Thông tin: Địa chỉ làm tóc đẹp tại Hà Nọi

Thảo luận trong 'Làm đẹp' bởi BeGauyeu, 9/7/2009.

1. BeGauyeu

BeGauyeu Thành viên đạt chuẩn

các mẹ có biết địa chỉ làm tóc đẹp, chăm sóc tóc tốt tại Hà Nội cho em xin với, em định sinh xong sẽ thay đổi kiểu tóc, nhưng mà tóc em mỏng, lại yếu, chỉ sợ làm ở chỗ không tin cậy bị hỏng tóc thì chết. Cảm ơn các mẹ nhiều ạ!

Xem thêm các chủ đề tạo bởi BeGauyeu
    Đang tải...

2. Thai Anh

Thai Anh

mẹ nó đến ngõ 63 , Nguyễn Chí Thanh thì phải , đối diên nắng Sài Gòn , gần Hùnh Thuc sKháng ấy , revào ngõ rồi rẽ phải là thấy hàng Nguyên My , tớ vừa làm tóc ở đó cũng tháy ổn

3. Britney

Britney Banned

bạn muốn tìm địa chỉ làm tóc đẹp như kiểu salon hay những hàng thời trang tóc bình dân ?

CH mà bạn Thai Anh nói là ngõ 62 Nguyễn Chí Thanh, ko phải 63. chếch chếch Nắng SG, ko phải đối diện. ĐI vào ngõ đến ngã 3 bạn rẽ phải đi kịch đường là CH tóc Nguyên My SG, ở đây thì đảm bảo cực kì rẻ, mà làm lại uy tín và tốt nữa. Nhưng cắt tóc ở đây ko đẹp, cá nhân mình thấy ko những chị chủ mà nhân viên ở đây cắt tóc cũng xấu, và ko hợp mốt. Chỉ được cái rẻ và làm tốt ,đẹp thôi .Vd như ép, uốn ,nhuộm thì OK. Và thuốc ở đây cũng ko phải là xịn lắm.

Tóc bạn mềm mỏng dễ hỏng bạn tốt nhất nên đến những Salon uy tín, ở đó họ dùng thuốc xịn ,chính hãng . Ko gây hại tóc bạn ạ. đắt xắt ra miếng, nhưng mình muốn thay đổi kiểu tóc phù hợp mà.

4. BeGauyeu

BeGauyeu Thành viên đạt chuẩn

ấy có biết địa nào thì cho tớ nhé, tks nhiều!

5. thangkute

thangkute Thành viên mới

Tớ hay làm tóc Linh ở Bà Triệu, cửa hàng đối diện với Thư viện HN. 2 vợ chồng chị chủ đều tên Linh. Chị Linh cắt tỉa tóc dài đẹp, anh Linh thi chuyên đầu ngắn.......Cắt tỉa tóc 250k, làm đầu 1000k, nhuộm 950k

thuongmcBeGauyeu thích.
  6. Khoaicoi

Khoaicoi Thành viên đạt chuẩn

Mình được một chị bạn giới thiệu đến Khánh, Lê Văn Hưu. Chị ấy làm đẹp lắm nhưng ko hiểu tóc mình dày và cứng có nên đến đó ko nhỉ? Ở đây đã có ai làm ở đó chưa, cho mình một lời khuyên

7. WildMoon

WildMoon Thành viên kỳ cựu

Cạnh nhà mình có cửa hàng Minh phương đông lắm
    Địa chỉ là Trần quốc toản, đối diện Trần gia Building ấy
    Tay nghề rất được, mỗi tội chờ hơi lâu, đứng lên là mất chỗ
    Nếu mình bận mình ra Tuấn dốc Bà triệu
    hoặc Lân - Lan ở ngã tư Tràng Thi - Phủ doãn

hari08 thích bài này.
  8. TomMum

TomMum Tổng tư lệnh

Đánh dấu cái sắp phải đi cắt tóc roài.

9. Koru

Koru Bắt đầu tích cực

có 1 chỗ là Phương phương ở Thợ Nhuộm, bà chị e cắt tóc ở đấy đẹp phết, cắt là 100k

10. Bim&Bin

Bim&Bin Bắt đầu nổi tiếng

Tớ hay làm ở CH Minh Hà ở đường Nguyễn Công Hoan (mình không nhớ số nhà, CH đối diện với trường Phan Chu Trinh) ở đấy làm được, giá cũng mềm và chị này luôn làm cho nv trong Đài. Tớ làm đầu xoăn 1 năm rồi mà vân OK....

11. babyvina

babyvina Thành viên nổi tiếng

Mình cũng làm xoăn ở đó đấy, về ai cũng khen đúng là đắt xắt ra miếng. Mà thuốc ở đây rất đa dạng hợp với mọi nhu cầu. Đến mùa thu rồi mẹ nào muốn làm đẹp thì đến đó thử xem nhé!

