makeup_pro (07-16-2012), mebaby@ (07-11-2012), mebehant (07-16-2012), nhatran2011 (07-25-2012), Tep_Tig (05-04-2012), thanhnt87 (07-23-2012), đĩa thể dục (07-19-2012)

Click:

Cám ơn
    21,030
    Blog Entries
    3
    Điểm đánh giá
    36 (100%)

Default Ðề: Đại lý mỹ phẩm Missha, tonymoly, Aery jo,Alamode Paris. Phân phối nước hoa Devon Ấn Độ

MỸ PHẨM TONYMOLY
    Hàng chính hãng có tem tròn màu vàng, ghi tên công ty TNHH E.V.E

Son môi Tonymoly Tony tint 12ml 169k...>160k

Son dưỡng lên màu Tonymoly Berry berry magic liptint strawberry 132k...>125k

Son dưỡng lên màu Tonymoly Berry berry magic liptint green apple 132k...>125k

Son dưỡng lên màu Tonymoly Berry berry magic liptint grape 132k...>125k

Son 2 đầu Tonymoly sweety dual lip 257k...>245k

Son 2 đầu Tonymoly Sweety dual lip 257k....>245k

Son môi màu cam Tonymoly Kiss lover OR01.lovely orange 257k..>240k

Son môi màu cam Tonymoly Kiss lover Or02 spring orange 257k...>240k

Chì viền môi Tonymoly 110k...>100k

Phấn má Tonymoly Shiny blusher No.1 happy pink 142k....>130k

Phấn má Tonymoly Shiny blusher No.2 sweet peach 142k...>130k

Phấn mắt Tonymoly 3 màu vàng, hồng, nâu 333k...>300k

Phấn mắt Tonymoly 3 màu hồng,hồng đậm,xanh tím 333k...>300k

Sáp đánh mắt & kẻ mắt Tonymoly crystal eye decoration 149k...>140k

Mascara Tonymoly Double need mascara waterproof 257k...>245k

Mascara chống thấm nước Maxi volume force waterproof mascara 446k...>400k

Sáp đánh mắt Tonymoly eyeshadow No.1 snow white 129k...>120k

Sáp đánh mắt Tonymoly crystal eyeshadow No.2 pearl grey 125k...>120k

Sáp đánh mắt Tonymoly crystal eyeshadow No.3 Gold 125k...>120k

Sáp đánh mắt Tonymoly crystal eye shadow No.4 Velvet blonze 120k

Sáp đánh mắt Tonymoly crystal eyeshadow No.5 Sherbet pink 120k

Sáp đánh mắt Tonymoly crystal eyeshadow No.6 orange peach 120k

Sáp đánh mắt Tonymoly crystal eyeshadow No.7 purple 120k

Gel kẻ mắt kèm chổi Tonymoly backstage gel eyeliner 320k...>305k

Gel kẻ mắt không kèm chổi Tonymoly gel eyeliner 227k...>215k

Bột kẻ lông mày Tonymoly party lover cake eyebrow 346k...>310k

Che khuyết điểm Tonymoly berry lovely girl tip concealer

Tẩy da chết Tonymoly refresh peeling gel sprout 320k...>300k
    .PHẢN HỒI CỦA KHÁCH HÀNG KHI DÙNG MỸ PHẨM TONYMOLY
    xem phản hồi bấm vào chữ "hiện ra":
    Trích Nguyên văn bởi tranlinh0411 View Post
    Hôm vừa rồi nhờ con bạn e qua lấy cái Cherry rồi! Đánh thích lắm ahj! Hihi, mỗi tội cây lớn quá! Đánh tẹt lun cả năm! Tại đợi lọ bé lâu quá nên e lấy lun loại lớn
    xem phản hồi bấm vào chữ "hiện ra":

Trích Nguyên văn bởi hakeo View Post
    hôm qua em mua tony tint ở chỗ chị, may có 1 ông anh đẹp zai ở nhà chứ ko thì em mất công quá ^^. kết em tony tint
    Trích Nguyên văn bởi Me Rua con View Post
    - aH, HÔM nay off Hội Kính, e có suất đi ké, đã show luôn Liptint màu hồng nhạt (chị ủng hộ cho Shop Từ thiện) trên môi xinh => xem chừng cũng ổn, được nhiều người khen, chị nhỉ, hihi!

