Toàn quốc: Áo đôi, áo cặp, áo gia đình, áo nhóm, áo lớp, áo công ty - đã có váy đôi

Thảo luận trong 'THỜI TRANG, GIẦY DÉP, PHỤ KIỆN' bởi Ms.Anh, 15/5/2012.

1. Ms.Anh

Ms.Anh Cống hiến

In áo đôi, áo cặp, áo gia đình,áo thun, áo đồng phục lớp, đồng phục công ty, đồng phục nhóm theo yêu cầu, chất lượng, đạt tiêu chuẩn Xuất khẩu.Các mẹ có thể lựa sẵn các mẫu có sẵn tại topic này hoặc gửi ảnh các mẹ muốn in qua mail cho em : Haanh.aime@gmail.com em chuyên nhận in áo thun, in ao thun, in áo gia đình, in ao gia dinh, in áo đôi, in ao doi, in áo theo yêu cầu, in ao theo yeu cau.

====================================================================================================
    Các mẹ ngó nghiêng mẫu mới và trao đổi like page với em ở link này nhé Facebook của em

=====================================================================================================
    Giá áo

In áo lẻ theo yêu cầu ( Áo đôi, áo nhóm, áo gia đình số lượng nhỏ, in càng nhiều triết khấu càng lớn các mẹ nhé )
    Giá : gồm áo + công in 1 mặt ạ, in thêm mặt sau hoặc tay áo thêm 25k/áo các mẹ nhé )
    Vẽ Chibi : 1-2 người: 80k
    3 -4 người: 100k
    Áo bố - mẹ ngắn tay : 150k/chiếc, dài tay : 160k/chiếc
    Áo bé ngắn tay : 110k/chiếc, dài tay : 120k/chiếc
    Áo cả người lớn và trẻ em big size thêm 20k ( size XXL) còn các size khác giá như nhau.

[/SIZE]

In áo số lượng từ 20 chiếc trở lên ( áo lớp, áo nhóm, áo trường )
    Tùy vào mẫu mã:
    - Cổ bo hay cổ dệt
    - Vải phông thường hay lascos
    - Tay có bo hay ko?
    - Áo in bao nhiêu màu?
    .....
    Giá cực kỳ ưu đãi cho các mẹ làm áo cho lớp, trường, công ty ( thường chỉ giao động trong khoảng 60k -90k áo đồng phục người lớn, 40k - 70k đồng phục trẻ em, đã có đồng phục nỉ đông )
    Có hóa đơn đỏ nhé các mẹ

=====================================================================================================
    Chương trình khuyến mại
    tháng 7: tặng 1 áo phông cho mỗi bộ áo đôi, áo gia đình, trong nội thành Hà Nội miễn phí vận chuyển khi đặt 2 bộ áo trở lên, ít hơn ship dao động 10 - 20k tùy độ xa gần

Khách hàng quen thuộc luôn luôn được free ship + quà + giảm giá :D

Cách thức đặt hàng:
    Liên Lạc: 0989.43.86.80 - 0904.53.00.86
    Mail: haanh.aime@gmail.com
    Địa chỉ: số 3, ngách 7, ngõ 381 Nguyễn Khang, Yên Hòa, Cầu Giấy ( Cầu Yên Hòa giáp Cầu Giấy )

Đặt hàng online bằng cách gửi thông tin qua mail haanh.aime@gmail.com
    - Sản phẩm ( đính kèm hình sản phẩm muốn in )
    - Màu sắc ( ghi rõ màu sản phẩm)
    - Số lượng ( Đặt làm áo theo yêu cầu cần ghi đủ chiều cao cân nặng từng người )
    - Tên, Số điện thoại, Địa chỉ + Thời gian giao hàng
    Các mẹ trong Hà Nội có thể đặt hàng trước, nhận hàng sẽ  thu tiền ( tiền hàng + phí ship 10- 20k tùy khu vực nội thành )

Các mẹ ngoại tỉnh thì Sau Đó Gửi 100% Tiền Qua 1 Trong Các Tài Khoản Ngân Hàng Sau Đây cho em nhé:
     - Ngân hàng Agribank : 1462 205 045 506 Chi nhánh Tây Đô
     - Ngân hàng Vietcombank : 001100 4056 691 Chi nhánh Hoàn Kiếm
     - Ngân hàng BIDV : 2151 0000 532 890 Chi nhánh Cầu Giấy
     Chủ tài khoản : Nguyễn Thị Ngọc Anh.

