Trang 1/304 12345671151101 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 3031
    Nơi Cư Ngụ
    Đắk Lắk
    Click:

Cám ơn
    6,719
    Được cám ơn 11,019 lần trong 9,581 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default Bơ tăng e vẫn giữ giá 50k/kg nha các mẹ!!!

Thông tin người bán hàng cho bạn
    1. Tên: Lê Nguyễn Thảo My
    2. SĐT: 0914 83 06 83
    3. Tài khoản VCB: 0291000067094
    4. Tài khoản Agribank: 5200215000285
    5. YM: myptd@yahoo.com.vn

Thông tin nhận hàng
    1. Tên: Ms Lan
    2. SĐT: 0983 089 724 - 0904 626 855 (Ms.Lan)
    3. Địa chỉ nhận hàng: Doãn Kế Thiện

Thông tin ship hàng
    1. phí shi chung : 20k
    2. >20km: 30k

Tâm sự cùng các mẹ

1. Mít Daklak: 35k/kg
    2. Mãng cầu gai: 35k/kg
    3. Mật ong: 150k/l
    4. Cà phê nguyên hạt hoặc rang xay: 160k/kg
    5. Hạt tiêu rang xay 22k/100gr
    Khuyến mãi cho lần trở lại này, nhà e xin phép được free ship cho tất cả các đơn hàng tại HN1 với trị giá đơn hàng từ 300k, mong mọi người ủng hộ c e e nhé.
    Nơi nhà Mưa cập nhật thông tin khuyến mãi nè!!!
    Mặt hàng nhà Mưa đang bán nè!!!

Cà phê nguyên chất
    Giá: 160k/kg
    Quy cách đóng gói: 0,5kg/gói

Mít Thái Thơm Daklak
    Giá: 30k/kg nguyên quả
    Giá: 35k/kg cắt miếng

Bơ sáp Daklak (tạm ngưng)
    Giá: 60k/kg

Mãng cầu gai Daklak
    Giá: 35k/kg

Chanh leo Daklak
    Giá:40k/kg

Sầu riêng Daklak
    Giá:60k/kg

Nai, bò khô Tân Bảo,
    hàng chuẩn loại Đặc biệt
    Giá 520k/kg
    Nhận OD từ 200gr

Quả ớt sim đồng bào
    Giá: 90k/kg
    Nhận OD từ 200gr

Thuốc ngâm r *** amakong
    (ngâm ~8l r***/gói)
    Giá 270k/gói
    Đặc Sản Daklak

Hạt dưa không nhuộm Hùng Ký Daklak
    - Giá: 130k/kg
    ​CÓ BÁN BUÔN

Hạt tiêu Daklak
    - Giá tiêu nguyên hạt: 220k/kg
    - Hạt tiêu rang sẵn (xay hoặc nguyên hạt): 25k/lạng

Chuối hột rừng Daklak
    Giá: 150k/kg
    Ngâm r*** chữa nhiều bệnh
    (sỏi thận, nhức mỏi xương, mỡ máu,tiểu đường...)

Mật ong Gia Lai
    Giá: 150k/lít
    thay đổi nội dung bởi: Mua.nho.anh, 02-10-2014 lúc 07:45 AM

