Trang 1/509 12345671151101501 ... cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 5082
    Nơi Cư Ngụ
    Số 4 ngõ 36 Hương Viên
    Click:

Cám ơn
    1,824
    Được cám ơn 345 lần trong 252 bài
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Thumbs up Ngọc Anh Cakes- Đẹp Hơn Những Gì Bạn Tưởng Tượng - Các Loại Bánh Ngọt Theo Yêu Cầu !!!!!

Ngọc Anh Cakes - Đẹp Hơn Những Gì Bạn Tưởng Tượng ! ĐẶT BÁNH NGỌT ONLINE !

Chuyên bánh ngọt, bánh ga tô, caramen, bánh mousse, bánh tạo hình, su kem, cookies, cupcakes, viết chữ theo yêu cầu.

Bánh nhà Ngọc Anh dùng kem topping Vivo, kem whipping Anchor, bơ Anchor, màu Wilton của Mỹ, socola nguyên chất của Bỉ nên các mẹ hoàn toàn an tâm về chất lượng của bánh nhé.

Update : Tháp cupcakes

Giá tháp: 50k - tháp 3 tầng, 70k - tháp 4 tầng

3 loại cupcakes : Cupcakes vani, cupcakes sô cô la, cupcakes phủ sô cô la.

Cupcakes vani , cỡ nhỏ = 10k/chiếc, cỡ vừa = 13k/chiếc, cỡ to = 15k/chiếc

Cupcakes sô cô la, cỡ nhỏ = 11k/chiếc, cỡ vừa = 14k/chiếc, cỡ to = 16k/chiếc

Cupcakes phủ sô cô la, cỡ nhỏ = 12k/chiếc, cỡ vừa = 15k/chiếc, cỡ to = 17k/chiếc

Lưu ý : Bạn có thể chọn tháp với 2 tầng dưới hoặc 3 tầng dưới đặt cupcakes, tầng trên cùng đặt 1 bánh khuôn tròn cỡ 18cm, 20cm, hoặc 26cm.

Giá tiền sẽ được tính như sau :

1 = Giá tiền của bánh khuôn tròn cỡ 18cm, 20cm, hoặc 26cm.

2 = Giá cupcakes

3 = Giá tháp

4 = Giá Deco (Trang trí) 1k/chiếc

Như vậy giá tiền của tháp bánh sẽ = 1 + 2 + 3 + 4

LƯU Ý TRƯỚC KHI ĐẶT HÀNG : Tại sao nên chọn NGỌC ANH CAKES để đặt bánh ?

NGỌC ANH CAKES mang đến cho bạn một phong cách phục vụ tận tình và chu đáo. Vấn đề chất lượng đã được khẳng định bởi chính những khách hàng của Ngọc Anh Cakes ở trong và ngoài nước.

Ngọc Anh mong rằng thương hiệu NGỌC ANH CAKES sẽ tiếp tục được ủng hộ và cùng đồng hành với đại gia đình LÀM CHA MẸ.

Các mẫu mã sẽ được update liên tục.

Ngọc Anh cần sửa lại link ảnh nên tạm thời các mẹ xem mẫu bánh qua :

Website : http://ngocanhcakes.com - http://ngocanhbakery.com

Facebook : http://www.facebook.com/media/set/?s...7262653&type=3

Photobucket : http://photobucket.com/ngocanhcakes

Slideshow Photobucket : http://photobucket.com/ngocanhcakes?albumview=slideshow

Website : http://ngocanhcakes.com

Mong các mẹ tiếp tục ủng hộ nhé !

Một số lưu ý khi đặt hàng :

- Để chất lượng bánh được tốt nhất, các mẹ vui lòng đặt bánh trước 1 ngày.