Một số chú ý về sản phẩm:

- Với số lượng ít dưới 10 chiếc, bên em sẽ in kỹ thuật số, hình in cực bền, các mẹ giặt giũ quăng quật thoải mái, bảo hành vĩnh viễn nhé ( em tự in xài 5 cái áo để test hàng mặc 2 năm rồi vẫn nét căng đét ạ ) <10 chiếc các mẹ đặt in lưới nhé :)

- Hàng chuẩn, made in VN, cắt may và in tại xưởng ở Hà Nội!

- Thời gian lấy hàng : 1 -2 hôm, nhanh vậy vì áo bọn em đã may xong rồi, các mẹ in hình gì thì em lấy áo size đó, màu đó và dùng các loại máy móc để in thôi :).
    ( thời gian phụ thuộc số lượng áo in ngày hôm đó nhiều hay ít, các mẹ đặt sớm hay muộn ạ, ưu tiên các mẹ đặt trước mà ạ :D - em nói trước để tránh như hè năm trước có 1 số mẹ sắp đến ngày đi biển rùi mới đặt, lại đặt luôn cho mấy bà bạn và hàng xóm cùng đi nên số lượng nhìu, em nhận của nhiều mẹ nữa nên phải rất cố gắng mới kịp được ngày cho mấy mẹ ấy :D )

- Có đủ các size từ S đến XXl ( các mẹ tham khảo bảng size áo nhé )

- - Các mẹ chỉ cần gửi mẫu ảnh các mẹ muốn in ( có thể là hình áo gia đình sẵn có trong các hình in của em, hoặc chính ảnh các bé - cái này có 1 số mẹ in rồi ạ, in áo để tặng sinh nhật các bé, bé tuổi nào in hình tuổi đó, áo gia đình theo năm tuồi, hoặc áo in hình của bé năm đó, bé lớn dần qua các năm tuổi :) )

- Với các mẹ lấy buôn, sẽ có giá triết khấu với số lượng lớn, còn lấy 1 vài bộ giảm ko đáng kể đâu ạ, bởi em bán trên này cho các mẹ là để sát giá xưởng rồi, phục vụ các mẹ là chính. hàng nhà em chât 100% cotton, chất vải mềm,mịn, bền, cổ bo nên giặt ko lo bị bai cổ ra như hàng chợ, giặt giũ thoải mái nha các mẹ. Nên nếu có mẹ nào tìm đc trên mạng chỗ bán giá thấp hơn mấy chục ngàn thì hiểu hộ em là chất lượng khác nhau ạ :D

Bảng kích thước áo ( các mẹ ước lượng size cho dễ ạ )

Áo bố : [​IMG]
    Áo mẹ : [​IMG]
    Áo bé : [​IMG]

===================================================================================================
    Áo và váy kẻ đã về ạ, phong cách hàng quốc cực đẹp:

Áo đôi kẻ phong cách Hàn Quốc cực cute đã cập bến Aime's shop, chất liệu cao cấp co dãn 4 chiều, chất mềm mịn thoáng mát.
    - Giá cực hạt dẻ: Áo Nam nữ 170k/áo. Váy nữ 210k
    - Free size.
    - Khuyến mại: Tặng 2 đôi ren nhật trị giá 50k/bộ