2. Những người sau đây 34 đã cám ơn Mua.nho.anh về bài viết hữu ích này

BanJiShop (05-16-2013), Bông kún (08-31-2012), binhimbop (02-26-2013), Bongtit_baby (02-21-2013), buoidaxanh_bentre (08-09-2012), capuchino_mituot (05-16-2013), civil_huyen (06-10-2012), cuminh_110609 (04-08-2013), dieulinh86 (06-12-2012), donghoduyanhleduan (12-16-2013), giadinhcun (06-14-2012), Hoa ban trắng. (12-07-2012), hoannha (03-14-2013), kt2a6 (08-28-2012), lan_chi (09-06-2012), Lấy dấu vân tay cho bé (04-17-2013), Mẹ Kiều Phong (01-10-2013), me be sin (04-18-2013), MeBeCuncon1 (03-11-2013), metunyeu1 (09-05-2012), ME_TOKYO (05-30-2012), me_vybunny88 (03-02-2013), mitxinh88 (08-13-2012), Mr.bean910 (04-04-2013), namhangthung (06-24-2012), Shop's Hàng Mỹ (03-14-2013), thanhnga0402 (05-16-2013), Thanmen (12-20-2012), ThaoNguyen79 (05-29-2012), thietbiytebaochau (10-01-2012), thoanguyen (12-21-2012), thuyphuong3010 (08-31-2012), tuntuntoto (03-17-2013), vitaminsvietnam2410 (08-29-2012)

Nơi Cư Ngụ
    tp hcm
    Click:

Cám ơn
    16,593
    Được cám ơn 11,447 lần trong 8,108 bài
    Điểm đánh giá
    8 (100%)

Default Ðề: Tầng 2:Thứ 3 ngày 15/5 nhà mưa có:sr 58k/kg, Bơ sáp:50k/kg,mít dai:25k/kg...mời mọi ng

Ngon quá chị mưa ơi, nghe hội SG khen nức nở, có dịp e cũng lên daklak chơi rinh bơ về.

4. Người dưới đây đã cám ơn madami về bài viết hữu ích:

Mua.nho.anh (05-14-2012)

Nơi Cư Ngụ
    A20, ngõ 26 Doãn Kế Thiện
    Click:

Cám ơn
    9,548
    Được cám ơn 3,421 lần trong 2,667 bài
    Điểm đánh giá
    5 (100%)

Default Re: Tầng 2:Thứ 3 ngày 15/5 nhà mưa có:sr 58k/kg, Bơ sáp:50k/kg,mít dai:25k/kg...mời mọi ng

Úi giời bóc tem nhá. Lặn đâu không thấy hóa ra ngồi chuyển topic à hihi.
    Chúc em tầng 2 xây cao và tấp lập hơn tầng 1 nhé! Chị cũng đang tính chuyển đây hihi.

Nơi Cư Ngụ
    Đắk Lắk
    Click:

Cám ơn
    6,719
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default Ðề: Tầng 2:Thứ 3 ngày 15/5 nhà mưa có:sr 58k/kg, Bơ sáp:50k/kg,mít dai:25k/kg...mời mọi ng

Phản hồi của khách hàng!!!!