- - Do sự biến động của giá nguyên liệu để đảm bảo uy tín và chất lượng cho từng chiếc bánh su kem vẹn nguyên hương vị. Ngọc Anh sẽ chỉ nhận order su kem theo hộp - 1 hộp = 15 chiếc = 35k. Và gộp các order từ thứ 2 tới thứ 5 - tối thiểu là 4 hộp - trả hàng vào thứ 6. Gộp order thứ 7, trả hàng vào chủ nhật. Và Ngọc Anh chỉ nhận làm su kem vani

- Nhận order bánh từ tất cả các tỉnh thành gửi đến người quen, bạn bè, gia đình ở Hà Nội.
    Với các tỉnh ngoài Hà Nội, hiện tại Ngọc Anh có thể chuyển cho các bạn 4 loại bánh cookies :

- Cookies Vani Chocolate = 25k/100g

- Cookies Cigarette = 30k/100g

- Cookies Chocolate mềm = 40k/100g.

- Cookies Chocolate Chips = 35k/100g

Giá trên chưa bao gồm phí chuyển phát.

- Nếu các mẹ cần tư vấn hay order bánh, các mẹ gửi trả lời trên diễn đàn hoặc gửi tin nhắn mà không thấy Ngọc Anh trả lời xin các mẹ vui lòng gọi điện tới số 0127.33.78.790 vì lúc đó Ngọc Anh đang làm bánh.

- HỦY ORDER : Báo trước 2 ngày (Vì Ngọc Anh không có bánh làm sẵn mà chỉ làm khi có order của khách hàng, bánh sẽ được hoàn thành trong ngày hôm trước để ngày hôm sau kịp giao cho khách hàng. Vì vậy mong các mẹ thông cảm là phải báo hủy order trước 2 ngày kể từ ngày báo muốn nhận bánh với Ngọc Anh).

- PHÍ SHIP : Do đặc thù mặt hàng rất dễ bị hư, hỏng phải có 2 người đi cầm bánh, nên Ngọc Anh rất khó để thuê xe ôm hay thuê người ship.

Phí SHIP : Thỏa Thuận .

- ĐẤU GIÁ : Phiên đấu giá tặng bánh miễn phí tiếp theo sẽ được tổ chức trong tháng này. Mời các mẹ, các anh, các bạn cùng tham gia nhé.

Bản đồ tới Ngọc Anh Cakes

Bảng Giá 2012 (Bảng giá tham khảo, bảng giá này chưa bao gồm phí vẽ hình cũng như tạo hình)

Bổ sung một số thứ không có trong bảng giá :

- Caramen : 8k/hộp. Order tối thiểu là 12 hộp = 96k.

- Bánh nhỏ cỡ 2x4 (4k/chiếc); Bánh nhỏ 3x5 (6k/chiếc).

- Cupcakes nhỏ (10k/chiếc) ; Cupcakes vừa (13k/chiếc) ; Cupcakes to (15k/chiếc) - Viết chữ theo yêu cầu. Đặt tối thiểu 10 chiếc.

Dưới đây là phản hồi của các mẹ đã đặt hàng của Ngọc Anh và, các mẹ nhận bánh từ đấu giá