12. Koru

Koru Bắt đầu tích cực

cắt 100k thì rẻ mà chị. thấy bảo là toàn thợ Trung Quốc làm, hê hê, tháng sau tóc dài e ra thử luôn

13. TuUyen_010409

TuUyen_010409 Kitty Shop: 0945261989

bạn thử ra Hương Trà đi.39c Nguyễn Du nổi tiếng về ép tóc đấy.mình thấy ở đó cắt đẹp lắm,nhuộm tóc thì bền mầu,nhiều kiểu xoăn lạ đẹp lắm.cửa hàng khá lâu năm rồi uy tín lắm.

14. Me Miu Kute

Me Miu Kute Thành viên tích cực

Mình vừa làm xoăn ngắn ở Hằng Nga, 18 Hàng Da. Thấy ổn và được khen nhiều!

À, làm xoăn máy nhé!

15. LanChi_Nguyen

LanChi_Nguyen Thành viên chính thức

Bạn ơi ép tóc ở đây bn tiền/đầu bạn biết ko? mình ở gần nhưng chỉ nghe nói chứ chưa dám vào. mình đang tóc xoăn, muốn duỗi ra để cắt đầu ngắn. cho mình xin chút kinh nghiệm nhé.

16. TuUyen_010409

TuUyen_010409 Kitty Shop: 0945261989

tùy theo độ dài của tóc bạn à.cứ ra hỏi giá ko ngại đâu.tiền nào của ấy thôi yên tâm.mình thấy ở đó ép chất lượng lắm.ko như chỗ khác mình ép toàn 1 năm 2 tới 3 lần.ở đây mình ép 1 năm chỉ 1 lần.

17. kudkid

kudkid Thành viên đạt chuẩn

các mẹ post cả giá cả luôn cho nhà em tham khảo với nhé, hôm qua ép ở Thượng 50 Lương Thế Vinh 500k đẹp lắm, suôn bóng

18. cuacon

cuacon Thành viên chính thức

tớ góp ý tý nhé, các mẹ hay thay đổi kiểu tóc thì đừng nên ép nhé. Ép xong tóc nó đơ ra rồi thì không thể uốn lại đẹp được đâu mà chỉ nên duỗi thôi . Mình trước là fan của chị MPhương giờ thì hơi ngại vì cắt tuỳ hứng quá nhưng vẫn tin tưởng vụ quấn tóc cong, Giá thì chắc giờ siêu đắt rồi. Cắt đâu 350k-450k uốn 1T nhuộm cũng cỡ 7-800k

19. misslinh

misslinh Thành viên nổi tiếng

bạn muốn làm tóc là cắt tóc hay làm tóc, vì có mỗi nơi họ có 1 điểm mạnh riêng, tóc bạn mỏng giống mình thì làm xoăn nhuộm đi bạn, mình cũng đc 1 bạn tư vấn đến địa chỉ ở ngõ bán chân gà nướng mỹ miều đi vào hàng thanh thủy hay thu thủy gì đó, chị đấy ko pm ở trên này đâu mà có ng giới thiệu đến làm thôi. Mọi người về khen tóc m làm lắm

20. nâm nấm

nâm nấm Guest

can các mẹ tránh xa Nguyên My ra nhé. cửa hàng bé tẹo mà lúc nào cũng đông thế cớ chứ, chắc pr tốt quá. rẻ cái gì mà bao nhiêu người đến làm về kêu ca rồi đấy. bản thân em đến ép phồng phải chờ từ 2g chiều đến 9g tối đây này. cứ đang làm cho mình lại chạy ra làm chỗ khác, mà ép xong chả thấy phồng chỉ thấy ốp bẹp sát vào đầu :( con bạn em thì làm xoăN xong chả ai biết là xoăn :)) đến đấy ức chế lắm các mẹ ạ :(

em thấy ko nhất thiết cứ phải đến cửa hàng to, sang trọng mới cắt, uốn đc đẹp, quan trọng là phải biết ý khách và phục vụ chu đáo, phải ko ạ ? em thì kết chị Kim Anh ở Nghĩa Tân, cùng đường với Lộc Tài í ạ, giá bình dân, chiều khách, cắt ko đặc sắc lắm nhưng nói chung là đẹp. To to sang sang thì có Kelvin 57a (hay bao nhiêu a í) hàng vải, nhiều bạn em cắt nhuộm về khen lắm, nâng niu từng cọng tóc :)) nhưng mà đắt ợ ợ. Hôm nọ thử ra Hà An chùa láng thấy cũng pro và nhiệt tình :D

Last edited by a moderator: 17/1/2010