Những phản hồi đầu tiên cho quả mít nhà Mưa!!
    Trích Nguyên văn bởi haiyennh1112 View Post
    hum trc đến ăn mít nhà gái nhé. Mít rất ngon và ngọt mang về thơm lừng cả nhà làm xã nhà mình cũng sấn sổ tới bóc (mọi khi mua về chê nóng k ăn đâu k hiểu sao hnay lại ănm nhiệt tình thế. chị thoa cũng nhiệt tình lắm nhé (mình là ng đầu tiên đến lấy) dưng mà lần sau sẽ lấy mít đã tách xơ vì về nhà ngồi bóc tách mất time quá, hehe.
    Trích Nguyên văn bởi Embinbin View Post
    Thank mưa nha! mít ngon lắm, mỗi tội nhà chị xa quá .Hôm nọ ship một nửa đường, một nửa chị đi lấy
    Trích Nguyên văn bởi nnque View Post
    Mít nhà chị ngon thật, chín vừa tầm mà thơm lừng khắp nhà luôn.
    Và những hồi tốt đầu tiên cho quả Bơ nhà mưa ạ
    Trích Nguyên văn bởi binhtuatmauty View Post
    Bơ ngon Mưa ạ. Hihi. Hết sầu rồi đến Bơ, có khi chị chuyển lên Gia Lai sống thì hợp lắm lắm.
    Trích Nguyên văn bởi bibichi View Post
    Mẹ mưa à.
    Mình nhận hàng từ hôm thứ 7 rồi, hôm nay mới vào cám ơn được nè.
    Bơ ngon lắm, cafe hôm nay mang tới cơ quan pha, rất thơm và sánh.
    Mật ong thì chưa thử nhưng mà thấy màu đậm đặc , chứ ko loãng như mật ong mình đang dùng ( mình mua của Công ty CP Ong Trung ương - ngay gần nhà).
    Chúc mẹ mưa đắt hàng nha.
    Hết bơ mình lại ủng hộ tiếp
    Trích Nguyên văn bởi Captain Nemo View Post
    Em mới ăn hết già nửa, ngon tuyệt cú mèo luôn chị ạ. Bình thường em mua bơ mà để chín hơi quá thì kiểu gì cũng bị nẫu với mọc rễ, nhưng lần này bổ ra vẫn vàng ươm và dẻo. Có bơ em lại đặt tiếp 2 cân nhé
    Trích Nguyên văn bởi My Bông View Post
    Hôm nay bơ ngon lắm rồi em ah. Tuần sau chị lại lấy tiếp.
    Thoa ơi tuần sau lại để dành cho tôi nhé.
    Trích Nguyên văn bởi bovameyeucon View Post
    Mình ở Thành Công đây. Hôm nay mới ăn bơ nên mới vào comment được. Hôm qua mùng 1 thắp hương bơ luôn. Mít thì ăn từ hôm đầu. Ngon quá cơ, chồng mình bảo mít này có cho thêm đường ko mà ngọt thế. Đang định hôm nào mua tiếp cho ông ngoại ăn thì bạn lại bảo ko cung cấp nữa. Chán wa! Còn bơ thì đang ăn đây. Ngon wa nên vào comment Vote cho mẹ nó nhé, hôm nào hết lại order nhé! Có mít thì ới nhé. Mình nhận cả quả cũng được
    1. Về bò khô

Trích Nguyên văn bởi meomuop82 View Post
    Chị ơi em nhận được hàng rùi. Chẹp chẹp, bò khô thì em chưa mở túi nhưng mà nhìn rất ngon. Thịt nai thì em chiến rùi. Ngon nhưng không dám ăn nhiều vì sợ  về đến nhà, chông chỉ còn thấy hộp nhựa thì chít. caphe thì tối nay em mới pha.
    2. Về cà phê:
    Trích Nguyên văn bởi nbngoc181 View Post
    ời vậy là thứ 4 chị có cafe rồi hả, thích ở e là rất nhanh và chị chạy sang lấy cực gần luôn.
    Mà này, xã chị cực khó tính, trc nhà chị toàn mua cafe Mai ở ngoài này về uống, sau cg bị xã chê, thế là chị thử mua trên này, tại suốt ngày thấy vợ hí hoáy online mua đồ, k thấy có gì cho mình, chắc cg có ấm ức đấy. Thế là chị trổ tài mua thử cafe trên này cho xã, cũng có thử qua 3 loại trc loại của nhà e đấy. Mấy loại trcs cg k chê đâu, nhưng đến loại của nhà e thì gật, dừng luôn, k thử tiếp gì khác nữa. Thấy ưng, chị đã lấy nhà e lần thứ 2 1kg rồi nhé, thế mà hqua chị vẫn giả vờ hỏi, cafe sắp hết thì e vẫn lấy loại này nhé. Ừ luôn, kêu là thôi loại này uống đc, ngon rồi, cứ lấy thôi, đừng chuyển nữa rồi lẫn lộn mất hết khẩu vị . E biết k, xã chị cực khó tính vụ ẩm thực, phong kiến cực kỳ luôn ấy. Thế nên riêng vụ cafe là chị rất sung sướng với cafe nhà e đấy
    Trc Tết, chắc chị sẽ lấy thêm tiếp, cg chưa hết đâu, nhưng lấy sẵn và cho nhà chị gái nữa luôn e à
    [/COLOR]
    Trích Nguyên văn bởi lehanako View Post
    Uống hết vài kí cafe nhà em roài mừ giờ mí vào khen đc...Phải nói là cafe nhà em rất ngon, thơm, nước sánh, đậm đà...Nhà chị 2 vợ chồng nghiện cafe sáng nào cũng chén chú chén anh 2 ly rồi mới đi làm đc, giờ gặp đc cafe hợp khẩu vị thế này thì thành khách hàng tiềm năng của nhà em rồi đó hihihi...mà ship thường 2kg có 20k thì quá hợp lý luôn...Up cho cafe ngon..up cho cô chủ nhiệt tình nào.....Chúc em đắt hàng nhé, gần hết chị lại pm...Tks em nhìu nhìu