In áo chibi giờ hot quá các mẹ ạ :D có hôm nhà em vẽ hơn 20 tấm và in trong 1 ngày, hình vẽ cute, mỗi nhà 1 hình, chẳng nhà nào đụng nhà nào, lại thêm được chữ vào ảnh để in áo thì độ độc khỏi bàn, để em show 1 số hình mẫu các mẹ đã làm nhé, nhìu quá up lên đơ máy các mẹ mất :D
    Các mẹ gửi ảnh cả nhà rồi bên em sẽ vẽ hình chibi cho các mẹ nha, chỉ từ 80k -100k/mẫu thui ạ :) 1 mẫu này in cho tất cả các áo nhé các mẹ :) có nhận vẽ riêng, ko cần in áo cho các mẹ chỉ có nhu cầu vẽ, ko in nha :D

Chibi nhà mẹ Quỳnh Nguyễn đây ạ, vừa nhận được áo là hai nhóc lôi mẹ sang phòng thử bằng được đấy ạ :D

Chi bi nhà chị Ngọc Lan

Chibi nhà chị Quỳnh An, vẽ liền 3 tấm in luôn ngực, lưng với vai :D đúng là vợ chồng mới cưới lãng mạn 1 cách độc đáo :D

Chi bi nhà chị Vân bé Vy, 2 mẹ con làm quả áo đôi vàng tươi, bé Vy thích lắm, nhìn là biết mình trong áo mà, đang ăn kem cũng phải stop làm 1 pic với mẹ ngay :D

Chibi nhà chị Miu Béo, khung cảnh toát lên 1 vẻ " Mùa đông không lạnh" lãng mạn quá các mẹ nhỉ :D

Em là lười nhặt Feedback quá, làm ảnh tranh thủ nhặt ra cái nào hay cái ấy vậy, hị hị

Chibi nhà chị Nhung Tuyết, khách ruột đây, ngay gần nhà em, bé Bông thích lắm, vừa nhận xong là phải thử ngay, cười tít mắt luôn như này đây :D

Chibi nhà chị Phương Anh và chị Nga, một trong những nhà đi tiên phong làm chibi từ đầu hè :D phía dưới là ảnh 2 đại gia đình đang đi chơi THiên sơn suối ngà đây, happy quá cơ

https://lh4.googleusercontent.com/-...480-no/379787_595610943785209_142002083_n.jpg

Chibi 3 anh em :D

Chibi nhóm Risk team:

Các hình chibi khác :D, mà còn nhiều lắm em up bằng này thui không nặng lắm các mẹ ạ

Áo nhà mẹ Nhật Linh, kỷ niệm 5 năm ngày cưới đây nhé,hàng đã về đây chị em chụp vội nên hơi xấu nhá hehe
    mặt trước:[​IMG]

Mặt sau:[​IMG]

Nhà mẹ hienmai192, chờ mãi mới lấy đc 2 tấm này :D

Ảnh chụp cả nhà ở sông Hậu trên bến Ninh Kiều - Cần Thơ- m nhờ 1 bác Tây chụp hộ đấy! Hihi!
    Còn đây là ảnh Mun chạy ở Công viên gần Dinh Độc Lập

Hàng họ nhà chị dochipxinh đây ạ hí hí, cả nhà đi chơi ở Công viên thủ lệ đấy ạ

Ảnh nhà chị Vân, cả nhà đang đi ăn kem, 2 mẹ con ăn 2 ly kem to quá @@~

Cả nhà chị Vân đi ăn kem, mỗi người 1 bát to chưa :D

Bộ áo Cung hoàng đạo nhà chị Ngọc, đi chơi với cả công ty hơi bị nổi trội luôn:

Bộ áo nhà thỏ đi ô tô của mẹ Kirei shop đây ạ:

2 anh em sóc nhỏ nhà chị Dịu được mẹ cho đi công viên Hòa Bình đây ạ đáng iu quá!