Chị xem có tuyển "ngƯời mẪu bÉo-chÂn ngẮn" quảng cáo cho Mỹ phẩm của chị ko thì e xin 1 chân tình nguyện đây, hê hê!
    Trích Nguyên văn bởi Bà xã ụt ịt View Post
    Chị ơi, khi nào eyeliner thì nt cho em nhé, với cả em muốn qua lấy thêm ít liptint, dùng thích lắm chị ạ, mẹ em cũng mê, bảo là tự nhiên, mà môi ko bị khô

Trích Nguyên văn bởi vo xinh View Post
    em thấy dùng liptint thích lắm. e trc dùng son dưỡng môi của Neutrogena mà cứ đi ra đường 1 lúc là môi lại nẻ như chưa bôi ý. ngày bôi mấy lần mà vẫn nẻ, bong hết da môi. Từ hôm wa dùng liptint thì môi lại mềm mượt. Chị thích dưỡng ko màu thì dùng màu strawberry ý, lên màu nhè nhẹ hồng hồng như màu môi thôi. Em mua liptint grape thì màu lên hơi đậm, hợp makeup khi ra ngoài hơn.

Trích Nguyên văn bởi kemchua View Post
    tớ muốn mua hai em tony moly (cái thứ ba trên hình mẫu của cậu là màu grape à). tớ đã dùng thử loại này rồi, thấy rất thích nên muốn mua thêm. cậu có ship hàng ko

Trích Nguyên văn bởi lion queen View Post
    Sáng nay xài cái dưỡng Tony rùi chị ạ! Thích thế chứ! Thks chị nha!

Trích Nguyên văn bởi MeTomVit View Post
    Mềnh cũng mon men xem thử quả son cầu vồng!híhí! thấy sờ tai sờ khói là xông pha ngay!
    Trích Nguyên văn bởi MeTomVit View Post
    Chúc chủ top đắt hàng!
    ! Nhớ có son cầu vồng để em với nhớ

Trích Nguyên văn bởi bibi7684 View Post
    C ơi vậy ship thêm cho e 1son cầu vồng c ná.
    Chị iu ơi, em đã dùng thử cả 3 thỏi son rồi, rất thích nên em lại mua hộ cho chị bạn cùng dùng đây ạ.
    .
    Trích Nguyên văn bởi Bee07 View Post
    chị ơi tối chị chuyển cho em ngay dc ko? mấy hum rùi em bận qua ko lên mạng đc. cứ đợi bác gọi mà chả thấy đâu.chị cho em lun lo son Jwel lip mầu hồng hay sao í ạ. cho em lun tối nay nha chị. mai e phải dùng mà

Trích Nguyên văn bởi mebong4285 View Post
    mẹ nghé ơi mình muốn mua 2 spham:Kem Missha perfect cover BB cream, SPF 42 loại 20ml giá 239, giá và 1 thỏi son bóng jewel lip 154k màu hồng cam. Bạn có sẵn 2 sản phẩm này ko ?

Chị khen em xinh là khen BBCream rồi :P :P, dùng cái đó đúng là thích, nhẹ nhàng, ko ai biết là mình trang điểm, tính em lại đơn giản, cứ cái gì dễ, tiện, nhanh là khoái, thêm tí son liptint ngày hai lần thôi mà môi cứ như bôi mỡ , thích cực í

Em oánh thử rồi, cảm quan là tự nhiên, ko bí rít nhưng dùng loại foundation thông thường. Da em vốn bị nhờn và dễ nổi mụn, từ ngày về VN lúc nào cũng phải chục cái khẩu trang phòng thân mà vẫn bị mụn tung hoành ngang dọc, mà có mấy khi dùng mỹ phẩm đâu T__T.
    Tình hình là chắc phải đến lấy thêm vài tuýp dự phòng nữa ạ. >_<
    Trích Nguyên văn bởi MinhPhuong9x View Post
    Chị ui hôm nay em dùng thử bb cream chị mới ship cho em sáng nay để đi sinh nhật đứa bạn. Bọn nó khen da em đẹp chị ạ (chúng nó hok biết em đã trang điểm...hé hé hé), lại còn khen dạo này sao trắng thế. hihi. Thích quá chị ạ. Da mặt em bình thường bóng dầu lắm mà trang điểm lên nó hay bị mốc, thế mà em oánh cái này vào trông không bị mốc mà lại tự nhiên, màu nó ăn với màu da của em lắm....Em cảm ơn chị nha . Em đang định lấy thêm cái lip tint, có gì em sẽ nhờ chị ship thêm lần nữa nha. Tks chị iu. hihihi
    Trích Nguyên văn bởi Golden View Post
    Hihihi, sáng thứ 2 (trước 10h30) nếu có sẵn thì ship cho chị 4 lọ gel màu đen và 2 lọ màu nâu nhé.