Trích Nguyên văn bởi C2yeuhs View Post
    Fb cf nhà chị mưa
    đậm đặc và sánh
    mẹ em bảo ko thơm bằng cf Trung Nguyên nhưng em thấy uống như thế mới ngon, đúng là cf nguyên chất
    Trích Nguyên văn bởi bexinhxinh87 View Post
    uồng hết 1kg cafe nhà chị e mới cm đây.cafe ngon,sánh,thơm đậm !
    up cho chủ top nhiệt tình nhé !
    do khâu ship hàng nên đến hnay e mới nhận được 1kg cafe của chị.
    vừa mở ra thấy thơm ngát à.thú thật là uống nhiều cafe ở nhiều nơi rồi mà chưa thấy cafe ở đâu thơm như nhà chị !
    từ giờ e chỉ dùng của nhà chị thôi.
    Trích Nguyên văn bởi tubong73 View Post
    bạn ơi đi tàu ngầm uống hết mấy đợt cafe nhà bạn rồi giờ mới ngoi lên comment đây. đúng là nghiện cafe nhà bạn thật rồi hjjj chờ mãi mới đến thứ 2 đầu tuần ra chuyển khoản oder tiếp 3 kg của bạn đấy, tại cả nhà có mỗi mình tớ uống nên lấy ít một vậy, kiểu này có khi kiếm cái quán mở cafe để oder nhiều nhiều chút vậy. chúc nàng đầu tuần đắt hàng nhé
    3. Về Sầu riêng - mặt hàng chủ đạo năm vừa qua ạ, hihi
    Trích Nguyên văn bởi tháng mười View Post
    Em ơi nhận được xiền chưa?
    Mấy hôm nay bận quá không thông báo cho em được.

SR ngon lắm em ạ. Múi to lắm lắm ý, to như quả thanh long. hihi. Cảm ơn em nhé,
    Trích Nguyên văn bởi thoanguyen View Post
    Ý kiến đây, chị đặt 5 quả thì 4 quả trong 5 quả là rất ngon em nhé, còn 1 quả thì mai bạn chị mới qua lấy nên chưa biết thế nào. Hihi
    Chủ nhật tuần tới cho chị thêm 1 quả 2 - 3 kg nữa nhé, Mẹ chị thích ăn nên bảo mua 1 quả. Như vậy là bạn chị 1, chị 1 em nhé!
    Trích Nguyên văn bởi me iu tho View Post
    em nhận sầu rùi.Chân cong váy ngắn phi xe máy mà gác chân lên cả thùng sầu riêng chạy mưa.hichic.chồng iem mà thấy thì....em măm lun quả 2kg 9 rùi.ngon lém chị.Mấy quả kia chắc mai mới măm được. thank chị
    Trích Nguyên văn bởi samsung_123 View Post
    Bạn mưa ơi, cho mình đăng ký tiếp 1 quả tầm 2kg như đợt trước nhé. Chọn cho mình quả ngon múi to đều như trước nhé
    Mà mình cũng lấy ở Thái Thịnh, có mẹ nào ở Thái Thịnh làm đầu cầu đi.
    Trích Nguyên văn bởi phù du View Post
    chít chít........nhận sầu riêng từ hôm thứ 5 mà hôm nay mới mò mẫm vào cm đây, hihi........
    đứa ở cơ quan em khen sầu riêng ngon lắm chị ạ, cơm dầy và thơm.....
    cảm ơn chị Thoa đã đem sầu riêng về nhà cho em.
    Trích Nguyên văn bởi Signora View Post
    2 quả bạn gửi cho mình ngon lắm. Ngọt và béo, ngậy nữa. Ăn nhiều thế này chắc mình sắp lăn rồi. hihi Chúc đắt hàng nhé !
    Trích Nguyên văn bởi samsung_123 View Post
    Quả của mình cũng rất ngon bạn ạ. Lần sau mình sẽ order tiếp sr của bạn nhé.
    Trích Nguyên văn bởi linhhuyen04 View Post
    Em cầm quả SR về đi qua sảnh bảo vệ, các anh nhắc mùi quá em ơi..hehe. giật nảy cả mình, vào thang máy cũng thấy toàn mùi SR. Cầm quả SR của chị Lợn đất thấy thèm quá cơ...tuần tới cho em đặt 1 quả nhỏ nhé, chắc khoảng 2kg thôi...mà chọn cho em quả nào ăn ngay khi lấy được nhé Em lại qua gửi xiền chị Thoa nhé

