Nhờ tư vấn: Khóa học quản lý nhân sự ở đâu tốt?

Thảo luận trong 'Học tập' bởi caichum, 10/7/2009.

1. Hương Chi Nguyễn

Hương Chi Nguyễn Thành viên tập sự

Mình thấy giờ có nhiều cơ sở đào tạo hành chính nhân sự lắm, nhưng quan trọng là chất lượng đào tạo ý. Đối với nhân sự mình thấy có 2 cơ sở đáng tin cậy là Eduviet và Lê Ánh Hr. Mình từng tham gia 1 khóa chuyên sâu C&B tại Eduviet theo như mình thấy học phí khá thấp và trong quá trình giảng dạy giảng viên ở đây rất là nhiệt tình hỗ trợ học viên. Mỗi cái học xong rồi thì khi mình có thắc mắc hỏi lại giảng viên cũng kém tương tác lại hơn. Còn tại Lê Ánh Hr thì mình tham gia khóa học hành chính nhân sự chuyên nghiệp. Mình là cái giống ngược ngạo đáng lẽ học khóa tổng hợp trước rồi học chuyên sâu nhưng mình lại học ngược lại. Đáng lẽ mình cũng học khóa này tại Eduviet luôn nhưng mình tìm hiểu bên Lê Ánh học thử nên mình tính đăng ký học thửu xem thế nào nhưung học thửu 02 buổi thấy k nên mình học luôn. Ưu điểm của trung tâm này là được học thử và học viên được kết nối việc làm sau khi kết thúc khóa học. Mình thấy cái này bổ ích đặc biệt sinh viên là các bạn trái ngành. Trên đây là nhưng gì mình biết về những trung tâm mình đã từng tham gia hi vọng ít nhiều giúp ích được cho mọi người

Đang tải...