Trích Nguyên văn bởi Golden View Post
    Update đơn hàng đây: tổng cộng sẽ là 8 lọ đen và 2 lọ nâu em nhé.
    Trích Nguyên văn bởi Monxinhxinh View Post
    Mẹ Nghé có tham gia hội chợ ko ạ, hum trc đồng nghiệp già mua má hồng của chị về đánh xinh lung linh nhá. Bình thường em chả nhận ra là bả đánh má hồng thế mà uýnh cái của chị vào nhìn mặt bả khác hẳn nhá. , hum nào em ghé qua lấy BB cream phải lấy luôn cả quả má hồng mới đc.
    Chị Nghé ơi mai em qua chị lấy tẩy da chết và dưỡng nhé?

Híhí, tối qua em dùng rùi, thích lắm chị ạ! Thks chị nhìu

Trích Nguyên văn bởi hathoi View Post
    Chị H ơi, em nhận được hàng chị gửi và dùng luôn rồi ạ, em thích lắm. tks chị!

thay đổi nội dung bởi: meNghé, 05-07-2012 lúc 01:04 PM

4. Những người sau đây 4 đã cám ơn meNghé về bài viết hữu ích này

haitintin74 (07-11-2012), kt2a6 (07-14-2012), mebaby@ (07-11-2012), mebehant (07-16-2012)

Click:

Cám ơn
    21,030
    Blog Entries
    3
    Điểm đánh giá
    36 (100%)

6. Những người sau đây 4 đã cám ơn meNghé về bài viết hữu ích này

haitintin74 (07-11-2012), makeup_pro (07-16-2012), mebaby@ (07-11-2012), mebehant (07-16-2012)

Click:

Cám ơn
    21,030
    Blog Entries
    3
    Điểm đánh giá
    36 (100%)

Default Ðề: Đại lý mỹ phẩm Missha, tonymoly, Aery jo,Alamode Paris. Phân phối nước hoa Devon Ấn Độ

MỸ PHẨM VÀ NƯỚC HOA ALAMODE PARIS - Pháp

Mỹ phẩm và nước hoa do Alamode Paris Nhập khẩu trực tiếp từ Pháp, phân phối bởi Alamode Việt Nam. Hàng có sẵn tại Sài Gòn. Các bạn ở HN và các tỉnh khác nếu mua hàng thì chuyển tiền trước cho mình, hàng tới tay các bạn trong vòng 24h-48h

Mời các bạn click vào link dưới để xem chi tiết từng sản phẩm

thay đổi nội dung bởi: meNghé, 05-09-2012 lúc 02:45 PM

8. Những người sau đây 3 đã cám ơn meNghé về bài viết hữu ích này

haitintin74 (07-11-2012), makeup_pro (07-16-2012), mebaby@ (07-11-2012)

Click:

Cám ơn
    21,030
    Blog Entries
    3
    Điểm đánh giá
    36 (100%)

NƯỚC HOA DEVON ẤN ĐỘ .
    Cần tìm đại lý và cộng tác viên trên toàn quốc

Nước hoa Devon được sản xuất bởi tập đoàn Meso Ấn Độ - hãng nước hoa hàng đầu Ấn Độ , nổi tiếng với các thương hiệu Devon, Instyle, Odeon, Marhaba, Meso. Hương liệu được nhập khẩu trực tiếp từ Pháp với nhiều mùi vị khác nhau, đáp ứng nhu cầu của đông đảo người tiêu dùng trong những mùa và những dịp khác nhau