Trích Nguyên văn bởi bexinhxinh87 View Post
    e ăn su kem rồi chị ah.nhìn cái hộp e đã thấy ưng rồi.sao chị khéo tay thế ko bit nhỉ ??
    vừa ăn vừa thầm nghĩ ước gì mình được như chị ý.hiiiii
    e cảm ơn chị và ông xã chị nhiều nhé !!!
    Trích Nguyên văn bởi phạm lan phương View Post
    Mẹ nó ui hum nay mọi người ăn bánh gato ai cũng khen ngon, công nhận ngon thật đó, vị ngọt vừa, kem ngon, nói túm là là rất rất ngon, lần sau nhất định ủng hộ mẹ nó dài dài
    Trích Nguyên văn bởi Canh_than View Post
    Tớ là người hôm qua đặt bánh gấp cho SN con trai đây, cám ơn mẹ nó đã nhiệt tình làm gấp cho ku Bin nhà tớ nhé. Thằng bé thích cái ô tô màu xanh lắm.
    Trích Nguyên văn bởi Me ChucAn View Post
    Chị ơi, ăn hết bánh rồi chị ạ, bánh ngon lắm mùi thơm mà ko quá ngọt hợp với cả nhà em, t7 em đặt 4 hộp nữa nhé. E muốn đặt bánh Cupcakes nhỏ thì đặt thế nào ạ, để ăn thử ý, nhà em có 2vc nhìu ko ăn hết, ăn hợp như sukem lần sau sẽ kêu gọi thêm bà con làng xóm đặt chung ^^. Tks chị nhá!
    Trích Nguyên văn bởi miumiuyeu85 View Post
    hôm nay lại đến hẹn để lên,hi, hôm trc lấy bánh về e chưa kịp coment vì cả tuần nay có ol được đâu, e thay lại mạng mất cả tuần vì e đi vắng đến tối, hi. cảm ơn mẹ nó vì bánh rất ngon và đẹp mắt ạ
    Trích Nguyên văn bởi hatrangtt View Post
    ngon lắm chị ơi. e mua kem vinamilk ăn cùng
    Trích Nguyên văn bởi Me_sau09 View Post
    Vừa ăn hết cái bánh. Lát em gủi ảnh bánh nhé. Em fb về bánh su kem trứoc

Bánh su kem mềm thơm. Ăn rất ngon. Hum
    Nào ăn em sẽ oder tiếp

Về bánh kem : em đặt bánh con bò sữa và yêu cầu chỉnh lại màu của bánh. Chị làm rất chuẩn. Bé nhà e thích lắm. Bé đòi ăn 2 cái "sừng "bò rùi ăn thêm 1 cái chân. Bánh xốp, mịn và ko bị tanh . Lớp kem mỏng ko ngấy rất dễ ăn chứ nhiều kem như các loại bánh % thì ko thể ăn nổi. Nguyyen 1 con bò sữa nhà em ăn hết rùi. Chỉ luu ý chị là socola hơi đắng. Làm socola nguyên chất thì rát ngon nhưng làm bánh kem bé sẽ ko thích ăn những phần có socola. Hum nào cần đặt bánh em sẽ lại đặt nhà chị nhé. Nhìn mấy cái hình mà cái nào cũng thích. Chẹp chẹp. Bi giờ vẫn thấy ngon

Trích Nguyên văn bởi BinhBop View Post
    ngọc anh ơi chị vào FB nè
    ui bánh đẹp quá, lại ngon ơi là ngon, ko quá ngọt, lớp kem cũng mỏng theo đúng yêu cầu hihi, ăn ko bị ngấy nhé
    công nhận em khéo tay nhỉ, cái hình ô tô xinh ơi là xinh, đến lúc cắt bánh mà chị vẫn ko nỡ
    màu sắc đẹp lắm em ah, chị thích nhất mầu xanh da trời mà em bảo đổi cho chị đó hihi, kết hợp với vàng và đỏ sao tuyệt thế
    nói chung chị rất hài lòng em ah, có dịp khác chị sẽ lại đặt em nhé hihi
    cám ơn em vì nhận lời làm bánh hơi gấp của chị hihi, mới đầu cứ nghĩ em ko nhận cơ
    P/s: còn cái ảnh chị sẽ up sau tặng em nhé, hnay chị chưa up đc hihi nhưng chắc là em cũng chụp lại rồi nhỉ , nếu có thì up lun nhé hehe

Trích Nguyên văn bởi i3lackandwhite View Post
    Hàng nóng ^^! Bánh vừa đẹp vừa ngon ! Tặng c 5 sao ^^! Gái nhà e cũng bon chen ăn nữa lần sau thèm bánh sẽ lại a nhô c ^^

