Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 12
    Click:

Cám ơn
    70
    Được cám ơn 104 lần trong 98 bài
    Điểm đánh giá
    0

Default Bảy tuần chưa có túi noãn hoàng

Có mẹ nào như em không a 7 tuần chưa có túi noãn hoàng, bác sỹ dũng kim ngưu bảo một là hút, hai là uống thuốc thêm 3 ngày nữa. BSyx Tuấn Hàng Buồm cũng bảo sợ hỏng. HCG của em ngày 4/5 là 30370 ngày 7/5 là 38000. Có mẹ nào đã đi khám bác sỹ này bảo hỏng mà bác sỹ kia có kết quả ngược lại không ạ? E đang hoang mang quá

Các đề tài tương tự:

2. Người dưới đây đã cám ơn chuottui3904 về bài viết hữu ích:

maithuhnd (05-10-2012)

Click:

Cám ơn
    70
    Điểm đánh giá
    0

Default Ðề: Bảy tuần chưa có túi noãn hoàng

Hôm nay e đi siêu âm bs Tuấn ở Hội vũ vẫn chưa có noãn hoàng, túi tai vẫn tăng, e vẫn nghén, vẫn đói và vẫn đau ngực. Bs lại bảo thêm 3 ngày không có gì nữa thì hút thai. E buồn quá, mong mãi mới đậu thai....................

4. Những người sau đây 2 đã cám ơn chuottui3904 về bài viết hữu ích này

botomcoi (05-09-2012), maithuhnd (05-10-2012)

Click:

Cám ơn
    22
    Được cám ơn 22 lần trong 15 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi chuottui3904 View Post
    Hôm nay e đi siêu âm bs Tuấn ở Hội vũ vẫn chưa có noãn hoàng, túi tai vẫn tăng, e vẫn nghén, vẫn đói và vẫn đau ngực. Bs lại bảo thêm 3 ngày không có gì nữa thì hút thai. E buồn quá, mong mãi mới đậu thai....................
    cố lên mẹ nó, còn nước còn tát nhé...................

6. Người dưới đây đã cám ơn botomcoi về bài viết hữu ích:

maithuhnd (05-10-2012)

Click:

Cám ơn
    99
    Được cám ơn 94 lần trong 91 bài
    Điểm đánh giá
    0

Hic, đợt trc mình cũng giống như bạn, nhưng đến 7 tuần là mình bắt đầu bị đau bụng. Đến lúc bỏ thai thì toàn đen xì, bác sỹ bảo may tiến hành sớm ko hại cả mẹ. Sau đó em uống thuốc bắc và có bé bi luôn này. Chắc do có luôn nên em cũng hơi yếu, nhưng trộm vía con khỏe mạnh bình thường. Sau khi bỏ, em cũng nghiên cứu nhiều bài viết có trường hợp giống mình, thấy hầu như là ko cứu vãn được. Nhưng có mẹ dũng cảm lắm, đi khám 10 nơi bác sỹ đều nói giống bạn, rồi bạn ý vào viện theo dõi, rồi tất cả đều ngon nghẻ, mẹ tròn con vuông đấy! Vậy nên theo mình, bạn thử đi khám 1 vài chỗ uy tín nữa, vào viện là tốt nhất. Nhưng cũng phải xác định tinh thần nữa... Chúc bạn ổn!

8. Người dưới đây đã cám ơn billy-the-kid về bài viết hữu ích:

maithuhnd (05-10-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    3,723
    Được cám ơn 1,840 lần trong 1,341 bài
    Điểm đánh giá
    0

Ưng ý kiến của mẹ billy-the-kid..................
    Trích Nguyên văn bởi billy-the-kid View Post
    Hic, đợt trc mình cũng giống như bạn, nhưng đến 7 tuần là mình bắt đầu bị đau bụng. Đến lúc bỏ thai thì toàn đen xì, bác sỹ bảo may tiến hành sớm ko hại cả mẹ. Sau đó em uống thuốc bắc và có bé bi luôn này. Chắc do có luôn nên em cũng hơi yếu, nhưng trộm vía con khỏe mạnh bình thường. Sau khi bỏ, em cũng nghiên cứu nhiều bài viết có trường hợp giống mình, thấy hầu như là ko cứu vãn được. Nhưng có mẹ dũng cảm lắm, đi khám 10 nơi bác sỹ đều nói giống bạn, rồi bạn ý vào viện theo dõi, rồi tất cả đều ngon nghẻ, mẹ tròn con vuông đấy! Vậy nên theo mình, bạn thử đi khám 1 vài chỗ uy tín nữa, vào viện là tốt nhất. Nhưng cũng phải xác định tinh thần nữa... Chúc bạn ổn!