Ah về trái xay thì em thấy ăn gần giống me chín ở ngoài này.
    Trích Nguyên văn bởi My Bông View Post
    Thoa ơi ox tôi ăn sr xong bảo: ngon nhỉ. Hehe.
    Nhưng thỉnh thoảng mới ăn thôi, tôi để tiền mua yến cho con, trộm vía cả hai đứa đều thích măm, sắp hết rồi.
    Trích Nguyên văn bởi Huongduong78 View Post
    Hôm qua thịt luôn quả sầu, ngon lắm mày ạ, vừa thơm, vừa mềm và béo ngậy, thanks mày.
    Trích Nguyên văn bởi mekem712 View Post
    Mưa ơi, sầu ngon lắm. Mấy chị cùng phòng mình chén hết luôn hôm qua rồi . Cho mình order thêm 1 quả nữa vào T7 này luôn nha. Đừng chín quá nhé, quả nào mà có thể CN ăn đc là okie. )
    Trích Nguyên văn bởi lobby View Post
    Úi giào, vừa lấy sầu ở chị Nga xong đó Mưa, sầu chín cây công nhận, thơm ngon, tươi rói(kết cái này à nghen, vì sợ thuốc ủ chín lém, tớ đang nuôi bé bú mới được 2,5 tháng à.), hơi nứt tớ nghe lời ấy, đập bôm bốp, thía là nát 1 múi hiii, lấy dao rạch ra , giờ biết bổ sầu rùi, phía trong dùng dao rạch rất dễ vì nó mềm, thía mà htruoc trổ tài nhà bác tớ, nghiến răng kèn kẹt để rạch phía ngoài vỏ, gai đâm xước cả tay ý.
    Cơ mà quả của tớ méo xẹo nhé, lần sau cho tớ quả tròn và tươi rói, măm được lun như hnay nhé, tầm 3 or 3,5kg cũng được. vẫn tt ở Hào nam Hoàng cầu nhé. hiii. TKS
    Trích Nguyên văn bởi lan_chi View Post
    Ảnh quả sr 2.3 kg của chị nè Mưa ơi. Được 4 múi tròn đều, chưa kịp chụp đã bị xã chị xử mất nửa múi rồi hic hic