PHẢN HỒI CỦA KHÁCH HÀNG KHI SỬ DỤNG NƯỚC HOA DEVON
    Trích Nguyên văn bởi Tep_Tig View Post
    Bà gửi e Tuất về cho tôi 1 chai trendy nhé. Hôm trước dùng lọ thử mà thấy iu mùi đó quá. Đợi tôi hết vụ nắng này sắp xếp lại topic sẽ đk 1 chưn bán hàng nc hoa cho bà nhé.
    nguyễn thiên tân( nguyenthientan2008@gmail.com ) (12/03/2012)

Công nhận là nước hoa này mùi thơm dễ chịu.Mình cũng mua 1 lọ để xài, vào cơ quan mấy đứa em thấy vậy hỏi sao anh mua nước hoa ở đâu mà thơm thế. Thế là tụi nói gửi mua. Mùi Impact thơm nhẹ mát rất thích hợp cho ngày hè nóng bức.
    Trung Nguyễn( iafreewind@yahoo.com.vn ) (11/02/2012)

Mình lấy 4 chai rùi. Rất hài lòng, Impact mùi nhẹ mát, Legend thì có chút nồng hơn.
    Minh Young( phuchoc2000@yahoo.com ) (04/01/2012)

Minh đã mua tặng người bạn rất thích thú mùi hương này. Nen minh phải mua thêm thôi

thay đổi nội dung bởi: meNghé, 05-12-2012 lúc 10:41 AM

10. Những người sau đây 5 đã cám ơn meNghé về bài viết hữu ích này

8X va Anh (07-28-2012), haitintin74 (07-11-2012), makeup_pro (07-17-2012), mebaby@ (07-11-2012), mebehant (07-16-2012)

Click:

Cám ơn
    21,030
    Blog Entries
    3
    Điểm đánh giá
    36 (100%)

Thông báo:
    Cuộc thi tạm dừng để chuẩn bị chuyển sang box "các cuộc thi"

CUỘC THI: TRANG ĐIỂM CÙNG MỸ PHẨM MISSHA, TONYMOLY VÀ CẢM NHẬN VỀ NƯỚC HOA DEVON

ĐỐI TƯỢNG THAM DỰ: Tất cả các thành viên đã từng mua hàng hoặc chưa mua hàng của meNghé

NỘI DUNG CUỘC THI:
    - Thí sinh tham dự gửi hình trang điểm bằng sản phẩm mỹ phẩm Missha, Tonymoly hiện đang có bán trong topic này, kèm cách sử dụng /cảm nhận về sản phẩm, trong đó có hình chụp đang cầm sản phẩm để chứng minh đã sử dụng sản phẩm
    - hoặc chụp hình cầm nước hoa Devon kèm cảm nhận về sản phẩm

CÁCH CHẤM ĐIỂM: Điểm được tính bằng comment của các thành viên diễn đàn lamchame, mỗi comment là 1 điểm. Comment hợp lệ được tính điểm là comment có quote lại 100% nội dung bài dự thi của thí sinh

GIẢI THƯỞNG: Giải thưởng mang tính chất vui là chính, tránh cạnh tranh khốc liệt. Mỗi tuần chỉ có 1 giải nhất, được ít nhất 5 comment hợp lệ. Giải thưởng của tháng tính theo số điểm cao nhất của 4 tuần.
    - Giải nhất tuần: 1 Kem trang điểm đa năng Perfect cover BB cream 10ml trị giá 149k,freeship. Thí sinh giải nhất của tuần không được dự thi 3 tuần tiếp theo.
    - Giải nhất tháng: 1 Kem trang điểm đa năng Perfect cover BB cream 50ml trị giá 579k, freeship

Tất cả các thí sinh tham dự cuộc thi đều được freeship trong vòng 1 tuần khi mua mỹ phẩm của meNghé. Các bạn ở nội thành HN mình chuyển trực tiếp. Các bạn ở ngoại thành HN và các tỉnh mình gửi CPN

Chủ topic có thể thay đổi quy định của cuộc thi cho phù hợp với tình hình thực tế