2 mẹ con cũng làm áo đôi gấu trúc đây:

Bộ Love family:

Bộ áo theo tuổi nhà chị Hoàn ạ:

Bộ 3 ngọn nến lung linh nhà chị Ngọc ạ:

bộ áo nhà mẹ mechichbong2009 đây chị ơi

Áo nhà bé suri em cũng giao hàng rùi nhé

Áo đôi của bạn Vân nhé :

Áo nhà mẹ dochipxinh xong rùi:

Áo đôi cún Vs Xương ( các bạn trẻ rất mê, em làm gần chục bộ rùi )

Bộ áo nhà chị Ngọc làm để đi chơi với công ty anh xã:
    Mặt trước là tuổi:

Mặt sau là bộ gia đình cầu vồng đây ạ:

Áo gấu pu

Nhà anh chị này rất là tình củm ( vợ chồng son, hí hí )

Áo The snails nhà chị Nguyệt, chị chọn ảnh độc mà đẹp thiệt ( em chụp buổi tối nên ko đẹp lăm chứ nhìn ngoài nổi lắm ý )

Và đây là tác phẩm

Áo gia đình nhà Hươu của chị Bình nè

In thêm 1 bộ cho 2 anh em mặc, chibi thật là hot:

Áo đôi giày với panda đáng iu ko các mẹ này :

Một số mẫu áo đồng phục lớp, công ty em đã làm nhé :D còn nhiều lắm mà em ko ngồi up hết đc ạ

Còn nhiều tác phẩm của các mẹ lắm mà em mới bị hỏng phottobucket, giờ ngồi up lại lâu quá, hoa cả mắt, mẹ nào có thể thấy sản phẩm nhà mình ở trang 1 có thể tìm ở trang 2 hoặc trong bucket của em nhé :D

====================================================================================================

Một số mẫu áo cho các mẹ tham khảo

Nhận in lẻ, áo cá nhân từng chiếc một em cũng in nhé :

Còn nhìu nữa các mẹ vào face nhà em ngó thêm nhé :) https://www.facebook.com/ngocanh.aime
    Các sản phẩm của các mẹ đã in, cũng quá nhiều, em mới up lại được 1 số mẫu các mẹ tham khảo nhé :) up sang #2 cho #1 đỡ nặng ạ :)
    http://www.lamchame.com/forum/showthread.php/567412-In-%C3%A1o-gia-%C4%91%C3%ACnh-%C3%A1o-%C4%91%C3%B4i-%C3%A1o-%C4%91%E1%BB%93ng-ph%E1%BB%A5c-theo-y%C3%AAu-c%E1%BA%A7u-khuy%E1%BA%BFn-m%E1%BA%A1i-qu%C3%A0-50k-b%E1%BB%99/page2

===========================================================================================
    Có gần 1600 hình áo gia đình tại https://plus.google.com/u/0/photos/112180500007817153551/albums/5891933915466990785

và gần 800 mẫu áo đôi ở link http:

https://plus.google.com/u/0/photos/112180500007817153551/albums/5891966640314284737 và 1 số ảnh chibi em đã làm cho các mẹ:

https://plus.google.com/u/0/photos/112180500007817153551/albums/5892220059395985665

================================================================

-Phone: 0989 43 86 80 - 0904 53 00 86
    - Facebook: https://www.facebook.com/ngocanh.aime
    -YH : anhnguyen_45i1.
    -Sky: Ms.anh1
    - Mail: haanh.aime@gmail.com
    Nhà em ở số 3, 381/7 Nguyễn Khang, Yên Hòa, Cầu Giấy nhé các mẹ.
    Các mẹ ở xa chuyển khoản trước giùm em nha, em gửi cpn 1-2 hôm có hàng liền :D

Xem thêm các chủ đề tạo bởi Ms.Anh
    Sửa lần cuối: 7/7/2014
  2. choppy

choppy Thành viên rất tích cực

Ðề: ...................................ÁO PHÔNG ĐỒNG PHỤC cho cả nhà đây, yêu không chịu

úi dà, vừa lỡ tay làm vỡ cai cốc in ảnh 2 vc, đang tính làm lại, phải oánh dấu, báo giá cho em cái :p

3. Ms.Anh

Ms.Anh Cống hiến

Ðề: ...................................ÁO PHÔNG ĐỒNG PHỤC cho cả nhà đây, yêu không chịu

Em up thêm các mẫu mới ở đây nhé:

Sửa lần cuối: 21/6/2013
  4. ngochuong202

ngochuong202 Thành viên rất tích cực

cái này hay nhỉ. có khi về rủ rê xã nhà mình mới đc

Ms.Anh thích bài này.
  5. Ms.Anh

Ms.Anh Cống hiến

Rủ đi chị gái, mở hàng em sẽ giảm giá nha.......................