Trích Nguyên văn bởi ThuMinh_Spa View Post
    Nghe lời chị Thoa nên hnay 2 vc em mới bỏ quả sầu ra ăn ( mặc dù hôm qua thèm chảy nước miếng ..). Sau một hồi đánh vật với nó, rồi thì cũng bổ đc nó ra làm đôi mà tách múi ( khổ nỗi từ trước đến giờ em mua toàn chọn quả hơi nứt đầu rùi về tách nên dễ)..Nhưng mà, đúng là bõ công bóc, úi giời ơi em chưa nhìn thầy múi sầu nào nó to thế... có múi phải to như bắp tay ý các mẹ ạ, ăn lại vừa ngon vừa thơm vừa bùi...Xã em bảo sao ngon thế mà không mua 2 quả ăn cho đã keke...
    Cám ơn mẹ Mưa nhé, cho em thêm một quả nhỏ khoảng 2kg đổ lại thui nhé, lúc nào có alo em... thui em ăn sầu tiếp đây chẹp chẹp...
    Trích Nguyên văn bởi vukhanhlinh View Post
    Chị nhận sầu riêng rồi, sáng nay nứt mới ăn. Chẹp, thơm, ngon, hạt nhỏ. Tuần tới nhất định chị lại order tiếp kẻo hết mùa. Thanks em va cả bạn đầu cầu nhé.
    Trích Nguyên văn bởi FOREVER 13 View Post
    Sr nhà mẹ này ngon lắm , ăn hết từ trưa nhưng giờ mới lên vote cho mẹ nó . thank mẹ nó nhé ai ăn cũng khen ngon !!!
    Trích Nguyên văn bởi bibi7684 View Post
    C ơi e đăng ký quả 3kg nhưng lại đc quả 4kg, đợt cuối rồi ăn cho bõ cơn thèm. E vừa qua nhà c Thoa khuân về xong. Quả của e chưa nứt nhưng háu ăn nên e lấy kéo tách ra. Vừa đưa mũi kéo vào quả tự nứt c ah. Ôi chao múi sầu to quá, vàng ươm vỏ lại mỏng nữa. E vừa xơi xong 3 múi, hạt lẹp kẹp. Ngon quá, no căng bụng. Tiếc đây là đợt cuối chứ ko e ủng hộ c dài dài. Cám ơn c nhìu nha
    Trích Nguyên văn bởi Lavieee View Post
    Trước tiên xin cảm ơn Mưa và chị Nga. Tiếp theo là khoản trình bày. 5h chiều tớ có mẹt nhà chị Nga, được chị giao cho 1 quả sầu nhìn hơi vẹo vò( hơi buồn tí) nhưng vẫn hăm hở mang về lượn ra lượn vào mong đến giờ ăn cơm xong con bổ. Giờ vàng đã đến tớ lôi em sầu và dao kéo ra (mọi lần toàn mua quả to, bố chồng tớ cầm đục ra đẽo), một mình tớ chiến, và tớ đụng tớ đâu là múi tách ra tới đó, k nát múi nào, múi nào múi đấy vàng ươm, béo núc. Và thành quả là được một đĩa đầy ự (tớ mua ở đây quả hơn 4kg mà bổ ra còn ít hơn quả này 2.7kg). Tớ không kịp chụp ảnh vì tớ mải ăn quá. Cả nhà tớ được một bữa ngon lành. Tiếc là tớ biết topic muộn quá nên đây là quả cuối của mùa này. Đành chờ đến năm sau vậy.
    Một lần nữa chân thành cảm ơn Mưa, cảm ơn chị Nga đã nhiệt tình làm đầu cầu. Giờ thì ngâm cứu ăn mãng cầu trong thời gian chờ đợi vậy.
    Trích Nguyên văn bởi mekvan View Post
    hôm qua nhận được sầu rùi, đầu tiên là cám ơn mẹ Nga nhiều, nhiệt tình gửi hàng lại bọc gói kỹ càng (vì thông cảm chỗ em tòa nhà lộ ra thì chít), mẹ Nga còn đỏi cho em quả bị vỡ (vì chắc chín quá), tks mẹ Nga nhiều, đên nơi em cẩn thận lồng thêm 2 túi nilon nữa nên đi qua bảo vệ ngon lành hihi.