Click:

Cám ơn
    6
    Được cám ơn 34 lần trong 30 bài
    Điểm đánh giá
    0

mẹ nó ơi. Mình cưới tháng 12/2011 và có bầu luôn.Nhưng lúc đên lịch hẹn để nghe tim thai thì k có noãn hoàng, k có phôi kích thước bình thường. Bác sĩ bảo bỏ. hai vợ chồng lại đi khám nhiều chỗ nữa, bác sĩ bảo chờ 10 ngày khám lại. Đi khám lại thì túi ối nhỏ đi nhiều, bác sĩ kết luận bỏ càng sớm cầng tốt. Cuối cùng bọn tớ phải hút thai khi thai được 11 tuần đấy. Và giờ tớ cũng vừa có lại xong. Lần này thì phải dùng thuốc ngay từ đầu. Trường hợp của mẹ nó mình cũng chia buồn trước nhé, mẹ nó cũng phải chuẩn bị tinh thần. Noãn hoàng là chất dự tru để nuôi thai. Nếu k có noãn hoàng thì thai sẽ k phát triển được đâu. Trứng của mình chỉ là trứng trống. mẹ nó chờ khám lại và có gì phải làm theo lời bác sĩ nhé.Để lâu quá là ảnh hưởng cho sức khỏe của mẹ đấy. CHúc mẹ nó sẽ được như ý

Click:

Cám ơn
    70
    Điểm đánh giá
    0

Sáng mai e qua bác sỹ Thực khám. Mẹ chồng em cũng bảo chờ xem thế nào nhưng nếu có túi noãn hoàng mà chưa có tim thai thì còn hy vọng, đằng này ...............e chán quá. May mà em đi làm không nghỉ ở nhà lại trầm cảm mất..............Mới biêt có thai 11 ngày, siêu âm 5 lần đi 4 bác sỹ vẫn không hy vọng gì. Mai em đi kiểm tra lần cuối rồi ...............Huhu

Nơi Cư Ngụ
    Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    133
    Được cám ơn 87 lần trong 78 bài
    Blog Entries
    2
    Điểm đánh giá
    0

cố lên mẹ nó nhé, còn nc còn tát. của tớ xưa cũng bị lưu. 8w mà chỉ = 6w, nó k lớn lại còn ra máu nữa, khám mấy nơi k đc, ai cũng bảo làm sớm k sợ ảnh hưởng đến mẹ, tớ cũng k đành nhưng mà cũng lo nữa, nhưng đọc trên này thấy nhiều mẹ còn vớt vát, cố gắng, biết đâu gặp đc thầy đc thuốc, nhiều mẹ vẫn mẹ tròn con vuông đấy ạ, nên mẹ nó đừng suy nghĩ nhiều quá, cố lên vì con nữa nhé!

Cho nữ thuê, giá 1500k, tại số 26C, ngõ 123, Xuân Thủy, Cầu Giấy- 0982.299.885 -SMS

Click:

Cám ơn
    70
    Điểm đánh giá
    0

E đã siêu âm bs Thực rồi vẫn chưa có túi noãn hoàng, chồng lại bảo siêu âm thêm bs Cường. E mệt mỏi quá.............

Nơi Cư Ngụ
    nhà b11d- kdt nam trung yên- cầu giấy-hn
    Click:

Cám ơn
    166
    Được cám ơn 389 lần trong 261 bài
    Điểm đánh giá
    0

Trích Nguyên văn bởi chuottui3904 View Post
    E đã siêu âm bs Thực rồi vẫn chưa có túi noãn hoàng, chồng lại bảo siêu âm thêm bs Cường. E mệt mỏi quá.............
    mẹ nó cứ thử xem, cố gắng lên, đừng nản lòng, vẫn chưa có chứ ko phải là hoàn toàn ko có...cố gắng lên bạn nhé, mong tin vui của bạn.

TL THỜI TRANG VNXK LỖ VỐN CHO CHỊ EM...
    http://www.lamchame.com/forum/showth...c-chị-em-nè

Trang 1/2 12 cuốicuối

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