Trích Nguyên văn bởi pigsieunhan View Post
    Chào anh chị ạ, em là người đặt cái bánh hình máy ảnh ạ ^^! ( trước em ko up lên topic cho anh chị được để giữ bất ngờ cho ny thối )
    Tối qua là 1 buổi tối mĩ mãn của em. ( trên cả tuyệt vời, ny em rất thích cái bánh đến nỗi lúc đầu bọn em tiếc ko nỡ ăn )
    Không chỉ đẹp và còn ngon nữa, kem rất thơm và ngon, ruột bánh rất mềm, em rất thích lớp kem, thành ra lúc nhìn thì không dám ăn, ăn 1 miếng xong thì cứ thế chén sạch đĩa ngay chẳng để lại ít nào ( mà em có mỗi 2 đứa ). ( ngon quá, bây giờ em lại thèm )
    Cảm ơn anh chị nhiều nhiều ạ. Chúc anh chị và các bé luôn vui vẻ, hạnh phúc, chúc cửa hàng luôn đông khách.
    Trích Nguyên văn bởi mẹ bé sushi View Post
    Bà ơi, bây giờ mới onl đc để cảm ơn bà đây. Bánh đẹp dã man, đến nỗi chẳng lỡ cắt nó ra để ăn. hihi, bánh ngon lắm, ngon hơn cả bánh thu hương. Giờ chắc tui chuyển qua làm khách ruột luôn của bà rùi. Iu bà quá cơ, thanks thanks nhìu nhìu

thay đổi nội dung bởi: banh.ngocanh, 11-11-2012 lúc 09:45 AM Lý do: Sửa lại nội dung

2. Những người sau đây 10 đã cám ơn banh.ngocanh về bài viết hữu ích này

Bigwill (06-16-2012), BinhBop (07-16-2012), bupbecat_102 (07-15-2012), hh_family (09-12-2012), KuHim (07-12-2012), mẹ bé sushi (07-29-2012), mecubi14 (06-24-2012), mehah (07-10-2012), ong mật (01-29-2013), phạm lan phương (06-29-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Số 4 ngõ 36 Hương Viên
    Click:

Cám ơn
    1,824
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Default Ðề: Bánh ngọt, bánh ga tô,cupcake, bánh tạo hình theo yêu cầu, pa-tê, caramen

Bánh tạo hình : Chú rồng sẽ đẹp hơn nếu màu xanh lá cây.

thay đổi nội dung bởi: banh.ngocanh, 11-06-2012 lúc 02:34 PM

4. Những người sau đây 5 đã cám ơn banh.ngocanh về bài viết hữu ích này

cogaibaobinh (11-09-2012), lan_chi (12-21-2012), mecubi14 (06-09-2012), MeLinkYeuBo (06-09-2012), minhanhcoi05 (07-02-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Click:

Cám ơn
    758
    Được cám ơn 1,360 lần trong 1,213 bài
    Điểm đánh giá
    5 (100%)

Default Ðề: Bánh ngọt, bánh ga tô,cupcake, bánh tạo hình theo yêu cầu, pa-tê, caramen

Còn mấy hôm nữa là sinh nhật con gái rồi, mẹ nó up thêm mẫu nữa đi để tớ kịp order

6. Người dưới đây đã cám ơn me&you về bài viết hữu ích:

banh.ngocanh (05-26-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Số 4 ngõ 36 Hương Viên
    Click:

Cám ơn
    1,824
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Trích Nguyên văn bởi me&you View Post
    Còn mấy hôm nữa là sinh nhật con gái rồi, mẹ nó up thêm mẫu nữa đi để tớ kịp order
    Cám ơn mẹ me&you đã ủng hộ nhé.