Công nhận sầu chín cây, mùi thơm ngào ngạt hihi.
    Về đến nhà bổ luôn vì thấy đít đã nứt, chả bù cho lần trước mua sầu ngoài còn xanh lè mà bên trong chín nũn, lần này bổ ra cực ngon, có vài múi be bé chưa chín hẳn nên sượng, múi to thì chín hoàn toàn và thơm ngọt. Thế mới đúng là sầu chín cây, cám ơn nhà mưa nhé.

Tiếp theo là đợt sầu ra ngày chủ nhật này, tớ đã order 1 quả, nhưng nếu còn thì cho tớ 2 quả luôn nhé, cập nhật danh sách giùm tớ nhé, tks
    Trích Nguyên văn bởi C2yeuhs View Post
    c mưa k thấy trả lời e
    sr của e fai chờ hay bổ lun đc
    thôi e đi bổ ra đây
    thơm ngào ngạt
    ko chịu đc nữa r
    ------------
    quả sr của e 3,8 kg, nhìn hơi vẹo vọ, có mấy múi kẹ nhưng đều chín mềm, ko bị sượng tí nào
    3 lần mua sr đây là lần e mua đc quả ngon nhất ,
    cám ơn chị mưa và chị thoanguyen nhìu ah ♥
    he he, em đã nhận được sầu riêng rùi, ngon quá cơ. Cô bé làm cùng thèm quá nên 2 chị em quyết định vào bếp ăn luôn. Cảm ơn chị Nga đã cho người ship đến tận nơi nhé. Sầu riêng được bọc rất cẩn thận nhưng em chưa mang về nhà thì đã xử lý gần hết rùi.
    Trích Nguyên văn bởi MeChuotti View Post
    Ui Lan ơi! Chị vừa bổ quả sr 2,1kg của chị, hởi lòng hởi dạ lắm ý! Quả bé xíu xiu mà bổ đc 5 múi, ngon tuyệt nhá!
    1 bạn trong hội Ngựa của bọn chị nhờ lấy hộ 1 quả SR nhưng chiều nay ko vào topic mấy nên chả biết mà lấy thêm 1 quả nữa cho bạn ý! Tiếc quá!
    Cho chị gửi lời cảm ơn xã em nhé! Nhiệt tình thật đấy, lại hiền nữa...
    Tks em, tks Mưa, tks cả bạn nào bỏ sr để chị vẫn có cơ hội đc chén, hí hí...
    hic, mồm tớ cũng đang lở loét tùm lum, mà sáng sớm dậy thấy 1 quả sr nứt đôi, bổ ra thì..tuyệt cú mèo. Quả ngon nhất từ trước tới giờ hic hic. Chót làm một múi rồi. Chết vì ăn thôi.

4. Mật ong Gia Lai
    chị ơi mật ong ngon lắm, chị cho em 3l nữa nhé cùng với 3 lạng hạt tiêu xay nữa nhé.
    thay đổi nội dung bởi: Mua.nho.anh, 08-08-2012 lúc 10:19 PM

Nơi Cư Ngụ
    Đắk Lắk
    Click:

Cám ơn
    6,719
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Default Ðề: Re: Tầng 2:Thứ 3 ngày 15/5 nhà mưa có:sr 58k/kg, Bơ sáp:50k/kg,mít dai:25k/kg...mời mọ

Úi giời bóc tem nhá. Lặn đâu không thấy hóa ra ngồi chuyển topic à hihi.
    Chúc em tầng 2 xây cao và tấp lập hơn tầng 1 nhé! Chị cũng đang tính chuyển đây hihi.
    chị cũng bị tình trạng như e chứ gì, tầng này chắc chả dám đấu giá gì chị ạ, cứ tà tà tiến chứ cứ lên trang là phải chuyển nhà, cực quá, hichic

8. Người dưới đây đã cám ơn Mua.nho.anh về bài viết hữu ích:

lan_chi (05-14-2012)