"Khi bạn tham gia cuộc thi/sự kiện này là đồng nghĩa với việc bạn đã đọc, hiểu và đồng ý rằng BTC cuộc thi không phải và không liên quan đến BQT diễn đàn LÀM CHA MẸ. Bạn tham gia là hoàn toàn tự nguyện và bạn sẽ tự chịu mọi rủi ro có liên quan."[/spoiler]

DANH SÁCH THÍ SINH

Tuần thi đầu tiên: từ thứ 2 ngày 16/7 đến 12h thứ 7 ngày 21/7/2012

1. hatrangtt: ( số comment: 7) ngocoilanngoc, ngoclinh18, hahien139, Me Cookie, đĩa thể dục, Tun&tum, mebehant giải nhất tuần 1

Tuần thi thứ 2: từ thứ 2 ngày 23/7 đến 12h thứ 7 ngày 29/7/2012

2. mekemzai: (số comment....) MeTomVit, lion queen,

3. lanlovely90hn: (số comment. hợp lệ 14..) sinaekr, ninabag.com, Linh Perfumes, Me Hai An, ME KEANU, oanhkiều, huong177, phuonglienle, 131, andyfox, huda.hanoi, lebela, wolf_baby , 8x va Anh, alo...(ko hợp lệ vì vote sau 12h thứ 7) giải nhất tuần 2

Tuần thi thứ 3: từ thứ 2 ngày 30/7 đến 12h thứ 7 ngày 4/8/2012

thay đổi nội dung bởi: meNghé, 09-06-2012 lúc 09:59 AM

12. Những người sau đây 19 đã cám ơn meNghé về bài viết hữu ích này

Bynkute36 (07-14-2012), Chè_20 (07-12-2012), death.note1012 (07-12-2012), Golden (07-15-2012), haitintin74 (07-11-2012), hatrangtt (07-16-2012), jessiQ (07-13-2012), kt2a6 (07-14-2012), lanlovely90hn (07-22-2012), makeup_pro (07-16-2012), Mẹ Kiều Phong (07-14-2012), Me Rua con (07-20-2012), mebaby@ (07-11-2012), mebehant (07-16-2012), meomimi (08-11-2012), moclam (07-16-2012), phuong92hn (07-12-2012), pittyeu (07-13-2012), đĩa thể dục (07-19-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Quận Long Biên - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    2,608
    Được cám ơn 1,628 lần trong 1,343 bài
    Điểm đánh giá
    6 (100%)

Nước hoa Ấn độ về chưa bà? Có thì ới tôi nhé.

14. Người dưới đây đã cám ơn Tep_Tig về bài viết hữu ích:

meNghé (05-04-2012)

Click:

Cám ơn
    73
    Được cám ơn 126 lần trong 120 bài
    Điểm đánh giá
    0

Chị bảo mời vào xí mặt tiền, em chạy vội sang mà k kịp. Toàn thấy chị xí hết chỗ rồi còn đâu. Hic. Chúc chị đắt hàng nhá

Tất Hàn Quốc->http://tinyurl.com/TatHan
    Sữa xách tay Meiji,Icreo, Nutriben,Trà Hipp,..->http://doanba.tk/

16. Người dưới đây đã cám ơn dieuanh_259 về bài viết hữu ích:

meNghé (05-05-2012)

Nơi Cư Ngụ
    26 Lương Thế Vinh - Thanh Xuân - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    2,337
    Được cám ơn 2,475 lần trong 1,984 bài
    Điểm đánh giá
    5 (100%)

Chúc chủ top luôn đắt hàng, tiện thể choa hỏi cóa quả chống nắng nào ko?

18. Những người sau đây 3 đã cám ơn moclam về bài viết hữu ích này

hoangthuya3 (07-13-2012), mekemzai (07-19-2012), meNghé (05-05-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    1,586
    Được cám ơn 10,552 lần trong 7,338 bài
    Blog Entries
    157
    Điểm đánh giá
    13 (100%)

Vợt nốt suất cuối! Đắt hàng ná cụ!

20. Những người sau đây 3 đã cám ơn lion queen về bài viết hữu ích này

hoangthuya3 (07-13-2012), mekemzai (07-19-2012), meNghé (05-05-2012)

Trang 1/46 123456711 ... cuốicuối

Tags cho chủ đề này

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