Sửa lần cuối: 23/3/2013
  6. Ms.Anh

Ms.Anh Cống hiến

Giảm giá nhân dịp 1 -6 nhé các mẹ............

7. Trangpooh121187

Trangpooh121187 Thành viên tích cực

In ao doi co lau k ban? chat lieu co dep k

Ms.Anh thích bài này.
  8. Ms.Anh

Ms.Anh Cống hiến

Hàng Made In Việt Nam chị nhé, chị chọn mẫu có sẵn chỉ 89k/ chiếc, nếu đặt in riêng thì đắt hơn chút nhưng vải xịn, màu bền, có in nhiệt ( in chìm ) và in phun chị nhé :)

Jean 135 - 165 thích bài này.
  9. Ms.Anh

Ms.Anh Cống hiến

Chị chọn mẫu chị thích hoặc tự thiết kế, em đặt xưởng may theo ý chị chứ em không có sẵn, vì cả nhà mỗi người 1 size mà chị :) Để em up thêm mẫu lên cho các mẹ dễ chọn nhé.

GiaSuHaNoiGioi@gmail.com thích bài này.
  10. tuvvbk

tuvvbk TOKYO Wedding CHỤP ẢNH CƯỚI phong cách Đẹp,Lạ

Kiu kiu mẹ Anh tốt bụng nhé. Có ai sắp cưới mẹ nó loa loa cho nhà mình với nhé.

PS: Áo đôi nhà mẹ nó nhìn mê ly quá đi mất.

11. Ms.Anh

Ms.Anh Cống hiến

Em up ảnh ở đây cho đỡ nặng #1 các mẹ nhé, đây là các áo các mẹ đã làm, còn nhìu lắm mà em ko có thời gian chụp lên hết được ạ :)

Sửa lần cuối: 22/6/2013
  12. fairy bird

fairy bird Mẹ Kem Cốm

ôi đồ nhà mẹ nó hay ghê. up phụ nhé...

13. Ms.Anh

Ms.Anh Cống hiến

thanks chị nhìu nha, hiihi....có dịp ủng hộ em nhóe...

14. baby_ghost

baby_ghost Thành viên tích cực

hàng có sẵn có đủ size ko chị
    có những mẫu nào

15. Ms.Anh

Ms.Anh Cống hiến

Chị có thể xem một số mẫu em up rùi đấy, ko chị tự thiết kế, em in lấy nhanh ngay ý mà :D

16. meohin

meohin Bắt đầu tích cực

e có áo rùi. mún in 1 đôi thì bao tiền à chị

Ms.Anh thích bài này.
  17. Ms.Anh

Ms.Anh Cống hiến

Nếu có áo rồi bên mình nhận in thì in nhiệt in chìm thôi nhé giá cũng rất rẻ.

18. shu_jin

shu_jin Thành viên tích cực

vâng em nhớ order rùi, chị cho em xin comment về gà nhé để em biết nhằm hoàn thiện sản phẩm hơn. Cảm ơn chị đã ủng hộ ạ. Chúc chị cả tuần đắt hàng nha!
    hihi hàng đẹp quá, hôm nào em sẽ ủng hộ nhe

19. meomjt_2011

meomjt_2011 Bắt đầu nổi tiếng

nhiu mau dep qua. oanh dau nha bac nay moi dc. chuc bac dat hang nha

20. Ms.Anh

Ms.Anh Cống hiến

dạ vâng, thanks kiu, có dịp ghé web em chơi xem khuân đc gì khuân chị nhé, độc - rẻ - đẹp, hihi