Đây là một số mẫu nữa để mẹ me&you tham khảo nè. Hoặc là mẹ me&you hãy đưa ra ý tưởng, hình ảnh muốn làm bánh cho bé thế nào rồi Ngọc Anh sẽ làm theo ý tưởng hoặc hình ảnh đó của mẹ me&you nhé.

thay đổi nội dung bởi: banh.ngocanh, 11-06-2012 lúc 02:40 PM Lý do: Sửa lại link ảnh

8. Người dưới đây đã cám ơn banh.ngocanh về bài viết hữu ích:

me LeAnh (07-06-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Số 4 ngõ 36 Hương Viên
    Click:

Cám ơn
    1,824
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Bánh tạo hình theo yêu cầu - Bánh hình ô tô 2D

Bánh tạo hình theo yêu cầu - Bánh hình ô tô 3D

thay đổi nội dung bởi: banh.ngocanh, 11-06-2012 lúc 02:41 PM

10. Người dưới đây đã cám ơn banh.ngocanh về bài viết hữu ích:

me LeAnh (07-06-2012)

Nơi Cư Ngụ
    Số 4 ngõ 36 Hương Viên
    Click:

Cám ơn
    1,824
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Bánh tạo hình theo yêu cầu : Bánh hình máy ảnh Canon

thay đổi nội dung bởi: banh.ngocanh, 11-06-2012 lúc 02:40 PM

12. Người dưới đây đã cám ơn banh.ngocanh về bài viết hữu ích:

me LeAnh (07-06-2012)

Click:

Cám ơn
    52
    Được cám ơn 15 lần trong 13 bài
    Điểm đánh giá
    0

Sản phẩm phong phú quá!chúc bạn đắt hàng nha

14. Người dưới đây đã cám ơn sugiachocolate về bài viết hữu ích:

Nơi Cư Ngụ
    Số 4 ngõ 36 Hương Viên
    Click:

Cám ơn
    1,824
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Trích Nguyên văn bởi sugiachocolate View Post
    Sản phẩm phong phú quá!chúc bạn đắt hàng nha
    Cám ơn mẹ sugiachocolate đã ủng hộ mình nhé.

Mình vẫn đang đợi đơn mở hàng của các mẹ trên diễn đàn.

Click:

Cám ơn
    26
    Được cám ơn 94 lần trong 79 bài
    Điểm đánh giá
    0

hay quá nhỉ.....up thêm nh mẫu đi bạn,bánh kem tươi hay kem bơ???giá cả thế nào???nghiên cứu ví còn 1hown 10 hôm nữa snhat con zai

17. Người dưới đây đã cám ơn me_ku_ti về bài viết hữu ích:

Nơi Cư Ngụ
    Số 4 ngõ 36 Hương Viên
    Click:

Cám ơn
    1,824
    Điểm đánh giá
    2 (100%)

Trích Nguyên văn bởi me_ku_ti View Post
    hay quá nhỉ.....up thêm nh mẫu đi bạn,bánh kem tươi hay kem bơ???giá cả thế nào???nghiên cứu ví còn 1hown 10 hôm nữa snhat con zai
    Cám ơn me_ku_ti đã ủng hộ. Bánh mình chủ yếu làm bằng kem tươi, nhưng cũng có thể làm bằng kem bơ nếu khách yêu cầu.

Giá cả thì tùy thuộc vào kích cỡ, loại bánh, hiện mình đang lên bảng giá và sẽ post lên diễn đàn sớm.

Giá thấp nhất là 180k me_ku_ti à.

Me_ku_ti lưu ý là có thể đưa ra ý tưởng hoặc hình ảnh rồi Ngọc Anh sẽ làm theo ý tưởng, hình ảnh đó của mẹ_ku_ti nhé.

Ngọc Anh sẽ liên tục cập nhật thêm nhiều mẫu nữa, mời me_ku_ti theo dõi nhé

19. Người dưới đây đã cám ơn banh.ngocanh về bài viết hữu ích:

me_ku_ti (05-27-2012)

Trang 1/509 12345671151101501 ... cuốicuối

Tags cho chủ đề này

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ

Đánh dấu ghi nhớ địa chỉ