Click:

Cám ơn
    952
    Được cám ơn 4,609 lần trong 4,180 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

oi e vua nt top kia xong thi thay bi khoa k gui dc. the mai co do xanh luon chua chi mua oi?
    ĐỒ ĐÔI GIA ĐÌNH CỰC CHẤT-HỘI CHỢ GIAN 1D-FS^o^THANH LÝ ÍT ĐỒ DƯ- MÁY CÁN MỲ VÀ LÀM XÚC XÍCH, MÁY HÚT CHÂN KHÔNG

10. Người dưới đây đã cám ơn hatrangtt về bài viết hữu ích:

Mua.nho.anh (05-14-2012)

Nơi Cư Ngụ
    tp hcm
    Click:

Cám ơn
    16,593
    Được cám ơn 11,447 lần trong 8,108 bài
    Điểm đánh giá
    8 (100%)

chắc em cũng chuyển nhà nhưng mà nghĩ tới việc tạo topic mới đầu tư thiết kế cũng oải quá!

Nơi Cư Ngụ
    Đắk Lắk
    Click:

Cám ơn
    6,719
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi hatrangtt View Post
    oi e vua nt top kia xong thi thay bi khoa k gui dc. the mai co do xanh luon chua chi mua oi?
    mai đỗ xanh cập bến cùng với 1 mớ các loại trái cây ngon lành e nhé, hì hì, rảnh ghé qua chơi mí cả ủng hộ chị luôn nhen, thank e gái!!!

Nơi Cư Ngụ
    Đắk Lắk
    Click:

Cám ơn
    6,719
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

Trích Nguyên văn bởi madami View Post
    chắc em cũng chuyển nhà nhưng mà nghĩ tới việc tạo topic mới đầu tư thiết kế cũng oải quá!
    haizzz, cứ copy y cái topic cũ sáng thôi gái, có điều mọi người k theo dõi topic được, mất công tìm e ạ, e cứ để link nhà mới ở trang cuối của topic cũ cho tiện theo dõi e nhé!!!

14. Người dưới đây đã cám ơn Mua.nho.anh về bài viết hữu ích:

buoidaxanh_bentre (05-16-2012)

Click:

Cám ơn
    952
    Được cám ơn 4,609 lần trong 4,180 bài
    Điểm đánh giá
    1 (100%)

de e nt nho chi thoa ship chu chac e k den duoc
    ĐỒ ĐÔI GIA ĐÌNH CỰC CHẤT-HỘI CHỢ GIAN 1D-FS^o^THANH LÝ ÍT ĐỒ DƯ- MÁY CÁN MỲ VÀ LÀM XÚC XÍCH, MÁY HÚT CHÂN KHÔNG

16. Người dưới đây đã cám ơn hatrangtt về bài viết hữu ích:

Mua.nho.anh (05-14-2012)

Trang 1/304 12345671151101 ... cuốicuối

Các đề tài tương tự

1. Trả lời: 8
    Bài mới gởi: 12-18-2012, 10:12 PM
  2. Hà Nội: ĐẤU GIÁ SIM 0904.772.774 với giá 50K. mời các bác ạ
    By bluesky2012 in forum Đấu Giá
    Trả lời: 7
    Bài mới gởi: 09-14-2012, 12:37 PM
  3. Toàn quốc: ĐẤU GIÁ SIM 0903238808 với giá 50K. mời các bác ạ
    By lebela in forum Đấu Giá
    Trả lời: 89
    Bài mới gởi: 09-12-2012, 10:03 PM
  4. Hà Nội: Chanh đào vườn nhà giá 50k/1kg đây các mẹ ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    By tran minh chau in forum THỰC PHẨM DÀNH CHO GIA ĐÌNH
    Trả lời: 7
    Bài mới gởi: 10-29-2011, 12:45 PM
  5. Trả lời: 10
    Bài mới gởi: 10-12-2011, 05:20 PM

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